Hii ni Kwa Undani, kutoka idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika. Karibu msikilizaji wetu kupitia radio na Facebook live stream, katika muda mwingine ambapo tunaangalia habari muhimu kwa undani zaidi. Leo tunaangalia mkutano unaoendelea wa Baraza Kuu la Umoja wa Mataifa katika jiji la New York hapa Marekani, na katika sehemu ya pili tutaangalia sera mpya iliyozinduliwa hii leo na chama kikuu cha upinzani nchini Tanzania, CHADEMA ninayokaribisha mimi ni Idi Ligongo nam. Karibu katika Kwa Undani, ambapo leo kama nilivyokueleza, tunaangalia baraza kuu la Umoja wa Mataifa linaloendelea jijini New York ambapo rais wa Marekani alihutubia baraza hilo leo asubuhi. Katika hotuba iliyokuwa ikisubiriwa kwa hamu na ulimwengu, rais Trump katika hotuba yake amegusia masuala kadhaa na kuendelea kusisitiza msimamo wa Marekani katika masuala ya ulinzi wa amani ya dunia, biashara, migogoro ya muda mrefu katika Mashariki ya Kati na namna taifa hili la Marekani linavyojikita katika usimamizi wa masuala ya nishati. Rais Donald Trump katika hotuba yake ya nusu saa ambayo ameitoa kwa mara ya pili katika baraza hilo toka aliposhika wadhifa huo hapo uh, mwaka jana, Donald Trump ameeleza ameendelea eh, kuitaja nchi ya Iran na kudai kwamba bado inaendelea kuleta hofu kwa majirani zake na kuna uwezekano wa kuwekewa vikwazo zaidi kwa taifa hilo ambalo mkataba wake wa na Marekani katika kusimamisha programu zake za nyuklia Upombatatani licha ya mataifa mengine yaliyoshiriki kwenye mkataba huo kuendelea kuwepo. Vilevile amegusia suala la kuhamisha ubalozi wa Marekani wa Israel kutoka Tel Aviv kwenda Jerusalem, ambapo ametetea msimamo wake huo katika hali ambayo bado imeendelea kuzusha uh, mjadala mkubwa, na licha ya kuendelea kuahidi kwamba Marekani itakuwa mstari wa mbele katika kuleta suluhu ya mgogoro wa Israel na Palestina. Katika masuala ya biashara, ameendelea kusisitiza sera ya Marekani kwanza kwa kusema sasa imefika mwisho kwa mataifa mengine yanayofanya biashara na Marekani kunufaika zaidi ya Marekani, kwani kwa sasa amesema anataka kuona Marekani nayo inapata faida inayostahili na si kunufaisha wengine. Katika hilo aligusia kwamba Marekani imeshapoteza takriban ajira milioni tatu na kuwapa kwamba jambo hilo haliwezi kuendelea na kuvumilika ameendelea kueleza msimamo wa Marekani kwa Russia hasa katika masuala ya vikwazo uh, kwamba endapo Russia haitobadilika na mwenendo wake, basi itaendelea kukabiliwa na vikwazo. Katika hili amegusia Ujerumani ambayo uh, taifa amedai kwamba lisipo uh, jinasua katika suala zima la nishati, basi litaendelea kuitegemea Russia katika nishati yake ya kuendesha viwanda vyake lakini lingine ambalo uh, limeshtusha wengi ni kuitaja mahakama ya kimataifa ya ICC kwamba haina mamlaka ya kuisimamia ama kushughulikia Marekani katika mambo ambayo Marekani ipo uh, mstari wa mbele katika kujilinda. Suala hili ambalo mataifa mengi viongozi wa taifa, wa mataifa ya Afrika wameshakuwa wakieleza wakieleza kwamba wana wasiwasi na utendaji kazi wa mahakama hii, amesisitiza kwamba Marekani haitaendelea kulipa zaidi ya asilimia ishirini na tano ya mipango ya ulinzi wa amani na kuzitaka nchi nyingine kuhakikisha zinatimiza wajibu wake katika kulipa kile ambacho wanastahiki kulipa. Katika laini ya simu tunaanza