Hii ni idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika, VOA, ikitangaza kutoka Washington DC. Karibu katika matangazo yetu ya nusu saa yanayoanza saa 12 na nusu jioni saa za Afrika ya Kati na saa 1 na nusu usiku kwa saa za Afrika Mashariki. Tunasikika kupitia Citizen Radio nchini Kenya, RFA nchini Tanzania na 93.7 FM Kaya Mombasa, na bila kusahau FM za VOA 107.5 Nairobi na 107.8 Mombasa, 102.8 Lubumbashi, 96.2 Goma, 97.4 Bukavu na 97.7 Kisangani nchini DRC, na 104.3 Kigali, Rwanda. Ninayewakaribisha hii leo ni mimi Patrick Nduimana. Katika matangazo yetu ya leo, tunakuletea kipindi cha salamu na muziki, lakini kwanza tunakusomea habari za dunia. Msomaji wako ni mimi BMJ Muridhi nikiwa hapa Washington. Maelfu ya waandamanaji wanaotetea demokrasia mjini Hong Kong leo wamekusanyika karibu na ubalozi mdogo wa Marekani mjini humo wakitoa wito kwa Rais Donald Trump wa Marekani kusaidia katika kile walichokiita kuukomboa wa mji huo. Maafisa wa polisi wa kupambana na ghasia walionekana wakitazama kwa mbali huku waandamanaji wakielekea kwenye ubalozi huo mdogo huku wakipeperusha vijibendera vya Marekani. Maandamano ya kwanza yalifanyika mwezi Juni mwaka huu, ambapo maelfu ya wakazi wa mji huo walifurika barabara wakitaka mswada uliowataka washukiwa kupelekwa kwa mahakama za China bara, ambazo zinadhibitiwa na chama kinachotawala cha kikomunisti uondolewe. Wiki iliyopita kiongozi wa Hong Kong Carrie Lam alitangaza kwamba serikali yake itaondoa rasmi mswada huo wenye utata, lakini sasa waandamanaji hao wanasema tangazo hilo la Lam limechelewa na kwamba halitoshi katika kutatua mzozo unaoikumba Hong Kong. Waziri mmoja wa mwandamizi katika serikali ya Uingereza amejiuzulu na kudai kwamba waziri mkuu Boris Johnson afanyi vya kutosha katika kutafuta mwafaka kabla ya nchi hiyo kujiondoa kabisa kwa Umoja wa Ulaya. Waziri wa wafanyakazi na malipo ya uzeeni Amber Rudd alisema kwamba hajaona ushahidi wowote kuwa Johnson anatafuta makubaliano yoyote na umoja huo. Katika barua ya kujiuzulu, Rudd alisema kuwa serikali ya Johnson inatumia muda mwingi na rasilimali nyingi kujitayarisha kuondoka kwa umoja huo e, bila makubaliano yoyote na kwamba hajaona kiwango kama hicho cha shauku katika e, kutaka mazungumzo na umoja wa Ulaya. Haya yamejiri siku mbili tu baada ya kakaye waziri mkuu jo Johnson kujiuzulu wadhifa wake wa ubunge na kutangaza kwamba ameachana na siasa. Waziri Mkuu Johnson anakabiliwa na changamoto kubwa ya kisiasa kufuatia baadhi ya wabunge wa chama chake cha Conservative ya kupiga kura wakiunga mkono wenzao wa Leba wanaopinga msimamo wake kwamba liwalo na liwe, Uingereza itaondoka kwa umoja huo wa Ulaya hata kama makubaliano ya kibiashara kati yake na Brussels hayatokuwa yameafikiwa. Unaendelea kusikiliza habari hizi zikikujia moja kwa moja kutoka hapa idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika, nikiripoti kutoka, nikikutangazia kutoka hapa Washington. Shirika la utangazaji la taifa nchini Korea Kaskazini limeripoti kwamba moja ya vimbunga vyenye nguvu zaidi kuwahi kugonga peninsula ya Korea kimesababisha vifo vya watu wasiopungua watano na kujeruhi wengine watatu