Kwa jinsi ambavyo nimeuona eh, naweza hapa, kwa vyovyote vile tunalinganisha na ule mdahalo wa kwanza huu, eh, unaonekana umekwenda vizuri, kiasi kwamba kila mmoja ameweza kujaribu kujieleza vizuri na kujaribu kutuma mashambulizi kwa mwenzake, na pengine la msingi zaidi ni kwa kuhusu rais uh, Barack Obama ambaye eh, eh, katika mdahalo wa kwanza, kwa watu wengi walioangalia, wakufurahishwa sana na jinsi alivyo alivyoendesha mdahalo alivyo alivyokuwa alivo kidogo ame amelegea lakini, katika mdalo wa sasa hivi, um, amekuja vizuri sana na ameweza kutuma mashambulizi vizuri dhidi e, ya mpinzani wake. Maswala ya elimu, ajira na uchumi pamoja na uhamiaji, haya yalitawala katika maswala ambayo wapiga kura waliuliza kwa wagombea hawa. Kwa maoni yako, unadhani wagombea wameweza kutoa majibu mazuri kwa wapiga kura ambao hawajaamua wampige nani Novemba sita katika kila suala ambalo limeibuliwa? E, kila mmoja amejaribu kumbuka. Kwa upande wa Rais Obama e, yeye kwa upande wake kama mtetezi wa kiti amejaribu kufanya kila alichoweza kuonyesha katika miaka minne iliyopita. ame, ame, ame, ame, ameeleza vizuri sana ameweza kufanya nini na kwa, kwa, na kwa nini wa Marekani waendelee kumpa kumpa nafasi ya, ku, ya kuendelea katika miaka mingine minne. Bwana Romney amekuwa akijaribu kuonyesha kwamba e, Rais Obama hajafanya chochote, kwa hiyo yeye ndi anaweza e, mahala ambapo ilikuwa inaonyesha wakati mwingine kwamba si kweli aliyokuwa anadai kwamba Obama hajafanya chochote ikawa inajidhihirisha kwamba an, an, an, an, anatumia siasa zaidi pale. Kwa hiyo kwa kiasi fulani nafikiri kila mmoja amejaribu kushambulia, lakini naweza nikasema e, Rais Obama amejitahidi sana kuonyesha mafanikio eh, hata kama sio kwamba ndio alikuwa anatarajiwa eh, yakini amekuwepo ya na kwamba eh, kuomba Wamarekani wampe nafasi nyingine ya kumalizia kazi ambayo ameanza, katika wiki chache hizi ambazo zimebaki mpaka uchaguzi mkuu. Na katika siku za karibuni tumeona katika ukusanyaji maoni Rais Obama kidogo akishuka shuka. Je, unadhani mm-hmm. mdahalo huu unaweza ukamnyanyua tena ndio ameshuka? Na hasa utakumbuka kutokana na mdahalo wa kwanza kidogo alivyopaya paya E, nafikiri utakuwa haukumpa nafasi nzuri, lakini ina- inawezekana katika baadhi ya mdahalo huu hataweza kupanda sana, lakini anaweza pengine, uh, akaendelea aka, aka, aka kuwaaminisha wale ambao tayari wameshamuunga mkono wasiondoke. Kwa hiyo ninachoweza kusema kwa maoni yangu ni kwamba wale ambao tayari wana imani naye, wale ambao ni, ni wanamuunga mkono e, ninaweza kufikiri kwamba wataendelea ku kumuunga mkono badala ya kuondoka katika kambi yake.