n ya kawaida lakini tulikuwa na ajenda kadhaa ambayo hasa free medical, free maternity issues ambayo kuna insurance tunataka kubuni ili akinamama waweze kuhudumiwa katika hospitali zote na serikali, tupunguze maafa ya akinamama. Mengine ambayo tumegusia inahusiana uh, na mambo kama vile hiyo ndio tumeongea okay, juu yake, halafu mambo kaizana na UNICEF, maneno ya policy vile tutachunga uh, watoto hasa na mambo kadhaa ya kulinda watoto. Kumekuwa na tatizo yeah, la mambo ya magavana kuweza kuondolewa impeachment, kama juzi iliweza kufanyika kule Nyeri, ambapo mheshimiwa Nderitu Gachagua aliweza kutolewa. Sasa kuna swala kama hili ambalo labda limeashiria nyinyi kukutana kwa haraka. Tumegusia hiyo ma- hiyo jambo pia lakini hiyo haikukuwa sababu ya sisi kukutana. Hiyo maneno ya gavana Gashagwa tunaona ni mambo ya uwindaji, yaani witch hunting, uh, inafaa itatulie na koti hatuoni kama kuna sababu yoyote ya kupeleka gavana kwa sababu eh, koti za Kenya tayari wameshaeleza eh, eh, kinaganada ile threshold ambayo lazima ie. Ndio hayo mambo, kumekuwa labda siasa kali ambazo zimeibuka baada ya kudhihirika kwamba vyama vingi vitavunjwa ili kuwa na chama kimoja cha Jubilee, na pale tumepata watu wengi sana wameweza kuhama na wakasema kwamba watakuunga mkono na wanafuata chama chako cha mashinani. Je, Swala so, hili unaweza ukasema lolote hapa. Maneno ya kuvunja vyama, mimi sijakubaliana naye kabisa. Mimi sifikiri ni lazima sisi tuelekee mambo ya chama kimoja, sababu Kenya haijafikia kiwango cha chama chochote eh, kutueleza hasa polisi zake ni nini, ideoloji ya hiyo kazi yao ni kitu gani. Hata Jubilii mimi sijaelewa ideoloji yake ni nini, hawajatueleza kinaganaga ya kwamba The ideology yao ni nini? Wataondoa umaskini ya Wakenya kupitia njia gani? Sielewi. Na ile mambo tulisikizana hapo mbeleni kati ya URP na TNA hawajatekeleza uh, vilivyo. Wengine wamekana kabisa, kama vile tulikuwa tumesikizana 40% ya resources uh, ya Kenya zipelekwe mashinani, wamekataa. Kwa hivyo mimi Ee, ninaendelea kusimama na kusema ya kwamba chama, chama, chama, chama cha Mashinani ndiyo chama tutaendelea kuuza sasa, ili kureplace ile chama cha URP ambayo ilikuweko hapo mbeleni katika sehemu mingi, hasa sehemu za wafugaji na sehemu za Rift Valley na kwingineko, hata North Eastern, ambayo tunaamini itaondoa shida kwa Wakenya. Lazima iwe kwanza evolution iliyo maanani kama vile imefanyika hasa huko Marekani.