Kutoka studio 15 hii ni VOA Express. Eh, hii ni VOA Express, matangazo ya idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika, kutoka moja kwa moja jiji kuu la Marekani, Washington DC. Jina langu ni Meri Mgawe. Leo ni Ijumaa tarehe 22 mwaka wa 2020. Katika VOA Express utapata ripoti mbalimbali ikiwemo huko Burundi ambapo matokeo ya awali ya uchaguzi mkuu uliofanyika Jumatano yameanza kutangazwa. Mtasikia msimamo wa makamu wa rais wa nchi hiyo ambaye ni miongoni mwa wagombea kiti cha urais. Express pia tutakuwa na kipengele cha burudani kilichoandaliwa na wenzetu huko Mombasa, na mimi naitwa Patrick Nduimana, na kwenye makala ya Jicho Letu utasikia kwa nini baadhi ya mashirika na watu binafsi huko Tanzania wanaona ni muhimu wa majina yao yatajwe wakati wakitoa misaada kwa waathiriwa wa, wa janga la korona. Tutakuletea pia habari zinazovuma kwenye mitandao ya kijamii, na bila kuchelewa namkaribisha mwenzangu Mery Mgawe ambaye ametuandalia ripoti kuhusu hali ya COVID-19 duniani na maeneo ya Afrika Mashariki. Wakati dunia inaendelea kupambana na janga la ugonjwa wa COVID-19, Umoja wa Mataifa unaanzisha juhudi mpya kuandikisha mamilioni ya watu watakaojitokeza mstari wa mbele kwa njia ya mtandao kote duniani kupambana na taarifa za potofu kuhusu ugonjwa wa COVID-19 na maelezo yanayotolewa na maambukizi ya haraka na kufikisha katika mitandao ya familia, wafuatiliaji na marafiki. Katibu mkuu wa Umoja wa Mataifa Antonio Guterres alitangaza mpango huo wa Alhamisi. Melissa Fleming anayeongoza kitengo cha mawasiliano amesema katika nchi nyingi taarifa zilizo na, na upotoshaji zinaenea kupitia mitandao na zinadhoofisha juhudi za kupambana na ugonjwa huu na kusababisha taharuki. Melissa amesema Umoja wa Mataifa unaanzisha juhudi hizi zitakazojulikana kama Thibitisha ili wanasayansi na taasisi mbalimbali kama vile Umoja wa Mataifa waweze kuwafikia watu wakiwa na taarifa sahihi zinazoaminika ikilinganishwa na zile zilizotolewa zenye upotoshaji n inatoa wito kwa watu wanaotaka kujiunga na juhudi hizi kote duniani, kujiandikisha na kuwa mstari wa mbele, kujitolea kutoa taarifa na kushirikisha mitandao duniani kote kwa lengo za kuhakikisha habari sahihi zinawafikia watu. Huko Kenya nako juhudi zimeongezwa za kutafuta dawa ya ugonjwa huo ndani ya nchi. Taasisi ya tiba ya utafiti ya Kenya ambayo inaongoza Afrika Mashariki inajaribu ubora wa dawa ya mitishamba inayojulikana kama Zedupex taasisi hii inaangalia kama dawa hiyo inaweza kutibu na kutoa chanjo ya virusi vya korona vilivyotingisha dunia, Kenya ikiwa mojawapo. Dr Festus Tolo kutoka Taasisi ya Utafiti ya Kenya anaongoza jopo la watafiti kufanya uchunguzi zaidi, kama dawa hiyo inafanya kazi kwa wagonjwa wa COVID-19. Zedupex iligunduliwa mwaka elfu mbili kumi na tano na watafiti wa Kenya, imekuwa ikitibu magonjwa mengine Wakati wa huo, rais wa Tanzania John Magufuli amewahakikishia wananchi wake kuwa mzozo wa madereva ya magari makubwa katika mpaka wa Tanzania na Kenya utatatuliwa haraka kwa sababu mawaziri wa uchukuzi wa nchi hizo mbili wanaofanyia kazi wiki hii. Kenya ilirudisha madereva wa Tanzania takriban 182 waliopimwa na kudaiwa kuwa na virusi vya korona, wakati Tanzania nao ilizuia madereva wa magari makubwa kutoka Kenya kuingia nchini kwake. Hali hii imeleta mvutano