Hii ni idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika, moja kwa moja kutoka hapa Washington DC. Karibu sana kwenye marudio ya kipindi cha Kwa Undani. Naye kukaribisha, jina langu Harrison Kamau. Hii ni Kwa Undani kutoka idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya America, Washington DC. Karibu popote unapotusikiliza kupitia redio au hata kupitia live stream kwenye mtandao wetu wa Facebook katika muda mwingine, ambapo tunaangalia habari muhimu kwa undani zaidi, tukijaribu kuchimbua na kukupa maelezo na ufafanuzi wa kina zaidi kuliko ilivyo kawaida. Ni Kwa Undani. Jina langu Harrison Kamau, na kwa kukuletea undani hivi leo tunaye mtangazaji wetu kutoka Mombasa, Josephat Kioko. Vilevile studioni nina mwenzangu BMJ Muridhi, ambapo tutakuwa tunaangalia maswala mbalimbali kwa kina zaidi. Karibu sana. Nam, kwa undani hivi leo tunaanza hapa hapa Marekani, ambapo mahakama kuu imebaki na pengo tangu mwaka uliopita baada ya kifo cha jaji aliyehudumu kwa miaka 30 Anthony Scalia, aliyefariki Februari mwaka uliopita. Mahakama hiyo maarufu, Supreme Court, kikatiba inafaa kuwa na majaji tisa, lakini muda karibu wa mwaka mmoja sasa ni wanane tu waliohudumu. Rais wa Marekani aliyeondoka, Barack Obama, Machi 16 mwaka uliopita alimtemua jaji wa mahakama ya rufaa Mary Garland, lakini baraza la Senate lenye wa Republican wengi wakiongozwa na kiongozi wa walio wengi Mitch McConnell walikataa kumwidhinisha. Hii ndio mara ya kwanza kwa chama kumzuia kiongozi aliyeteuliwa na rais kwa karibu mwaka mmoja hadi kipate rais wake. Hilo limedhihirika lime hivi leo hapo jana Jumanne baada ya rais mpya kutoka chama hicho cha Republican Donald Trump kuteua Neil Gorsuch kutoka mahakama ya rufaa kujaza pengo hilo. Gorsuch mwenye umri wa miaka 49 anatarajiwa kurejesha msimamo wa kiconservative kwenye mahakama kuu na pia kusaidia kutoa maamuzi yenye utata, hasa kuhusiana na utoaji mimba, umiliki wa bunduki, adhabu ya kifo na haki za kidini. Senata Chuck Schumer wa chama cha Democratic amesema kuwa chama chake kinanuia kutumia mbinu ya kuzuia au hata kuchelewesha uteuzi kwa kura 60 kwa mia kwenye baraza la Senate, kinyume na kupitishwa kwa kura chache kama ilivyo sasa. Katika juhudi za kuzuia uteuzi wake Gosach, makundi ya msimamo wa kadri yamepinga uteuzi huo, huku makundi ya kiconservative pamoja na masenata wa Republican wakimsifu na kufurahishwa na hatua aliyochukua Rais Trump. Gosach ni mwana wa kiongozi aliyehudumu kwenye utawala wa Ronald Reagan na ndiye mwenye umri mdogo zaidi kuwahi kuteuliwa kwenye mahakama kuu kwa zaidi ya robo karne. Kwa sasa hivi anahudumu kwenye mahakama ya rufaa iliyoko Denver na alichaguliwa na rais Mrepublican George W. Bush mwaka wa elfu mbili kumi na sita. Trump wakati akitangaza uteuzi wa Gosat kwenye ukulu ya Marekani usiku wa kuamkia leo amemsifu na kusema yeye amehitimu vilivyo, akiomba Warepublican na Wademokrat kukubali uteuzi huo kwa minajil ya maendeleo ya taifa. Basi kuangalia suala hili kwa undani ni naye Profesa Peter Muhunzi kutoka California. Karibu sana Profesa. Kwanza utueleze kidogo kuhusu jaji huyu mpya na historia yake kwa ufupi tu. Huyu ana sifa nzuri sana iliyopendekeza zaidi ni alichaguliwa katika mahakama anapofanya kazi sasa, kwa kura asilimia mia moja ya wote waliopiga kura walimchagua yeye, vyama vyote viwili Republican