Hapana shaka ni kitambulisho kinachoashiria kujaja kwangu mitamboni e, katika idhaa ya Kiswahili ya sauti ya Amerika tayari kabisa kukuletea makala mafupi yanayoangazia e, baadhi ya yale yaliojiri katika kipindi cha wiki moja iliyopita e, katika ulimwengu wa maajabu e, karibu msikilizaji wangu kwa dakika zingine nne za makala vijimambo. Jina langu BMJ Muridhi. Story inayotufungulia ukurasa hii leo ni ya kutoka huko Ufaransa karibu na mpaka wa nchi hiyo na ile ya Ubelgiji ambako tunaarifiwa kwamba visa vya swara walevi vimeongezeka mno, na kwamba wakazi wa mtaa mmoja huko Ufaransa wametoa wito kwa serikali ya nchi hiyo kufanya uchunguzi wa kina dhidi ya kile kinachosababisha hali hiyo isiyo ya kawaida no. Gazeti la mtandao la newsvine.com limeripoti wiki hii msikilizaji e, kwamba waendeshaji wa magari kadhaa katika mji unaojulikana kama Sosi na vitongoji vyake, wiki hii wamelazwa katika mahospitali kadhaa kwenye miji iliyo karibu, wakiwa na majeraha baada ya magari yao kugonga swara, ambayo yamkini wengi wa swara hao walikuwa walevi kupindukia. Maajabu, msikilizaji <laughs> Haijabainika wazi ulevi huo wa wanyama hao ulitokana na nini hasa, lakini msemaji wa polisi huko mjini Sosi ameahidi kwamba atatoa taarifa ya kina kuhusiana na suala hilo baada ya kufanya uchunguzi zaidi. Kwingineko wiki hii, mtu mmoja ambaye amekuwa akitafutwa na polisi kima wa kimataifa wa Interpol kufuatia kisa cha kustaajabisha na kuhofisha alitiwa mbaroni huko Berlin nchini Ujerumani. Luka Rocco Magnota, ambaye inaaminika ni kahaba wa kiume aliyekuwa anacheza filamu za ngono ya jinsia moja, na ambaye alitoroka nchini Canada baada ya polisi wa nchi hiyo kuanza kumsaka amegonga vichwa vya habari ulimwenguni kote kwa kile polisi walichokiita ushetani. Shirika la habari la CNN liliripoti mapema wiki hii kwamba Magnota mwenye umri wa miaka 29 alimuua mwanaume mwenzake waliokuwa wanashirikiana kingono, kumkatakata vipande vipande, na kutuma baadhi ya sehemu za mwili aliyoukatakata kwa wanasiasa kadhaa wa Canada kwa njia ya posta. Maajabu makubwa, msikilizaji. Polisi huko Canada walimtaja mtu aliyeuawa kama Jun Lin, ambaye ni mwanafunzi wa asili ya kichina aliyekuwa anasomea huko Canada. Kufuatia kukamatwa kwa Magnota ambaye alikuwa ametorokea nchini Ujerumani, serikali ya Canada imesema kwamba iko tayari kumfungulia mashtaka kwa kosa hilo la ajabu. Habari kuhusu kitendo hicho, msikilizaji, kama nilivyosema, zimezua hali ya wasiwasi kwa wengi waliozisikia ulimwenguni kote. na kwa hizo habari kuhusu watu watumao viungo vya mwili kwa njia ya posta, naona taimu zangu za zinanipa kisogo msikilizaji. E, basi usikose kujiunga nasi wiki kesho, tutakapoangalia ni yapi atakokuwa yamejiri katika ulimwengu wa vituko, maajabu na sarakasi. E, kama kawaida, wa makala haya hutayarishwa nami BMJ Murithi nikiwa hapa jijini Atlanta kwa niaba ya Sauti ya Amerika, na kabla sija kurejesha kwenye studio zetu kubwa pale Washington DC, e, kuweza kupata muktasari wa habari e, kama ilivyo desturi yangu, msikilizaji, na kuacha kwa kauli ya wiki hii e, kwamba kuku mgeni hakosi kamba mguuni. Kisa na maana, dunia imejaa vijimambo oh.