Hii ni idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika ikitangaza kutoka Washington DC. Msikilizaji, yafuatayo ni marudio ya kipindi cha kwa undani. Ungana nasi, hii ni kwa undani kutoka idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika, Washington DC. Karibu popote unapotusikiliza kupitia redio au hata kupitia livestream kwenye mtandao wetu wa Facebook, katika muda mwingine ambapo tunaangalia habari muhimu kwa undani zaidi, tukijaribu kuchimbua na kukupa maelezo na ufafanuzi wa kina zaidi kuliko ilivyo kawaida. Ni kwa undani. Jina langu Harrison Kamau, karibu sana nam kwa undani. Hivi leo tunaanza na swala la utawala mpya hapa Marekani, ambapo kupitia rais Donald Trump, hatua kadhaa zimechukuliwa kwa njia ya kutiwa saini kwa amri za kiutendaji na kuathiri tu sio Marekani bali ulimwengu kwa ujumla. Siku nne tu baada ya kuingia madarakani, rais Trump alitia saini amri inayozuia serikali kuu kufadhili miradi isiyo ya kiserikali inayotoa huduma za utoaji mimba miongoni mwa nyingine, kwa mujibu wa gazeti la Daily Nation nchini Kenya. Mapema leo mojawapo ya mashirika yaliyoathiriwa na amri hiyo ni Maristops Kenya ama MSK, ambalo hutoa huduma za afya kwa uzazi, kwa akina, za uzazi kwa akinamama na waja wazito kabla na baada ya kujifungua. Hatua ya Trump inasemekana kunyima shirika hilo takriban shilingi milioni mia tatu za Kenya zilizokuwa zimekusudiwa kutoa huduma za uzazi wa mpango kwa wanawake kutoka kaunti za Nakuru, Baringo, Samburu na Turukana. Mratibu wa kitaifa wa shirika hilo Dana Tilson anasema kuwa hatua hiyo inaathiri zaidi ya wanawake elfu mia moja ishirini b Tilson anasema kuwa athari kubwa ni ongezeko la mimba zilizopangwa na pia utoaji wa mimba kwa njia isiyo salama. Sheria sawa na za Trump zilitiwa saini miaka thelathini na mitatu iliyopita na rais mrepublican Ronald Reagan sheria hizo zilifutiliwa mbali na rais mdemocrat Bill Clinton, lakini baadaye zikarudishwa na mrepublican George W Bush. Baada ya hapo, rais Barack Obama aliziondoa tena hadi pale zilipotiwa saini tena na rais Donald Trump siku kadhaa zilizopita. Hatua sasa inaathiri mashirika yanayoshughulikia afya ya uzazi pekee, lakini vilevile vile, ili hatua hiyo inaendelea kuathiri pia mashirika mengine ya misaada ya kitaifa katika mataifa ya nje ya Marekani kama vile USAID, taasisi ya kudhibiti na kuzuia magonjwa CDC, na pia shirika la mpango wa rais kwa dharura, yani PEPFAR. Lililo, lililoko sasa ni kwamba mashirika yaliyoathiriwa ni yale yaliyo nje ya Marekani, lakini siyo yaliyo ndani ya nchi. Ninaye Lea Wangeshi, ambaye ni mratibu wa shirika linalotetea elimu na haki za wanawake nchini Kenya, ambaye anataka atueleze hali halisi kuhusu mashirika yasiyo ya kiserikali inapofikia amri ya kiutendaji yake Donald Trump. I think kwangu kwanza, um, um, amri yenye imetolewa na President, uh, Donald Trump um, kwa kina mama na kwa wasichana especially wasichana um, wenye wako aidha university high school, um, kwa maoni naona kama itadhulumu ita sana uh, awa akina mama, kwa sababu hizi service za reproductive health um, most of them nazipata kwa mashirika yenye si ya serikali, na Marie Stopes ikiwa shirika moja lenye zi, zinaelimisha Pili uh, service ama kuhud, kuhuduma, kwa huduma kwa kina mama, hii si pesa yenye imetengwa na serikali yetu ya Jubilee, na kwa hivyo hizi msaada ya kukatishwa kwa hizi msaada, of course itaaffect akina uh, mama na itaaffect uh, wasichana wengi hapa Kenya na si Kenya tu, hata