Moja ni kwamba ni jimbo ambalo lina mchanganyiko wa wahamiaji. Kuna wahamiaji wanaotoka Amerika ya Kusini walio wengi hasa waliotoka Cuba na Mexico. Umuhimu mwingine ni kwamba jimbo hili lilikuwa na utata mkubwa kwenye uchaguzi wa Gore na Bush. Kwa hivyo, bado kuna mawazo kwamba kwa sababu ya kikundi kikubwa cha watu weusi na ambao wako sehemu moja itaonekana kazi kubwa kuchanganua wapigaji kura ili kujua mwelekeo unaenda wapi. Ya tatu ni kwamba kuna umuhimu wa jimbo hili. Mgombea ambaye ni Rubio ni mkazi wa Florida ambaye wanamtegemea kwamba angefanya vizuri, lakini inaelekea watu wa Florida hawajaridhika naye kwa kazi anazofanya huko bungeni, kwamba hajafanya kazi inayotosheleza kwamba amewatetea wananchi wa Florida kwa sehemu kubwa mpaka hivi sasa tunavyozungumza, kwa upande wa wagombea wa Republican, Donald Trump ndiye anayeongoza na hmm, kwa upande wa Democrat ni kwamba Hillary na Bernie Sanders wana wanakaribiana sana, lakini sasa, huko Florida hii leo, iwapo Trump atashinda hmm, au kutoshinda, hii inamaanisha nini katika mbio hizi za urais Marekani? Kama Donald hata hatashinda itakuwa amemvunja vunja miguu kiasi kwamba mbio zake zitakuwa zimepungua. Hilari nafikiri atapita, atashinda, atashinda jimbo la la Florida kwa sababu ya kura za watu weusi, wa kura za kina mama wa umri wa kati ya miaka arobaini mpaka, mpaka, na kwenda juu, na pia kwa sababu huyu mpinzani wake ana hili tatizo la kujitangaza kwamba yeye ni socialist. Tumzungumzia bado Trump, iwapo mm -hmm, atashindwa na umesema itakuwa imemvunja nguvu kiasi, je bado mm -hmm, atakuwa na kasi ya kuweza kuendelea kuongoza katika chama kupata uteuzi? Kasi atakuwa nayo itategemea kama atashinda huko Ohio na haya majimbo mengine ya super tuesday two Uh, atakuwa bado ana nguvu za kuendelea. Hana mpinzani mkali ambaye amesha ameshapata delegates wengi kama alionao sasa hivi, kwa kuendelea, ataendelea mpaka kiangazi, wakati watakapopambana huko Uh, kwenye baraza lao kuu la uchaguzi. Na jimbo jingine muhimu kwa siku ya leo ni huko Illinois, ambapo kuna wajumbe mia hamsini na sita kutoka Democrat na sitini na tisa kutoka Republican. Nini kitarajiwe <coughs> kwa wagombea wa upande wa Democrat, Bernie Sanders na Hillary Clinton <coughs> ni kitendawili, lakini kuna uwezekano kwamba Hillary akachukua delegate wengi kumshinda Sanders, ingawaje Sanders atakuwa na wapiga kura wengi.