Rais Joseph Kabila wa Jamhuri ya Demokrasia ya Kongo amewasili katika muji wa Uichao wilayani Beni, mashariki mwa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo na kupokelewa na baadhi ya wananji. Ilian Paluku akiwa ni gavana mkoa wa Kivya Kaskazini, ndiye alimpokea kwanja rais Kabila raisi... Anato, anataka ondoka, sijue kama mnapenda aseme neno moja. Wanani, wanapenda rais aseme, mujie mikono juu. So, na improvisa rais, watoto wa teritwari ya Beni wana haja ya kukusikia, kisha Ki kupokea vikundi mbalimbali ambavyo munnavyo karatasi hivi hivi karatasi vinamaanisha shida zote ambazo mnazo hapa zimeweza kumfikia. Kabila ametembelea maeneo ya Wicha wilayani Beni, huku kukiwa na hali ya wasi wasiwasi. Ha, wa mama, wa baba, wazee wa Oicha, jambo nataka kwanza niwapatie, na ndo sababu kubwa nimekuja hapa kuwapatia pole pole sana, kwa matatizo na vita yote ambayo imeweza kupitika, vita ambayo mko mnapita na matatizo yote mnapita ndani. Watoto wa Oicha, mko peke yenu. Ya pili, nataka mjue ya kwamba adui ambaye tuko napigana naye, nilisema mwezi ya Novemba mwaka jana Beni ya kwamba huyu adui hawezi kutushinda sisi, na sisi tutaendelea kujitayarisha ili tuweze kuendelea kupigana naye hadi tumshinde na tumtoe nje ya nchi yetu. Hii ni mara kwa ya kwanza kwa Rais Joseph Kabila kutembelea maeneo ya Oicha ambako waasi wanaodhaniwa kuwa ADF wamekuwa wakishambulia kila mara na huku baadhi ya wananchi wakiendelea kulalamika Tatizo kubwa ambayo tuko nayo na ndio itakuwa funguo ya masolisho yengine yote ya matatizo yengine yote ni amani, na tutatumika ili amani iweze kurudia tena kwa haraka sana. Asante sana, na Mungu awabariki ninyi wote. Oster Manvika, Sauti ya Amerika.