Ibada ilikatizwa katika kanisa la Maximum Revival Ministry baada ya waumini kushuhudia kiongozi wao wakiuawa kwa kupigwa risasi. Marehemu alikuwa katibu aliyechaguliwa kuongoza kanisa hilo. Kanisa hilo lipo katika jengo la shule ambalo pia lina makanisa kadhaa na msikiti upande mmoja. Mauaji ya kiongozi huyo wa kanisa jana Jumapili yamethibitishwa na afisa mkuu wa polisi wa ujasusi hapo Mombasa Henry Ondiek. At the end of our investigation. Hiki ni kisa cha kwanza mwaka huu ambao ndio umeanza tu, kufuatia visa kadhaa vya mauaji ya viongozi wa Kiislamu na Kristo pia hapa pwani mwaka juzi na mwaka jana. Waumini katika makanisa mengine hasa eneo la majengo Mombasa wanasema hali hiyo inawatia wasiwasi zaidi. Mi nasikia vibaya na nalaumu serikali. Suluhisho ni hii, mapolisi wawe wakuwa wamekuwa posted tu pale kwa hizo makanisa, wawekuwa pia wanaangalia kila mtu anayeingia Kenya. Kila borders ziangaliwe. Mi ni kiongozi wa jumuiya katika Mombasa, katika makanisa inahitajika usalama uengezewe iangaliwe na ipe, ipewe ulinzi. Sisi tunapoenda ta hali si mbaya, security wetu ni wale, um, askari gongo peke yake, hakuna polisi <laughs> labda polisi ni wakati kama tuna wakati wa sukuu kubwa kubwa. Maanake unashindwa, kwa nini mtu achukue hatua ya kwenda kuvamia kanisa eh? Hekalu la Mungu kwenda kulivamia, hata sioni kwa nini. Sisi wenyewe tuko na ufisadi na askari wako na ufisadi sasa kama ni hao labda watu wanavuka, wana magaidi tutajuaje? Sasa magaidi wanavuka na sisi ni hapo wenyewe fa... wako na sisi, na hakuna vile tutawajua. Viongozi wa utawala pamoja na shirika la kijamii la Haki Afrika wamelaani mauaji hayo, na sasa wanataka serikali kutoa silaha zote haramu zinazomilikiwa na wahalifu. Kutoka Mombasa, ni Joseph Kioko, Sauti ya Amerika.