nchini humo. Shirika hilo la KCNA aidha, linaripoti kwamba takribani nyumba 460 pamoja na majengo ya serikali 15 yameharibiwa na njia moja kwa njia moja au nyingine, huku takribani hekari 46200 za mashamba pia zikiharibiwa kwa mujibu wa shirika la habari la Associated Press AP, hii ni mara ya kwanza kwa shirika hilo kutoa taarifa kuhusu dhoruba hiyo ambayo ilitua nchini Korea Kusini jana, jana, Kaskazini jana Ijumaa, na kabla ya kufika huko kimbunga hicho kiligonga Korea Kusini na kuwaua takriban watu watatu na kujeruhi wengine kumi na watatu kwa mujibu wa taarifa zilizotolewa na serikali ya nchi hiyo na afisa mmoja mwandamizi wa zamani wa wizara ya mambo ya nje hapa Marekani anasema kwamba kuendelea kutumia mitandao ya kijamii kwa maafisa wa ngazi ya juu wa Iran ambao wamewekewa vikwazo na uongozi wa Rais Donald Trump katika miezi ya karibuni imekuwa ni changamoto, sio tu kwa utawala wa Trump bali pia kwa wamiliki wa mitandao ya kijamii kutoka hapa Marekani aliyekuwa afisa wa kitengo cha kupambana na ugaidi wa wizara ya mambo ya nje wa Marekani Jason Blazakis amesema kwamba kiongozi wa juu wa Iran Ayatola Ali Khamenei na waziri wa mambo ya nje Muhammad Javad Zarif wameendelea kuwa wanatuma jumbe mara kwa mara katika eh, mitandao ya kijamii tangu, ya Marekani tangu wizara ya fedha ya Marekani kutangaza eh, kwamba imeongeza majina yao katika orodha ya mataifa maalum na watu wanaowawekea wa, wana vikwazo eh, maarufu SDN iliyochapishwa miezi ya Juni na Julai mwaka huu. Afisa huyo amesema kwamba utawala wa Trump unajaribu kuweka shinikizo kubwa dhidi ya utawala wa Iran lakini hauna uwezo wa kuuondoa ush, ushiriki wa wizara ya mambo ya nje katika mitandao ya kijamii inayotengenezewa hapa Marekani. Rais wa, wa Marekani alitaja sheria ya dharura ya kimataifa ya nguvu za kiuchumi IEEPA ya mwaka wa 1977 wakati alipokuwa akitangaza amri ya kiutendaji mwezi Juni mwaka huu, inayokataza utoaji huduma kwa Khamenei na yeyote mwingine ambaye anaonekana kwamba anatenda kazi yoyote kwa niaba ya kiongozi huyo wa juu wa Iran. Na amri hiyo pia ilitumika dhidi ya waziri wa mambo ya nje wa nchi hiyo Muhammad Zarif. ni kipindi chako, Salamu na Mziki. Karibu sana kwa moyo mkunjufu. Naitwa Kenesi Bwire, nitakuwa nikizisoma nikipata fursa na kuchezea mziki. Fursa zaidi nitakayoipata, nitakakuwezesha wewe kuzisoma za kwako, kwa ambazo wee umeziandika, zile ambazo umeniandikia hapa, ni kitabu kizima, zaidi ya vile vitabu vya historia vya mzee Kinjekitile pamoja na Vasco da Gama na historia ile lukuki tu, ile historia kubwa kubwa, historia ambayo unazifahamu wewe, zinapoandikwa zinaandikwa kweli, zinakuwa kubwa kubwa zaidi. Yani umetuma salamu nyingi sana, ni kitabu kizima. Nitakuwa nikipekuapekua, ile ambayo macho yatasema soma basi, nitasoma bila ubaguzi. Ile ambayo macho hayatakuwa yameona, basi sitaweza kusoma, lakini ipo fursa. Naitwa Kenneth Bwiri. Kinyozi mstaafu Sidia Fuguru wa Full Respect Media Team, Kagezi, Kibondo, Kigoma, unasema salamu zako unatanguliza kwake: Baraka Rabani, Maka Mihayo, Masumbuko, Elias Tito, Jelemia, Victa Novati, Victa Bimselabuye, naye Friskuti anayelisambaya na mke wako odinali