Mwezi Februari unaadhimishwa kama mwezi wa historia ya watu weusi hapa Marekani. Kwa mwezi mzima huu, tunakuletea baadhi ya matukio muhimu katika historia ya Wamarekani weusi katika historia ya watu weusi wa hapa Marekani leo, Februari 6, ndiyo siku aliozaliwa mwimbaji maarufu Natalie Cole mwaka 1950. in every way. Baba yake Natalie alikuwa mwimbaji maarufu wa miaka hiyo Nat King Cole, and forever more Februari 6, 1993 ni siku aliyofariki Arthur Ashe, mtu mweusi wa kwanza kushinda mashindano ya tennis ya Wimbledon huko Uingereza. Februari 6, 1820, meli ya Mayflower of Liberia iliondoka New York City ikiwa na watu 86 waliokombolewa kutokana na utumwa na kurudi barani Afrika kwa mara ya kwanza. Waliwasili Sierra Leone mwezi mmoja baadaye na leo pia ni siku aliyozaliwa mfalme wa rege Bob Marley huko Jamaica mwaka 1945