Gwenevere Mann alifanyiwa upasuaji kuondoa uvimbe kwenye ubongo, alipata mshtuko wa moyo mara mbili na matokeo yake amepoteza kumbukumbu. Gwenevere anamweleza mpenzi wake wa kiume Yasir Salem kuhusu anavyojitahidi kuishi katika hali hii ya maisha mapya. Siku zote nina kadi ndani ya mfuko ambayo inanijulisha leo ni tarehe ngapi. Lazima niandike ninapokula, kwa sababu mara nyingine naweza kula chakula cha mchana mara tatu kwa sababu sikumbuki kama nimeshakula. Madaktari wanasema ubongo wangu unaendelea kupata nafuu na itachukua kiasi cha miaka miwili, lakini chochote ambacho hakitarejea katika kumbukumbu -kumbu yangu hakitarejea tena. Kwa hiyo ulifanyiwa upasuaji Novemba mwaka elfu mbili na nane, sio ndiyo? na kwa hiyo maisha yangu yote nitaishi hivi. Kitu ambacho kinanitia hofu sana ni mawazo kwamba kuna siku nitaamka na nitakuwa na umri wa miaka themanini na sitakumbuka miaka arobaini ya mwisho katika maisha yangu. Unakumbuka mara ya kwanza ulipotoka katika upasuaji? Najua kwamba siku zote nilikuwa nafikiria nilikuwa San Francisco. Hivyo vitu vinaitwaje, unakumbuka? Vikwazo? Ndio, ndiyo, ndiyo. Unakumbuka kikwazo kingine ambacho nilikuwa nacho Ulikuwa ukidani kuwa mfanyakazi mwenzako Barbara alikuwa mama yako. Ndiyo kweli, ingawaje yeye ni wa rangi tofauti na wewe. Ndiyo kweli. Kulikuwa na wakati mmoja ulichanganyikiwa kwa sababu ulidani tumeachana. Nilikuuliza kwa nini unadani unakaa nyumbani kwangu, ukasema kwa vile tunaelewana vizuri <laughs> ndiyo. Samahani kuhusu hilo. Hamna neno, usijali na yote uliokuwa unanifanyia, shukrani, hilo limeshaondoka mimi pia nashukuru sana mambo yote mazuri. Kwa hiyo kuna mambo yoyote mazuri ambayo yamekuja kutokana na kupoteza kumbukumbu ambayo unaweza kuyakumbuka? Ndiyo, nilikimbia kwenye New York Marathon na wewe mpenzi wangu. Moja ya mambo ambayo nilikuomba unisaidie nisiangalie alama za maili wakati nikikimbia, na huku nikikuuliza nimekimbia umbali gani muda wote uliniambia kama dakika kumi au kumi na tano. <laughs> Kwa kweli ilifurahisha sana, na tulipofika mwisho, mimi na wewe tulikuwa tukikimbia mpaka kwenye mstari wa mwisho, nilianza kulia kwa sababu nilikuwa na furaha kubwa. Unajua, nilitumia muda mwingi kujiuguza majeraha na nilihisi vibaya kuhusu mambo ambayo nimepoteza, lakini kukimbia marathon inaonyesha bado niko katika mawazo yangu. Nakumbuka mengi.