Karibu kusikiliza kipindi cha marudio cha Kwa Undani. Hii ni Kwa Undani, kutoka idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika, ikitangaza moja kwa moja kutoka hapa jiji kuu la Marekani, Washington DC. Ni kipindi ambacho huangazia kwa undani zaidi ripoti zinazogonga vichwa vya habari tukipekuapekua na kukupa maelezo ya kina zaidi kuliko ilivyo kawaida. Katika sehemu ya kwanza ya kipindi hiki tutaangazia mdahalo uliofanyika hapo jana kati ya wagombea wenza wa urais hapa Marekani, makamu wa rais wa sasa Mike Pence na seneta wa jimbo la California Kamala Harris, na katika sehemu ya pili tutamulika uhusiano kati ya Tanzania na Malawi wakati rais wa Malawi Lazarus Chakwera akifanya ziara ya siku tatu nchini Tanzania. Ni kwa undani, mimi ni BMJ Muridhi. wajana kati ya mgombea mwenza wa rais Donald Trump na mgombea mwenza wa makamu wa rais wa zamani Joe Biden ulifanyika katika ukumbi wa Kingsbury wa chuo kikuu cha Utah mjini Salt Lake City e, jimbo la Utah, na uliongozwa na mwandishi wa habari wa gazeti la USA Today Susan Page tangu ufanyika wa Marekani wengi ambao wameendelea kutoa maoni yao kwa njia mbalimbali mbali, ikiwa ni pamoja na mitandao ya kijamii, wanahisi kwamba mdahalo huo haukuzungumzia jambo lolote ambalo linaweza kusemekana kwamba ni jipya na kwamba wagombea hao mara nyingi hawakujibu maswala au maswali ambayo waliulizwa na mwendesha mdahalo huo. Katika mdahalo huo wa jana, kama tu ilivyokuwa kwenye mdahalo wa kwanza kati ya rais Trump na makamu wa rais wa zamani Joe Biden, suala la jinsi utawala wa rais Donald Trump ulivyokabiliana na janga la COVID-19 lilichukua nafasi ya juu, yaani likapewa kipaumbele, wakati rais na baadhi ya washauri wake hivi sasa wakiwa wanaugua ugonjwa huo. Baadaye kidogo tutaungana na mchambuzi wa siasa za hapa Marekani, Dr Timothy Sadera ambaye tayari yuko nasi kwenye laini ya simu na atatusaidia kutathmini yaliyojiri kwenye mdahalo huo na ni nini kitarajiwe kwenda mbele. Lakini kwanza, kulingana na utafiti wa maoni wa vyombo mbalimbali mbali, na ni kwamba Wamarekani wamegawika karibu sawa juu ya ni nani ameweza kutetea vilivyo ajenda yake au ajenda yao kama chama katika mdahalo huo wa kwanza wa kipekee kati ya makamu rais, ulozungumzia maswala mbalimbali ya ndani ikiwa ni pamoja na uchumi wa kimataifa, na vilevile ukagubikwa na habari juu ya kuambukizwa kwa rais Donald Trump na washauri wake wa White House na virusi hivyo vya corona. Alipoanza tu mdahalo huo, Harris alisema kwamba Trump amekabiliana vibaya sana na janga hilo la korona. Wamarekani wameshuhudia kile ambacho ni kushindwa vibaya sana kufanya kazi kwa utawala wowote katika historia ya nchi yetu. Mike Pence naye hakubaki nyuma, kwani alijibu moja kwa moja kwamba Marekani imefanya vizuri sana chini ya utawala wa rais Trump katika kukabiliana na janga hilo no... Kwa mara nyingine tena, Wamarekani wana haki kufahamu kwamba Joe Biden alipinga uamuzi wa rais Trump kusitisha safari zote kutoka China. Zaidi ya hapo, Penzi na Harris walizungumzia juu ya namna utawala wa Trump ulivyokabiliana na uchumi, sera za kigeni, mabadiliko ya