Naam, msikilizaji, kama tulivyokueleza hapo punde, basi mwezi Februari unaadhimishwa kama mwezi wa historia ya watu weusi hapa Marekani. Kwa mwezi mzima huu tunakuletea baadhi ya matukio muhimu katika historia ya watu weusi katika historia ya watu weusi wa hapa Marekani. Kwa siku ya leo Februari 11, tunakusimulia hadithi ya Madam C.J. Walker ambaye alizaliwa kwa jina la Sarah Breedlove mwaka 1867 huko Louisiana. Madam Walker anajulikana kwa kuanzisha bidhaa kadhaa za nywele za watu weusi wa na alikuwa Mmarekani wa kwanza mweusi kuwa milionea kwa juhudi zake mwenyewe aliuza bidhaa zake kwa kusafiri kote Marekani akitoa mihadhara kuhusu matunzo ya nywele, na baadaye akaanzisha maabara ya kutengeneza madawa ya nywele na bidhaa kadhaa ambazo mpaka leo zinatumiwa kwa nywele za watu weusi kote duniani. Basi kama unatumia dawa yoyote katika nywele zako, basi huenda umshukuru Madam CJ Walker. Leo Februari 18 pia mwaka 1931. Ni siku ambayo alizaliwa mwandishi maarufu wa vitabu Toni Morrison ambaye aliwahi kushinda tuzo ya Pulitzer kwa kitabu chake cha Beloved.