Muhamed, asante sana kuzungumza nasi. Kwanza kabisa, kama tunavyojua, uchaguzi wa awali au duru ya awali ilifanyika jana Jumapili, na matokeo yanaonyesha kwamba yule mgombea wa msimamo wa kati Macron na yule wenye