hii ni idhaa ya kiswahili ya sauti amerika voa ikitangaza kutoka washington dc karibuni katika matangazo yetu ya nusu saa yanayoanza saa 12 na nusu jioni kwa saa za afrika ya kati na saa 1 na nusu usiku kwa saa za afrika mashariki Tangaza pia katika mita band 19, 22, 31. Tunasikia pia kupitia Citizen Radio ya Kenya, RFA nchini Tanzania 93.7, Kaya FM Mombasa, na Mlimani Radio 106.5 Dar es Salaam, inayowakaribisha hii leo. Ni mimi Sunday Shomari. Katika matangazo yetu ya leo, tutakuletea salamu na muziki, lakini kwanza ni habari za dunia. Msomaji ni mimi Momoyo Hamza. Ghasia zimezuka katika hoteli ambako mazungumzo yanafanyika Bukina Faso kumaliza mvutano wa siku nne wa mapinduzi ya kijeshi dhidi ya serikali ya mpito. Wafuasi wa serikali ya kijeshi walivamia hoteli hiyo mjini Ouagadougou Jumapili asubuhi na kupambana kwa muda na wanaopinga mapinduzi hayo na kiongozi wake Jenerali Gilbert Diendere. Hata hivyo ilikuwa kundi la wanajeshi wanaomtii Diendere ambao waliwatetea baadhi ya viongozi wa upinzani waliokuwa wakiingia hotelini hapo kwa mazungumzo. Machafuko hayo yamekuja siku ambayo wapatanishi walitazamiwa kutangaza makubaliano ya kumaliza mgogoro huo. Rais wa Benin Thomas Boni Yai, ambaye anawakilisha jumuiya ya ECOWAS pamoja na Rais Maki Sali wa Senegal, walidokeza kwa waandishi wa habari Jumamosi kuwa rais wa muda Michel Kafanda na serikali yake watarejeshwa madarakani. Baba Mtakatifu Francis amekuwa na siku nzima ya ziara nchini Cuba ambako alianza kwa misa ya Jumapili katika uwanja wa kihistoria wa Havana Revolutionary Square. Maelfu kwa maelfu walikusanyika kumwona kiongozi huyo wa kanisa Katoliki akizungumza karibu na sanamu kubwa la kiongozi wa mapinduzi ya Cuba Fidel Castro. Baada ya misa hiyo Papa Francis alifanya mazungumzo ya faragha na rais wa Cuba, Raul Castro, na huenda akamtembelea Fidel Castro baadaye. Papa Francis alitazamiwa baadaye kufanya sala za jioni na kundi la wachungaji na viongozi wa kanisa Katoliki na baadaye pia kuzungumza mbele ya kundi la vijana katika kituo kimoja cha utamaduni. Vyanzo vya habari katika jeshi la Kamerun vinasema vijana wawili walilipua bomu wa kujitoa mhanga wameua watu wasiopungua watano katika kile kinachoonekana kuwa tukio jingine la shambulizi la kuvuka mpaka kutoka kundi la Boko Haram. Waliouawa katika mji wa Mora uliopo kaskazini ya nchi hiyo ni pamoja na afisa polisi, raia wawili na walipua bomu hao wasichana ambao walijilipua majira ya asubuhi saa mbili kwa saa za huko. Afisa mmoja wa jeshi amekadiriwa na shirika la habari la Reuters akisema mlipuko huo ulitokea siku mbili, kutoka, kut, siku sio mbali kutoka uwanja wa mpira wakati polisi aliyeuawa ali wa, akijaribu kufanya upekuzi. Aliongeza kuwa inawezekana idadi ya waliokufa ikaongezeka. Mji wa Mora upo kilomita chache tu kutoka ngome za Boko Haram kaskazini mashariki mwa Nigeria. Mnaendelea kusikiliza habari za dunia kutoka idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika, Washington. Austria inasema wahamiaji elfu kumi na moja wamevuka kuingia nchini humo kutokea Hungary katika muda wa saa 24 hadi Jumamosi usiku, wakati wizara ya mambo ya ndani ya nchi hiyo inasema