Ni yale ambayo yamenenwa hapa kuhusu ajali za barabarani, na kwa ukweli zimeongezeka. Mi nataka niseme ya kwamba kama serikali sisi tutaendelea kujaribu kufanya vyovyote kuhakikisha ya kwamba hizi ajali zinapunguka, na leo hii nataka nitangaze hapa ya kwamba kama serikali tumeamua na tumesema, na ndio tuweze kuona kama we can get better order also in the operations za maofisa wetu ambao wanatenda kazi ya traffic, ya kwamba maofisa wote wa NTSA ambao wamekuwa mabarabarani, hawa wote sasa warudi, kazi ya traffic iwachiwe polisi. Kwa hivyo hiyo nataka kusema.