15. Hii ni VOA Express. Ni saa kumi na nusu jioni Agosti 20 mwaka 2015. Katika matangazo ya VOA Express tunaripoti kwamba rais wa Burundi Pierre Nkurunziza amekula kiapo hii leo cha kuongoza nchi kwa miaka mitano mingine. Ofisi ya rais wa Burundi imethibitisha kwamba rais Pierre Nkurunziza ameapishwa kwa muhula wa tatu leo Alhamisi katika hafla ya kushtukiza siku sita kabla ya tarehe iliyopangwa ya sherehe hizo za kuapishwa. Muhula wa tatu wa rais Nkurunziza wa miaka mitano umekosolewa na baadhi kuwa unakiuka katiba na mkataba wa Arusha ambao ulimalizwa rasmi vita vya wenyewe kwa wenyewe vya miaka kumi na tatu nchini Burundi. Tangazo la rais Nkurunziza la mwezi Aprili kwamba atagombea tena kwa muhula mwingine lilipelekea jaribio la mapinduzi na wiki kadhaa za maandamano ambapo zaidi ya watu mia moja walifariki dunia. Kundi moja lenye mahusiano na Islamic State limedai kuhusika na mlipuko mkubwa wa bomu la kwenye gari nje ya jengo la serikali mjini Cairo mapema hii leo Alhamisi na kujeruhi darzeni ya watu katika shambulizi la hivi karibuni la wanamgambo hao. Maafisa wa eneo wanaeleza kuwa askari polisi sita ni miongoni mwa waliowawa na mlipuko huo mkubwa ambao ulilipua eneo la mbele la jengo la serikali na kupasua madirisha ya majengo ya karibu katika eneo la wakazi la Shubra. Mashahidi wanasema walipuaji bomu waliegesha gari lililojaa milipuko nje ya jengo la serikali kabla ya kukimbia na gari jingine. Mlipuko huo ulikuwa mkubwa sana kiasi kwamba uliwaamsha wakazi kote katika mji mkuu kwa mujibu wa ripoti za mitandao ya kijamii. Umoja wa Mataifa unaonya juu ya uwezekano wa baa la njaa huko Yemen na kusema ukubwa wa mateso katika nchi hiyo iliyoharibiwa na vita hausemeki. Katika taarifa, shirika la chakula la Umoja wa Mataifa WFP linasema idadi ya watu wasio na chakula huko Yemen inakaribia milioni kumi na tatu au mtu mmoja kati ya watano katika nchi hiyo. Ukosefu wa kuwafikia watu haraka wanaohitaji msaada kwa kiasi kikubwa na uhaba wa fedha unapelekea uwezekano wa njaa kwa mamilioni wengi, wengi wao wakiwa watoto na wanawake, ilisema taarifa ya WFP naendelea kusikiliza VOA Express ikitangaza kutoka Washington DC. Tunaendelea na habari zaidi za dunia. Maafisa wa Thailand wanasema mlipuko wa wiki hii kwenye nyumba ya ibada mjini Bangkok huenda ulipangwa na watu wasiopungua wa kumi, ikiwa ni pamoja na baadhi ya raia wa kigeni, lakini hawaamini kama kundi la kigaidi la kimataifa linahusika. Tukio hilo halihusishwi na ugaidi wa kimataifa, Alisema Kanali Wintai Suveri, msemaji wa jeshi linalotawala nchi hiyo. Katika taarifa kwenye televisheni, alisema raia wa China hawakuwa walengwa wa moja kwa moja wa shambulizi la Jumatatu usiku katika nyumba ya ibada ya Erawan, ambayo ni maarufu kwa Wachina na watalii wengine. Korea Kaskazini na Kusini zimeshambuliana kwa makombora kwenye mpaka wa magharibi. Maafisa wa Seoul wanasema huu ni mzozo wa hivi karibuni wa mpakani. Wizara ya ulinzi ya Korea Kusini imesema tukio hilo limetokea leo Alhamisi, wakati Korea Kaskazini ilipofanya mashambulizi ya risasi kwenye maeneo ya Korea Kusini. Korea Kusini walijibu mashambulizi hayo kwa kurusha darizeni ya makombora dhidi ya Korea Kaskazini. Wizara hiyo ilieleza, haikueleza kama kulikuwa na majeruhi wowote katika kila upande. Na