Nyamweru mama Lamsi. Ujumbe ukipata salamu basi kumbuka kurudisha hizo salamu kwa sababu ni upendo wa kudumu. Elisha mazoya wa Sahwa, Mwanza, Tanzania, unasema salamu zako za Jumapili unazipeleka kwa Husein Machui, Frank Shayo, Masanja Kanone, Juventus, Joas Ntalima, Gudla Kabereda, Filibert Juma, Musa Abdala, Sima Kagaruki, kinyozi mstaafu Sidia Fugulu na Masanja Kuyanja, mzee wa mbima na Kisukuma. Ujumbe unasema thamani ya kitu kupimwa kutokana na ubora wake. Zikili, kili, kima. Kima. Eric Victor Masawe mkazi wa Kamaina, Tanzania unasema salamu kwa Emma Shirima, Amina Mlacha, Cecilia Maumba, mama yako Yulia Masawe, baba yako Victor Masawe na mdogo wako Jonas Masawe. Unaomba sana kuweza kufikisha salamu kwa wote wale ambao hujawataja majina lakini wanakupenda unawaenzi sana. Unasema salamu ziwafikie kwa moyo mkunjufu. Masanja Kuyanja, mzee wa Bimba, kezi kusukuma wa Kagongwa, Kagongwa, Kahama, Tanzania, unasema salamu zako zafikie Mheshimiwa Dos Msungu, George Ilagila, Sali Bunzalisali, Meri Ndege au Shangazi na Majaliwa Bususu. Vasco Mwachusa Wagogo la Mboto, Dar es Salaam, Tanzania nasema salamu zako za Jumapili zikawafikie Nota Bene, Mwakabana Lusajo, Mwanloka, DJ Vumi la Lata, Chama Boi wa Kitaa, Matrida Jeremea Kanyeka, Anyitikile Filimoni Msafiri, Guainesi Chama Boi wa Kitaa na Baraka Mganga Mwanamchezo. Ujumbe unasema tukumbukane kupitia VOA ya Kiswahili ya Amerika. Hadija Nyoni Damu toka Kawe, Dar es Salam, salamu unasema zikuwafikie Sijali Shomari, Darisad Fenicha, Juma Makamba na Prospa Lwena pamoja na Hamisi Mang'ati, Nyoyo Mchelewa Ala Mbulo Hulo unasema msemaji mkuu wa Saka tokea Matua Kogwa, Dar es Salaam, Tanzania, unasema jumapili njema kwa Emmanuel Charles, Musa Mjenzi, Hamza Wema na Juma Mbulunge. Unasema tuko pamoja, amani iwe na wote, pamoja nawe mtangazaji, nashukuru sana. Hii ni idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika. Salamu na mziki, twende kazi. Naam, kwa jina na anaitwa Muhamidi Salim Dinya kutoka Kondoa Daura, Dodoma. Salamu za kwanza anapenda kuzipeperusha kwa dada yangu Asia Dinya akiwa Dar es Salaam Mbezi. Wa pili Mati Mihayo, watatu Shira Ji Nshira, wanne Ahmadi William, watano Mawaridi Matata, wa sita Baraka Rabani, wa wasaba Donald Jobson. Ujumbe ni hivi VOA ndio habari yao. Husa Mleba unasema unatoka Igunga, Tabora, Tanzania. Unasema salamu kwa Daudi Mdachi, Omar Said na Masud Mbusule, Elisha Mazoya unasema uko Sahwa, Mwanza san, Tanzania. Unasema salamu ziwafikie wana salamu wote wa Idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika. Paul Bahame kutoka Kahama, Tanzania unasema salamu kwa familia na Nahame Ndulu wa Luguru Itilima Simiu uko wa mzee Ndulu popote walipo, Bodole Ramadhan Shata na Itilima Luguru e pale, na ndugu jamaa na marafiki popote walipo. Mchelewa Alamu Hulo unasema msemaji mkuu wa wasaka tonge tokea moti ya kogwa Dar es Salaam, Tanzania unasema salamu za Jumapili zikamfikie Lamek Ngosi, Juma Dunga, Philip Memba na Riziki Minde pamoja mtangazaji na sema asante. Vyamungu ombeni zawa kutoka Kenya unasema unaitwa Vyamungu Ombeni, unasalimia mama yako akiwa Burundi, wadogo wako, ndugu zako wakiwa Congo