na Profesa David Monda ambaye amelifuatilia hotuba ya rais wa Marekani Donald Trump. Kile ambacho umekisikia kutoka ka, kwa rais wa Marekani Donald Trump katika baraza kuu uh, la umoja wa mataifa ni cha kushtukiza ama ni kitu ambacho kimetarajiwa? Na je, kweli kauli zake ambazo amezitoa leo zinaweza kubadilisha mtazamo, hasa kwa mfano taifa la Iran ambalo amelizungumzia na ameonyesha ukali wake? Uh, kwa, kwa maoni yangu nafikiria ya kwamba uh, jambo hili uh, ni jambo nyeti, lakini siku sikustaajabishwa na yale Bwana Trump alikuwa ameyasema maneno haya yalikuwa yametarajiwa, uh, hususan uh, msimamo wake wa kuendeleza vikwazo vya kiuchumi kwa taifa la Iran, na pia msimamo wake dhidi ya Korea Kaskazini na kuwepo kwa majadiliano kuhusu um, uh, sera zake za kinuklia na kujenga mabomu ya nyuklia kule Korea Kaskazini na Rais Kim Jong Un wa Korea Kaskazini. Tumeona kwamba tofauti na hotuba ya mwaka jana ambayo ilikuwa na maneno makali kwenda kwa Korea Kaskazini, mwaka huu Korea Kaskazini ameizungumza kama taifa ambalo linaelekea katika mwelekeo ambao ni mzuri, hasa akigusia ili mikutano ambayo imeshafanyika baina ya kiongozi wa Korea kusini na kiongozi wa Korea wa Kaskazini, kwamba ni mwelekeo ambao dunia nzima ingependa kuona, lakini cha msingi ni kuona kwamba Korea Kaskazini inaendelea na kuachana na mpango wake wa silaha za nyuklia. Sasa kwa mabadiliko haya ya mtazamo wa Korea Kaskazini, ni kwamba hiki ni kitu ambacho kwa namna moja ama nyingine kinaweza kukubalika na mataifa mengine ambayo kwa siku za karibuni yameonyesha uh, kuwa na kidogo na mashaka na Rais Donald Trump, hasa mataifa ya Ujerumani ya, ya, ya, ya, ya Ulaya. Nafikiria, uh, hili changamoto la like Korea Kaskazini litaendelea. Uh, Bwana Trump tusahau ya kwamba hotuba yake kwa uh, Umoja wa Mataifa hususan imelenga uh, wale wafuasi wake hapa Marekani. Uh, mwisho wa mwaka huu kutakuwa na uchaguzi wa bunge hapa Marekani na anajaribu kuendeleza sera zake na kuonyesha kwamba utendakazi wake unaendeleza kuweka Marekani mbele, lakini kwa Korea Kaskazini hususan Uh, msimamo wake wa kuendeleza teknolojia za kinyuklia nafikiria, utendakazi au utekelezaji wa uh, vikwazo vya kiuchumi utaendelea kudorora kwenye kiwango ambapo Marekani na mataifa mare, ya magharibi yanaona ya kwamba uh, Korea Kaskazini inaendelea in, ku, kupunguza zana zake za kinuklia na kwa swala la Ujerumani ambalo amegusia, na kabla ya hapo aligusia kwamba katika utawala wake amefanya mambo makubwa, jambo ambalo kwa namna moja ama nyingine lilionyesha kuleta msisimko kidogo kwa uh, wale wajumbe ambao walikuwa kwenye mkutano. Sasa tuone kwamba pengine Marekani hivi sasa e, itakuwa ikinyoshia kidole Ujerumani na Ujerumani pengine kwa namna moja ama nyingine kunyonyeshea kidole Marekani. Nafikiria, uh, mataifa haya mawili yana sera moja, ni marafiki, lakini nafikiria kwa upande wa Bwana Trump anataka kuwe na mabadiliko kwenye sera za Ujerumani hususan ikilinganishwa na vile Ujerumani inategemea Urusi kwenye sekta yake ya nishati uh. Jambo jingine pia kwenda mbele uh, lazima lisisitizwe ni hili suala la ICC mahakama kuu. Bwana Trump uh, amesisitiza kwamba Marekani haitawekwa chini ya vikwazo vya ICC. Wa Marekani wanaogopa ya kwamba huenda raia au wanajeshi wa Marekani wakafurushwa na kuwekwa mbele ya mahakama