um, majirani kwetu Uh, kwa nchi mingi za Kiafrika. Na kuna swali moja pia linaulizwa, Kenya katika sheria zake haijaruhusu mambo ya utoaji wa mimba. Je, unaona kama hatua hii ya Trump inasaidia zaidi kuweza hata kuhakikisha kwamba sheria ya kutotoa mimba nchini Kenya inaendelea kudumishwa? I think ni vizuri tuangalie mambo ya katiba yetu. Katiba yetu imepatia daktari uh, ruhusa kama um, akina mama ama msichana ako kwa danger, um, wako kisheria, wako na opportunity ya ku, kama mama ameingia kwa hospitali ni mgonjwa ama ama msichana ni mgonjwa na ako kwa ile danger, daktari amwezi tu sema tu sitaguza huyu mama ama sitamtibu kwa sababu ameprocure abortion. Ni mmoja kusema sheria haijaruhusu, lakini pia hiyo sheria still yenye ijaruhusu um, akina mama uh, abortion still, imepatia daktari ama um, ini, uh, clinical officer. Kama mama ameingia kwa hospitali na anaonekana ako na hiyo shida, basi watamsaidia na tumeona hata kama sheria haijapitishwa, which is reproductive health bill, na tunajua iko Senate na honorable Judith Sijeni Um, tunajua ya ukweli ya kuwa kama mama ameathiriwa ame daktari wanawasaidia, so hiyo ni contradiction, kusema hata kama pesa imeka, uh, ime imesahizi ime, ime wataendelea mari stop na hospitali zingine hazitaendelea kupata pesa. In practice akina mama na wasichana wengi still wanaendelea ku, ku Uh, of course depending kwa sababu the, the, the people who are pro choice na kuna wengine wanasema um, hawataitikia, um, wasichana ama akina mama wa procure, uh, abortion so is a contradiction. Donald Trump amekuwa ofisini kama takriban wiki mbili peke yake, ametia saini katika muda huo, lakini mbona sasa inasemekana kwamba pesa haziji, pesa za kusaidia katika shughuli hizi zilikuwa zinakuja mara moja ama ni wakati upi, kipindi ambacho pesa huwa zinatumwa ili kusaidia mashirika yasiyo ya kiserikali? soli, tena. Aa, nauliza kwamba sasa hivi Donald Trump amekuwa kwenye ofisi siku chache tu, lakini tayari mm -hmm. inasemekana kwamba pesa zimekatizwa kuja katika mashirika ya Kiafrika yasiyo ya kiserikali. Kwani pesa mm -hmm. kutoka Marekani huwa zinapatianwa muda gani ama wakati gani? I think hiyo uh, ni swali ni swali muhimu la, I think ni vizuri kwe, kwanza kuelewa juu ya budgeting ya US na venye the executive order um, ina take effect. How long does it take for the executive order to to take effect, because I think this is an immediate thing. Ni kitu inafanya ni inakuwa kama ni sheria, huwezi ngojea uh, maybe mwaka ama miaka mbili kwa sababu kwa Donald Trump Um, kwake, kwa maoni yake the executive order ni sheria yenye it's taking effect immediately na kwa hivyo um, hata hizi uh, shirika zenye si za serikali I think uh, during the campaign ni vitu watu wali- waliona uh, but they didn't know uh, itachukua muda gani kuwa um, kuwa effected so I think uh, kwa maoni yangu si tumekuja tu kwa um, kwa ghafla kwa sababu during kampeni uh, ya Donald Trump hizo ndizo ajenda zenyewe alikuwa nazo. Asanti sana Lea Wangeshi, lakini wakati huu Kenya inaendelea kushuhudia migomo ya madaktari ambao uh, kabisa imeingia katika mwezi wa tatu sasa. Je, wakati hospitali za umma nyingi zikiwa zimeathiriwa, je wafikiri vipi? Sasa pia misaada hii kukatizwa kutoka Marekani na nchi zingine za Magharibi itaweza kuathiri zaidi afya ya kinamama na hasa wajawazito, na labda pia shughuli kama zile labda za huduma za kiafya kuhusiana na wanawake? I think the the, the challenge is uh, is uh, bigger kwa sababu venye