Kwa hivyo anasema mgomo umemalizika. Siwezi kusema hivyo kwa sababu hatu hawajatuambia kwa kabisa kama mgomo umekwisha. Vile tumefanya ni kwa sababu sasa Nairobi ni kama saa tatu na nusu, kwa hivyo vile tumefanya tumefutilia eh, operation ya leo mpaka saa nane kwa sababu ndege ya mwisho ilikuwa iondoke saa nane ya usiku. Ndio kama watakapotuambia mgomo umekwisha, basi kesho asubuhi tujue kama tutaanza operation. kwa hivyo unaweza kusema kwamba makubaliano yamefikiwa kwamba mtaanza kazi? Siwezi kukwambia hivyo kwa sasa. Na kuambia kwa sasa, tumefutilia operation za leo jioni. Mazungumzo yanaendelea, na tuna hope kwamba by kesho asubuhi tutakuwa tumekubaliana na tume, tumeanza kazi tena Maanake mi nimesikia kwamba huenda me, makubaliano yamefikiwa, lakini eh, maelezo zaidi la, ni kesho tunaweza kuwa tumekubaliana. Kwa sasa lakini mpaka tupate official communication kutoka kwa hao marubani kutoka kwa Kalpa yenyewe msiwezi kukuambia kwamba tumekubaliana, na hawajatuandikia barua wenyewe wakatuambia sasa imeisha. Aa, kwa hivyo nyinyi mnasubiri barua rasmi, lakini kuna matumaini kwamba kesho asubuhi kutakuwa na ndege zinazokazi. Nataka kuanza kuanza mpango wa kesho asubuhi, lakini, lakini za leo jioni tumekanzo zote. Sasa suala langu nini, walikuwa wanadai marubani hao? Marubani kweli hawajatuambia ni nini wanadai, wako wa na vitu nyingi na zile vitu wanadai, kusema ukweli, hatujui hatujui wanazitoa wapi, kwa sababu hawaja explain kwa nini wanasema wanataka management itoke okay. Lakini kwa sasa tunasema, um, hayo yamekwisha, tuendelee kwa sababu tuna kazi ya kufanya, lazima hii kampuni tuirudishe mali ilikuwa kitambo lakini sasa vipi, mtu anaweza kufanya mgomo bila kusema kitu gani, ikiwa ni mshahara au ni utendaji kazi au kitu gani? Na unajua sasa hata hi, hiyo mgomo ilikuwa imekatazwa na koti. Jana tulienda kotini, koti ikakataza hiyo mgomo, ikasema ikifanyika itakuwa ni iligo. Alafu tena jioni wakakaa chini, Minister wa transport akakuja pamoja na Anthony Jengo, wakakaa chini wakakubaliana Wakasema sasa sisi tumekubaliana, hakutakuwa na mgomo. Sasa leo asubuhi pia sisi tulishtuka sana kusikia tena kuna mgomo. Kwa hivyo hamjui kabisa ni kitu gani wanataka, sio mishahara, lakini wanataka bodi ya wakuu waondoke. Wanajua hata sasa sisi hata sisi wengine hatujapata, hatuwezi kuongeza mshahara, kampuni haifanyi vizuri kwa sasa.