Wakati huu sasa watu wanaanza kutembea katika e, mjini. Naona magari zinaanza za, za, kupita na fasi fulani fulani kwenye waskari walikuwa wakitia vifungo, wamefungua e, kumbe hali imerudi imerudi kama kawaida, na mpaka hivi sasa serikali imeweza kueleza tatizo lilikuwa ni nini, nini kilichosababisha hali hiyo e, mimi nilikuwa nikifata tangu tangu mwanzo, wakati wale wajeuri na, na wauni wameweza kukamata vituo vya upashaji habari wa nchi, na sasa kwa, kwa sasa hivi mwenye kusema kwa jina la government bwana Lambert Mende amewajulisha watu mambo yaliyopitikana. Wanasema kama wale wajeuri wamekuja wakizunguka e, nafasi ya upashaji habari hapo, kwenye waliweza ku, kuwaomba wapashaji habari waliokuwa wenye kusema mbele ya microphone, wakiwaomba wanasema wanapenda ku, ku, kupitisha neno fulani ya kusema kama wao wanakuja uh, ku, kuleta uhuru katika nchi, na hivyo wengine waliweza ku, kushambulia uh, airport ya, ya njili na hapo waliuwawa wali wanasema e, labda watu makumi nane hivi au watu makumi tatu na tano na pia walienda kwenye kituo cha uongozi wa wa armi, na huko mapambano yalifanyika kati yao na maaskari wetu wa nchi. Kwa sasa tunajua kama waliouwawa na kujeruhiwa kati yao ni labda watu makumi nane na sita. Kuna taarifa zingine zinasema kwamba mashambulizi haya yamefanywa na baadhi ya makundi madogo ambayo yalikuwa yakihusika na kundi la M ishirini na tatu. Je, kuna uthibitisho juu ya hilo e, bado wa, wakuu viongozi wangali bado wakiangalia, sababu kuna wamoja kati ya wale wahuni walikamatika. Wale wajeuri tatu au tano kati yao wapo katika mikono ya, ya serikali, na nikizani kwa saa zijazo tutaweza kujua wanani wamewatuma.