nilianzia ni kusema kwanza, um, mahitaji ya kina mama yote haijakuwa budgeted kwa kwa budget ya, ya ya ya counties kwa sababu tunajua pesa yote ya health is a is a ni, ya devolved function ya counties. Na hata kwa national government hatujaona commitment ikitoka kwa serikali kuu kuweka uh, budget yenye inatosha ama pesa yenye inatosha kuhudumia, uh, kuhudumia akina mama, na kwa hivyo mashirika yenye ya ya si ya kiserikali ikiingia katikati kati kat, kat ya ya ya government at least ina ina ina, ina wacha tu niseme inaokoa. Sasa kama hii pesa imekatwa uh, na tunaona serikali pia hija budget kwa hii pesa, naona maisha ya kina mama ina, ina, it is more in danger. And therefore Na awareness yote iko budgeted in our national budget because akina mama uh, 52% of our population ni akina mama na still kutoka kwa hii 52 uh, 52% we also have a very big almost half of it again being at a reproductive health age. Na mwisho kabisa, naona kwamba wewe ni mratibu unatetea haki za masomo na, na akina mama hasa, unafanya nini katika shughuli za kuwasaidia wanawake? Um, kazi yenye ninafanya ya akina mama kwanza ni kuelimisha uh, na ndio wajue katiba yetu yenye ya, ya ilipitishwa mwaka wa 2010 vyenye ime, imeshughulikia mambo ya akina mama. Pili, kazi yetu ni ya kufuatilia sheria zenye ziko kwa bunge zenye zinapitishwa kila siku kuhakikisha ya kuwa, uh, mambo yenye yote kwa nchi na afekta kina mama iko kwa sheria. Kwa hivyo tumekuwa tukifanya kazi na, na, na county government uh, kwa kaunti kadhaa uh, kama kaunti nane hivi, lakini hata National Assembly tunafanya na shirika kama Kiwopa. Kuna kina mama wenye wako elected na nominated, ndio sheria zenye zote zinapitia zinapitishwa bungeni zina tunahakikisha ziko na zimeangalia mambo ya kina mama. Pili, tunaelimisha um, wenye wako kwa ofisi za serikali za county, za national government, that wakipanga wakipangilia aidha mambo ya budget either, ama policy zingine wanahakikisha kuwa mambo ya kina mama uh, iko na budget iko na imekuwa prioritized uh, kama ni vitu ya na nikisema mambo ya hospitali, kama tuko kaunti ya Isiolo, tuko kaunti ya Narok, kwenye akina mama saa zingine wanachukua muda mrefu sana. Sometimes, even a day or two, uh, na mama anataka kujifungua, saa zingine uh, along the way watoto wanakufa, which is very very sad, so tunafanya na hizo kaunti ndio hakikishe ya kuwa wako na bajeti ya kutosha ya kuandika daktari na still services zingine kama kujenga hospitali. Uh, zote ziko zimewekwa kwa budget ya kaunti. Asante sana Lea Wangeshi, kazi mnayoifanya ni kazi nzuri. Lakini awali niliweza pia kupata nafasi kidogo naye Akech Aimba, ambaye ni mratibu wa Pearls and Treasures, shirika linalolinda haki za wajawazito, na akasema kuwa ijapokuwa hakuwa na muda wa kutosha kabisa kuweza kufanya mahojiano na sisi, alisema kwamba yeye shirika lake linaunga mkono hatua hiyo ya Trump, akisema kuwa utoaji mimba haufai kabisa kufadhiliwa ama shughuli kama hizo barani Afrika. Kwa hivyo, akisema hatua ya Trump inaendelea hata zaidi kusaidia kulingana na shirika lake linavyotaka na naona kwamba muda umewadia wa kuweza kuingia katika uh, sehemu ya pili ya Kwa Undani. Na usiondoke, ili tuweze kuangalia na kutathmini swala la pili. Karibu sana kwenye sehemu ya pili ya kipindi cha Kwa Undani kupitia Idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika. Kombe la Afrika limemalizika hapo jana kwa ushindi wa Cameron dhidi ya Misri. Kwenye studio ninaye mwenzangu Idi Ligongo ambaye