shirika maarufu la haki za binadamu linatoa mwito kwa Umoja wa Mataifa kuweka vikwazo vya silaha kwa serikali ya Siria kufuatia mashambulizi ya anga ya wiki iliyopita yaliyopelekea darzeni ya raia kuuawa karibu na Damascus. Katika taarifa yao leo Alhamisi, Human Rights Watch inasema iliongea na mashahidi wanne waliosema kwamba hakukuwa na malengo ya kijeshi katika maeneo ya karibu na mji unaoshikiliwa na waasi wa Duma, ambapo mashambulizi ya anga ya Agosti 16 yaliwa watu 112, wengi wao ikiwa ni raia. Walisema kambi iliyo karibu ya kijeshi ilikuwa kiasi cha kilomita mbili kutoka eneo hilo. Unaendelea kusafiri na VOA Express ikitangaza kutoka jiji kuu la Marekani, Washington DC. Rais wa Burundi, Pierre Nkurunziza, amekula kiapo hii leo kuongoza Burundi kwa kipindi cha miaka mitano ijayo. Rais huyo ambaye kugombea kwake muhula watatu kulizusha ghasia na maandamano nchini humo, aliibuka mshindi katika uchaguzi wa Julai 21 ambao ulikosolewa na jamii ya kimataifa. Katika hotuba yake mara tu baada ya kuapishwa, ameahidi kuwa ataunda serikali ya umoja wa kitaifa ambayo itawashirikisha wadau wote. Taarifa zaidi na mwandishi wetu Haidala Hakizimana kutoka Bujumbura. Sherehe rasmi zimefanyika jijini Bujumbura, katika jumba la mikutano ya wabunge, zikihudhuriwa na wajumbe wa mabaraza mawili ya wawakilishi, makamu wa kwanza wa rais, wajumbe wa serikali inayomaliza muhula wake, na baadhi ya viongozi wa kijeshi na polisi. Miongoni mwa wawakilishi wa nchi zao waliohudhuria sherehe hizo ni pamoja na balozi wa Russia, mwakilishi wa kiongozi wa kanisa Katoliki duniani na mjumbe wa serikali ya Afrika ya Kusini ambaye ni waziri wa usalama wa nchi hiyo. Mbele ya Warundi bose, jewe katika kiapo chake kia Rais Nkurunziza ameahidi kuwa hata kwenda kinyume na makubaliano ya amani ya Warundi, katiba ya nchi na sheria zingine, na kuwa atatetea maslahi ya nchi na wananchi wote, amani na mshikamano wa kitaifa, na kwamba atapiga vita itikadi za ubaguzi wa aina yoyote na mauaji ya kimbare. Baada ya kiapo hicho ametia saini mbele ya wajumbe wa, wa korti ya katiba na baadaye ametoa hutuba ya madhumuni mbali. Na kuwashukuru wananchi waliompigia kura, rais Nkurunziza amesema ushindi wake aliyoupata ni ushindi wa wananchi wote. Amezidi kuwa hivi karibuni ataunda serikali ya umoja wa kitaifa ambayo itawashirikisha wadau wote, na kwamba ikibidi, baada ya kushauriana na wadau wote, basi katiba ya nchi itarekebishwa katika kipengele chake cha mia na chochagiza kuwa ni chama pekee kilichopata zaidi ya asilimia tano ya kura zilizopigwa ndicho kinashirikishwa katika serikali hii. Ni wakati kulingana na hali ilivyo kwa sasa nchini Burundi, hakuna chama kilichofikisha kura hizo katika uchaguzi wa mwaka huu ambao ulisuusiwa na upinzani. Ghasia, maandamano na wasiwasi uliotokana na uchaguzi huu zilipelekea warundi zaidi ya laki moja kutoroka nchi. Rais Nkurunziza katika hotuba hiyo amewaomba kurejea makwao yuko abahunze igihugu Ilibainika wazi kuwa waliotoroka nchi walikimbia kwa ajili ya uvumi. Tunaomba wakimbizi, ndugu zangu Warundi, kurejea nchini na kushirikiana na, na wananchi wengine kulijenga taifa hili. Aidha, kwa wale waliochagua njia ya mtutu kushambulia taifa hili, watakiona chamte makuni hivi karibuni, watasambaratika kama unga