kuu. Na Marekani na bwana Trump uh, kwa ujumla wanafikiria kwamba Uh, uh, uh, mambo kama haya kupeleka Wamarekani ICC kwa shutuma kadha wa kadha, huenda ikadhoofisha nafsi uh, au masilahi ya Marekani ulimwenguni. Uh, Je, hili la ICC unadhani linaweza likawa ni mtaji kwa viongozi wa Afrika ambao baadhi yao wameonyesha kutokubaliana na kile kinachoendelea ICC na wengine ambao wameshatishia mara kadhaa kujiondoa katika mkataba ambao umeunda mahakama hii? Twasema mataifa ao yale madola makuu huwa yana shinikizo kubwa kwenye, uh, utendakazi wa ICC kwa hivyo, uh, hata ingawa marais wa Afrika wengi wao au mataifa madogo pengine watasema ya kwamba wamefurahishwa na msimamo wa Trump, tusahau ya kwamba pia madola makuu, ikiwa kwenye misingi yao au masilahi yao kuweza kufanya kazi na ICC wao wanaendelea mbele na ICC na vikwazo vya ICC, lakini ikiegemea kwenye haya madola makuu kama Marekani na Umoja wa Ulaya huwa wanakataa masharti ya ICC kwa hivyo, ni kama ni kupiga chenga chenga, chenga, chenga, chenga za za kisiasa. Marekani ikiwa inafikiria kwamba ICC inaendeleza nafsi zake, maslahi yake, huwa inaenda barabara na msimamo wa ICC, lakini ikiona kwamba maslahi yake Marekani zinapingwa na ICC, huwa inapinga Marekani inapinga msimamo wa ICC. Asante sana profesa Davin Monda kwa kutueleza hilo. Na hivi sasa moja kwa moja tujiunge na mwanahabari wetu Mkamiti Kibayasi ambaye yupo eh, katika baraza kuu la Umoja wa Mataifa jijini New York kutueleza yale ambayo yanajiri, eh, kwa upande mwingine ukiacha hotuba ya rais Donald Trump. Mkamiti Kibayasi, tueleze uh, kile ambacho pengine mataifa ya Afrika hii leo yamekifanya uh, hapo katika baraza kuu la Umoja wa Mataifa Idi kinachosubiriwa hivi sasa ni hotuba ya rais Joseph Kabila wa jamhuri ya kidemokrasia ya Kongo, ambaye kupitia mshauri uh, wake ka kupitia mshauri wake wa ndani kabisa Kikaya bin Karubi anaeleza kwamba rais Kabila ambapo huenda hii ikawa ndio hotuba yake ya mwisho kwa uh, mwaka huu katika jengo hili la Umoja wa Mataifa, anatarajiwa kueleza mafanikio ya hali ya nchi yake tangu alipochukua madaraka mpaka hivi sasa. Na pia kitu kingine ambacho amezungumzia ni kwamba uh, rais Kabila atalieleza uh, ubaraza katika Uh, kikao hiki cha Umoja wa Mataifa kuhusiana na, na kikosi cha MONUSCO ambacho kipo nchini humo, kwamba nchi ya DRC inataka kikosi hicho cha MONUSCO kuanza kuondoka polepole. Vilevile, Kabila anatarajiwa kuelezea uh, hali ya uchaguzi inavyoelekea katika uchaguzi mkuu unaotarajiwa kufanyika hii Desemba mwaka huu, kwamba wanadai wa Kongo wenyewe wanataka masuala ya ndani ya Kongo yasiingiliwe na mataifa ya kigeni, na kwamba wao wako tayari kuendesha uchaguzi mkuu kwa rasilimali walizonazo. Hebu tumsikilize huyu mshauri Kikaya bin Karubi alivyokuwa akisisitiza kile ambacho Rais Rabila atakizungumza na kisha nitarudi kuelezea zaidi. Raisi tasema mbele ya wa raisi wote wa dunia nzima, uh, namna gani aliongoza Kongo, namna gani alikusanyisha Kongo pamoja, namna gani alitenge, anatengeneza Kongo na hivi atapatia sasa raisi wa sasa uongozi wa, wa jamhuri ya kidemokrasia ya Kongo. Atasimulia pia kuambia maneno ya, ya kuhusu uchaguzi Kongo. Tulikamata decision ya kufanya uchaguzi sisi wenyewe, hatuna lazima ya mtu wowote kutusaidia kufuatana na maneno ya Monusco. Tunasema