atatueleza mambo yalivyokuwa. Karibu Idi, nini ulichokiona tofauti wakati wa mchuano wa kombe la mwaka huu? Je, Cameron mwanzoni ilionyesha umahiri wa kuweza kufikia wa kiwango walichofikia hapo jana? Uh, Harison Kamau, ni kwamba michuano ya kombe la mataifa ya Afrika kama ulivyozungumza imemalizika e, hapo jana e, katika nchi ya Gabon kwa Kamerun kuweza kuifunga timu ambayo inashikilia rekodi ya kulichukua kombe hilo e, kwa mara nyingi, timu ya Misri kwa jumla ya magoli mawili kwa moja. Na kamerun vilevile vile imeweza kufanikiwa kufika uh, e, fainali mara baada ya kuifunga timu ngumu kabisa ya Ghana ambayo nayo iliweza kufungwa na timu ya Burkina Faso siku ya Jumamosi katika ule mchezo wa kumtafuta mshindi wa tatu ama ile medali ya shaba. Lakini kikubwa ni kwamba kwa mwaka huu mashindano haya pengine yalionekana kukosa msisimko kidogo, kwa sababu awali mashindano haya yalikuwa yamepangwa kufanyika nchini Libya, lakini kutokana na hali ya kisiasa iliyopo hivi sasa na kutokana na mapigano ambayo yapo ya hapa na pale katika nchi ya Libya, e, shirikisho la kabumbu barani Afrika liliamua kuyapeleka mashindano hayo katika nchi ya Gabon kuhakikisha kwamba yakiwa anafanyika salama, na hatimaye Gabon, ambayo nchi hiyo ilikosa kufanikiwa kufuzu kwenye michuano hiyo kwa njia ile ya kuweza e, kupambana na timu nyingine, walifanikiwa kuingia kama E, wenyeji wa kombe hilo. Lakini Kamerun kikubwa ambacho kina e, zungumzwa ni juu ya baadhi ya wachezaji wa, wa, wa Kamerun kukataa hapo awali kujiunga na timu hiyo, mmojawapo akiwa ni mchezaji wa timu ya uh, Liverpool ambaye aliweka bayana kwamba hatoweza kushiriki na kutangazwa kwamba amestaafu e, kucheza soka la kimataifa, kitu ambacho alileta eh, tafrani kidogo baina ya shirikisho la kabumbu duniani FIFA na vilevile vile, eh, shirikisho la kabumbu nchini Uingereza eh, yaani eh, FA kwa kiujumla wakisema kwamba mchezaji huyo hakuweza ha, ha, haruhusiwi kushiriki katika michuano hiyo ya, ya kombe la, la, la, la Uingereza kwa sababu amekataa kwenda kucheza, kucheza timu yake ya taifa mpaka pale mashindano ya Afrika yatakapomalizika. Uh, Idi Ligongo, kuna swala la Afrika kuwa kwamba imegawanyika katika masehemu, kuna mataifa yaliyo chini ya jangwa la Sahara na kuna mataifa yaliyo juu ya jangwa la Sahara. Wakati wa michuano kama hii, unaona kama kuna mvutano ama, kila upande unataka kujivutia ushindi kwa upande wake. Nam na kama unavyojua Afrika jinsi ilivyo eh, eh, kuelekea kaskazini mwa jangwa la Sahara yapo mataifa mengi ambayo yana asili ya Kiarabu, lakini kusini mwa jangwa la Sahara ndiyo mataifa mengi ya Afrika. Na kwa mujibu wa takwimu ambazo, eh, zimeone, zimeonekana mara baada ya fainali hile, inaonyesha kwamba waafrika wengi wa kusini mwa jangwa la Sahara walikuwa wanataka Kamerun kuweza kuona ikifanikiwa kuchukua kombe ile. Na Kamerun imekuwa na historia ndefu sana ya ya kuwa na timu nzuri eh, lakini japokuwa wamechukua mara chache sana kombe lile eh, ukilinganisha na timu kama Misri ambayo kimataifa, tukizungumzia kwa mfano kombe la dunia, haina historia kubwa kama ilivyokuwa Kamerun, japokuwa yenyewe ndiyo nchi ambayo imechukua kombe lile mara nyingi zaidi. Kwa hiyo watu walikuwa wanataka kuona kwamba Kamerun inaweza kuchukua lile kombe kwenye laini ya simu ni naye mwenzetu George Njogopa. George Njogopa, karibu sana kwa undani tunapozungumzia hali ya michuano ya Africa Cup of Nations ambapo Cameron waliweza kujipatia ushindi. wewe ukiwa katika bara