uliosambaratishwa na upepo, na jisho la Mungu linawaangalia hapa, anasema Rais Pierre Nkurunziza alichaguliwa kuongoza Burundi katika uchaguzi wa urais uliofanyika tarehe 21 Julai ambao ulikosolewa na jamii ya kimataifa. Alipata kura takriban asilimia sabini katika uchaguzi huo uliosusiwa na upinzani. Kugombea kwake kwa mara nyingine baada ya kuongoza Burundi tangu mwaka elfu mbili na tano kulizusha mgogoro wa kisiasa, ghasia na maandamano na kupelekea Warundi zaidi ya laki moja kutoroka nchi. Haidara Kizimana, VOA Express, Bujumbura. Na msikilizaji kutoka Bujumbura, tunaelekea nchini Kenya, ambapo polisi wa Kenya imepinga ripoti kutoka mashirika ya kijamii kuwa maafisa wake wamehusika na matukio ambapo vijana wengi wametoweka katika eneo la pwani kwa njia isiyoeleweka. Badala yake, wakuu wa polisi wa Kenya wanasema wanaolalamika hawasemi ukweli hata wanapofahamu kuwa vijana wao wamejiunga na mitandao ya magaidi. Mwandishi wetu Josephat Kioko ameandaa ripoti ifuatayo kutoka Mombasa. Juma lililopita mashirika ya kutetea haki za kibinadamu yaliandaa mkutano hapa Mombasa pamoja na familia za watu wanaodaiwa kutoweka tangu mwaka jana, wengi wakiwa ni vijana. Walidai kuwa maafisa wa usalama Kenya, wakiwepo polisi wa kitengo cha ukabili ugaidi, wamekuwa wakihusika kuwakamata watu wao na baadaye kutoweka kwa njia za utata. Lakini idara ya polisi sasa inasema haijapokea malalamiko rasmi kuhusu watu waliotoweka, huku ikitaka familia zao kueleza mambo hayo kwa ukweli. Kamanda wa polisi eneo la pwani Robert Kituru anasema huenda kuna njama ya kupaka tope jina la walinda usalama. kama wametuma watoto wao pale Somalia hawajatuambia. Hata mimi nimeona kwa gazeti ati iko wananchi, kwa sababu hawajawahi kuja hapa eh, kwangu. hata sijui mulikuwa nao kwa na tutapatikana huko si ya kupelekwa ukiwa na polisi station ambaye tunaweza ile watu dogo kidogo ameingia. So hiyo wanasema polisi wamechukua, wakuje kwangu kama wako na ushahidi waliodaiwa kutoweka hapa Mombasa ni takriban vijana 40 na wengi sehemu zingine zilizokumbwa na ukosefu wa usalama nchini. Sasa wenyeji wa sehemu kadhaa hapa pwani na pia kaskazini mwa Kenya wanataka mawasiliano bora na teknolojia zaidi ya kuwezesha kuwatambua magaidi wanaozuru mara kwa mara. Pindi inapotokea matatizo ambaye inaweza affect wananchi, mawasiliano inatulete down, kwa sababu hakuna zile mawasiliano ambayo mnaweza fikiana haraka kwa haraka, ili hatua ichukuliwe vile inavyotakiwa. Changamoto kubwa ni ma communication, ni shida kwa sababu hakuna mnara wowote katika maeneo hayo, na ukitaka kupeana reports ni shida, mpaka upande juu ya miti ndio uweze kupeana ripoti mahali ilikuwa inahitajika. Ina fail kwa sababu ya nini? Unaweza panda miti na pia usipate network pia kwa sasa miji mingi nchini kenya imekuwa ikizindua kamera za cctv ambazo zinanuiwa kuwanasa uhalifu wanaotoka au kuingia na kutisha usalama wa raia kutoka mombasa ni josephat kioko sauti america voa express na msikilizaji, unaendelea kusafiri na VOA Express, ikisafiri kutoka hapa jiji kuu la Marekani, Washington DC. Ni wakati wa kupata burudani ya muziki Sande, au vipi? E, sawa sawa kabisa. Msikilizaji, ukiwa unasafiri na VOA Express unapata muziki taratibu kutoka hapa, na leo katika muziki tunamwangalia nani? Tutakuwa naye