ambao unaangaliwa kwa hisia tofauti kama vile za majibizano ya kulipiza kisasi. Shukrani sana Meri Mgawe kwa ripoti yako hiyo. Na tukielekea huko Burundi, wananchi wa Burundi wanasubiri kwa hamu matokeo ya uchaguzi mkuu uliokuwa na ushindani mkubwa na utata ambao ulifanyika siku ya Jumatano na ambao unafikisha ukingoni utawala wa miaka 15 wa rais Pierre Nkurunziza. Kufuatana matokeo yasiyo rasmi yanayotangazwa na baadhi ya vyombo vya habari nchini humo, hesabu za tume ya uchaguzi zinaonyesha mgombea kiti cha urais wa chama tawala cha CNDD-FDD Evariste Ndayishimiye akiongoza. Abdu Shakur Abud amezungumza na makamu wa rais Gaston Sindimo, ambaye naye ni mgombea kwenye kiti cha urais. Hii ripoti yake Abdu Shakur Abud. Makamu rais Sindimwa ametoa wito kwa wananchi kuwa tulivu wakisubiri matokeo rasmi. naona watu wako katika wasiwasi, lakini nataka nitulize Warundi wasirudi kwenda kwenye wasiwasi, hiyo sababu siasa ni siasa, lakini umoja ni nguvu, washikamane, pasiwe mtu atakuja kuleta vurugu sababu ya uchaguzi, sababu ya mtu fulani ama mtu fulani. Na wagombea kiti hicho, tunaomba kusara tunaomba eh, wawe na subira, wawe na moyo wa kuweza kuepusha raia kurudi mahali tumeyopita hapo awali. Tume ya uchaguzi ina hadi siku tano kutangaza matokeo rasmi baada ya uchaguzi kufanyika, lakini wasiwasi wasi umetanda nchini humo kutokana na kwamba kiongozi wa upinzani Agathon Rwasa wa chama cha CNL ameviambia vyombo vya habari vya ndani ya nchi na nje ya nchi kwamba chama chake kinaongoza katika kugombania kiti cha rais, viti vya bunge la taifa na serikali za mitaa, kulingana na hesabu zao kutoka vituo mbalimbali vya kupiga kura. Hata hivyo, makamu rais Sindimo ametoa wito watu kusubiri matokeo rasmi ya tume ya uchaguzi. Mpaka hivi hatujapata matokeo kamili e, bila za kuzagazwa na vyombo vya habari e, inakuwa ni vigumu kusema tuweze kupata uhakika, na ndio sababu tunangoja tume huru ya uchaguzi basi itangaze tujue hali hivyo. Wagombea sita kati ya saba katika kugombania kiti cha rais wameshalalamika dhidi ya kasoro chungu nzima zilizotokea wakati wa uchaguzi. Na kiongozi wa upinzani Rwasa amesema hata wafuasi wake wamefukuzwa kutoka vituo vya kupiga kura na wengine kukamatwa. Akizungumza na Sauti Amerika baada ya uchaguzi, Ruasa amesema sheria ikiwa ya uchaguzi. Rwasa amesema watafuata sheria hata ikiwa hawatakubaliana na matokeo ya uchaguzi. sisi tunakabiliana na matokeo kwa mjibu wa sheria. Hatuwezi tukapalilia tuka njia ya vurugu hata kidogo. Tunataka nchi iwe tulivu, nchi iwe na amani. Ndiyo maana tunaomba kila mmoja aheshimu kile wananchi watakachokuwa wameamua. Mahakama ya Kikatiba, tume ya uchaguzi yenyewe, vyombo vya serikali, tunachowaombeni ni kwamba waheshimu raia wa Burundi kwani ndio wenye madaraka mikononi. Baada ya tume ya uchaguzi kutangaza matokeo, mahakama ya katiba itakuwa na jukumu la kuidhinisha matokeo hayo na katiba ya nchi ya Burundi inaeleza kwamba pindi hakuna anayepata wingi wa kura, basi duru ya pili inabidi kufanyika. Mnaendelea kusikiliza VOA Express kutoka mjini Washington DC, na mimi na mwenzangu Patrick Nduimana tukiripoti kutoka majumbani kwetu kutokana na maagizo ya kujikinga na maambukizi ya korona. Hivi sasa namkaribisha Patrick Nduimana akusomea habari za dunia. Waziri mkuu wa India Narendra Modi leo