hali ya hewa, ukosefu wa ajira na vita vya biashara. Marekani imepoteza fursa laki tatu za ajira katika viwanda. Imepoteza vita vya biashara na China. Joe Biden hajapata Communist kamwe China's kupigania vita hivyo. Biden amekuwa mtetezi wa china kikomunisti mnamo miongo kadhaa sasa. Suala lingine tete kwenye mdahalo lilikuwa ni mvutano kati ya Warepublican na Wademokrat juu ya kuteuliwa kwa jaji mhafidhina au ukipenda mconservative Amy Coney Barrett kuchukua nafasi katika mahakama ah, mahakama wa ya juu. Wachambuzi wa masuala ya siasa hasa wanaozungumza kwenye vyombo mbalimbali vya habari hapa Marekani wanasema kazi kubwa ya wagombea wa kiti cha makamu raisi katika mdahalo ni kujiepusha na kuchukua msimamo wowote ambao ni tofauti na ule uliochukuliwa na wagombea wenza wao, yaani makamu rais wa zamani Joe Biden na rais wa sasa wa Marekani Donald Trump. Huyu uh, hapa profesa Andra Glesipi ni wa chuo kikuu cha Emory mjini Atlanta, Georgia, na anasema kwamba kwa ujumla waliweza kutetea sera zao vizuri hata ingawa hawakujibu mengi ya maswali waliyoulizwa. Ninadhani kwa sehemu kubwa walifanikiwa kutodhuru kampeni zao. Hivi sasa makamu rais Pence yuko katika hali tofauti, kwa sababu yeye ni sehemu ya serikali inayochochea madaraka yake na hivyo ni lazima ajibu kasoro na mafanikio ya utawala wa Trump kufikia sasa. Utafiti wa maoni unaonyesha kwamba Joe Biden anaongoza kwa wastani wa asilimia kumi dhidi ya Trump na yuko katika nafasi nzuri kwenye majimbo yenye ushindani mkubwa, na inaripotiwa kwamba kwa mara ya kwanza katika historia ya Marekani idadi kubwa kabisa ya wapiga kura wametumia njia ya posta kupiga kura zao, na tayari mamilioni wameshapeleka kura zao. Tukirejea kwa mdahalo, ni kwamba wachambuzi, kama ulivyosikia, wana maoni tofauti tofauti. Na tukizungumza kuhusu wachambuzi, tumlete sasa mchambuzi wa maswala ya siasa za hapa Marekani, Dkt Timothy Sadera yuko katika jimbo la Georgia, katika mji wa Atlanta. Karibu Sadera kwa undani, asante. Naam, baada ya yote hayo ambayo umesikia nikiyaeleza hapo juu, nafikiri swali ambalo ni muhimu na watu wanajiuliza ni baada ya kuona midahalo, wakaona mikutano mingi tu inafanyika eh, kati ya wagombea hao wawili wakizungumza na wafuasi wao au wapiga kura ambao hawajaamua, eh, kufanya mdahalo kwa makamu wa rais watarajiwa, eh, kuna umuhimu gani? Asante sana. Kwanza, katika mdahalo huu wa makamu rais, wa rais wateule amteule na pia wake bwana uh, Biden na pia makamu wa rais Mike Pence ni kwamba uh, walikuwa waje waweze kusimulia na kuzingatia zaidi yale maelezo ya kindani, kwa nini kwa nini sera zao zinafaa na kwa nini wengine pale wakaweza uh, wasiweze yaani, pale kuonyesha picha haswa ni nini watakachofanyia, lakini tunaangalia sasa hivi ule mswada uliokuwepo ni kwamba walikuwa wadhibitishe na kutuliza kivumbi kilichotokea wiki iliyopita, ambapo mambo yalikuwa yameharibika, kuona kwamba wale rais mteule uh, na pia rais yani rais aliyepo uh, sasa hivi bwana Trump na pia uh, bwana Biden walikuwa wameleta kiwango ambacho hakikufurahisha watu wengi. Kwa hivyo kuna wengi ambao walitaka kujua je, mwelekeo