Ali Kiba hali kadhalika, akiwa naye Abdul Kiba katika kibao kizuri kabisa Kidela. Lakini kabla ya kukupa kibao cha Kidela, msikilizaji, napenda nikukumbushe na kwamba matangazo haya yanasikika katika mtandao wetu wa www.voa.swahili.com na vilevile vile, basi unaweza ukatusikiliza zaidi katika. Vilevile usisahau kama unaingia kwenye mtandao na kutusikiliza, pia unaweza ukatumia ujumbe wako mfupi. Tunayo nambari hapa kwa wasikilizaji wetu wa Kenya, nambari hii ni 254 727 709 tatu tano tatu, namba ambayo uitumie kutuma ujumbe mfupi wa SMS. Ujumbe huu unautuma moja kwa moja Mkamiti, na tutakuwa tunaupata hapa haswa. Basi vilevile, msikilizaji, kumbuka katika matangazo yetu yale ya saa moja na nusu usiku hapo kesho kutoka studio 15 tutakuletea live talk. Na kesho tunazungumzia nini kwenye live talk Mkamiti, tunaangalia maswala gani hasa masuala makubwa ambayo tunaangalia haki za binadamu binadamu, na moja kwa moja uangalie, je, unatambua haki zako? Basi msikilizaji mm, fursa ni yako pale utakapo tupigia simu na kutueleza haki zako unazifahamu vyema. Vilevile tutakuwa na washiriki ambao watakuwa katika muda mzima wa saa nzima ya live talk. Basi no. matangazo yetu ya usiku wa leo saa moja na nusu usiku ya Alhamis tutakuwa na matukio Afrika yatakayoletwa kwako na Khadija Riami. Hii ni VOA Express ikitangaza kutoka hapa Washington DC. Muogope Mungu. yeah. mapitoee <manyana> na msikilizaji, unaendelea kusafiri na VOA Express ikitangaza kutoka hapa jiji kuu cool, la Marekani, Washington DC. Matangazo yetu msikilizaji yanasikika pia katika www.voaswahili.com. Tunapatikana saa 24, basi wakati wowote ule ingia katika mtandao uweze kusikiliza matangazo yetu moja kwa moja. Basi mkamiti, tunaangalia makala yetu, kama huna kazi, je, ufanye nini kama huna kazi? Mimi kama mama Sabina nataka kuwapea mfano. Mimi nilikuwa nauza gedheri, ninaizungusha nazungusha nazungusha huko kwa uh, watu wa mjengo wote ninawauzia, ninarudi, ninakuja nina, ninaenda nyumbani naongeza gedheri nyingine. Nikiona masaa bado iko ninasema kwa nini nikaa chini ninaingia, bado ninapika kwa, kwa, kwa, kwa, gedheri nyingine ninazungushia wengine na kutoka hapo nikaona hakube inaweza nipatia ka pesa kidogo kidogo, nikaongeza tumatuda. Nikaona haya hata matuda inaweza kulio, nikaongeza tumatuda. Mimi huyo nikaanza kusugusha kusugusha, nikiwapatia watu wa mjengo pia kidogo kidogo. Nikaona tumatuda yangu inakuliwa kuliwa, gedheri yangu inakuliwa. Hata ninaweza ongeza vitu ingine, lakini wacha goje tu serikali Sahii siliko na kibanda, iko na boga, nyanya, kitungu maka, kila kitu iko na, ni viazi kwa getheri. Kwa hivyo msiangalie tu muone ate lazima tu utegemee eidha mzee, ama uite serikali, serikali, serikali. Mikono yako inaweza kukusaidia hata wale milionea wakikupatia ile mashida walipitia, wa wafike hapo kwa milionea, wee wamefanya kibarua kweli kweli. Kwa hivyo hata wewe usikae chini ukojee hii gedheri yangu inanilipia kila kitu, inanipatia ina, inalea watoto. Mimi hapa Eldoret ninaishi, hata mimi maisha sasa mzuri. Kwa hivyo usikae, chukua gedheri yako, tebesa chemusha mayai tebesa, hata kama ni nyumba kwa nyumba goga tukanu leo, kesho ukesha, ukienda kwa mwingine anakukaribisha. Ukijituma uende ukafanye kazi, unapata hiyo pesa vile mimi nilijituma