ametembelea maeneo yaliyokumbwa na kimbunga Amphan na kutangaza msaada wa dharura wa dola milioni 131 kusaidia waathirika wa kimbunga katika jimbo la West Bengal. Kimbunga hicho kilisababisha uharibifu na mafuriko katika maeneo kadhaa ya India na Bangladesh na kuua watu 96 na matokeo yake kukata mawasiliano ya kufika katika maeneo hayo. Mamilioni ya watu katika nchi hizo walihamishwa kwenye maeneo salama kabla ya kimbunga hicho kufika ili kupunguza idadi ya vifo. Kimbunga kimepiga maeneo hayo wakati nchi inakabiliana na, na mlipuko wa virusi vya korona. Athari za kimbunga amphan ni mbaya kuliko virusi vya korona amesema waziri mkuu wa jimbo la west bengal mamata Baneji. Kasi ya kimbunga hicho imepunguzwa kutokana na hali ya joto, lakini kinatarajiwa kuharibu baadhi ya maeneo ya India bara na Bangladesh na kusababisha mvua kali na mafuriko na kuharibu baadhi ya nyumba dhaifu na majengo. Shirika la Umoja wa Mataifa linalohudumia watoto UNICEF linasema kimbunga hicho kimeweka maisha ya watoto milioni 19 hatarini kutokana na athari za mafuriko na upepo mkali. Mabaki ya maiti ya mshukiwa wa mauaji halaiki ya mwaka 1994 nchini Rwanda aliyekuwa anatafutwa na mahakama ya kimataifa yalipatikana katika kaburi moja nchini Kongo Brazzaville, mwendesha mashtaka wa Umoja wa Mataifa amesema leo. Serge Brames amesema Augustin Bizimana ambaye alishitakiwa kwa makosa 13 ikiwemo mauaji halaiki, mauaji na ubakaji, anaaminika alifariki katika mji wa Pointe Noire nchini Kongo Brazzaville mwaka wa 2000. Mabaki yake yametambulika kutokana na uchunguzi wa kinasaba DNA. Bizimana alituhumiwa kuhusika katika mauaji wa waziri mkuu wa zamani Agathe Uilingi Imana, wanajeshi kumi wa Umoja Mataifa raia wa Belgiji ambao walikuwa walinzi wa waziri mkuu na mauaji raia wengi wa kabila la Watutsi katika mikoa wa mitano ya Rwanda. Mwendesha mashtaka Bramets amesema katika taarifa. Taarifa ya kufariki kwa Bizimana inafuatia kukamatwa wiki iliyopita mjini Paris kwa Felicien Kabuga, mmoja wa washukiwa wakuu wa mauaji halaiki nchini Rwanda aliyekuwa mafichoni kwa zaidi ya miongo miwili. Bramets ni mwendesha mashtaka wa mahakama ya umoja mataifa yenye makao yake mjini The Hague Uholanzi, ambayo inaendelea kufuatilia washukiwa wa mauaji halaiki nchini Rwanda baada ya mahakama ya Umoja Mataifa kwa ajili ya Rwanda iliyokuwa na makao makuu yake mjini Arusha kufunga milango yake mwaka 2015. Mwanasayansi wa Uingereza leo amesema nchi hiyo imeshindwa kupambana kikamilifu na janga la korona kutokana na uongozi mbovu. Paul Nas ambaye aliwahi kushinda tuzo ya Nobel amesema haieleweki nani anasimamia juhudi za kupambana na COVID-19 nchini humo. Serikali ya waziri mkuu Boris Johnson ilikosolewa vikali kwa namna ilivyokabiliana na janga la korona, huku wanasiasa wa upinzani, vyama vya wafanyakazi na wanasayansi wakiishtumu serikali kwa kuchelewa kuchukua hatua ya kufunga shughuli zote, kupima watu kwa wingi na kutoa vifaa vya kuwalinda wafanyakazi wa afya ambao wako kwenye mstari wa mbele kupambana na virusi vya korona. Takwimu za serikali zinaonyesha idadi ya vifo kutokana na covid-19 imefikia elfu arobaini na tatu na kuifanya Uingereza kuwa mmoja ya nchi za Ulaya iliyoathiriwa vibaya na virusi vya korona. Nam, hii ni VOA Express, matangazo yanaokujia kila siku ya Jumatatu hadi