ni upi, na tuliweza kuona mwelekeo huo jana, ambapo hawa makamu wa rais mteule na pia bkamana ha Harris walikuwa watulize lile vumbi na waliweza kuthibitisha jambo lile, na unaona kama kwamba wale ambao labda walikuwa wanatazama mdahalo huu wakiwa hawajaamua ni nani watamchagua watampigia kura, e, unaweza kuwa ulibadilisha mtizamo wao, hasa ikizingatiwa kama ulivyosikia wengi wanaozungumza sasa wanasema walikwepa maswali kadhaa. Ama kweli mdahalo huu haukuwa na mabadiliko yoyote, kwa sababu hapakuwa na ule mwelekeo wa kuweza kujibu yale maswali, hasa tukimwangalia makamu wa rais uh, bwana Pence aliepuka maswali yote aliyokuwa akiulizwa, na kwa hivyo yeye alikuwa na mpangilio ya kwamba pale anaenda kuwasilisha uh, ile itikadi yake pamoja na rais Trump na pia wa, wa Republican jinsi wanavyotaka na pia naye Kamala Harris alikuwa amekuja na ule uwepo wa kuonyesha kwamba hivi ndivyo tungependa mambo yawe na utaratibu uliopo. Kwa hivyo bwana Pence aliepuka maswali mengi sana na pia kujaribu kidogo kuiga uh, mwelekeo aliyokuwa nao bwana Trump wiki iliyopita ya kumzungumzia Bi Kamala wakati anapo anapozungumza. Kwa hivyo mambo haya hayakuweza ku, kuwabadilisha wengi haswa, nilipoangalia kwenye uh, kwenye uandishi katika vyombo tofauti, wanasema ya kwamba pia hakukuwa na ushawishi wowote wa, wa kuweza kumbadilisha yule ambaye hakuwa ameamua kufanya uamuzi. Lakini kama wanavyosema kwa Kiingereza to be fair, kuna wale wanaosema pia kama uh, Harris kuna maswali yalikwepa, kuna kama swali yaliulizwa kuhusu ni uh, nini ambacho watakifanya kuhusu mahakama E, e, ambapo kama watajaza majaji wengi akakwepa kama tu alivyokwepa e, Joe Biden katika e, katika maswali mengine ambayo ameulizwa hapo awali e, na na pia kuna mawili matatu ambayo pia yeye a, hakujibu. Lakini ni kweli kabisa unavyoeleza hapo Timothy Sadera e, kwamba Mike Pence alikwepa maswali mengi zaidi e, kuliko a, Harris. Tukirejea kwa suala hilo la mdahalo ni masuala yapi eh, muhimu ambayo labda uliona kwamba hakukuwa na usawa yani, kusawazisha kujua, ha, hata kamili wanasimamia wapi? Masuala mengi ambayo yalizungumziwa, ni yapi ambayo wewe eh, uliyaona kwamba yalihitaji eh, kuchukuliwa msimamo hata zaidi? Uh, ma, mambo ambayo yalikuwa na umuhimu haswa kwa wananchi wa Marekani ni kwamba tukiangalia uchumi. Uchumi lilikuwa ni jambo ambalo lilistahili kuelezwa kwa undani na pia kueleza, je, ni vipi ama ni yapi atakayoendeleza uchumi wa nchi hii, manake hawa wote wawili bwana Mike Pence na bi Kamala Harris walipoulizwa, je, ikiwa ya kwamba kutakuwa na mambo kama haya yaendelee, je tutafanyaje? Uchumi wetu ni wa namna gani? Lakini unaona, wote walisimama na zile sera walizokuwa nazo za viongozi wao ama viongozi wa vyama. Maanake kila mmoja alikuwa akisema bwana Trump atafanya hivi, naye bwana Biden atafanya hivi. Kwa hivyo hawako na mwelekeo wa kuonyesha. Hapa ndipo tutakapowasaidia wale viongozi ama rais atakayekuwa, aliyepo na atakayekuwepo. Kama atateuliwa, basi hivyo ndivyo atakavyofanya. Jambo jingine ambalo lilistahili kutiliwa kipaumbele ni hali ya kukabili ugonjwa huu ama virusi hivi vya