Yani kweli kabisa so uchaguzi ni kwamba umekuja na changamoto mpya kama leo Trump angeweza akashinda basi ingekuwa ni rahisi sana kwake kufikisha idadi ya wajumbe ambayo ingeweza kumpelekea yeye uh, kuwa ya bendera ya Republican kwa sababu idadi ya wajumbe inahitajika kwa Republican ni kama watu wafanya mia mbili thelathini na saba kama leo angeweza akashinda leo Wisconsin na basi angeweza kwenye nafasi nzuri kufikisha hiyo namba. Kwa hiyo kitu kubwa ambacho waliweza kuifanya Cruz ni kuweza kustopisha hiyo huo mwendo kasi wa Trump kuweza kufika hiyo namba, na kwa jinsi inavyoonekana na majimbo yaliobaki, itakuwa ni vigumu sana kwa kuweza kufikisha hiyo namba, kwa hiyo mwisho wa siku kabisa inaonekana kabisa kwamba kwa upande huo wa Republican ni mkutano mkuu wao utakofanyika prison, na, na, na, mwisho, komba, nani ya mwisho kwamba nani atakuwa mgombea na kwa upande na upa, wa Democrat Sanders ameshinda tena, maanake jimbo hili mwanzoni watu alisema Clinton atashinda. Inaonyesha hivi sasa kila jimbo inakwenda Sanders anashinda. Je, ataweza kumwondoa Hillary kwa Sanders? Sema kweli bado ni ngumu sana kuweza kusema hivyo ngaji, unaona kabisa kwamba ameshinda majimbo mengi kwa muda huu fupi kwamba unaweza kushinda majimbo saba kati ya kati ya nane. Lakini kikubwa ambacho watu wanatakiwa akiangalia kwamba ni hili jimbo la Wisconsin, watu wake wengi ni wazungu, na ni vigumu sana kwamba mara nyingi mamatwinti anashinda na kwenye maji majimbo ambayo yana watu mchanganyiko, watu wa aina mbalimbali. Kwa hiyo hili jimbo kiasifani, ni rahisi kwa Sanders kuweza kufanya hivyo, lakini kikubwa kinachongela hapa ni idadi ya wajumbe. Ukiangalia tofauti ya idadi ya wajumbe ambao wakati mamatinti wananao na Sanders bado ni kubwa sana na katika wiki mbili tutakuwa na jimbo kubwa ambalo linakwenda no kufanyika ambayo ni la New York ambapo ndio mama Clinton ndio alikuwa sana kwa muda mrefu. Kwa sasa itakuwa ni vigumu, kama Sanders akiweza kushinda hapo, basi itakuwa mama Clinton atakuwa kwenye hali ngumu sana, lakini sidhani kama hilo kitatokea. na kushindwa huku kwa Clinton kuna ashiria vipi katika uchaguzi mkuu? ma Republican atapata kisababu kuweza kumshinda katika uchaguzi mkuu kama mama Clinton na kama itabili, Clinton akiweza akashinda, itakuwa itakuwa ni ngumu, itakuwa ni ngumu kwa sababu mwisho wa siku lazima ifahamike kwamba kama Sanders akishindwa, basi itabidi aweze kuungana na Clinton waweze kupeperusha bendera ya, ya Democrat kama inafahamika, ni kwamba inaje kwamba kuna kwa tofauti sasa na mashindano, lakini kuna vitu vingi ambavyo wana mama Clinton na Sanders wanakubaliana. Kwa hiyo itakapofika mwisho, kama mama Clinton anachaguliwa, yeye ndio kuwa mshika bendera, basi ni wazi kwamba Sanders atataka kushirikiana naye na, na itakuwa kabisa ni, ni mchezo mwingine tofauti kabisa, na wengi wanasema kwamba Sanders amemsababisha Clinton kubadili msimamo wake na kusikiliza zaidi wananchi na wanachama wa Democratic kutokana na misimamo ya Sanders. Yeah, hiyo ni kweli kabisa, Wasabu, ama, ama manzo, kabisa, kabisa. Yu, kwa sababu mama Clinton na mwanzoni kabisa alivyoanza kwenye hizi kampeni alikuwa anaonekana kabisa ni mtu ambaye alikuwa anakaa katikati. Kuna mambo mbalimbali ambayo wapende kuzungumzia, kwa mfano kama kuna hizi watu weusi wengi ambao wanaamini kwamba polisi wanawabagua na vitu kama hivyo, wenye wanaita Black Lives Matter. Mama Clinton alikuwa hazungumzii sana hivi vitu, lakini Sanders alikuwa amezungumzia vitu na vimefanya mama awezi kwenda zaidi kwenda kabisa huku kushoto na kuweza kuzungumzia haya mambo. Kwa hiyo, kwa kesi fulani, inawezekana kabisa ikawa kwamba hii ni jambo zuri kwama mapio, kwa sababu limeweza kumfanya akaja zaidi kwa huku Democrat na kuweza kuzungumzia ishu zao, kitu ambacho itakuwa ni rahisi kama kinda kwenye kugombea kwenye uchaguzi mkuu, kuweza kupata sapoti kubwa ya watu wake wa Democrat. Asante sana, Joel. Asante.