na Democrat. Hakuna hata mtu mmoja ambaye alipinga kuchaguliwa kwake, kwa hiyo wasifa wake ni wa aina yake amefanya kazi vizuri sana. Tabu ni rais Obama, muda wa karibu mwaka sasa uliopita alijaribu kumpendekeza mtu na alipingwa na Republican. Kwa hiyo sasa Democrats wanaona ni wakati wa kisasi, lakini mimi naona ni kazi bure, afadhali wachague -wa -wa -wa vitu vingine na sasa profesa, wewe, kwa maoni yako, unaona kama wale uh, wa Republican walimkataa Thomas Hardiman yule aliyechaguliwa na aliyeteuliwa na Rais Barack Obama kwa misingi ya kisiasa ama alikuwa labda pengine hajahitimu zaidi kama aliyechaguliwa leo? Mimi naona ni, ni ilikuwa siasa siasa tupu, sababu ni ni mwenendo wao tangu alipoingia urais rais Obama Republicans walijaribu kupinga kila alichofanya katika kazi yake, rais wa demokrati. Uh, wamedai kwamba wanayo mbinu ya kuweza kuitumia ambayo inaitisha kura sitini kwa mia moja kuweza kuzuia ama labda kudumaza shughuli za kuweza kuteuliwa kwake. Uh, Gosach, wewe unafikiri kwamba wana uwezo wowote wa kuweza kuweza ku, ku, kuweza ku kusitisha shughuli hii ama labda pengine kuweza kuizuia na kuongeza muda. Ninavyosikia habari, hawawezi sababu kiongozi wa Senate, nyumba moja ya bunge bunge la Marekani ambayo inaitwa Congress, yeye ana mamlaka ya kupitisha bidii zote za wademokrat na kum, kumweka huyu katika kazi, wanaomchagua wanao BMJ muridhi, kabla ya kuja kwako, ni kwamba huyu jaji Gosach alichaguliwa na rais Mrepublican George W. Bush mwaka wa elfu mbili kumi na sita na sio mwaka wa elfu mbili na sita elfu mbili na sita kwa hivyo sasa nataka nirudi rudi kwako kwa bmj uh, mambo unaona yanavyoendelea mchakato wote wa kuweza kumteua jaji huyu nakuambia na mvutano ulioko sasa kufikia sasa ni yapi umeweza kuiangalia labda kwa undani hata zaidi labda kusisitiza kamau yale ambayo amesema profesa Muhunzi kwamba kutakuwa na shika pata shika kubwa sana <laughs> Manake, tayari ishaanza, na hii si mara ya kwanza. hivi dakika chache zilizopita nilikuwa nazungumza na mkuu wa idhaa ya Kiswahili Mwamoyo Hamza, akiniambia kwamba vita kama hivi si vya kwanza. Mara nyingi huwa wanapambana sana hapa kwenye eh, kwenye Seneti kwa sababu uh, kuna umuhimu mkubwa sana wa cheo au wadhifa huu wa jaji wa mahakama kuu hapa Marekani na wakati tukiingia hapa studio uh, msikilizaji, tumepata taarifa kutoka kwa Donald Trump ambayo imekuwa inapeperushwa uh, kwenye televisheni yeye akisema ye, kwamba iwapo wa, wa Democrats wataanza huo mpango walionao wa kutaka akura sitini nao wa Republican sasa wataanza kitu wanakiita, uh, watakuwa wanaenda kinyuklia. Maana yake hiyo ni nini? Maana yake ni kwamba wataungana pamoja na kubadilisha baadhi ya kanuni ambazo zinahitajika ili kumpitisha, alafu watampitisha mara moja. Maanake wao wana wingi wa kura, na kama ukumbuke kwamba Republicans uh, hapa kwenye Senate wako na viti uh, hamsini na viwili uh, ukilinganisha na wademokrat ambao wako na arobaini na nane Kwa hivyo mchakato huu kama unavyosema na anavyosema profesa ni kwamba utaendelea na, uh, bila shaka utakuwa ni mkali kweli kweli. Unaendelea kusikiliza kwa undani kupitia idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika kutoka hapa Washington DC, tunapoendelea kuangalia na kutathmini swala la uchaguzi wa jaji mkuu hapa Marekani, kutoka uchaguzi uliofanywa mapema usiku wa kuamkia leo