Kitu kimoja ambacho nataka niwakumbushe watanzania wenzangu kwamba Tanzania tuna kitu kinachoitwa kwa Kiingereza police force, hatuna police services. Yani tuna jeshi la polisi ambalo kazi yake ni kusukuma na sio jeshi la polisi ambalo kazi yake ni kutoa huduma kwa wananchi. Hamna kitu chochote cha maana kinachofanyika. Tunaondoka hapa ikiwa ni wiki nzima ambapo kama wao walikuwa na jambo lolote la msingi kufanya ndani ya wiki nzima wangelikuwa na uamuzi. Tuna mawasiliano nao, wangeliweza kutuambia kwamba labda leo hatujafikia hatua hii, mje siku fulani. Kwa hiyo inaonekana tu ni kwamba usumbufu, kwani kufanyiana usumbufu. Sasa basi, tutaendelea kuripoti kulingana na fursa itakavyojitokeza. Pia sisi ni binadamu, miili yetu ina damu. Kwa hatuwezi tukagaranti leo au kesho kwamba nani atakuwa mzima na atakuwepo siku zote atafika. Kwa hiyo kikubwa e, kabisa ni kwamba wale wanaoweza kupatikana kwa wakati, kama kuna kesi, basi wafikishwe kwenye mahakama, wasomewe shtaka lao. Ukishawasomewa shtaka letu, tutajua nini kinaendelea mbele.