Bondia Mwakinyo ni bondia anayechupukia, ni kijana mdogo wa miaka ishirini na tatu. Kambi yake hasa iko iko iko Tanga, na kwa promota mkubwa anaitwa Ali Mazoa, ndio mtu aliyevumbua kipaji chake. Ni bondia ambaye amecheza amecheza Namibia, amecheza Ujerumani, amekuwa bingwa wa WBA. Ni bondia ambaye anachupukia, hana historia kubwa sana lakini historia yake ndio sasa hivi inaanza kutengenezwa. Sasa ameonekana duniani na huenda akafuatiliwa sana. Mnajitayarisha vipi kumtayarisha kushiriki katika ndondi za hali ya juu sehemu mbalimbali? Tunasubiri arudi, akirudi, tunataka tukae na serikali hasa waziri Mwakembe, ambaye amekuwa ni mfuatiliaji sana wa michezo. Kwa hiyo mimi kwa mawazo yangu kama, kama agent nafikiria tumtafutie ubingwa wa WBC. nafikiri tumwandalia ubingwa wa WBC hapa Tanzania. E, tutaomba msaada kwa serikali kupitia waziri e, na tuko tayari kuomba vile vile msaada hata kupitia waziri mwomba rais kama tunaweza tukamwandalia pambano hapa hapa Tanzania la ubingwa wa WBC. Hii nafikiri itakuwa itakuwa ni hatua nzuri sana, kwa sababu hata dunia itasimama ita kuona kwamba Hassani Mwakinyo anagombea ubingwa wa WBC, ambaye ni mkanda mkubwa sana duniani kwa hiyo akipata ubingwa wa WBC itakuwa ni hatua moja ya ya ya ya Hassan Mwakinyo kuelekea kwenye mafanikio, kwa sababu kwenye uzito wake wako mabondia wakubwa sana kama akina Amerikani, akina Mayweather, akina Manny Pac yao. Kwa hiyo ni, ni, ni njia moja ambayo inaweza ikampeleka itam, itam, katika ramani ya dunia ya ngumi za kulipwa.