Kutoka saa kumi na moja mpaka saa tatu usiku walikuwa wanashambuliwa na risasi na at least, eh, wako na hiyo uoga mingi, lakini hakuna shida ingine. Inaendelea na wamezika wale maiti yao, uh, na, wale wengine wamesafirishwa na kuna hali iko imetulia sasa, na kwani ilikuwa hakuna ulinzi mkali katika eneo la mpakani. Hivi sasa inajulikana Al-Shabab kila mara wanaweza kuvuka, hakuna ulinzi mkali huko. Yaliyotushangaisha sana ni udhaifu wa uh, serikali ya Kenya hasa hiyo mhali wa mpaka ambaye tuliona ya kwamba uh, katika kambi mbili ambayo walivamiwa jana, moja ni Abdi Sugo na hiyo wengine ni na Majale wote moja ilikuwa na aska, kila moja ilikuwa na askari moja ilikuwa na sita na moja tano e, na wale wamevamia ni e, malisha mena ambayo wasiopungua ishirini. So hakukuwa na any serious defense in that particular place. Serikali ya Kenya, maafisa au wakuu wa jeshi wamesema nini juu ya shambulio hilo? Yaliyotushangaza sana ni hakukuwa na respond baka saa saba saa nane usiku, na hiyo uh, kitokio ili uh, tendeka saa kumi na moja mwa mchana jioni e eh? Kwa hivyo n na wale waliofika hawakufuatilia ama kusaidia wengine, walichukua tu maiti na kuileta hapa dada mpaka um, baka saa hizi. And hatuna uhakika kama kuna wale watu wamefuata uh, wale wahalifu ambao walichukua maaskari wetu na kuua maaskari wetu wale wengine na kuchukua hawa. Hakuna mtu ambaye, hakuna confirmed and security personnel that have been assigned to make a follow up or ni mji huo uko mbali gani na mji wa Dadab au kambi ya Dadab au Garissa? Mji huo about 400 kilometers from, uh, Garissa and at least 100 kilometers from Dadab. Kwa hivyo iko karibu na Dadab zaidi, in fact haiwezi fika hata 100 kilometers, about 70 kilometers from, uh, to 80 kilometers from Dadab na wewe uko wapi, wape uko ko Dadab hivi sasa au uko mji gani sasa saa hizi? Mimi nimerudi Dadab, tumerudi tumi Dadab, leo tulienda kufika huko tumerudi Dadab, tuko Dadab sahizi.