Atuo hiki venye kilitokea ni sababu nadhani ya gavmenti ya uganda ilikuwa na wasiwasi sana, kulingana na venye jenerali sejus aliandika barua ile, na kama waandishi tulifuatilia tukaiandika na tukaifuatilia vizuri kabisa, lakini inaonekana ilihuzumiza gavmenti sana. -ne tumesikia kwamba jenerali wa polisi hapo Kampala na vilevile waziri wa usalama aliweza kuzungumza na waandishi wa habari. Sijui Isaac, nini kilichosemwa, hmm. juu yenu kuna rules zenye wameweka, lakini inaonekana ni kama wameweka vikwazo kwa Monitor ili wakubali, wakubaliwe kufungua gazeti lao, lakini hiyo ni pande ya gavmenti. Akijasikia venye ile Monitor inasema, lakini gavmenti ma- maonyo yenye yamepatiana pande ya Daily Monitor ki lazima story yoyote Monitor itaandika kuhusiana na na government ama serikali ama seven ama nani mwenyewe, lazima kwanza iangaliwe vizuri kab kabla hii itolewe kwa gazetini. Na je, wewe kama mwandishi wa mm, habari unaona sheria kama hizo ni sahihi? Nini maoni yako kuhusu hilo? Venye naona hii dalili ya hizi rules zote zimewekwa na gavmenti na minister wa internal affairs, sifurahii hata kidogo. Sababu ya kwanza, tukipata stori mzuri sana kama yenye hukoshua hii kwa tayari kabisa barua iko nao na mkono wa mwenye ameandika iko , lakini lazima kwanza tuulizane kwa government kama tuzitoe kwa gazeti ama hapana. Kwa hivyo mi naona hizi rules za government hizi hazitatusaidia, ni kama wanatunyanyasa tu.