kama walifika, walitusaidia kweli, walifanya kazi, lakini saa yao kuondoka ina timu inaenea, na ni hivi uh, mwezi wa tatu mwaka kesho tutakuja hapa kusimulia pamoja na ONU, ili tusikilizane namna gani wanaanza, wanaweza kuanza kuondoka Kongo polepole polepole. Nam sasa, mkamiti kwa haraka haraka, labda ungetueleza kwa hali ya mambo jinsi inavyokwenda hapo. Umegusia uh, rais Joseph Kabila, ndiyo hotuba yake inasubiriwa. Kwa viongozi wengine wa Afrika, hali ikoje? Viongozi wengine wa kiafrika ambao wanatarajiwa kuzungumza hiyo kesho ni rais wa Kenya Uhuru Kenyatta, hali kadhalika pia yuko waziri wa afya wa Tanzania Umi Mwalimu, ambaye yeye anatarajiwa kuzungumzia Uh, suala la afya ambalo litakuwepo katika mkutano huu wakizungumzia magonjwa ya kuambukiza wakilenga hasa namna ya kutokomeza ugonjwa wa kifua kikuu. Na nje ya jengo hili la Umoja wa Mataifa, wakati haya mambo yakiendelea, kumekuwa kuna raia mbalimbali mbali ambao pia wameshika mabango uh, wakielezea kwamba Umoja wa Mataifa wanataka uchukue hatua za kueleweka na zinazostahili kuhusiana na suala la Syria kwani wamechoshwa kuona kwamba ni maneno tu yamekuwa yakizungumzwa. Hali kadhalika kuna raia wengine ambao pia wameshikilia mabango yaliyoandikwa iacheni Irani iwe huru, msiingilie Irani. Haya ndio mambo yanayoendelea hapa mjini New York wakati mvua kubwa ikiwa inaendelea. Asante sana, asante sana Mkamiti Kibayasi, na poli na mvua hata sisi hapa Washington mvua bado inatukimbiza kweli kweli. Basi tunakamilisha sehemu ya kwanza ya kipindi hiki cha Kwa Undani. Tutakaporejea tena, tutaingia katika sehemu ya pili ambapo tutaangalia uh, sera mpya ya mwaka 2018 iliyozinduliwa na chama cha Demokrasia na Maendeleo, CHADEMA. Naam, karibu katika sehemu ya pili ya Kwa Undani, ambapo katika sehemu hii ya pili, eh, hii leo chama kikuu cha upinzani nchini Tanzania Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA kimezindua sera mpya ya mwaka elfu mbili na kumi na nane. Sera hiyo imedaiwa kugawanyika katika maeneo matatu, licha ya katika maeneo hayo matatu kuna vipengele vingine vingi tu e, ambapo imegusia maswala mengi tu yakijumuisha maswala ya elimu, maswala vilevile vile ya uhuru na hali ya kidemokrasia nchini Tanzania. Lakini sera hii inatoka wakati ambapo, uh, bado haijajulikana kwamba rengo wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA katika kuelekea uchaguzi mkuu wa mwaka elfu mbili na ishirini nchini humo utakuwa ni nini na kile ambacho kitagusia kwa kufahamu undani zaidi wa sera hiyo ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo Chadema ya mwaka huu wa elfu mbili na kumi na nane nilizungumza na naibu katibu mkuu wa chama hicho Zanzibar, Salum Mwalimu, ambapo nikataka kufahamu kile ambacho eh, amekiona ama kile ambacho anaweza kutueleza kwa muktasari juu ya sera hiyo ya mwaka wa elfu mbili na kumi na nane. Tusio kwamba ni sera mpya kwa maana ndio mara ya kwanza Chadema inakuwa na sera, tumeshakuwa na sera mara kadhaa, na hii tunasema kwamba ni toleo la sera la mwaka elfu mbili na kumi na nane ikiwa ni kwamba tumefanya maboresho sera zetu za mwaka elfu mbili na nne Kwa hiyo tunadhani kwamba ulikuwa ni wakati mwafaka, kwa sababu tumeanza kuwa na sera tangu mwaka tisini na tatu mara baada ya mfumo wa vyama vingi na tulikuwa tukielekea kwenye kwenye