Mapigano hayo yamejiri katika kijiji cha Upira wilayani Beni, sehemu ambako kuna kikosi cha Umoja wa Mataifa na kile cha Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo, kwa saha za jioni na saha za usiku. Wananchi wakiwa na hali ya wasiwasi na kuomba Umoja wa Mataifa uungane kwa pamoja na jeshi la Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo kwa sababu wamechoshwa na vita hivyo. ha hali ni mbaya sana ha, na ndio inaacha watu wamekimbia, nyumba zimechomwa na vitu vimebebwa. Ni hatari sana. mnaomba nini serikali fanyie? Uh, tunaomba intervention ya serikali surtout, tunaomba serikali i renforce effectif ya ba militaire hapa hapa, aio iongeze jeshi nyingi kwa hao. MONUSCO je wana wasaidia au wasaidie? kama hawasaidii mnaomba wafanyie? Uh, tunaomba MONUSCO pamoja na FARDC watumike pamoja na sisi raia, tukui nyuma yao kwa information mateseka ya kutosha na kutuchinja raha dunia na tusia eh, tunakosa kama tukimbilie wapi? Kwa dunia eh, hakuna salama, hakuna amani, tumba amani basi, batu wapi, kuna lala mtu, kuna acha nyumba na pia lala, lala wapi basi. E, waasi wanaokuwa na silaha wamekuwa wakishambulia kila mara maeneo ya Beni, watu wakijiuliza, je, ni waasi wa ADF ama kuna uasi mpya? Umoja wa Mataifa wasemaje? Jenerali Mugwebi ni kamanda wa kikosi cha kulinda amani cha Umoja wa Mataifa kutoka Afrika Kusini, ambaye kwa sasa ndiye anaongoza askari hao wa Umoja wa Mataifa. My first to understand the FNL those are the main external foreign armed groupings which I've got to deal with. They all are my priority. Ifahamike kwamba kikosi cha Umoja wa Mataifa hasa sana kile kutoka Afrika Kusini kimekuwa na ndege nyingi za kivita katika maeneo haya. Ifahamike kwamba wilaya ya Beni imekuwa ikipata mashambulizi ya kila mara kwa waasi wanaodhaniwa kuwa ni waasi wa ADF. Osema Malivika, Sauti ya Amerika, Goma.