Nam, asante sana studio. Ni kweli kabisa, kiongozi wa upinzani Raila Odinga ameweza kuzungumza na waandishi wa habari pale mjini Nairobi, na kwenye laini ya simu niko naye mwandishi wetu wa Nairobi Amos Wangwa. Amos, iwapo unatusikia, hebu tueleze ni yapi yamejiri hii leo kuhusiana na swala hilo kuhusu kutaka kung'atuliwa kwa makamishna wa IBC. Kweli kabisa kwa sika leo. Uh, kiongozi wa CORD uh, Raila Mola Odinga kupata kuongea na waandishi wa habari alituelezea kuwa upande kuwa kitu uh, ja, ilikuwa jambo la maana sana rais Uhuru Kenyatta kwa kukubali mazungumzo na hata kuwapa nafasi uh, ya kuongea na upande wa upinzani CORD. Na hivi jioni leo Raila Mola Odinga alisema kuwa ilikuwa jambo la busara sana kwa rais wa Kenyatta. Na hata hivyo bado ako katika ile hali ya kuanza mazungumzo na upande wa serikali. Na sasa hebu maanake, tumepata sauti ambayo umeirekodi wewe wakati akizungumza na waandishi wa habari hapo Nairobi. Hebu tumsikie kidogo alivyosema, alafu tutafuatilia kutoka hapo, na baada ya rais Uhuru kutoa matangazo yake ambayo sisi zote tulikaribisha kumekuwa na majadiliano siku ya leo baina yetu na upande wa Jubilee. Hiyo ilikuwa baada ya, ya kamati ya, ya, ya bunge ya Jubilee kukutana na kuteua watu kama kumi na moja kuwakilisha wao katika mazungumzo hayo. Sasa Amos, baada ya kiongozi huyo wa ODM Raila Odinga kusema aliyoyasema, si mengi aliyoyasema kwa lugha ya Kiswahili na hakika alisema zaidi kwa lugha ya Kiingereza, lakini huu msimamo ambao unachukua sasa, je, inamaanisha kwamba tutapata kujua iwapo wataongeza idadi ya watu au wajumbe ambao CORD itatoa? Manake unavyojua ni kwamba upande wa Jubilee ulitoa wajumbe kumi na mmoja, CORD ilikuwa imesema imetoa wajumbe watano. Sasa inakuwa kwamba kuna hitilafu uh, idadi hii inahitilafiana kiasi. Je, unafikiria wataongezea, ama amesema vipi hasa alipozungumza, uh, kwa lugha ya Kiingereza kwa upande wa uh, upinzani Koda, uh, mheshimiwa Raila alizungumzia al, al, al, kuwa uh, kufikia hadi sasa bado hawatatoa habari kamilifu, lakini aliahidi Wakenya kuwa baada ya uh, masaa ishirini na nne ataweza kutuarifu uh, hali, uh, hali itakavyokuwa. Ni kumaanisha kwamba yale maandamano ambayo yalikuwa yamepangwa kufanyika Jumatatu na walikuwa wamesema pia wangeongeza siku nyingine iwe ni Jumatatu na Alhamisi. Ni kumaanisha sasa, labda kwa sasa yamesitishwa kulingana na vile ulivyoona kwenye mkutano huo. Hapana bwana Redi, uh, hapo mbeleni kuna swali ya uh, kiongozi uh, wa koda alikuwa wameulizwa na alituambia kuwa sasa hivi hawezi kuzungumzia mambo ya maandamano uh, ihali uh, uh, baada ya kesho natatuelezea mahali watakuwa wamefikana na, na mazungumzo wa kwa upande wote mili. So, sa kwa hivi sasa tunaweza sema bado hatujui kama kutakuwa na maandamano ama maandamano itakuwa ameisha, na wakenya wanasubiri sana kujua kama kutakuwa na maandamano.