la Afrika sasa hivi tunavyozungumza, je, maoni na matarajio ya wengi yalikuwa kama mambo yalivyotokea ya, ya hapo jana Mkamao. Ni kweli matarajio maoni, hasa akitizama mchezo wa nusu fainali kati ya bukinafaso na Misri, mchezo ambao ulimalizika kwa mikwaji ya penat, na misri ilifaulu kuingia fainali kwa kuiondosha bukinafaso kwa penati baada ya kwenda sare dakika tisini na zile za nyongeza. Kwa kiwango kikubwa mchezo ulikuwa umetawalia na bukinafaso, lakini bahati mbaya ili kuenda kwa Misri, na hadi mambo yalivyokwenda jana pia, ukitizama mchezo kwa kiasi kikubwa, Kameruni walicheza kila pahala kwa sababu hata viwango vya kumiliki mpira ni sitina tatu huko, lakini cha kushangaza ghafla Misri walipata bao mapema, watu wakaanza kuhisi yale yaliyotokea katika mchezo wa Burkina Faso yaweza akarejelea tena, kwa Misri kuondoka na kombe hili. Lakini bahati nzuri washambuliaji hodari kabisa wa timu ya taifa ya Cameroon, wengi wakicheza ligi ya nyumbani, waliweza kupata bao la kusawazisha baadaye. Kunako dakika themanini na kenda ndo tena mambo yakasha iva. Uh, wakapata bao la pili ambalo ndo kweli ilidhihirisha kabisa Cameroon safari wanaondoka na kombe katika historia ya kandanda. Bahati mbaya limeingia katikati, sijua labda pengine amedadisi Misri ni mfalme wa soko kwa miaka mingi katika kandanda la Afrika, lakini ilimsikia kwa punde ili ligongo akidadisi kwamba timu hii inatamba sana Afrika, lakini katika kombe la dunia imekuwa ikiangukia pua mara zote aweze kuchomoza, na kwa kuzingatia matokeo haya mara zote kandanda barani Afrika linabadilika kila wakati. Timu hii ya Bukinafaso, nakumbuka miaka ya tisini mwishoni ilishawahi kufungwa na timu ya taifa ya Tanzania wakati wa Maksimo, kocha kutoka Brazil. Lakini cha kushangaza mara hiyo wamekwenda kuingia hata <laughs> kucheza nusu fainali katika Kombe la Afrika. Sasa kumbe mambo yanabadilika kila wakati. Georgi njogopa, mi nakumbuka sana hiyo mechi baina ya Tanzania na Bukinafaso. Kwa kweli unajua, kwa mara ya kwanza ndiyo, nilihisi kwamba naug ugonjwa wa moyo kwa sababu wale jamaa walikuwa wanapiga zinagonga besela. Kwa kweli, Mwenyezi Mungu alikuwa na Tanzania siku hiyo, ama hakika hata wapelekwe bungeni, kwa sababu mpaka kwa mara ya kwanza bunge nayo likachangua shughuli zake ili kuweza kuwaruhusu timu ya taifa ya Tanzania kwa kufanya hatua ambayo waliifikia ile, mpaka wakaingia bungeni kama walivyosema. Lakini nashangaa safari hii Burkina Faso wanacheza kandanda muro kabisa, tofauti na timu ya taifa ya Tanzania ambayo mpaka wakati bado inaimba, tunakumbuka fainali za Lagos miaka iliyopita, miaka naenda rudi, mpaka leo bado timu za Afrika Mashariki hazijafanya uzuri na pengine bila shaka ilipoondolewa timu ya taifa ya Kongo ambayo ilionyesha uhai mkubwa, matumaini katika kanda ya Afrika mashariki na kati, hata eneo la maziwa makuu yameshatoweka kabisa, kwa sababu Uganda ilikuwa timu ya kwanza mapema kuyaaga michuano hii, ilifanya uzuri lakini ikashindwa kusonga mbele, ikabaki Kongo na ikaondoka. Kwa hiyo barani Afrika soka limekaa pande mbili kaskazini mwa Afrika na magharibi mwa Afrika. Nadhani haya mambo bila shaka yatahitaji kufanyiwa uh, mjadala mzito kuweza kufahamu kwa nini eneo hili la kusini mwa Afrika mara zote linatoweka katika ramani ya soka. Nakubaliana nawe John Jogopa, na kweli muda ndio unaotupa kisogo, lakini mwenzangu Idi Ligongo mwanzoni alikuwa amesema kwamba wakati huu hakukuwa na msisimuko kama ilivyo kawaida. Sijui kama