Leo katika dunia ya wanawake tunamzungumzia msichana mdogo mwenye umri wa miaka kumi na mmoja ambaye anajaribu kujishughulisha na masuala ya kuwa mwanamitindo na mshoni. Mwandishi wa VOA Faiza El Masri anaripoti na Khadija Riami anaisoma ripoti kamili. Noa Sorel ambaye aligunduliwa kuwa na matatizo ya saratani kwa takriban mwaka mmoja uliopita amekuwa akifanyiwa tiba ya mionzi. Hali hii imemfanya kubadili mwenendo wake wa kimaisha. I was diagnosed in January... Niligundulika kuwa nina uvimbe katika seli ya damu mwezi Januari mwaka huu. Nilipatwa na hofu kubwa, lakini daktari alinieleza kwamba unaweza kutibika. Unatibika vizuri, lakini si jambo rahisi. Kwa hiyo sikuwa na wasiwasi mkubwa sana kwa sababu alinieleza hivyo. Lakini wasiwasi nilikuwa nao, ingawa si mkubwa. No wakati akipatiwa matibabu hayo ya mionzi, aliona njia bora ya kujishughulisha na mambo mengine ni kujifunza kushona, kazi ambayo alikuwa akiifanya bibi yake kabla ya kufariki mwaka jana. Nilipatiwa tiba ya so, mionzi kwa miezi mitatu na sikuwa na chochote cha kufanya, kwa hiyo ingekuwa ni kukaa tu bila ya kazi kama nisingeanza kushona. Noa siku zote alikuwa na ndoto ya kuwa mwanamitindo na taasisi ya Make A Wish ilitimiza ndoto yake. Kundi hilo lisilo la serikali linawapatia msaada watoto ambao wamekumbwa na maradhi na hivyo kuwasaidia kuwapatia fursa ya kufanya kile wanachotaka na hilo lilimpa Noa nafasi ya kuonyesha nguvu zake kwenye onyesho la LA Fashion. Akitumia charahani ya bibi yake aina ya Singa alishona nguo za majira ya machipuko kwa wasichana wadogo na kutumia maua na rangi zilizokoza. She would come from school and do her homework, akitoka and shule and na baada ya kufanya kazi alizopewa ndipo hukaa kwenye cherehani, mara nyingine kwa takriban saa nne kwa siku, mara nyingine hukaa mpaka saa kumi alfajiri. Mama yake Noa, Maralis Sorel, anasema azma ya Noa na mapenzi yake ya kushona kulimsaidia kukabiliana na saratani. Noa anaendelea kufanya michoro ya nguo na kuwashonea marafiki zake wa shule na familia yake Anasema ndoto yake ni kuwa mwanamitindo maarufu. Anataka kuanza kuuza nguo zake. Hana uhakika atafanya vipi hilo lakini, anachojua ni kwamba anataka watu kuona akivaa nguo zake alizoshona mwenyewe. Noa anasema ana furaha amepata cherehani mpya na inamfanya awe na shughuli nyingi, na hivyo yuko katika harakati za kubuni mitindo ya majira ya baridi.