covid-19. Uh, mambo yale yalikiukwa kidogo na wengi, na bado wengi wangali wanaangalia wakisema, ya kwamba je, kama sasa ugonjwa huu utaendea hivyo? Na kuna wengine ambao wana yale ambayo tunaita um, wanasema tuna existing existing condition, yani wana ugonjwa ambao uliopo. Kwa hivyo hali ya afya, huduma afya kwa wote pale pia yalianza kujitokeza pale kwa umbali, lakini hatukuona maswali ya kuweza kujibika vizuri ama kuelezwa ni jinsi gani. Na pia watafiti wamerudia kuangalia na kuchunguza, je yaliyosemwa pale ni ya kweli ama si ya kweli, na mambo mengi yaonekana ya kwamba ya Bi Kamala Harris alikuwa akitoa uh, hesabu nyingine ama maelezo mengine ambayo si ya kweli, na pia bwana Pence pia alitoa maelezo ambayo amekashifiwa kwayo ya kwamba idadi haikuwa sawa, na jambo jingine ambalo uh, halikuwapa ama halikupewa mwelekeo ni kwamba kulingana na jinsi ambavyo Wamarekani wamo sawa, yaani ubaguzi uh, uliopo, pengine kuna mambo ambayo uh, yamewagawanya Wamarekani wengi, na haswa sasa hapa ni mambo ya ubaguzi na haki kwa wote. Kwa hivyo mambo yale yote yalianza kutupiana yalianza kuwa ni ya kutupiana maneno na kuanza kukashifiana, lakini hayakutokea kwa uzuri kuonyesha kwamba je, rais na bwana Pens wana mpango gani ka, katika watu hawa wengine ambao sio wazungu weupe ama wazungu wengi na pia hao watu wengine? Naye bi Kamala anakuja kusema kwamba hakuna usawa wa watu wengine, hapo walipowataja wameotwa kutoka Mexico, na pia watu weusi wa na hasa akaleta kile kipengele cha kusema kwamba kati ya majaji walioteuliwa na bwana rais bwana Trump wa mwezi uliopita hakukuwa na mtu mweusi hata mmoja. Kwa hivyo mambo yale yote yalitupiliwa, lakini hayakuleta uh, ule uwazi wa kuonyesha kwamba kuna jambo ambalo linastahili kutendeka. Mwisho kabisa, Dr Sadera, muda naona unakimbia kweli. uh, kuna taarifa za hivi punde e, zimetokea asubuhi ya leo hapa uh, saa za Washington kwamba ile tume ambayo hushughulika na midahalo ya wagombea urais imetangaza kwamba mdahalo wa wiki ijayo ambao unatarajiwa kati ya Joe Biden na rais Donald Trump utafanyika kwa njia ya mtandao, na kwamba hawatokuwa pamoja kama ilivyokuwa hiyo jana, na rais Trump mwenyewe tayari amesema kwamba hatopoteza wakati wake akihudhuria mdahalo kama huo. Sijui nilikuwa nataka nipate tu kauli yako eh, hii inamaanisha nini eh, kwa Rais Trump kwenda mbele iwapo hatahudhuria mdahalo ujao. Uh, hii yamaanisha ya, ya kwamba kwanza Bwana Trump anapenda sana mahali ambapo anaweza kuzungumza moja kwa moja kama jinsi yalivyojitokeza wiki iliyopita, ili akaweze kumkandika mwenziwe lakini uh, jambo hilo ana, anaona ya kwamba sasa wakifanya kwenye mtandao hataweza kum, kumkemea ama pengine kuzungumza jinsi anavyotaka. Kwanza tukumbuke alikuwa amesema kama uh, itakuwa ya kwamba watakuwa nabonyeza kuzima zile mikrofoni basi yeye hatashiriki. Na pia kwa jambo hili inaonekana ya kwamba ni jambo ambalo sasa hivi ameamua leo asubuhi, lakini hatujui la kesho ama wiki hii ataamua namna gani? Kwa hivyo hata bwana Biden akasema ya kwamba ni, ni afadhali tungoje asije akatoa hotuba sasa hivi, manake rais aweza kubadilika