na Rais Donald Trump. Jaji aliyefariki na kuacha nafasi iliyoko sasa, yule Antonin Scalia, alikuwa amehudumu kwa miaka thelathini Hebu tueleze kidogo, hawa majaji wanatoka kwenye wadhifa huo, huo, ama wakishateuliwa wanakuwa ni wadhifa wa maisha? Nadhani inategemea umri, maanake alipochaguliwa alikuwa hajazeeka na huyu wanamtegemea atakaa muda mrefu. Sababu nadhani umri wake ni kama miaka hamsini na kitu au labda arobaini, sijui, lakini wamesema wana, wana, wanaomba atakaa muda mrefu. Kumekuwa na siasa na masuala ambayo ni nyeti, masuala yanayohusiana na utoaji wa mimba, umiliki wa bunduki na pia uhuru wa kuabudu. Unatumai kwamba jaji huyu mpya wa kikonservative ataelekea upande gani kuhusiana na masuala hayo? kama yule ambaye anamfuata anam Skalia, au labda wengine wanabashiri, wana atua atakuwa mkali zaidi kuliko Skalia. Ameandika kupinga uh, mpango wa wa Demokrat wa, wa mpango wa inayoitwa Obamacare, amepinga, lakini hajasema mengi makali, lakini alipinga kwa kwa mambo mengine ambao siwezi kuyataja kabisa Alafu mambo mengine ameandika juu ya juu yao, lakini hajasema maneno makali kama Rais At Trump. Wakati mwingi aliweza kuahidi watu wa Marekani kwamba yeye atakapomuidhinisha yule jaji wa mahakama kuu atakuwa ni jaji mwenye msimamo wa kiconservative. Unafikiri nah, kwamba tumaini lake ni kwamba mambo yatachukua mrengo upi kutokana na chaguo lake? Uh, huyu kila kila anavyofanya anasema ni siku mpya, kwa hiyo haina maana. Yeye anajaribu kuwashawishi watu kama yeye anabadilisha kila kitu kiwe bora. Na labda pengine unaweza ukatuelezea kwamba baada ya yule ya rais kuweza kutangaza kwamba ameweza kumwidhinisha huyu jaji, kuanzia hapo hatua ni zipi ili yeye aweze kuenda na kuanza kuhudumu kwenye mahakama kuu? Usijui mpango wa, wa rais na rais ni kiongozi wake, kwa hiyo siwezi kujibu haya. Basi labda profesa, nikuulize kuna swala ambalo li, limekuwa likizua utata katika nchi la uhamiaji, kuhusiana na amri ya kiutendaji yake rais iliyotokea juzijuzi na kuweza kuadhiri wasafiri wengi. Unaona, kama mahakama kuu kama ingekuwa ikifanya kazi wakati huu, labda ingeingilia swala lile ama watu wangeomba msaada kutoka kwa mahakama kuu? wale ambao wako wa upande wa kulia nadhani wanakubaliana na rais, lakini uh, wanachama wengine wa Republican wamepinga, wanasema sio halali alivyofanya, sababu wamewazuia watu ambao wana wana cheti maalum ile, uh, kadi ya majani kiingereza green card walikuwa nayo na walisimamishwa. Wengine walikuwa na ile visa na walisimamishwa. Kwa hiyo wamekubali ati mambo yakazidi, lakini kwa ujumla wana, wana, wanamuunga mkono Trump. Asante sana Profesa Peter Muhunzi ukiwa kule California kwa kuweza kuangalia swala hili kwa kina. Lakini BMJ, kabla hatujamaliza sehemu hii ya kwanza ya kwa undani ni nini hasa shida ama mvutano unaoendelea wa kuweza kuidhinishwa kwa jaji huyu hasa kutoka kwa upande wa Wademokrat? E, kama swala muhimu zaidi ni kwamba utakumbuka mwaka uliopita, kabla, wakati kampeni zilikuwa zimeanza kuchacha Rais wa wakati huo Barack Obama alimteua mdemokrat ambaye alitaka achukue nafasi hii sasa, ambayo no. Donald Trump amemteua eh, huyu bwana huyu Gosach kuchukua wadhifa huo, na huyo alijulikana kama Merrick Garland no. Na hivi tunavyozungumza, huyo bwana bado yeye pia ana matarajio kwamba huenda kwa jinsi fulani anaweza kuchukua kiti hicho mm -hmm. Na sasa wademokrat wanasema kwamba kiti hiki kimeibiwa kutoka kwao, kimeibwa na wa Republicans, kwa sababu Democrats walifaa kukijaza na kuweza kuhakikisha kwamba amechukua. Na hivyo, hii filibuster unasikia, ambapo ni maamuzi ya kutaka uh, kura sitini itabidi hawa wa Republicans wazungumze vizuri sana na baadhi ya wa, wa Democrats manake, wa Republicans, kama alivyosema, wana viti hamsini na viwili. Kwa hivyo kupata vingine vinane ndo wapate sitini itakuwa ni kibarua kigumu, na hiyo ndo sababu vita hivi vinaonekana vitakuwa ni vikali sana kuanzia sasa. Kwa hakika, ni swala ambalo tutalifuatilia kwa kina zaidi na tutaendelea kukujulisha kadri ya linavyoendelea. Wakati umefika wa kuingia kwenye sehemu ya pili ya kwa undani Karibu sana kwenye sehemu ya pili ya kwa undani. Sasa macho yakilenga Mombasa nchini Kenya. Mwanzo wa mwaka huu, mgogoro ulitokea kati ya wana matajiri wa dawa za kulevya mjini Mombasa, Ibrahim Abdallah Kasha na Ali Punjani. Mzozo huu ulitokea kwenye klabu mmoja katika eneo la Nyali, pwani ya Kenya na ilihusisha Baktash Akasha nduguye, na nduguye Ibrahim Akasha na mshukiwa wa ulanguzi wa dawa za kulevya Vijegri Goswami. Wote hao inatokea kuwa walikuwa wakipinga kesi ya kuletwa hapa Marekani kujibu mashtaka ya ulanguzi wa madawa ya kulevya. Mapema leo mwandishi wetu wa Mombasa Josphat Kioko, ambaye tuko naye kwenye laini ya simu, alituandalia ripoti ambayo tutaanza kwanza kwa kuisikiliza. Kufuatia taarifa za watuhumiwa wanne walanguzi wa dawa za kulevya wakiwamo kaka wawili wana wa marehemu Ibrahim Akasha kusafirishwa hadi Marekani kujibu mashtaka ya ulanguzi wa dawa za kulevya, sasa hisia kali zinaendelea kuibuka nchini Kenya. Rais Uhuru Kenyatta ambaye awali alichukua hatua kadhaa katika vita dhidi ya ulanguzi wa dawa za kulevya ameapa kuchukua hatua kali dhidi ya wa walanguzi wakuu wa biashara hiyo ya magendo. Rais Kenyatta aliyezuru Mombasa Jumanne alasiri anasema inasikitisha kuona jinsi miadarati ilivyoathiri maisha ya vijana hasa katika eneo la pwani ya Kenya. Na mapema leo Jumatano, viongozi wa kidini wamejitokeza kushinikiza ushirikiano kati ya serikali na mataifa mengine kama vile Uingereza na Marekani katika vita dhidi ya ulanguzi wa dawa za kulevya masikitiko yao makuu ni kuwa waraibu wamefungwa katika magereza ya Kenya, wakati walanguzi wakuu wakiendelea wa kutembea wakiwa huru. Sheikh Khalifa Muhamed ni katibu mtendaji katika baraza la maimamu na wahubiri nchini Kenya. Wale walioshikilia hatamu hii hivi sasa na kuongoza operesheni hii wasirudi nyuma, sisi wananchi twawaunga mkono, kwa sababu hiyo ndio njia halisi na ya kisawa kuweza kuokoa vijana wetu na madhara wanayoyafika hivi sasa. Kwa hivyo, wito wetu serikali ya Kenya, chini ya wizara ya usalama, huu uwe ni mwanzo na isiwe ni mwisho. Wale wote ambao kwamba waliotajika kwamba wao ni walanguzi wa madawa ya kulevya waweze kushikwa na wahukumiwe. Lakini sio kila siku tukishuhudia vijana wanaotumia ambao washapoteza matumaini na maisha yao, wakawa wao ndio wanaojaa jela. Sheikh Khalifa pia amekaribisha hatua ya serikali kwa kushirikiana na serikali ya Marekani kusafirisha watuhumiwa wanne ili kujibu mashtaka huko nchini Marekani. Tunaomba ushirikiano zaidi kutoka katika nchi za nje kama vile Amerika, Britain na nchi nyingineyo ambao kwamba wao wamejitolea kupiga vita madawa haya