Ijumaa kuanzia saa kumi na nusu alasiri kwa saa za Afrika ya Mashariki na saa tisa na nusu kule Afrika ya Kati. Na sasa tuangalie makala ya Jicho Letu ambapo mwandishi wetu huko Tanzania, Lucy Patrick, amezungumza na baadhi ya Watanzania wakitoa hisia zao juu ya mashirika ya watu binafsi wanaopendelea majina yao yatajwe kipindi wanapotoa misaada wakati huu wa janga la korona na kualika msikilizaji katika jicho letu langu, jina ni Lucy Patrick, na siku ya leo katika jicho letu tumeweza kuangalia swala so zima la misaada. Kumekuwa na watu ama wadau mbalimbali ambao wamekuwa wakitoa misaada ya vifaa kwa jamii au hata kwa serikali katika kipindi hiki cha kuweza kujikinga na maradhi ya korona. Sasa katika kutoa misaada hiyo, tunaona baadhi ya watu wamekuwa wakiandika He, vile vitu ambavyo wanavitoa, wanaandika majina yao, wanaandika kampuni zao na vitu kama hivyo. Sasa tunajaribu kuangalia kwamba ni sawa unapotoa msaada uh, wa kitu au vitu kuandika kwamba umevitoa wewe? Karibu, asante. Mi nataka kuchangia kwamba hili swala kwa mimi ninavyoona ni kwamba halipo sawa. Kwa sababu gani? Tunajua una, unatoa msaada wa watu ambao wana uhitaji, yani unavotoa msaada, mara nyingi msaada unatolewa kwa watu ambao wana uhitaji sasa kama unatoa kwa watu ambao wana uhitaji na ukaweka na majina yako pale we, au ka, kampuni lako ndo limetoa, mi naona ni kama tayari unafanya biashara ya, ya matangazo yani ya kutangaza jina lako au kutangaza kampuni yako kupitia huo msaada kwao. Unavyoona, mimi hiyo haipo sawa we, kama umetoa msaada, toa msaada kama msaada, usiweke majina au nembo ya kampuni yako ha? au kutangaza brand yako kwamba brand fando ndo ime, imefanya hichi kitu ile naona ni, ni kufanya biashara, yani imekuwa kama ni ujanja ujanja fulani. Nimeangalia mfano katika hichi kipindi cha janga hili la korona, kumekuwa na makampuni mbalimbali yanatoa barakoa hizi, unakuta hizo barakoa zimewekwa nembo ya kampuni lao na wanaita waandishi wa habari, wanatangaza katika vyombo mbalimbali. Sasa ile ni kutangaza biashara kupitia msaada. Kwao mi nachojua mii kwamba unavyotoa msaada, toa msaada kama msaada. Uh, moja kwa moja nielekee kuchangia hoja iliyoko mbele yetu. Uh, kiukweli unapotoa msaada iwe uh, binafsi au taasisi Aa, ni vyema kabisa ukabainisha kwamba huyo msaada umetoa wewe au taasisi fulani au mtu fulani katoa. Ni kwa sababu kwa sasa watu uaminifu umekuwa ni mdogo aa, kutokana na hivi sasa. Ndo maana watu wanapotoa vitu kama msaada aa, inabidi wajiseme au wajitangaze kutokana na kwamba uaminifu kwa watu umekuwa ni mdogo. Unaweza ukatoa msaada halafu pia ule msaada usifike kwa walengwa kwa hiyo ndo maana mtu anaamua kutoa taarifa kama ile kwamba yeye ametoa labda kitu fulani kwa ajili ya watu fulani au kwa ajili ya mtu fulani, ili kusudi hii taarifa inapokuwa imesambaa, yule mtu au wale watu wanaweza wasichakachue, wasi, wasi ule msaada ambao umetolewa kutokana na kwamba taarifa imeshafikia watu mbalimbali akiwemo pia na mlengwa au walengwa wa ule msaada. Hapa ndipo tunafika mwisho kwa siku ya leo katika jicho letu, langu jina ni Lucy Patrick na baada ya kusikiliza jicho letu, ni wasaa kukuletea muziki leo. Ikiwa ni Ijumaa au Furaha Day, basi tuipate ngoma yake Rude Boy, msanii kutoka Nigeria, ambaye zamani alikuwa anashirikiana na ndugu