Naitwa Isaac Kibodia, naishi Springfield, Massachusetts. Kwa kweli hali ya hewa ni baridi mno, kiasi kikubwa sana. Kuna baridi hapa, kuna nyuzi joto nane mjini hapa kwa sasa. Kwa hiyo hali ni baridi sana, na wanaadvice lazima u, uvae nguo za joto zaidi, makoti, masweta, kofia za baridi na, na gloves vile vile, kwa sababu windshield inakwenda mpaka minus 15 degrees. Nakumbuka miaka ya zamani lakini miaka ya karibuni takriban 10, 15 years, no. hakujitokea baridi kali mno ya kiasi hichi mpaka tunakwenda kwenye minus degrees. Mashule mengi sasa hivi yamekuwa delayed kwa masaa mawili toka elementary schools mpaka high schools na hali hiyo imeathiri eme, vyombo vyote vya usafiri kama train pamoja na usafiri wa ndege. Mimi naitwa SM Ibrahim naishi Bellevue nje kidogo ya jiji la Omaha. Huku kwa kweli leo ni baridi kupita maelezo, maanake wanasema ni degree minus saba. Maafisa wa mji hapa eneo la Omaha wanashauri watu wabaki majumbani. Kama utatoka, basi iwe ni safari ya lazima, kwani kuna sehemu mashule yamefungwa na kuna sehemu zimefunguliwa. Kwa watu ambao labda majumbani mwao hakuna joto, labda umeme umekatika wanaweza kwenda kwenye ukumbi maalum ambako ndani kuna joto la kutosha na mablanket na wanapatiwa supu na vyakula vinginevyo. Kama una lazima wa kutoka, basi hakuna budi uvae zaidi ya nguo mbili tatu, yani labda t-shirt ndani, blouse au shati, halafu sweta zipo zito juu ya blouse na juu kabisa uvae koti kubwa la baridi, kofia kichwani ambayo inafunika mpaka masikio, uvae scarf kwenye shingo, then gloves mikononi, na miguuni unavaa socks nzito na buti. Hapo unakuwa umejikinga vizuri. Mimi naitwa Baba Adam, niko Salem, Massachusetts. Hapa ni nje kidogo ya Boston. Hapa hali ya hewa ni baridi baridi sana. Yani kwa miaka karibu kumi na tano niliyoishi hapa, I think Nanaona kama sijawahi kuona baridi kama hivi. Sasa hivi ni digri ishiri na nane Fahrenheit ambayo ni kama minus two. kwa kweli ni, ni hatari kabisa ma, jana usiku nimesahau nime, nime, nime, kopo la soda kwenye gari nimeamka asubuhi nimekuta limeganda lime mpaka limepasuka. Kwa hiyo yani ni baridi sana hapa nilipo mimi, nimevaa nime kama lea, lea kama tano za nguo, lazima upige vesti kwanza, alafu ala, unavaa t-shirt alafu unaweka tena t-shirt nyingine, alafu unavaa sweta, alafu unavaa koti. Hapo unakuwa uko barabara, sio mbaya sana. Na, na mara nyingi ukijitahidi kuwa mbali na upepo, maanake upepo unafanya baridi iwe kali zaidi. Kwa hiyo kama unatoka una unakimbia tu kwenye gari mara moja, inakuwa sio mbaya sana.