uchaguzi mkuu wa mwaka elfu moja mia tisa tisini na tano ukiwa ni uchaguzi wa kwanza kushirikisha vyama vingi. Kwa hiyo tumefanya maboresho makubwa kulingana na hali halisi ya wakati huu, kulingana na mahitaji ya wakati huu na mazingira ya, ya wakati huu huu labda ungetueleza kilichomo ndani ya sera ama vile vitu ambavyo vya msingi kabisa mmeviainisha ni nini? Tumeainisha maeneo kumi na mawili ambayo tumeyaeleza kwa kina kabisa kwamba haya ndiyo tunadhani tunapo tukipata, tukipata fursa ya kuongoza Tanzania tukishika serikali, jinsi tutakavyosimamia yataweza kubadilisha uchumi wa nchi, ustawi wa jamii, pamoja na masuala mazima ya demokrasia, haki za binadamu, utawala bora na pia suala la muungano wetu. Kuna eneo la katiba, kuna eneo la utawala, kuna eneo la uchumi wa soko jamii, kuna siasa za ndani, siasa za kijamii, elimu na sayansi afya, usimamizi wa ardhi, kilimo, miundombinu, mazingira na mambo ya nje. Sasa labda tuangalie suala la elimu. Kwenye elimu kitu gani hasa ambacho mnakiangazia? Maanake nyinyi kama chama cha siasa pamoja na wadau wengine wa maendeleo wamesema kuna haja ya mabadiliko ya sehemu kuu tatu ambazo ni elimu, e, afya pamoja na hali ya kisiasa demokrasia kiujumla. Kwenye elimu ni nini hasa ambacho mnakizungumzia? Kwa kweli, kwenye elimu, kwanza tunatambua na hayo maeneo kama ulivyosema, tunatambua sisi, tungetamani tunge sana kuwa na mifumo ya elimu, kuona tunapunguza zile changamoto ambazo kwa sasa hivi zipo katika sekta ya elimu na ambazo zimekuwa zinaleta athari kubwa, sio kwa elimu peke yake, bali pia kwa ukuaji wa uchumi na maendeleo na ustawi wa jamii eh, kwa, kwa, kwa kwa siku zijazo. Kwa hiyo tuna- tunakusudia tuta abuni mikakati mbalimbali mbali ya kuboresha namna na watoto wetu wanavyojifunza madarasani, mashuleni, vyuo vikuu, vyuo vya ufundi na kadhalika, ili waweze kumudu mazingira yao kwa namna yoyote ile na kuweza kuwa tegemeo katika katika jamii yao tunataka tuwekeze katika suala zima la miundombinu. Tunataka tuwekeze katika suala zima la kumwangalia yule mfundishaji na nyenzo za kufundishia, lakini kikubwa zaidi ambacho nataka tukiangalia, sio bora elimu, sio kuangalia namba ya watu ambao wanaoanza darasa la kwanza na wanaohitimu darasa la, la, la, la, la, la saba, lakini tunataka tuangalie ubora wa watu wanaohitimu. Katika ubora wa elimu, ni vitu gani ambavyo mnataka kuvibadilisha ili vilete elimu kuwa katika ubora ambao mnataka? Kwanza ni miundo mbinu kuakisha kwamba tuna, tuna miundo mbinu toshelezi na yenye kukidhi mahitaji ya ya, ya ya katika sekta ya elimu, sio kubabaisha babaisha tu, lakini pia tume- tunaangalia sana ukuzaji wa mitaala e, unaozingatia mazingira mahalia e, sio suala la ku la leo mara mtaala huu kesho mtaala ule. Hapana, sisi tunadhani kwamba lazima tuwe tuna nama tuwe tushirikishe jamii tuwe na tuwe, tuwe na mitaala na ikibidi, e basi kama kuna maeneo ambayo tunadhani yanahitaji mitaala mahususi basi iwepo. Vipi katika suala la demokrasia na afya ambalo umegusia, ni vitu gani hasa ambavyo mnavielekeza katika swala zima la, la, la demokrasia? Kwanza ni jambo kubwa ambalo tunadhani litakuwa ni tofauti kubwa kati ya serikali za Chama cha Mapinduzi ambazo zimewahi kupita na, na serikali ya Chadema kupitia misimamo yetu hii ya kisera ni kutengeneza taifa lenye