yake Pacha katika kundi la P Square. Ngoma yenyewe inaitwa Reality. mambo ya VOA Express. Bila shaka, msikilizaji wetu na taraji, umefurahishwa sana na ngoma hiyo. Safi sana. Moja kwa moja tuungane na mwandishi wetu wa Mombasa, Liberty Adede, amejipanga vyema kabisa kutujuza kinachoendelea kwenye masuala ya burudani huko Mombasa. Shukran sana wenzangu kule Washington DC. Wikendi hii inatarajiwa kuwa wikendi ndefu sana, haswa ikitiliwa maanani, kuna sherehe za Idul Fitri kuashiria mwisho wa mfungo wa Ramadhan nchini Kenya. Serikali ya Kenya imeweka rasmi siku ya Jumatatu kuwa ni siku ya Idul Fitri, kuwapa nafasi ndugu zetu Waislamu kukamilisha sherehe zao. Hata hivyo, sherehe hizi zinatarajiwa kufanyika chini ya lockdown, maana nchini Kenya bado sheria ya kutotoka nje masaa ya usiku, na maeneo ya Eastleigh jijini Nairobi na hapa Old Town hapa Mombasa bado yanatalia chini ya lockdown, kwamba watu hawezi toka. Hata hivyo, katika maeneo mbalimbali mbali ya mji wa Mombasa, nimeona watu wengi wanaendelea kufanya shopping ya kununua nguo mpya, mazulia, na mengine mengi kujitayarisha kwa ajili ya siku hii. Katika nchi jirani ya Tanzania, maduka mbalimbali mbali haswa sana pale Dar es Salaam, tunafahamishwa kwamba maduka hayo yameweza kupunguza bei ya bidhaa kwa asilimia 80, kuwaruhusu Watanzania wengi kununua pamba za kukamilisha sherehe hizi za siku tatu za kukamilisha maswala ya korona katika taifa hilo. Wakenya wataendelea kuwaonea wivu tu, maana wao inasemekana kwamba hamna lockdown wala ndugu yake lockdown wala babu yake lockdown. Tukiwa katika hali hiyo, sherehe zinaendelea kufanyika katika mitandao ya kijamii haswa sana kusherekea Idi na wikendi hii ndefu kwa Wakenya wengi. Ma DJ wa Kenya, Ma wa Kenya wanaendelea kuandaa burudani kubwa sana katika mtandao wa Facebook wakiendelea kupiga mixi zao ambazo zinawekwa live watu wakizifuatia kwa karibu. Ukiwa nyumbani eneo lolote lile utaendelea kupata burudani hiyo. Kwa sasa naona madj kutoka Uganda, madj kutoka Tanzania wameanza pia kujumuika katika e, ukurasa huu wa East African DJ Mixes ambao sasa pia wengine wa reggae na soul wameanza kujumuika wakiwemo DJ Itol na DJ Bishop wa Kenya ambao wao wanafahamika sana kuporomosha burudani la rege na sherehe mbalimbali zikitarajiwa kuendelea katika wikendi hii. Wasanii hapa nchini Kenya wanaendelea na mfumo wa kupatiana burudani live kwenye Facebook hapa nchini Kenya, msanii Kidum raia wa Burundi ambaye na makao yake Kenya, alipiga show kubwa sana iliyokuwa kwenye mtandao wa YouTube na Facebook. Akothe ambaye ni wa hapa Mombasa pia amepiga show nyingine kubwa sana e, katika ukurasa wake wa Facebook. Na sasa nyota ndogo wa hapa Mombasa naye amekuwa akiachilia burudani kila wikendi. Hapo kesho Jumamosi anatarajiwa kuendelea na burudani hilo ambapo yeye analitumia wazee katika maeneo mbalimbali ya ya Mombasa na pwani ya Kenya ambao hawana kipato ama chakula hasa sana wakati huu mgumu wa COVID-19. Nyota ndogo anasema amewafikia zaidi ya wazee 100 akiwapatia chakula ikiwemo mchele, mafuta ya kupika na fedha kidogo za kuwapa mahitaji muhimu wakiendelea wakati huu. Na msina la ziada kutoka dawati la michezo na burudani hapa Mombasa, nawatakia Waislamu wote mimi ni Collins Liberty Adede na kurejesha Washington DC burudani kweli kweli katika