ya kulevya. Hawa miji papa wakishashikwa, hiyo ni rehabu tayari. Supply itakapokosekana, watumiaji demanding ile itapungua na wale wenye kutumia watawacha automatically. Nguvu zote ziwekwe katika kuwakamata hawa mijipapa mikubwa. Washukiwa wanne, ikiwa ni pamoja na raia kutoka India na Pakistan, walikamatwa na maafisa wa usalama wakishirikiana na kikosi cha FBI kutoka Marekani, na sasa vyombo vya habari huko Marekani vimeripoti kuwa walishtakiwa katika mahakama moja iliyo mjini New York kwa kosa la kulangua miadarati aina ya miaka ya nyuma Rais Uhuru Kenyatta aliongoza zoezi la kulipua meli ndogo iliyonaswa ikibeba dawa za kulevya katika bandari ya Mombasa. Mimi ni Josphat Kioko, VOA. Asante sana Josephat Kioko kwa ripoti yako hiyo ya awali. Sasa hivi najua uko kwenye laini ya simu, ninajua kwamba Mombasa kuna maswali mengi, hapa Marekani vilevile kuna maswali mengi na mchakato wote huu ambao una safari yake na familia hii ya Kasha ambayo ina sifa sana kuanzia baba yao alipouawa. Sasa Kioko, karibu sana kwenye, kwa undani, na utueleze kidogo, tusimulie kuhusu familia ya Kasha kabla tufikie ambapo sasa hawa wanake wameletwa hapa Marekani kujibu mashtaka. Kumekuwa na kamata kamata msako hapa na hapa kwa sababu wana hawa wa marehemu Akasha wanaishi mitaa mitaa ya kifahari. Mitaa ya Nyali ni mitaa ambayo ina sifa tele hapa Kenya. Mara kwa mara nyumba zao zimepekuliwa na maafisa wa polisi. Kuna wakati kaka yao mkubwa waliuawa katika kisa cha kupigwa risasi miaka kumi na tano iliyopita, na kesi ikiendelea muda mrefu ikasemekana ni kuvutana juu ya biashara hii ya miadarati na familia hii kweli haijakaa kwa amani kwa kwa miaka mingi, hata kabla ya baba yao kuuawa, kulikuwa na misako ya hapa na pale utawala wa Moi huko nyuma, na hivi kukamatwa, walipokamatwa mwishoni mwa juma hili imeleta zaidi taharuki yao. Familia yao inalalamika kwamba namna walivyokamatwa, walikuwa na shughuli zao za kawaida. Wakili wao wameteta, lakini kesi juu ya Akasha family ni maarufu, uh, uh, ilivyotajwa hapa Kenya, imekuwa mahakamani muda mrefu sana, mpaka ilifika mahali raia wakawa wanashuhudia kwamba familia hii huenda nao pia wameanza kuuana kwa sababu ya mvutano kuhusu umilikaji wa mali za baba yao marehemu. Hebu Kioko, tuelezee kidogo historia ya baba yao mwanzilishi wa biashara hii, Ibrahim Akasha alivyouawa. Wow. E, mimi miaka ya nyuma nikiwa mwanafunzi nilikuwa na nasoma magazetini tu kuhusu Akasha na hapa vyombo vya habari hapa Kenya vimebandika jina kama drug baron mkubwa. Hata kusikia neno baron, miaka hii kitambo nyuma, nilianza kusikia kutokana na familia hii, na baadaye nilipokuwa nikianza waandishi wa habari Nik, nikashuhudia kwamba vyombo vimeripoti ameuawa akiwa Uholanzi na mtu ambaye alimnyemelea njiani, na hapo wakati kifo chake huko nyuma, alikuwa pia semekana alikuwa akisakwa, ilikuwa jina lake limesambazwa katika nchi kadhaa kwamba anahusika na ulanguzi. Mimi mwenyewe binafsi sijawahi muona, lakini wanawake nimekutana nao kotini mara nyingi tumezungumza, nikioji juu ya biashara hizi, wameshtakiwa mara nyingi na namna ya kakao. Mmoja aliuawa, ni watu wanafahamika sana Mombasa. Hili ni jina kubwa, lakini kifo cha babake kinatajwa kama ndio kifo cha mtu ambaye aliogopewa sana Kenya kutokana na ulanguzi e, dola za like kimataifa hata Marekani wenyewe hapo walimtaja kama ni mtu