wahamiaji wengine elfu saba wanatazamiwa kuvuka uh, katika kivuko kimoja hivi leo. Wengi wa wahamiaji hao wamefanya safari ngumu kupita nchi za Balkan kuingia Ulaya Magharibi, huko Kroatia ikisema wahamiaji elfu ishirini na moja wameingia nchini humo katika muda wa siku nne tu zilizopita. Na rais Barack Obama wa Marekani anasema wanawake weusi wa nchini Marekani bado wangali wanakabiliwa na magumu kupata mafanikio miongo mitano baada ya kilele cha harakati za haki za kiraia. Akizungumza Jumamosi katika hafla ya tuzo za taasisi ya wabunge weusi, Obama alisifu kazi iliyofanywa na wanawake weusi katika kampeni za haki za raia, kuanzia kupanga mikakati hadi maandamano, ingawa hawakuwa katika nafasi za uongozi. Lakini alisema ingawa wanawake weusi na wasichana wa Marekani wamepiga hatua katika elimu na uchumi, bado wanajikuta katika umaskini kwa sababu ya kufanya kazi zinazolipa kidogo na wanafungwa mara mbili ya kiwango cha wanawake wazungu. Katika hotuba hiyo, Rais Obama alitoa wito wa malipo sawa kwa wanawake, ambao kwa jumla wanalipwa senti sabini kwa kila dola moja ambayo wanalipwa wanaume. Jambo a popote pale, msikilizaji unapotusikiliza katika kipindi cha salamu na muziki hapa studio namba 15 za idhaa ya Kiswahili ya sauti ya Amerika, Washington DC. Inaitwa Mkamiti Kibayasi na kukaribisha, twende pamoja katika kipindi hiki cha salamu na muziki. Basi anayetufungulia salamu siku ya leo ni Juma Michael, mwanaharakati mkazi wa Nzega, Tabora, Tanzania anasema habari yako mtangazaji wa zamu. Basi mimi nasema si jambo Juma Maiko mwanaharakati. Na vilevile vile unasema unataka salamu zako nizipeperushe ziende kwa Joshua Turuki wa Tanzania, Ima Sadala balozi wa Mvumi, Mwalimu Kennedy Mpemba, Meshak Mwamwala, Ramadhani Mchomvu Uchumi, Filbet Chimilai Shemalamba, Filbet Kiauke, Jose Mosha, Sanley Mwani, Clifford Hezron mwana fikiri Dario Gakala Husna Mohamed Rotahi Wabusisi Jafari Kopo Mwalimu Stephen James Katia Bosco Moshi Salome Daniel Kano Ise Kiejo Goligota Magabe Salibunzali Tamasha Haruna. Basi mnasema wewe kwamba nyinyi nyote ndio wataja majina haya mmekumbuka siku ya leo na Juma Michael mwanaharakati mkazi wa Nzega, Tabora, Tanzania. Ujumbe anasema uzuri wa kitu upo kwenye boni yako. Basi kutoka Tabora naelekea moja kwa moja kwako wewe, si mwingine, unajiita Andra Manyuele ukiwa Tanzania. Salamu zako nataka ziende kwa David Mnenegwa, Christopher Materu, Efrahim Mtaita Umemsalimia pia Padri Moshi Hiza Mpare na Butahiwa Busisi. Ujumbe unasema jamani, tukumbukane kupitia Sauti ya Amerika hapa Washington DC. Na kamata kadi yako, wewe Hamis Chinja ukiwa Dodoma, Tanzania. Salamu zako unasema, kwanza kabisa ziende kwa mkeo, la azizi wa barafu wa, wa moyo wako, Mrs Chinja akiwa Dodoma, Tanzania. Salamu ziende kwa watoto wako mapacha hawa, umesema ni kwanza kabisa ni Chinja Junior na Titi, wapokea Salamu, popote pale walipo. Salamu ziende kwa dada yako Halima Bundala akiwa huko Lugalo, Dar es Salaam. Pia umemsalimia mdogo wako Saidi Mwatecha akiwa mlezi Dodoma, pamoja na Nzota, wote hawa akiwa mlezi Dodoma, Tanzania. Vilevile wamsalimia mdogo wako Baba Nema akiwa magorofani huko Dodoma. Unasema