kwa kifupi kabisa, wewe uliona kwamba wakati huu hakukuwa na msisimuko kama siku zilizopita? na unga mkono hoja kwamba nikitizama, uh, sijapata ile hamasa ya kuona kwa mashabiki wa kandanda wakizungumza katika vijua vya soka kwamba fainali ya safari hii wakitajwa wachezaji wakiwazungumza, bila shaka kwa sababu shirikisho la kandanda barani Afrika kafu limetia ngumu badaima kubadilisha ratiba ya michuano hii kwa sababu inagongana na ligi mbalimbali zinazochezwa barani Ulaya na au. Kamau uko Marekani, lakini Afrika wana wazimu mkubwa wa ligi za Ulaya, hasa Uingereza na e, Hispania. Kwa hiyo wakati zote timu hizi za soka zinaposhuka dimbani katika nchi zao, mashabiki wa kandanda wazimu wanaopeleka kule kule na wanasahau ligi zao, michuano mikubwa ya barani Afrika kama ya AFCON. Kwa hivyo uko katika vijio vya soko ulikuwa mdogo sana, ukizingatia na miaka ya nyuma, labda pengine kukosekana kwa wachezaji wenye majina makubwa kama enzi zile, kina Eto, kina Didie Drogba, kina Uh, Yaya ya tu na wengine wengi katika nyakati zile, kwa sababu safari hii kulikuwa na wachezaji wenye majina ya kawaida tu katika kandanda, ukiacha wachache. Asante sana, asante Leicester City, uh, Liverpool na Arsenal wachache. Asante sana, George Njogopa. Kwa hakika tutatafuta muda tueleze kabisa na tuangalie kwa kina kuhusu uh, kombe la uh, bara Afrika, lakini kabla hatujamalizia, Eid Ligongo uh, Patriots wameweza kuchukua mchezo wa jana wa miguu yani American football. Hapo jana ulijionea mwenyewe ambapo Falcons walifanya mambo lakini mambo yakawaendea mrama dakika za mwisho mwisho. Naam, uh, na tukio hili ambalo limefanyika jana hapa Marekani la kimichezo ndio tukio kubwa kabisa la kimichezo hapa eh, Marekani, yaani fainali ya mchezo wa American football ama maarufu inafahamika kama Super Bowl, na mara nyingi imekuwa ikitokea, ni historia ndicho ambacho kinaangaliwa sasa. Kwa jana mchezaji nyota wa timu ya eh, New England, Tom Brady, mm -hmm. ameweza kufanikiwa kuweka historia ya kuwa mchezaji mwenye aliochukua ubingwa mara nyingi kuliko mchezaji yeyote yule katika nafasi yake ile kwa kuweza kuifunga timu ya Indiana uh, Atlanta Falcons. Falcons. Lakini vilevile vile kikubwa ni historia iliyowekwa ni ya kuweza kufanikiwa kuwa nyuma kwa jumla ya magoli ishirini na matano na kuweza kusawazisha na kufika kuwa mbele ya timu ya pinzani. Kitu kingine ambacho labda watu wengi hawajui ni kwamba mwenye timu ya Falcons yule Falcons Arthur uh, uh, uh, Black aliweza kuwalipia wafanyakazi wake wote 270 gharama ya kuenda kutazama ule mchezo kule Houston na kuwalipia hoteli na pia tikti ambayo inaweza patikana ya chini kabisa ilikuwa ni elfu tatu za dola, na kwa hivyo alitumia jumla ya elfu nane za dola katika shughuli. Na kingine ambacho ch cha kuzungumza zaidi eh, ni kwamba wakati inaanzishwa mwaka 67 eh, tangazo la sekunde 30 ilikuwa ni dola elfu arobaini, lakini jana ilikuwa ni dola milioni tano. Mambo yamebadilika kabisa. Na washukuru wote walioweza kushiriki idli gongo yulelea wangeshi George Njogopa kutoka hapa studio. Jina langu Harrison Kamau, nikikutakia usiku mwanana usio na bughudha, kutoka Washington DC. Nam hayo yalikuwa ni marudio ya kipindi cha kwa undani kutoka idhaa ya kiswahili ya sauti amerika washington dc basi msikilizaji kabla ya kukamilisha kabisa matangazo haya hebu tupate kibao kizuri cha muziki ni mwanamuziki starboy akishirikiana naye wizkid wanakuambia karo um, karo mambo hayo msikilizaji pata vitu jina langu ni