hatari kwa sababu ya Biashara ya mihadarati. Na Kioko wane hao vijana wa huyu ni BMJ hapa. Hao wane vijana wa huyu waliyeuawa walionekana mahakamani eh, mnamo tarehe kumi na tatu Desemba mwaka uliopita. Eh, je, ni wote ambao wanaaminika kuhusika na mihadarati au walifikishwa mahakamani kwa sababu tofauti tofauti? Kumekuwa na mfulizo mfulizo wa kesi kuhusiana na ulanguzi huu, lakini hii ambayo inawahusisha hawa na, wana, na, na na na gulamu kutoka Pakistan na mwenzao huyu wa kutoka India. Kwanza hawa wawili si vijana, ni wazee tayari, unavyoonekana hata katika vyombo vya habari e, hiyo ilikuwa inahusisha miadarati e, maanake kuna, kuna, kuna shehena ilikamatwa hapo Mombasa ikihusishwa pia na usafirishaji wa miadarati ndio kesi ilianza, na nyuma ya hapo kulikuwa na kesi zingine, maanake wamekuwa wakiandama na maafisa wa usalama. Sasa hii ambayo inahusisha Marekani ni kwasa, ni kesi ya nyuma huko mwaka elfu mbili kumi na nne kwamba waliripotiwa kwamba wanachunguzwa na majina yao yamechapishwa huko Marekani, na ndio maana kwa ushirikiano wa maafisa wa usalama Kenya na FBI nilisikia kwamba mwanzo Interpol ilikuwa imetumwa wanase, lakini wakawa wao wanazuia ku, kupelekwa wakapeleka koti kesi kotini, pia wao kusema hawastahili kupelekwa Marekani, si nchi yao. Kioko, kuna maswali ambayo yanaibuka kuhusiana na hawa washukiwa walioshikwa. Kumbuka kwamba walikuwa na kesi ya kupinga kuletwa Marekani mm kujibu mashtaka, waliweza kukamatwa na makamanda wa Marekani ama ni maafisa wa polisi wa nchini Kenya, ambapo waliweza kuwakamata wakati walipoletwa New York Mwanasheria ambaye anawakilisha familia yao kwa jina la Kristo Mbeta alipokwenda kotini Jumatatu alisema namna walishikwa, magari meusi yaliyotumika, alishuku kwamba hawa wamekamatwa na maafisa wa polisi, lakini akataka maelezo sasa. Baadaye vyombo vya habari vimeeleza kwamba FBI wamehusika kuwa nasa, japo serikali ya Kenya kupitia idara ya polisi haijasema wazi kama ni polisi ya Kenya imewakamata kuwapeleka Marekani, ama wale FBI wamekuja wakawasafirisha kwa ndege, haijatolewa wazi. Maanake kila waandishi wakiuliza, wanaambiwa hii ni habari ambayo inachunguzwa na hamna maelezo ya kufanua, kwa sababu eh, huu mchakato wa kesi ni mrefu, na watu wanasubiri kusikia kweli waliohusika zaidi ni polisi ya Kenya, ni Interpol ama ni FBI inavyosemekana na Makamau, labda niongeze anayosema mwandishi wetu wa Mombasa ni kwamba Kenya na Marekani, ili wasikilizaji waelewe, wako na ule uhusiano, mkataba wa kubadilishana wafungwa au washukiwa, na hivyo hawa wakiwa washukiwa, iwapo kesi hiyo ambayo ilikuwa imewasilishwa kule Nairobi, iwapo ingemalizika, basi wale wangeambiwa kwamba kuna uwezekano wanaweza kuletwa hapa Marekani, lakini haijulikani itamalizika vipi kwa kweli kabisa ni suala ambalo litaendelea kuangaliwa kwa kina hasa ikizingatiwa kwamba kesi sasa itakuwa ikiendelea mjini New York. Nashukuru sana wote walioweza kushiriki kwa undani, Profesa Peter Muhunzi, BMJ Mridhi, mwandishi wetu Josephat Kioko akiwa kule Mombasa, tulipokuwa tukiangalia uteuzi wa jaji mkuu wa mahakama ya hapa Marekani na vilevile, suala la madawa ya kulevya kutoka kule nchini Kenya, hasa Mombasa, na washukiwa wenyewe ambao wameletwa kujibu mashtaka katika mji wa New York hapa Marekani. Kutoka hapa, namshukuru mwelekezi wangu Aisha Ida. Jina langu Harrison Kamau.