matangazo ya VOA Express. Asante sana Liberty Adede. Vilevile napenda kukukumbusha msikilizaji wetu kwamba matangazo ya VOA Express yanasikia kwenye mtandao wetu wa www voa swahili com pamoja na redio zetu shirika huko Afrika Mashariki na maziwa makuu. Umewadia sasa wakati wa kuangalia yale yanayovuma kwenye mitandao ya kijamii. Naona mwenzangu Patrick Ndwimana yuko tayari kabisa kukuletea yale yanayovuma katika mitandao mi nikianzia, huko Uganda rais Yoweri Museveni ameshinda kesi iliyokuwa inamkabili ambapo raia mmoja wa Uganda ishiwa ugenini alikuwa alimshtaki mahakamani akisema hajui kwa nini rais Museveni amemblok au kumziwia asifuatilie anachoandika kwenye ukurasa wake wa Twitter. Mahakama kuu ya Uganda wiki hii imesema Rais Museveni alikuwa na haki ya kumziwia mmoja wa wafuasi wake kwenye ukurasa wake kwenye ukurasa wake wa Twitter. Jaji Andrew Bashaija alisema katika uamuzi wake kwamba Museveni ana haki ya kuchagua nani wa kufuata ujumbe wake au kumziwia mtu yoyote kwenye akaunti yake binafsi ya Twitter, ambayo ni at Kaguta Museveni. Raia huyo wa Uganda alimshtaki Museveni anaitwa Hilary Taylo Seguya. Katika maelezo yake alipowasilisha shauri lake mahakamani, Segui alisema Rais Museveni alimzuia kinyume cha sheria za mitandao ya kijamii ili asiendelee kufuata ujumbe na taarifa za rais kwenye ukurasa wake wa Twitter. Na huko Burundi, macho yote yanasubiri kujua nani kashinda uchaguzi wa rais. Baadhi ya vyombo vya habari nchini humo vimeanza kutangaza matokeo yasiyo rasmi ambayo yalitolewa na tume ya uchaguzi. Gazeti la mtandaoni liitwalo SOS Media limechapisha habari semayo kwamba mgombea wa upinzani Agaton Gwasa amekiri kuwa alishinda uchaguzi. Wengi wametoa hisia zao kuhusu habari hiyo. Huyu anaitwa Bizabishaka Pierre, anasema ni kweli ameshinda, kwenye matokeo yaliyotangazwa kwenye mitandao ya kijamii na bila shaka atakula kiapo kwenye mitandao ya kijamii. Naye Landry Sibomana anasema huyo ni Martin Fayulu namba mbili, akimaanisha mgombea alijitangaza mshindi kwenye uchaguzi wa rais nchini DRC hapo mwaka jana. Naye Niyo Saba Jeremi anasema kila wagombea kwenye kiti cha urais katika nchi za Afrika huwa wanajitangaza washindi. Mena de Nedo anasema hiyo ni ndoto ya kuchukua madaraka, wananchi wanajua waliyemchagua. Ni hayo tu kuhusu habari zinazovuma kwenye mitandao ya kijamii. Kwako Meri. Barabara kabisa. Basi VOA Express inaelekea ukingoni, yani inatia nanga hivyo. Lakini kabla ya kukamilisha matangazo yetu, ni kusomea mawili matatu kuhusu swali tulilouliza, na swali lenyewe ni hili: vita baridi kati ya Kenyatta na Ruto vitamalizika kweli? Msikilizaji wetu Ochieng George anasema, kumbuka hii ni hali ya kawaida hapa Kenya, kwani tangu mwanzo tulijua na hata wadadisi wa mambo walitabiri hapa Kenya siku moja tu inaweza tosha mambo yakabadilika kabisa. Kumbuka historia ya taifa hili inaonyesha wazi ndoa ya Huru na Ruto ilikuwa tu ya muda, kwani wanasiasa wa Kenya ndoa zao huwa hazidumu kwa muda mrefu. Nam Express tunakamilisha hapa kwa niaba ya mwenzangu, wote waliofanikisha matangazo haya. Msimamizi alikuwa Adija Riami, mwelekezi anaitwa Ida Isa. Hapa studio nimeshirikiana na mwenzangu Patrick Ndwimana. Mimi hapa basi naitwa Meri Mgawe, ninawatakieni wasikilizaji wetu jioni njema na wikendi tulivu kabisa. Ala msika.