DRC na wote ambao wanakupenda na unawapenda. Unasema salamu zinatoka Kenya zinaka, zinawafikia wote mahala pale walipo na unasema shukurani sana kwa niaba yao. Basi ruhusu nikaseme asante mheshimiwa. Idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika. Nakupata nakupata, mweshimiwa karimusha salamu. Naitwa Vedasto Romani, mkazi wa Nzega, Tabora, Tanzania. Salamu zangu ni kwa Jenifa Romani mama yangu mzazi, Kratiana Romani na Profesa Romani Seke akiwa pale Kingati, Aneti Romani, Beatrici Romani akiwa pale Nairobi, Efansi Romani akiwa pale Nzega, Triskus Anaelisambaya akiwa hapa Nzega. E, leo akiwa anapatikana hapa Nzega na mama yangu mama niko akiwa Nzega unga, unga mitambo miniko hewani, mambo yanaendaga na fani funga virago yajoo bwizani, bahari ikichafuka inakuja tsunami. Usipoelewa somo watu wanakupima. He, nauliza majibu kupata heshima, unachimba dimu, ila ukitaka dharau ni wezi ukakutanisha milima, tafuta kitu cha kujipima. Ukishindana na pombe unataka kusima, weka ushindani nauza sura. You know what, okay, njia. Achiachia njia, njia. Unashangamata biashara hailipi, unakataa hapana. Bana me I don't like that, sini jaribu kama nguo ya kufaa na break it down. macho juu, macho chini chini, vipi? Umepoteza disipilini, kachekesha kama mistabini. Acha kuchimba chimba watu, chimba madini. Huo uchizi umekuanza lini, au umefata mambo ya mjini? Uliwaza nini, kacha viwanja ukaja kucheza rerini, eh? Meri ndege au shangazi kutokea ushirika Mbogwe, Geita, unasema salamu zako na mziki basi zikawafikie mama yako Joyce Peter akiwa Kahama, Masanja Kulwa mzee wa sola Kashinje mjomba wa watu baadhi na Magufuli jikono jandama pamoja, mtangazaji, unasema ujumbe tukumbukane kupitia salamu na mziki ya idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika. Alama ya kichikiro Kilimanjaro, Joseph Filemon unatangulizwa katika salamu, alafu zikawafikia rafiki kipenzi Linda Mwanga akiwa Usangi Kilimanjaro, mdogo wako Ruth Muhando akiwa Tabatha, Dar es Salaam, Zahada Salimu akiwa Chamanzi, Dar es Salaam, za mwisho bosi wako Emmanuel Mshana popote pale alipo. Ujumbe unasema kila mmoja wetu ana nafasi yake na muhimu wake, tuzidi kukumbukana kwa sala na kuonana Simon Shauri wa Mascaroda, Mbulu, Manyara, Tanzania, unasema salamu zangu kwa Goligota Magabe, Salimu Mwenjuma, Daniel Yona, Meli Kingi, Majuto Kashinje, mjomba wa watu baadhi, Miradi Chakaria Mjangwa na Baraka Rabani. Ujumbe unasema tupendane. Saenda Mabula Magesha kutokea Nyakokolwa, Bariadi, Tanzania unaselema salamu zako zikawafikia wafuatao: Gresi Moni Seni, Ismael Togolani, Reina Shani, Nyanda Mayala, Heric Victor Masawe, Juventus Joas, Mtalima Sombi, Mtembi Filibert Jonathan, Kanyeisambi Mage Mbise, Said Musa Masumbuke, Elias Mawazo Malemi na Masanja Kanone. Ujumbe unasema tuwe na maombi katika siku hizi za mwisho. Daniel Mogusu na unamsalimia mama mzazi akiwa Mwanza, Felix Warioba akiwa Tanga, Michael Magusu akiwa Lamadi, Joseph Daniel akiwa Bunda na mke wako mama Yuna akiwa Bunda. Ujumbe unasema juhudi huleta mafanikio. Ni salamu na muziki kutoka Idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika. Hapa ndipo asante uh, sana. Hapa