Akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam leo, mkurugenzi wa makosa ya jinai CP Diwani Athumani amewataja watuhumiwa watano wanaoshikiliwa kuwa ni pamoja na Tiagi Masamaki ambaye ni kamishina wa forodha na ushuru wa TRA, Habibu Mponezia ambaye ni meneja wa kitengo cha huduma za ushuru, na Elia Heriel Mrema ambaye ni msaidizi mkuu wa ICD Azam wengine ni Bwana Haruni mpande wa kitengo cha mawasiliano ya kompyuta ICT TRA, na Hamis Ali Omari ambaye ni mchambuzi mwandamizi wa masuala ya biashara TRA. Hata hivyo mkurugenzi huyo wa makosa ya jinai hakuwataja watuhumiwa wengine saba wanaoshikiliwa na jeshi hilo kutokana na sababu za kiupelelezi, ambapo wamesema wanatarajia kukamilisha uchunguzi mapema iwezekanavyo na kuwafikisha mahakamani mara moja. Uchunguzi zaidi unaendelea ili kuwabaini watuhumiwa wengine zaidi walioshiriki katika tuhuma hii. Nichukue fursa hii kuwashukuru wananchi wote na taasisi mbalimbali mbali ambazo kwa namna moja au nyingine zimewezesha kupatikana kwa taarifa zinazosaidia uchunguzi unaoendelea. Tunawaomba watu wote ikiwemo ninyi wanahabari, wenye taarifa za ubadhirifu wa mali ya umma, waendelee kulisaidia jeshi la polisi katika kutekeleza majukumu yake. Nitumie pia fursa hii kuwapa taarifa kwamba yeyote anayejifahamu amehusika kwa namna moja au nyingine ajisalimishe mwenyewe, ajisalimishe mwenyewe, kwa sababu hakuna namna, popote atakapokuwa, tutamfikia tu. Novemba 27, mwaka huu, waziri mkuu Majaliwa Kasim Majaliwa alifanya ziara ya kikazi ya kushtukiza katika bandari ya Dar es Salaam. Nikiripotia VOA Express kutoka jijini Dar es Salaam, mimi ni Dina Chahali.