jamani, tusalimiane kupitia Sauti ya Amerika hapa Washington DC. Jeni Waithera Macharia ukiwa Maryland, salamu zako nataka ziende kwa Kennedy Macharia akiwa Rome. Salamu pia ziende kwa Vincent Mwangi Macharia popote pale alipo Wini Wangari Macharia na Lincoln Maina Macharia. Salamu unasema ziende kwa Kiambu wa Kirama huko Kenya, Mr. and Mrs. Murugu, popote pale walipo. Dr. na Mrs. Ruga, pokee ni salamu. Salamu ziende kwa James Gikera na familia yake wakiwa Githunguri, ujumbe wanasema jamani nyote mbarikiwe na kamata kadi yako. Wewe Peterson Karanja ukiwa Thika Kenya, salamu zako nataka ziende kwa mkeo Grace Wangui, mtoto wako wa kiume Kamau nasema salamu ziende kwa kimama, mtoto wako wa kike Jen Macharia na Wangari wakiwa Thika, bila kusahau waumini wote wa Angelika huko Thika wapokee salamu. Basi baada ya kusoma salamu hizo, hivi sasa narudi huko Tanzania. Ni kwako wewe, si mwingine, unaji Jafari Jafari Njumbo, Jafari Njumbo, habari za hapo ulipo? Basi unasema salamu zako ni zipeperushe, ziende kwa Juma Kekuli akiwa hapo Tanzania. Salamu unasema ziende moja kwa moja, huko ni wapi? Ni Geita, kwake wa Sulubi, Wasulubi. Vilevile umemsalimia mtoto wako pekee Malizia, popote pale alipopokea salamu. Vilevile umewasalimia wasikilizaji wote wa Sauti Amerika, popote pale wapokee salamu, unasema Shukran sana kwa salamu hizo kwa wasikilizaji wa Sauti ya Amerika. Hivi sasa nakamata kadi yako wewe, Salehe Joshua Turuka Miraji. Salamu zako unasema ziende kwa Kibinda Leo, Mwamaso Henry Kideule Robarth, Mwambozi Shukuru wa Mama Hiza Mpare, Edvesta Tarimo, Husna Salim Lawenda Nsonda, Miraji Kibinda, Nasib Rajab, Ima Sadala Kea Joshua Kea Mwando wa Mwando, pokeeni salamu. Jumba unasema jamani, salamu ni nusu ya kuonana na kamata kadi yako we, Mariamu Kapambwe, ukiwa Mwanza, Tanzania. Salamu zako unasema ziende kwanza kabisa kwa mamaako mzazi Mwajabu Kapambwe akiwa hapo Tabora. Salamu zako ziende kwa mdogo wako Tatu Kapambwe akiwa Mwanza. Vilevile umemsalimia mamaako mdogo Kalangaza akiwa Isevya, Tabora. Umemsalimia mamako mdogo Mama Kisiu, akiwa Isevya, Tabora. Salamu unasema ziende kwa Zubeda mtoto wa Mama Kisiu popote pale alipo. Vilevile umemsalimia Halima akiwa Dar es Salaam. Ujumbe unasema ziende salamu hizi kwa watoto wako Lightness wakiwa hapo Mwanza, Fadhili akiwa hapo Mwanza, pamoja na Alazizi mume wako, baba Fadhili akiwa hapo Mwanza, Tanzania. Unasema jamani, salamu ni nusu ya kuonana. Baada ya kusoma salamu hizo, sasa ni wakati wa kusikiliza kibao cha muziki. Msikilize Felix anakuambia "Cheerleader". Basi, baada ya kupata kibao kizuri namna hiyo, chia lida, tunaendelea na salamu na muziki. Kutoka hapa Washington DC ni idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika, studio namba 15. Ndivyo mambo yanavyokwenda siku hii ya leo. Maganga S Maganga wa sanduku la barua 100, Kigoma, Tanzania. Salamu zako nataka ziende kwa damani N. Nzuku, Geoffrey Njereka, Joseph Muroro, Robert Kwamboka, Mogire Machuki, Julius Mafuriko, Daudi Kikoti, Frank Mankongogo. Salamu ziende kwa Raymond Simbo Masawe, Juma Idi Isa, Addison Gamba Poke. ni salamu siku ya leo. Aliowasalimia si mwingine ni Maganga S Maganga