Katika jimbo majimbo ya jiji la Dar es Salaam sasa hivi kumepatikana matokeo katika majimbo ambayo yalikuwa yanasubiriwa kwa hamu sana, jimbo la Kawe ambapo wameshinda Halima Mdee wa Chadema dhidi ya kipi walioba wa CCM. Halafu pia na jimbo la Temeke limeangushwa mbunge mkongwe kabisa Abbas Mtemvu ameanguka dhidi ya mbunge wa CUF anaitwa Abdalla Ali Mtulia. Kwa hiyo hali ndiyo iko hivyo, watu wanasherehekea huko, watu wachadema uh, kupitia Ukawa. Basi mambo ndiyo yako hivyo, matokeo yanaendelea kutolewa, lakini katika majimbo mengine ya jiji la Dar es Salaam bado hakuna. Tetesi tu kwenda, huyo ameshinda, huyo hajashinda ana Ukonga kule, lakini bado hayajatolewa rasmi. Dina, umezungumzia baadhi ya watu ambao wameanguka. Je, unaweza kutuelezea miongoni mwa mawazi, mawaziri ambao walikuwa wanawania ubunge na wao ambao wameanguka? pia kwa hiyo kwa alafu pia kwa leo pia nimempata huyu Godi Chaizandi naye anaanza kule Mbozi na alikuwa anajua vile na kile anachofanya, naye ameanguka. Azimari ameanguka huko pia, pamoja na Christopher Chiza ameanguka huko bila, na baada tunaendelea na kitu kingine, kwa sababu kuna baadhi ambao pia baada ya alikaa sio nzuri katika majimbo yao, lakini pia kuna watu ambao ni maarufu wamekuwa bungeni kwa muda mrefu, kama kuna Shimuda wameanguka, kwa sababu ya safari hii alienda kugombea kwa tiketi ya chama cha Tadea wameshinda katika uchaguzi hu nashindani kubwa sana tangu alasiri tulipozungumza. Je, tume ya taifa ya uchaguzi imetoa matokeo mengine yoyote kwa upande wa urais? Ndiyo, hajija wametoa matokeo tena jioni hii, ambaye ni majimbo ishirini na saba wametoa matokeo katika majimbo ishirini na saba ambapo mgombea wa CCM anaongoza kwa majimbo ishirini na moja ambapo pia na mgombea wa wachuwa Chadema kupitia Ukawa ameshinda ame, ame katika majimbo matano. Kwa hiyo na matokeo hayo yalikuwa ni katika majimbo ya kutoka Tanzania bara na Tanzania yeah, vituani. Je, mpaka sasa hivi labda umoja wa katiba ya wananchi Ukawa wametoa tamko lolote kuhusiana na matokeo haya yanavyotoka au kuhusu jambo lolote kuhusiana na upigaji kura na matokeo na uchaguzi? Yeah, wakati saa hivi tunaongea mi na wewe tunaoka taarifa kwamba viongozi wote wa UKAWA watakuwa na mkutano na waandishi wa habari katika ofisi za makao makuu ya UKAWA, na alichokizungumza ule msemaji wa kigena anasema kwamba wataenda kuzungumzia mwenendo wa uesabuji kura. Kwa hiyo inatarajia kwamba watatoa tamko kuposa na hayo yanayoendelea katika uesabuji kura sasa hivi, na pia jioni hii walikuwepo katika mahakama ya Kisutu ambako kuna baadhi ya vijana wale ambao walilalamikia jana walikamatwa na jeshi la polisi, vijana wao wa mitandao