Pengine Januari, unaweza ukatueleza tu kwamba hili ni swala ambalo lina mabadiliko, lakini pia kumekuwa na maelezo ya upande wa upinzani kwamba haya yanafanyika kwa sababu wao ndio wameweka shinikizo kwa upande wa serikali na chama tawala, na ndio maana haya mabadiliko yanaonekana, si uh, kweli uh, kabisa uh, Dr. Magufuli anatekeleza uh, ilani ya yeah. CCM na haya anayoyafanya aliyazungumza wakati wa kampeni kwamba uh, atayafanya na mwenzetu wa uh, upinzani, uh, baada ya uchaguzi kwisha, hawakujishughulisha uh, sana na shinikizo lolote ambalo lingeweza kufanya dokta Magufuli afanye anayoyafanya sasa. Tangu siku ya kwanza kazini, bila uh, kushinikizwa, alianza mwenyewe kwa kazi ambayo tunaiona. Ninadhani wapinzani wanataka kugandia mambo mazuri ambayo yanafanywa na rais wetu. Hii ni ahadi iliyoitoa kwa kutoa kwamba katika kipindi hiki ni kweli Watanzania walikuwa wanahitaji aina mpya ile tofauti ya uongozi na aina na mtindo mpya wa uendeshaji serikali na wameupata kupitia uongozi wa Dk. Magufuli. Kuna wengine pia Januari wanazungumza kwamba hii inaweza ikawa tu ni nguvu ya muda mfupi baada ya uchaguzi. Wanapotosha wana, wana, wana, wana, wana, wana, wana. Kwanza ukitazama rekodi ya Dkt. Magufuli amekuwa uh, kwenye serikali kwa miaka ishirini na muda mwingi kwenye wizara ya ujenzi. Ukitazama staili yake ya uongozi katika miaka ambayo amekuwa waziri hii hii hi. Hakuna pindi ambacho aa, ameanza kazi za baada ya muda akalegeza kamba. Kwa hiyo kwa kutazama historia yake, tunaona kwamba kasi hii hii na nguvu hii itaendelea hii miaka yote ambayo atakuwa kiongozi wa nchi yetu. Lakini pia tulimteua s kama mgombea wetu, na wananchi na tukapiga kampeni, wananchi wakamwamini kwa sababu tuliamini kwamba nchi yetu inahitaji kiongozi kwa sasa wa aina yake. Kubwa tu ni watanzania kuunga mkono, kwa sababu kuna tabia nyingine huwa sio nzuri za kuongoja mtu wafeli, na badala ya kuunga mkono yale mazuri yanayoendelea, uh, watu wanaanza kukebei kwamba hii ni nguvu ya sota. Mimi nadhani kwamba kwa kuwa yanayofanyika ya ni yale ambayo tunayataka, ambayo tuliyahitaji na nchi nayahitaji, kubwa ni kumuunga mkono kwa kisha anafanikiwa.