Tumekuwa na mazungumzo na Mheshimiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano pamoja na Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano na tukizungumzia suala la Zanzibar. Katika mazungumzo yetu, tumebadilisha mawazo kuona tunafanya nini ili kupata ufumbuzi. Kwa hivyo, tumekubaliana tuendelee kushirikiana kutafuta ufumbuzi ambao utaridhisha kila upande. Na ameeleza hatua wanazozichukua kule Zanzibar, wamekuwa wakikutana na na upande wa pili, Mheshimiwa Rais wa Zanzibar Dr. Shen, na amenieleza katika vikao vyao wameshakutana karibu mara nane, na mazungumzo yanaenda vizuri kwa undugu. Kwa hiyo na mimi nimewapongeza kwamba mazungumzo ya namna hiyo ya undugu yaendelee ili kulitafutia ufumbuzi swala la Zanzibar, kwa sababu undugu ni muhimu zaidi kuliko utengano. Na kwa hiyo nampongeza sana mheshimiwa Sefu, amekuja kutoa hiyo briefing, na nawatakia heri ya yote ambayo mazungumzo haya yamalizike mapema, ili watu tuishi kama ndugu kama ilivyokuwa zamani. Na bahati nzuri ameniambia sasa anaenda kwa ajili ya kazi tu, kwa hiyo nami nimemshukuru, na Mungu amjalie sana katika mazungumzo haya mazuri.