wa Kigoma, Tanzania. nakam Na Kadi yako wewe, hawa mayahama, unasema salamu zako ziende kwa mchana jei, mchana Onesimo Mponda, paroko wa poroko Muhamed Mwinyi, popote pale mlipo. Salamu pia ziende kwa Fasil Kobelo, Leo Mwamamaso, Lenus Kingalu, Deus Masunga, Elias J Manyero. Ujumbe unasema tumshukuru Mungu kwa kila jambo. Hivi sasa basi nakamata kadi yako wewe Rahma Sakumba, ukiwa Bujumbura, salamu zako unasema ziende kwa Pichusa Kumba akiwa Bujumbura, Jumanne Baheza akiwa Dar es Salaam, Juma Shamte wakagunga Kigoma, Seth Kagoma Toi wa Kibirizi. Salamu ziende kwa Aliu Mustafa wa Kibirizi, Kingi Mustafa wa Kibirizi, Rubambo wa Rubambo, wa Kibirizi, Sia Leo Mkuzi wa Kibirizi, Idi Mchata wa Kagunga, Hamis Mbedeka wa Kagunga na Hamis Shamte wa Kagunga. Ujumbe unasema tukumbukane, kupitia Sauti ya Amerika hivi sasa. Basi nakamata kadi yako wewe, si mwingine ni Ludele Ndula. Wewe unataka salamu zako ziende kwa Daudi Masunga, vilevile vile salamu ziende kwa Sarome Daniel, salamu pia unataka ziende kwa Deus Masunga, salamu unataka ziende kwa Mponda H. Onesmo, vilevile vile umemsalimia Rutahi wa Busisi, Lugembe Masasila, Shele Mitinje, Lenus Kingalu. Vilevile vile umemsalimia siku ya leo, huyu si mwingine anaitwa John Kerubu, unasema jamani, tukumbukane kupitia Sauti ya Amerika hapa Washington. Washington DC. Na kamata kadi yako wewe, Mariam ukiwa Liberty Mwanza. Habari za hapo ulipo, bila shaka siku ya leo inaendelea vizuri kabisa kwako hapo ulipo. Salamu zako kwanza kabisa unasema ziende kwa babu yako Idrisa akiwa Nyakato hapo Mwanza. Salamu unasema ziende kwa bibi Idrisa akiwa Nyakato Mwanza. Vilevile umemsalimia kakaako Husein akiwa Dodoma Tanzania. Salamu unasema ziende kwa kakaako Rajabu akiwa Nyakato hapo Mwanza. Umemsalimia kakaako Othman na mkewe wakiwa hapo Nyakato Mwanza, pamoja na ndugu na jamaa wote. Vilevile unasema salamu hizi ziende kwa Rasha mrusi popote pale alipo, apokee salamu siku ya leo. jumbo unasema jamaa tukumbukane kupitia Sauti ya Amerika. Clarence Doto Masasi wa Shinyanga, Tanzania, salamu zako nataka ziende kwa Luhaga Richard wa Shinyanga. Vilevile umemsalimia Fikiri Dalio wa Shinyanga, Emma Kamisa wa Shinyanga, Mapema Ndula wa Shinyanga, Sali Bonzali Sali wa Kahama, Shukuru wa mama wa Kahama, Stephen Kumalija wa Kahama, pokeeni salamu siku ya leo. Ujumbe unasema afadhali kula mboga pamoja na watu unawapenda, kuliko kula nyama bora penye chuki basi. Kutoka huko sasa, nakamata kadi yako wewe Edward Kabamba wa sanduku la barua 9060 Idom, Tanzania. Unapenda salamu zako ziende kwa hawa wafuatao: Mwigire Machuki, Salome Daniel Choma wa Choma, Zakaria Ndefo, Victa Nyangalima, Sali Bunzali Sali, Rebeka Komboka, bila kumsahau Jei Njereka akiwa Mbea. Ujumbe unasema usalimi wapo nawe rudisha salamu. Basi baada ya kusoma salamu hizo, kabla ya kukupa burudani ya muziki, sasa basi nasoma salamu nyingine hizi. Basi msikilizaji, kaa makini kusikiliza, salamu ni za kina nani hawa? Anaitwa Ros Gemu akiwa Kiela, Mbea. Salamu zake anasema ziende kwa Selemani Kalenga wa Mpanda, na Soro Maganga wa Mpanda, Choma Wachoma wa Mpanda, Furaha Bakari Yasini Wasumba wami. Daudi Kikoti wa Tabata