Waziri Mgulu, wewe mwenyewe binafsi umehusika katika baadhi ya malumbano makali kabisa ndani ya Bunge la Katiba kuhusu swala hili, lakini matarajio ya wananchi wengi wa Tanzania wanataka kuona kwamba mnafika mahali nyinyi wanasiasa mnasema baada ya malumbano haya ambayo tumeendesha kwa muda mrefu, tufike mahali ambapo tutafikia suluhisho la kupata katiba mpya. Je, unadhani kuna uwezekano gani wa kufika mahali hapo, au ni vigezo gani vinahitajika ili mfike mahali hapo? <tried>