uhuru eh, uhuru wa kuzungumza, uhuru wa kujiamulia mambo, uhuru wa kushiriki katika maamuzi ya kitaifa, ya, ya kita uhuru wa kuendesha shughuli zao iwe za kisiasa, iwe za kiuchumi, iwe za kibiashara na kadhalika. Kwenye masuala ya afya pia tunataka kuona kwamba rasilimali watu na utoaji wa huduma za afya zinakuwa ni, ni center of health services and health care eh, katika, katika, katika katika nchi yetu, na pamoja na ku, kuimarisha mifumo ya bima na kuweza ku, bima ya afya na kuweza kuzalisha eh, mawazo mengine kutoa bunifu mbalimbali katika ku, ku, ku, ku, kuleta mawazo mapya katika swala so zima la, la la la la la bima ya afya kwa maana ya kwamba tunajua serikali itabaki kuwa na jukumu, na hata kama itatoa huduma e, za bima ya afya, lakini bado lazima sekta binafsi ijengewe uwezo kuweza kuweza kutoa e, bima za afya kwa wananchi na, na kwa, kwa gharama nafuu bila kuathiri ubora na kiwango cha huduma ambacho watanzania wanaweza wakakipata. Maana yake ni kwamba kuwepo kwa sera hii ndiyo itakayosimamia ama ndiyo itakayochochea, uh, kuanzishwa kwa uh, ilani ya uchaguzi katika uchaguzi wa mwaka elfu mbili na ishirini. Bila shaka, bila shaka uko uko sahihi kabisa, na tangu tume- tumezindua leo, pengine swali kubwa la lilokuwa laleta mkanganyiko ni hilo, lakini ni vema wewe kumbe umeliona hivi kwamba e, sasa ilani yetu ya uchaguzi chimbuko lake litakuwa ni misimamo ya kisera tuliyokuwa nayo na, na ndio maana leo tumezindua sera sasa. Huwezi ukapata taarifa nyingi katika misimamo ya kisera hii, tunasema tunatoa uhakika wa uhuru na demokrasia katika nchi. Sasa tutatoaje? pengine watu taka kuona details zaidi zinaweza zikapatikana kupitia eh, ilani yetu ya, ya, ya, ya uchaguzi. Pengine tunapozungumza michakato ya ya, ya, ya kidemokrasia au pengine kuwepo kwa, ya mchakato wa kuwa na katiba mpya, kwa ilani yetu itatoa, hali kadhalika kwenye suala la mazingira, kwenye masuala ya mambo ya nje, kwenye masuala ya usimamizi wa ardhi na na, na, na, na, na kadhalika, huko tutatoa, kutakuwa kuna taarifa nyingi za kuona namna gani tunaweza eh, kusimamia sawa maeneo haya ambayo tumeainisha. Ni Salum Mwalimu, naibu katibu mkuu wa chama cha demokrasia na maendeleo, Chadema, kwa upande wa Zanzibar, akizungumza juu ya sera mpya ambayo imetolewa ya mwaka wa 2018 ya chama hicho cha demokrasia na maendeleo Chadema ambayo vilevile ndiyo itakayoongoza chama hicho katika kuelekea katika uchaguzi wa mwaka wa 2020, ambapo amegusia maswala hayo kumi ya msingi ambayo yamegawanyika katika makundi makubwa matatu. Amesema maeneo ambayo yamegawanyika ni kuhusu sera hilo, ni kulinda uhuru wa wananchi na masuala mengine ya elimu na vilevile vile uchumi wa nchi basi, hapo ndio tunakamilisha kipindi hiki cha Kwa Undani kwa siku hii ya leo, kwa niaba ya wote ambao wamefanikisha matangazo haya, kutoka hapa Washington DC, msimamizi wa matangazo alikuwa ni Khadija Riami, mwelekezi hapa studio ni Saida Hamdun, mimi hapa studio naitwa Idi Ligongo. Shukran za dhati kabisa ziendelee kuwa kwako na kwa kuweza kuwa nasi na usikose kujiunga nasi e, siku ya kesho, katika sehemu nyingine ya kipindi cha Kwa Undani, ambapo tukiangalia masuala muhimu kwa undani zaidi na kukuletea wewe kwako, msikilizaji. Asante kwa kuwa nasi, na usiku mwema ama mchana mwema, popote pale ulipo.