Mheshimiwa Raisi anaendelea vizuri, leo ikiwa siku ya pili baada ya kuwa amefanyia operesheni yake. Jana ameanza kufanyiwa mazoezi madogo madogo ya kutembea. Hali yake inaendelea vizuri, tunashukuru. Na je, mnatarajia kwa muda gani atakuwa hapo hospitali? Hatuwezi kujua, itategemea ushauri wa madaktari wake, lakini anaendelea vizuri, tunategemea hatakaa muda mrefu na kama tunavyofahamu, kiongozi kama huyo akiwepo hapa anatembelewa na wakuu. Je, kuna ujumbe wowote umepata kutoka viongozi wengine kutokana na hali yake? E, ni mapema mno kusema hivyo. Kama unavyofahamu, kwa kweli viongozi wengi wamefahamishwa kati ya jana na leo, lakini tumeendelea kupata salamu za kumwombea heri, aendelee vizuri na afya yake imarike na kwa hivyo tunatarajia kwamba atarudi katika kazi zake katika muda mchache unaofuatia. Maanake swala linakuja kwamba nani anachukua uongozi wakati yeye yuko katika hali ya ugonjwa. Hali yake inavyoonyesha kwa kweli, tunategemea hali yake itaimarika na atarudi nyumbani muda si mrefu kuanzia sasa.