Dar es Salaam, Hasan Bakari Yasini wa Mwandiga, Isaya Njoka Mtali wa Ifakara, Zakia Maganga wa Kiomboi Iramba, Sofia Kariho wa Dar es Salaam, Mariam Hussein wa Katubuku Kigoma, pokeni salamu siku hii ya leo. Basi nikiendelea na salamu na muziki, hivi sasa nasoma kadi yako wewe, si mwingine Johnny Bebe. Wewe unasema pia unapatikana katika barua pepe ya Johnny bbgmicom salamu. Zako unasema kwanza kabisa ziende kwa watangazaji wa Sauti ya Amerika Washington DC, kwa niaba ya watangazaji wenzangu wa, unasema shukran sana Joni BB, popote pale ulipo salamu pia unasema unataka ziende kwa wasikilizaji wote wa sauti ya Amerika, wapokee salamu. Na salamu nyingine ziende kwa Michael Tuingileje, Joseph Gabriel, Pray God, Munis Abdul Karima, Maura Maura, Davis Minja na marafiki wote wanaokufahamu wewe, Joni Bebe, wapokee salamu popote pale walipo. Basi baada ya kusoma salamu hizo kutoka kwa Joni Bebe, ni wakati wa kupata burudani ya muziki. Huyu hapa anaitwa Ali Basi msikilizaji, ndivyo mambo yanavyokwenda, kutoka hapa VOA Washington DC. Alikuwa Ali Kiba na kibao chake. Chikituwa. Basi nasonga mbele katika salamu na muziki ni kwamba nakamata kadi yako hivi sasa, Hamadi Sakare, wewe unapatikana katika barua pepe hamadisakare@gmail.com. Salamu zako kwanza kabisa unasema, mtangazaji, naomba zipeleke salamu hizi kwa mke wangu mpendwa, Mama Faisali, akiwa majengo mapya Babati. Salamu ziende kwa watoto Faisali Abdul Maulidi, Safi Zaituni Shufa, wakiwa Babati Manyara. Salamu ziende kwa Majuto Sakare akiwa Kondoa, maji ya shamba. Vilevile wanasema vile salamu ziende kwa Bob Rich na Ayubu Kimaro wa Babati, Juma Idi Isa akiwa Kahama Shinyanga, mchana jei, mchana paroko, paroko wa paroko. Linus Kingalu, wakiwa Morogoro, Mbaruku Msabaha wa Falme za Kiarabu, Rukia Mohamed wa Saudi Arabia. Wengine wapokee salamu ni Zakaria Ndemfo, Este Masho na Raymond Simbo Masawe wa Moshi Kilimanjaro. Jumba unasema tukumbukane kupitia redio ya sauti ya Amerika VOA Washington DC. Susan Joroge wa Chira ukiwa Maryland hapa Marekani, salamu zako wanasema ziende kwa mumeo James akiwa Maryland, salamu ziende kwa watoto wako Nyika Nanjeri wakiwa Maryland hapa Marboro, salamu ziende kwa kakako Gidi akiwa Atlanta Georgia, wifi lako Brendan Joroge akiwa Georgia, salamu ziende kwa Jennifer Loburu akiwa Minnesota kwa Loburu akiwa Minnesota Mame Loburu wakiwa Minnesota wapokee salamu usiku ya leo. Anyu Bangu wa Texas, Marekani, salamu zako ziende kwa mumeo Joel Ulomi akiwa Texas Marekani, watoto wako akiwa Texas. Salamu ziende kwa Tura mdogo wako huyu akiwa Dar es Salaam, Tanzania, kakako Asange Bangu akiwa Dar es Salaam na familia yake vile, vilevile umemsalimia baba na mama yako mzazi ni Mr. na Mrs. Bangu wakiwa Iringa, Tanzania, wapokee salamu. Ni Anyu Bangu akiwa Texas Marekani hivi sasa. Basi nakamata kadi yako wewe, Biasha Shaban Ali, salamu zako unasema ziende kwa Mapema Ndula, Nasoro M Mazuiku, Emmanuel Escapela na Muhamed Mwinyi wakiwa Tabora, salamu ziende kwa Bi Nkamba Lukuba, Ndula vilevile wamsalimia vile Paulina Madoshi Mkondo wa Mkondo na Victor Nyangalima, salamu ziende kwa hawa si wengine. Unasema anaitwa Zakaria Ndemfo, salamu