Tunaendelea kuwasaka hawa jointly polisi na vyombo vingine vya, vya ulinzi na usalama na mpaka sasa hivi hatujafanikiwa kikamilifu kuweza kuwapata hawa hawa majambazi hawa. Kwa hivyo unaweza kusema kwamba majambazi wamekimbia au wameondoka mahala waliokuwepo au ilikuwaje? Nifaki, kwa sababu walikuwa wamejificha ndani ya pango, lakini baada ya mapambano na sisi kuwazidi nguvu na kuweza kuingia ndani ya pango lile, tukakuta kumbe lile pango kwa upande wa juu kama kwenye paa la pango kulikuwa na exit, kulikuwa na sehemu yenye mwanya mkubwa tu, na tuweza kuona na kamba iliyokuwa pale, tukajua kwamba hii walitumia katika kupanda na kutokea juu na kukimbia na hamjaweza kujua, ni watu gani? ni kundi gani? ni watu wa Tanzania au ni wageni, au vipi? Ah, so kwa kweli hatukuweza kuwaona sura, kwa sababu ilikuwa ni alfajiri sana, asubuhi. Kwa hiyo, kwa kweli hatujajua kwamba ni watu wa utaifa gani. Kitu tunajua possibility kubwa ni wa hapa hapa, kwa sababu mmoja ya vitu tulivyokuta mali zikizikuta mle ndani, ambazo zinadhaniwa kwamba ni mali za wizi kulikuwa na pikipiki moja, kulikuwa na baiskeli tatu na marundo ya nguo tofauti tofauti. Kwa hiyo tukajua hawa ni wezi wa mitaani tu, ndio ilikuwa ni pango lao, ni ngome yao a kujificha pana