unaongea na Georgi Lagila, anapatikana maeneo ya Kahama, Tanzania. Salamu zangu zipeperusha kwa wafuatao. Nianze na huyu wa kuitwa Kashinge, mjomba wa watu baadhi, huyu yuko maeneo ya Kagongwa pale maeneo ya Kahama. Vilevile kuna Masanja Kuyanja, huyu rahisi wa bida za Kisukuma, nakiita rahisi huyu hii aipigiwa kuwa na naye, nampa salamu zangu. Salamu zangu zingine zimfikie huyu Zakaria Mapinda, huyu yuko maeneo ya Nzega, namwambia tegeza sikio VOA, hiyo ndiyo sauti inayotuunganisha wote salamu za mwisho ziende kwa huyu mwalimu Kennedy Mpemba. Huyu naye yuko maeneo ya Kagongwa pale, na wambia mwalimu kimizaa wajibu wako, maana tunakutegemea. Kalabaga mjukuu wa Malangwa Buzi, kutokea Mwamoto Moto, Bariadi ya Tanzania, salamu zako zawafikia wafuatayo: Saenda Mabula, Magesha Gres, Simoni Seni, Reina Shani, Katogwa Wilson, Este Mtemi, Dorka Charles, Daniel Maige, Kabadagu Enok, Bukelebe Saibog, Mbogoshi Jagira, Miraji Mwanakibinda, Masanja Makande, Amos Magari, Suleman Kajore, Haruna Juma na Bahati Kechi Jumba. Unasema utokia Jumapili njema, Juventus Joasintalima unasema upo safarini kutoka nyuka Dodoma, Tanzania. Unasema salamu zako ziendee kwa Eric Masawe, Saenda Mabula, Magesha James Tano, Kennes Bwire. Kama ni mimi nimeshukuru sana, mjukuu Juventus Joas <laughs> Ntalima, Tina Matelula Mbaga, Charles Kubeja Majaliwa, Bususu Mashaka, Subin Konole, Celestin Kajuna, Mashaka Juma Kayungilo, Sima Kagaluki, Fikiri Dario Kagala, Swaiba wangu swaiba so wako farukushi kumpendwa kachumbali. <gibu> Alafu nilikuwa nimekosea, nimesema ni wangu papa. Sasa naona tungepata tabu sana mm? Jinsi yule mkuu wa mkoa huwa anasema tungefukuzana humu eh? Tungefukuzana sana. Naitwa swaiba so, watu wengine natu wangu, haya ni wako wewe, Juventus, jowasi, nitalima, sitaki tufukuzane nipate tabu na unasema ujumbe, ukitaka kujua ugumu wa kudai deni kopesha. Ukweli hapo ndio utajua kwamba kudai ni kazi eh? Unadaiwa haya eh? Mapigano Jacobo wa Full Respect Media Team Kakongo, Kigoma, Tanzania unasema salamu zako, napenda zipeperushe kwa wafuatao: Baraka Rabani, Tito Jeremaya kinyozi mstaafu, Sidi ya Fugulu, Ferdinand Jacobo, Mohamed Salim Diya Mark Mihayo Masumbuko Elias Juventus Joasintalima na Elias Juma. Ujumbe unasema tukumbukane kupitia idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika. Muhamed Salimu Dinya wa Kondoa Baura, Full Respect Media Team, Tanzania. Salamu zako zafikie Amand William Baba Doton Elias Juma Kigani Mapigano Jakobo Asia Dinya Safi Lacha akiwa Tanzania. Salamu Nyoha Baraka Rabani Daudi Mdachi na Sanya Twaha Masanja Kayanja, mzee wa mbima za Kisukuma hmm. wa Kagogo wa Kahama, Tanzania wanasema salamu zako zwafokee Kashinje mjomba, Anthony John Doto Mahona Mpelwa Sekela Mako Emba Sujimbo unasema tukumbukane kupitia salamu idhaa ya Kiswahili ya sauti ya Amerika. Masanja Kanone wa Igate Geita, Tanzania unasema salamu na mziki kwa mke wako kipenzi Agnes Mshiku, mtoto wako mpendwa Mariata Masanja, mama yako mpendwa Mariata Gugu, baba yako mpendwa mzee Deos. Na ujumbe unasema amani iendelee kudumu kwenye laini ya simu. Hii ni idhaa ya Kiswahili ya sauti Amerika. Natuma salamu kwa