Kipaumbele tunashughulika na dawa za aina zote, lakini tunashughulika na bangi na mirungi kwa sababu hizi dawa zinapatikana hapa nyumbani kwa bei nafuu na zinawaumiza Watanzania wengi. Lakini pia bila, bila kupunguza mapambano ma, ma, tutapambana pia na heroin na kokeini na dawa zingine ambazo zinaathiri watu.