ziende kwa Ramo Opele, salamu vile vile ziende kwa Exaud J Makiao na Juma Idi Isa wakiwa Moshi. Ujumbe unasema wizara ya salamu ni wizara ya wapenda nao. Hivi sasa basi, na kamata kadi yako wewe, Swedi Kaluta, wewe unapatikana katika barua pepe Kaluta Swedi at yahoo.com. Wanasema katika kipindi cha salamu na muziki, naomba salamu zangu ziende kwa wafuatao. Basi kwanza kabisa ziende kwa Fataki Bachinge, Baba Kweleta, baba Anuari, Robert Thomas Mwambozi, Arturu Kabuga, Fikiri Dario, Salome, Daniel, Elias, Rutahi, Wabusisi, Amos Msanga, Shukuru wa Mama Mwandu, John Mchana, Jim, Chana, Victa Nyangali, Majoshua Turuki Ras Assembly, Jafari Kopo, Ima Sandala, Jofrey Njoreka, Full Mige Buka, Zakaria and M4, ujumbe ni kwamba jamani tusalimiane kupitia sauti ya Amerika. Basi na salamu zingine zinatoka kwako wewe si mwingine Adam Riga Ngoma ukiwa Mpanda Rukwa. Salamu ziende kwa Shaban Kamlete, Kasasa Juma na Pili Samuel wote wakiwa Ipugurie Nguruka Kigoma, Kamlete Shaban na Shaban Ibrahim au Lela wote wakiwa Mombara Nguruka. Ujumbe unasema hata kama milima haikutani binadamu hukutana, tukumbukane japo kwa salamu basi. Mimi ndio nakamilisha kipindi cha salamu na muziki kutoka hapa studio namba 15. Ulikuwa nami Mkamiti Kibayasi, asante kwa kunisikiliza na kuacha na kibao murwa kizuri kabisa kutoka kwa kundi zima la Twanga Pepeta. Wanakwambia shakachiaana <laughs> ndio Twanga Pepeta, kisima cha ndani Sante mkamiti kibayasi na salamu na muziki. Na sasa, msikilizaji, ni muhtasari wa habari. Ghasia zimezuka katika hoteli ambako mazungumzo yanafanyika Bukina Faso kumaliza mvutano wa siku nne wa mapinduzi ya kijeshi dhidi ya serikali ya mpito. Wafuasi wa serikali ya kijeshi walivamia hoteli hiyo mjini Wagadugu Jumapili asubuhi na kupambana kwa muda na wanaopinga mapinduzi hayo na kiongozi wake Generali Gilbert Diendere. Baba Mtakatifu Francis amekuwa na siku nzima ya ziara nchini Cuba ambako alianza kwa misa ya Jumapili katika uwanja wa kihistoria wa Havana Revolutionary Square. Maelfu kwa maelfu walikusanyika kumwona kiongozi huyo wa kanisa Katoliki akizungumza karibu na sanamu kubwa la kiongozi wa mapinduzi ya Cuba, Fidel Castro. Baada ya misa hiyo, Papa Francis alifanya mazungumzo ya faragha na rais wa Cuba, Raul Castro na huenda akamtembelea Fidel Castro baadaye. Vyanzo vya habari katika jeshi la Cameroon vinasema vijana wawili walipua bomu wa kujitoa mhanga wameua watu wasiopungua watano katika kile kinachoonekana kuwa tukio jingine la shambulizi la kuvuka mpaka kutoka kundi la Boko Haramu waliouawa katika mji wa mora uliopo kaskazini ya nchi hiyo ni pamoja na afisa polisi raia wawili na walipua bomu hao wawili wasichana ambao walijilipua majira ya saa mbili asubuhi kwa saa za huko na hapa ndio tunafika mwisho wa matangazo yetu ya leo kutoka idhaa ya kiswahili ya sauti amerika msikose kujiunga nasi hapo kesho kama kawaida saa 12:30 jioni kwa saa za Afrika ya Kati na saa 1:30 usiku kwa saa za Afrika Mashariki. Tutatangaza pia katika mita zile zile 19, 22 na 31. Kwa niaba ya wote ambao walishiriki katika matangazo yetu ya leo, mimi ni Sunday Shomari nikisema kwaherini na usiku mema kutoka Washington DC.