ndugu Juma Saidi au Dogojei kutoa Kizengi. Natuma salamu kwa ndugu Kashinge mjomba wa watu baadhi Jofa kwa. Natuma salamu kwa ndugu Sokwetwa wa Kalio Tabora, Tanzania. Natuma salamu kwa ndugu Kito Hamisi wa Ndala Itumba. Salamu zifikie babangu anaitwa Karabo, anaitwa Ramadhani Karabo, kutokea Itumba Ndala, Tabora, Tanzania. Salamu zingine zifikie mamangu anaitwa Moshi. Ni hayo akiwa akigwa Tabora, Tanzania. A, unaongea na Po Sepa kutoka Mabama, Tabora. Salamu zangu za kwanza ziende kwa fundi kinyozi Maiko Nonga akiwa pale Nzega. Salamu zangu za pili ziende kwa Emanuel Humba akiwa pale Nzuvuka, Tabora. Salamu zangu za tatu ziende kwa Mariamu Maiko akiwa Nzega Bana. Salamu zangu za mwisho ziende kwa Eadija Amadi akiwa Tabora. Halo. Mheshimiwa. Naam naam. Idaya Kiswahili ya Sauti Amerika. Asante sana Mimi naitwa Eric Masawe. Uzi ya kwanza kabisa mfikie mkongwe wa salamu East Africa anaitwa Fikiri Dario Gakala akiwa Shinyanga hapa anawaambia mkuu siku njema. Nyingine inaenda kwa Sali Buzali Sali waziri wa shida na mipango wa gafla. Tatu inaenda kwa Eno Kangela akiwa Ifakara. Nne inaenda kwa Lucas Abeto Mseti. Tano kwa Philip Jonathan Kenshambe akiwa Nshamba Muleba Kagera. Sita inaenda kwa Endu Ndimbo wa, wa Songea inaenda kwa Devota Daniel, mama Elizabeth, mtu wafikiri Dario. Inaenda kwa Ema Shirima akiwa Dar es Salaam. Inaenda kwa Dama Joseph Kiuo akiwa hapo Iringa, na inaenda kwa Frenki Matei akiwa Arusha. Paul Msalaba na Manyere Nkasi, na Emanuel Mwaya Mnyampanda akiwa Arusha pia, bila kumsahau taenda Mabula Magesha, Juventus Joasin Talima na James Tano Wanzega. Hivi mheshimiwa, naam, siku ushaifikiria unaweza ukatangaza? Mimi kutangaza na ndoto yangu ilikuwa na, lakini katika swala la elimu sijasomea swala la habari. Sasa nataka leo unifungie kipindi, utangaze, unifungie kipindi, yani tunakamilisha kipindi. Nataka unifanyie hiyo kazi. Nashukuru sana. Twende sasa, funga kipindi, mkuu na hapa ni sauti ya Voice of America. Mimi ni Eric, nawatakia siku njema wasikilizaji wote wa Voice of America. Mwendelee kuwa pamoja nasi katika matangazo yetu, hasa kipindi cha Salamu na Muziki siku ya Jumapili. na mekwa ngoma hiyo. Bila shaka, natumai umefurahia salamu na muziki hapo, ukiletewa na mwenzangu Kennes Bwire. Usikose kusikiliza salamu na muziki kila siku ya Jumapili. Basi, kabla hatuja tamatisha mtangazana na kusomea muktasari wa habari, jina langu ni BMJ Mridhi na kutoka kwangu na kutakia weekend njema iliyosalia. Waziri mkuu mwanda, waziri mmoja wa mwandamizi katika serikali ya Uingereza amejiuzuru na kudai kwamba waziri mkuu Boris Johnson afanyi vya kutosha katika kutafuta mwafaka kabla ya nchi hiyo kujiondoa kwa umoja wa Ulaya. Shirika la utangazaji la taifa nchini Korea kaskazini limeripoti kwamba moja ya vimbunga vyenye nguvu zaidi kuwahi kugonga peninsula ya Korea Uh, kimesababisha vifo vya watu wasiopungua watano na kujeruhi wengine watatu nchini humo. na nusu jioni saa za Afrika ya kati na saa moja na nusu usiku kwa saa za Afrika mashariki. Kwa niaba ya wote walioshiriki na kufanikisha matangazo ya leo, mimi ni Patrick Ndwimana nikiwatakia usiku mwema kutoka hapa Washington DC.