Jambo kubwa hasa linalochangia ubakaji ni maadili, na maadili hasa ni kuzungumzia hasa vile mtu alivyokuzwa, kwa sababu mwanamume, iwapo amekuzwa katika maadili ambayo pengine si ya ibada katika dini yao au, au maadili ya kwamba wazazi wake hawamfuatilizi fuatilizi. Sasa so inakuwa yeye ni rahisi kufanya mambo kama ali, kwa sababu hata imani yenyewe ya dini hana, kuchangia pia katika hilo swala la ubakaji, maadili. Sasa inawezekana, lakini kuna kitu ambacho naona ni ushetani na ndani yetu, na huku kugura kutoka analog kwenda digital pia imechangia, kwa sababu mtu anaishi maisha yeye mwenyewe kivyake vyake, hataki kujua kuna madhara gani, si kama vile zamani kuna maadili mema, kwamba mtoto atakalishwa akike afundishwe jinsi ya kuishi maisha yake na, lakini siku hizi mtu akiamka Ndo hivyo, kila mmoja ana zake zake, hakuna muda wa kukaa kuelezana jambo baya ni gani na jambo zuri ni gani. Kwa hivyo mimi, nahisi hilo swala hilo ni swala sugu, kwa sababu mpaka siku hizo watoto wadogo, unashangaa ni vitu gani vinaendelea, kwa sababu ni masuala ya kugura kutoka kwa analog kwenda digital. Nafikiri pia ni kitu ambacho kimechangia. Kunao wanaosema kwamba mavazi ambayo watoto wa kike wanavaa sasa hivi yamechangia. Bwana Suleiman anasemaje? Yeah, kwa kweli yanachangia, kwa sababu wajua binadamu tuko tofauti na kuna wale wenye pengine waweza kuwa umevaa vazi lako lile, pengine tuseme ni mini skirt, na huwezi jua pengine pale unapishana na mtu mwenye ametoka juzi sehemu. Sasa ye, obvious, anakuwa attracted haraka zaidi, na akikuwa reacted, yuko, yuko tayari kureact. Yeah, soyo inachangia sana mavazi. Mimi sidhani kama mavazi yanachangia kwa sababu kuna mtoto yeye eh, labda ana Ye, miezi mitatu. Yeye ako na pampers. Ni kitu gani kinachovutia mtu kwa ile pampa? Ni mtu. Kwa hivyo ni mtu tu mwenye ushetani wake ameamua mimi nafanya jambo hilo. Wapatata, kuna wengine mtu amejistiri vizuri lakini bado mtu anabakwa. Kwa hivyo swala la mavazi mimi sidhani kama linachangia kwa sababu unapata wengi wanaobakwa sasa hivi ni watoto wadogo. Yule mtoto mdogo ni kitu gani kinakuvutia? Amevalishwa pampers. Ni ile pampers ndio inakuvutia. Kwa hivyo ni mtu tu kichwa chake amepanga mimi nanuia wa kufanya hili ndo akalifanya, lakini sidhani kama mavazi inachangia wengine yeah. Wanasema kwamba uh, huenda ikawa sheria zetu za Kenya labda hazitekelezwi vile ipasavyo. Je, sheria imechangia watu kwamba wanaendelea kubaka? Nadhani pia inachangia kwa sababu siku hizi uh, unaweza ona kuna visa kama hivi vinaweza tokea, lakini vikitokea, familia zile za watu wale wa wahusika wawili ziko tayari kuzungumza kifamilia na mambo hayo ya yaishe tu hivyo hivyo. So hii inachangia sana, kwa sababu yule mtu hataona ile, ah, tabu ya kutobaka hiyo, ajua ya sabaka na mambo yakawapo yakawa sawa tu. Mi nahisi swala la sheria lipo, lakini sisi wenyewe ndo tunaendekeza kwamba ile sheria isichukue mkondo wake, kwa sababu kwa mfano mimi nimeb ama babangu ama kakaangu, kama lile swala sita alipeleka kule katika masuala ya kisheria, nalizungumzia hapa nyumbani kitambo, tukiona linishindikana, tukilipeleka kule, wale watu hao wa wanaona tumewadharau. Kwa hiyo sasa waonekana nyinyi mmeeza kulihandoli kivenu, basi kaeni kivenu. Ndio maana hata siku hizi sheria imekuwa ni iko haina nguvu sana kusukuma mambo kama hayo, kwa sababu imekuwa ni kama mtindo watu kuwaongelea masuala haya nyumbani.