Barabara kabisa. Ujambo msikilizaji wetu wa idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika, popote pale ulipo. Hii leo tuna habari kuhusu mtu ambaye amechukua taji la mtu mwenye sura mbovu zaidi kwa mara ya pili mtawalia. Usiende mbali, msikilizaji, ni makala Viji Mambo. Jina langu BMJ Muridhi. Historia ambayo imegonga vichwa vya habari ulimwenguni kote wiki hii, bwana William Mavinu ametwikwa taji kwa mara nyingine tena kama mtu mwenye sura mbovu zaidi nchini Zimbabwe. Maajabu makubwa msikilizaji. Mavinu ambaye alipata tuzo hilo kwa mara nyingine tena mwaka jana, alionekana mwenye furaha tele baada ya kutangazwa mshindi wa mashindano hayo yaliyofanyika kwenye kilabu kimoja kiitwacho The City Sports Bar Mjini Harare, Zimbabwe. Ladies and gentlemen, the most eligible man in Zimbabwe is William Mavino. Mavino alipokea zawadi ya dola za Kimarekani 200 pamoja na karo ya mwaka mmoja ya mmoja wa watoto wake mkewe Mavinu pia alipata zawadi. Hata hivyo haikujulikana mara moja iwapo watoto wake Mavinu walifurahia ushindi huo, lakini akizungumza na vyombo vya habari mjini Harare, William Mavinu alisema kwamba hakuhitaji kujipondoa au kujitayarisha zaidi ili kushinda mashindano hayo. Alisema sura yake hiyo ni kipaji kutoka kwa Mwenyezi Mungu. Wa pili alikuwa ni bwana mwenye sura ya kuogofya Beri Chakanyika, huku nafasi ya tatu ikichukuliwa na Fani Musekiwa na msikilizaji, tukiachana na hayo ya watu wenye sura za kuogofya, lakini bado tukisalia huko nchini Zimbabwe, rais wa nchi hiyo Robert Mugabe amenukuliwa na vyombo vya habari akikiri kwamba mawaziri wa serikali yake wanashiriki ngono nje ya ndoa. Maajabu, msikilizaji, huku akisema kwamba mawaziri hao wanahusika kwa usherati na kile alichokiita nyumba ndogo. Rais huyo mkongwe aliwatahadharisha dhidi ya kupatwa na maradhi hatari ya ukimwi kwa tabia yao hiyo. Na kwa hayo kuhusu rais ambaye anakiri kwamba mawaziri wake wanahusika ngono nje ya ndoa. <laughs> Kweli dunia ina mambo. Msikilizaji, naona time zangu zimekatika pale kwenye ukuta zinaniambia ning'atuke ni kutoka hapa studio. Nimpishe mwenzangu katika studio zetu kubwa pale Washington DC naye aweze kukuletea muhtasari wa habari. Basi kabla sijafanya hivyo kama ilivyo desturi yangu, msikilizaji, na kuacha kwa kauli yetu ya wiki hii. E, kwamba mapenzi ni kama kikohozi, hayafichiki. Kisa na maana dunia imejaa viji mambo.