na nikapata hiyo pesa. Usikae, fanya kazi hata nyinyi vijana wadogo musigoje mkae chini ku- kuitishwa na kuitu, kuita serikali. Hata nyinyi mnaweza kutafuta vibarua vibarua hii vidogo vidogo, na unaenda unafanya unajituma unafanya kazi, na hiyo pesa kidogo ukianza, unafanya kitu kidogo, unang'ang'ana na hata unaweza anza una ta unaweka kaduka hiyo, yeah? kidogo ukiweka kula kidogo, weka kidogo, halafu mwishowe utakuwa umeeta jiajiri. Eh, unapata pesa yako vile mimi ninapata yangu. Kwa hivyo usikae chini waramike, useme hakuna kazi. Iko kazi, kazi ni wewe, anza na wewe e, kazi iko, usiseme hakuna kazi. na basi moja kwa moja, hii leo katika makala ya teknolojia, tunazungumzia kampuni ya kutoa huduma za usafiri ya Jovago imeeleza kwamba imepanua operesheni zake za kibiashara kwa kufungua ofisi mpya mjini Kampala, Uganda. Mkamiti Kibayasi anaeleza zaidi katika maswala ya teknolojia barani Afrika. Naam, kampuni hiyo ya Jovago ambayo ni wakala wa usafiri kwa njia ya mtandao imeeleza kwamba upanuzi wa ofisi yake huko Afrika unaonyesha umuhimu wa kutoa huduma katika bara hilo. Kampuni ya Jovago inatoa huduma zake katika mataifa kadhaa ili kuweza kufikia na kukidhi mahitaji ya watumiaji wake wote. Uganda ina idadi kubwa ya watu, uchumi wake unakuwa haraka, na ina maeneo mazuri ya asili yanayotoa fursa bora kwa utalii na biashara. Jovago imefungua ofisi tano mpya nyingine barani Afrika, hususan katika mataifa ya Tanzania, Ethiopia, Msumbiji na Ghana. Wakati huo, kwa mujibu wa Vodacom Afrika Kusini, ni kwamba kampuni hiyo ya simu imetoa tangazo la kwanza kuwahi kutokea kwa njia ya sauti kupitia wifi, yaani vo wifi nchini Afrika Kusini. Kampuni ya Vodacom imesema kwamba hatua ya kutumia teknolojia ya wifi kubeba sauti itamaanisha kiwango cha simu chenye ubora zaidi kwa wateja wake. Kwa hatua hiyo basi kampuni inahusisha wifi kwenye mtandao wake kama sauti nyingine ambayo Vodacom inaitumia kuendesha huduma zake, bila kujali upo katika simu ya aina gani. Kwa mfano unatumia 2G, 3G, 4G mkwaju LTE na Wi-Fi. Huduma hii kwa sasa ipo hewani, ni ya moja kwa moja kote kwenye mtandao wa Vodacom. Kuna masuala kadhaa yanayompa faida mteja kwa kuwa na Wi-Fi, mojawapo ni uwezo wa kupiga simu kutumia nambari ya simu ya mkononi bila ya kuwa na apps ya ziada. Ni hayo niliyokuwa nayo kwa hivi sasa katika masuala ya teknolojia. <tune> Haya basi, na katika yale yanayovuma kwenye mitandao yetu, Idi Ligongo anaangalia kuapishwa kwa, kwa rais wa Burundi, na huko nchini Tanzania, chama cha CHADEMA kukataliwa kutumia uwanja wa Taifa kwa ajili ya kampeni nchini humo. Asante sana Sande Shomari na Mkamiti Kibayasi. Basi leo, moja kati ya kubwa linalovuma hivi sasa katika mitandao ni kuapishwa kwa rais wa Burundi Pierre Nkurunziza, ambapo inaelezwa hakuna hata kiongozi yoyote wa nchi aliyehudhuria tukio hilo, hata wale wa Jumuiya ya Afrika Mashariki, kwa mujibu wa mtandao wa The Daily Nation wa Kenya. Afrika Kusini yenyewe iliwasilishwa na kiongozi wa ngazi ya waziri Mabalozi wa jumuiya ya Ulaya na Marekani hawakuhudhuria kabisa, isipokuwa waliwakilishwa na maafisa wa ngazi za chini. Samson Ochieng yeye katika maoni yake kuhusiana ya na hili anasema anaamini ujumbe utakuwa umemfikia bwana Nkurunziza kwamba urais wake hauna baraka hata