Na msikilizaji, mwezi Februari unaadhimishwa kama mwezi wa historia ya watu weusi wa hapa Marekani. Kwa mwezi mzima huu tunakuletea baadhi ya matukio muhimu katika historia ya Wamarekani weusi katika historia ya watu weusi wa hapa Marekani. Leo Februari tisa mwaka elfu tisa mia sabini na moja, Satchel Paige mchezaji wa baseball Marekani mweusi aliingia katika kumbi ya Hall of Fame, akiwa mmoja wa wachezaji weusi wa waliocheza enzi za ubaguzi wa rangi nchini humo na kutia fora kabisa katika mchezo huo. Februari tisa mwaka elfu tisa mia arobaini na nne, mwandishi vitabu maarufu Alice Walker Alizaliwa katika mji wa Eatonton katika jimbo la Georgia. Alice Walker ni mwandishi wa kitabu maarufu cha Color Purple ambacho kilitengenezwa sinema iliyochezwa na Whoopi Goldberg na kujipatia tuzo za Oscar, na siku kama ya leo mwaka 1952 Mwandishi Ralph Ellison alishinda tuzo ya uandishi wa taifa kwa kitabu cha The Invisible Man ambacho kilikuwa kinaelezea maisha ya mtu mweusi hapa nchini Marekani kama mtu ambaye haonekani ingawa anafanya mambo mengi katika jamii.