Kwa kifupi, mafanikio nadhani kama walivyosema miaka kumi na nimeweza kujulikana Tanzania na Afrika Mashariki, na kwa kweli inaweza kusema dunia nzima, ambapo kuna Watanzania hususani watu wanaozungumza Kiswahili. Kwa hiyo hilo peke yake ni, ni, ni mafanikio. Changamoto mimi kwangu mimi ni hiyo hiyo moja tu ya kumaintain standard, yaani ya kuendelea kuwapo katika uh, nafasi ya kwanza. Tunafahamu kabisa blog ya Issa Michuzi ni moja kati ya blog ama naweza nikasema imekuwa ni kinara cha kuweza kuleta mapinduzi na kuweza kufanya watu kuwa na uhuru wa kujieleza hasa katika mitandao. Hivi sasa tuna sheria hii mpya ya mitandao. Hii sheria kwako wewe unaichukuliaje kwanza? Sheria hii kwa kweli naichukulia kwa heshima stahili. Heshima stahili maanake kwamba nitajitahidi nisivunje kama ambavyo nimekuwa nikifanya miaka kumi yote hii, kwa sababu hakuna hata siku moja chapisho langu hilo la picha ama la nini likawahi kukanushwa ama kutokea mtu akanipeleka labda katika vyombo husika kwamba nimemkashifu ama nini. Natambua kwamba kuna uhuru wa habari, lakini sidhani kama kuna uhuru wa habari ambao hauna mpaka. Hiyo natambua lakini kuna baadhi ya mabloga wengine ambao wakati sheria hii inaanzwa kuelezwa waliweka bayana, yeah, kwamba pengine wanaona inavunja ama inazuia ule uhuru wa kujieleza na pengine blog, namna ambavyo zitakuwa zinafanya kazi zitakuwa tofauti kabisa, na baada ya kuwepo sheria hii, tofauti na hapo awali. Hili sijui unalizungumziaje? Hiyo sheria ina uzuri na ubaya wake. Uzuri wake ni kwamba pia inalinda kwa mfano hivi vigongo ulikuwa nafanya kazi ITV, mimi naingia kwenye mtandao, naandika Idi Ligongo alikimbia Tanzania baada ya kumuibia mwajili wake, hiyo itakuwa ni kujeruhi katika pia zote. Tuseme hiyo stori ni kweli, lakini kama ni uongo utajisikiaje kana Idi Ligongo? Je, utaruhusu e, mambo kama hayo mtu aandike chini ya mwamvuli wa uhuru wa vyombo vya habari? Mimi ukiniuliza ndiyo <laughs> nakuwa mwangalifu, lakini uhuru ukoje? Hakuna uhuru wa habari ambao hauna mipaka kwa hiyo uhuru wa habari ni sawa, ni, ni muhimu, lakini sema ukweli, una mipaka. Sema ukweli, usifanye uchochezi. Unazionaje blog kwa miaka kumi ijayo, hasa ukichukulia hivi sasa kuna mitandao mbalimbali ya mbali, kijamii kama Facebook WhatsApp, Twitter na mitandao mingine ambayo inaendelea kuzinduliwa na kuvumbuliwa kila siku. Miaka kumi ijayo, nadhani kitakuja kitu kingine ambacho kitachanganya yote hayo, maanaake dhidi ya mambo ya mitandaoni ni kali sana, kiasi ambacho inashangaza. Ina mimi nilipoanza miaka kumi iliyopita, kulikuwa hamna Twitter, kulikuwa hamna Facebook, kulikuwa hamna nini, lakini sasa hivi utakuta hivyo vyote vipo pamoja na YouTube. Kwa hiyo miaka kumi ijayo, kitakuja kitu ambacho kitachanganya mambo yote hayo.