kwa majirani zake wa Afrika Mashariki. Sakina Muhamed anasema kwa kweli, hii imenifurahisha sana. Unajua kwenye diplomasia hakuna kutamka hapana moja kwa moja, ila ni vitendo tu. Sasa kweli, Uhuru, Kikwete, Museveni na Kagame wote wapo bize, basi hata makamu zao hapa wanasema hapana, japo hawatamki hilo moja kwa moja. Huyu hapa ni Francis Kivuyo, anasema hilo ni fundisho kwake, japo haisaidii maana tayari ameshakuwa rais mwenye mamlaka kamili kwa miaka mitano ijayo kuiongoza Burundi. Jambo lingine ni siasa za Tanzania. Serikali ya Tanzania imeikataa Chadema kutumia uwanja wa taifa kuzindua kampeni zake Jumamosi hii ya Agosti 22, kwa kudai uwanja wa taifa si wa shughuli za kisiasa. Jambo hili bado limeleta mjadala mkubwa sana, wakati huu siasa zikiwa ndiyo kila kitu huko nchini e, Tanzania. Ambrose Makoye yeye, yeah, anasema safi kabisa, serikali maviwanja yote hayo yaliyopo Tanzania. Yaani wao wanataka kwenda kuleta siasa katika uwanja wetu wa mpira. Frank Mchake anasema hizo ni mbinu za CCM kuzuia mafuriko yasiende pale uwanjani kwa sababu patakuwa hapatoshi. Zubeda Patrick anasema kwa nini kila kitu tunazitupia mzigo CCM na serikali? Ule si uwanja wa siasa, ni uwanja wa michezo na burudani. Je, tumewahi kuona CCM wakitumia uwanja huo? Huyo hapa anasema tuache kulalamika sasa, tumetumia pesa nyingi kujenga, na hatutaki uhusishwe na siasa na wala ukawa hata CCM wenyewe, ni uwanja wa Watanzania wote. Basi hayo ndiyo yaliyovuma katika mitandao hii leo, na ufuatao sasa ni muktasari wa habari. Ofisi ya rais wa Burundi imethibitisha kwamba rais Pierre Nkurunziza ameapishwa kwa muhula wa tatu hii leo Alhamisi, katika hafla ya kushtukiza siku sita kabla ya tarehe iliyopangwa ya sherehe za kuapishwa. Muhula wa tatu rais Nkurunziza wa miaka mitano umekosolewa na baadhi kwa unakiuka katiba na mkataba wa Arusha ambao ulimaliza rasmi vita vya wenyewe kwa wenyewe vya miaka kumi na tatu nchini Burundi. Kundi moja lenye mahusiano na Islamic State limedai kuhusika na mlipuko mkubwa wa bomu la kwenye gari nje ya jengo la serikali mjini Cairo mapema leo na kujeruhi darzeni ya watu katika shambulizi la hivi karibuni la wanamgambo hao. Umoja wa Mataifa unaonya juu ya uwezekano wa baa la njaa huko Yemen na kusema ukubwa wa mateso katika nchi hiyo iliyoharibiwa na vita hausemeki. Katika taarifa, shirika la chakula la Umoja wa Mataifa WFP inasema idadi ya watu wasio na chakula huko Yemen inakaribia milioni kumi na tatu. Maafisa wa Thailand wanasema mlipuko wa wiki hii kwenye nyumba ya ibada mjini Bangkok huenda ulipangwa na watu wasiopungua kumi, ikiwa ni pamoja na baadhi ya raia wa kigeni, lakini hawaamini kama kundi la kigaidi la kimataifa linahusika. Tukio hilo halihusishwi na ugaidi wa kimataifa, alisema Kanali Wintai Suvari, msemaji wa jeshi. katika taarifa kwenye televisheni. Tunakushukuru msikilizaji kwa kuwa nasi alasiri ya leo. Usikose kusikiliza matangazo mengine ya idhaa ya Kiswahili ya sauti Amerika hapo saa moja na nusu usiku wa leo. Kwa niaba ya wote waliofanikisha kukuletea matangazo haya, msimamizi wa matangazo alikuwa Khadija Riami, mwelekezi ni Dwan Collins, jina langu ni Mkamiti Kibayasi na mimi ni Sandey Shomari. Pamoja tunakuaga kutoka jiji kuu la Marekani, Washington DC. Tunakutakia alasiri njema hapo