wakati wowote. Na jambo jingine ni kule kuhusika wa, wa, kwa wapiga kura. Wapiga kura wengi wanataka kumwona wakikabiliana, manake ni kama makabiliano hapa. Kwa hivyo wafuasi wake wanaona ya kwamba kiongozi wao ni kama ana, ana, ana, Yani, ni kama anashushwa kidogo, kwa hivyo hataki. Na tukumbuke pia jambo ambalo ni muhimu ni kwamba rais ametambulika kuwa na ugonjwa wa COVID-19, na kama amekuwa na ule ugonjwa ijapokuwa ametibiwa kwa siku sasa, siku tatu pale hospitalini ameshatoka, lakini bado hajafanyiwa ile quarantine quarantine ya siku kumi na nne. Wanasayansi wangali wanathibitisha na kusisitiza ya kwamba lazima mtu akipatwa na ugonjwa ule ajitenge kwa siku kumi na nne lakini tunaona yeye hajajitenga na ameanza kazi moja kwa moja, na pia pale kwenye Ikulu watu wengi sana wameambukizwa. Kwa hivyo wanafanya hivi ili kuweza ku, kuondolea kule kusambazwa kwa ugonjwa huu kwa wale ambao wanapigania, na pia kwake rais mpiganiaji uhuru uh, rais bwana, kwa sababu hata naye pia miaka yake ni mingi, kwa hivyo wanajaribu pia kuzingatia afya yake katika mahali popote watakapokuwa wakizungumza haswa kwenye chumba kimoja, mambo haya ni muhimu sana yanapoangaliwa. Lakini bwana rais anasema ya kwamba yeye haoni haja ya kupoteza wakati kwenda kuzungumza kwenye, kwenye mtandao. Nikushukuru sana Dr. Timothy Sadera kwa mchango wako hii leo katika kipindi kwa undani. Asante. Msikilizaji, Timothy Sadera ni mchambuzi wa maswala ya siasa za hapa Marekani, amekuwa nasi moja kwa moja kwa njia ya simu akiwa mjini Atlanta, Jimbo la Georgia. Na ndiye anayetukamilishia sehemu ya kwanza ya kipindi kwa undani. Na kuomba usiondoke kando ya redio yako, kompyuta yako au simu yako kwani tukirejea tutaingia katika sehemu ya pili ya kwa undani. Naam, msikilizaji, karibu kwa sehemu ya pili ya kipindi kwa undani kutoka hapa Idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika, ukiwa nami BMJ Muridhi kama nilivyokuarifu ni kwamba rais wa Malawi Lazarus Chakwera anafanya ziara ya kitaifa nchini Tanzania, ambapo wamekuwa na hafla mbalimbali mbali na mwenyeji wake rais John Pombe Magufuli. Chakwera aliwasili hapo jana Jumatano, na kwa mujibu wa msemaji wake John Kampondeni, maswala muhimu ambayo anaangazia kwenye ziara hiyo ni biashara na usalama. Hii ndiyo ziara yake ya hivi karibuni kabisa ambayo anaifanya tangu aapishwe mnamo mwezi Juni mwaka huu. Kama ambavyo utakumbuka msikilizaji, ni baada ya mahakama kuu katika nchi hiyo ya, ya Malawi kutangaza yeye ye, ndiye alishinda katika uchaguzi wa urais ulioibua utata kati yake na rais wa zamani Peter Mutarika. Kabla ya ziara hii, katika siku za awali tangu achukue usukani, rais Chakwera pia amezuru Zambia, Zimbabwe na Msumbiji, ambazo kama ujuavyo msikilizaji ni nchi zilizo katika ujirani huo. Na historia fupi ni kwamba mahusiano kati ya Malawi na Tanzania kwa kiasi kikubwa yamekuwa ya kirafiki, na Malawi imekuwa ikifaidika kwa kiasi kikubwa kutokana na bandari ya Tanzania, kwani haina bandari yake yenyewe. Lakini kulingana na wachambuzi, viongozi mbalimbali mbali wa nchi hizo mbili wamekuwa wakijaribu kwa njia moja au nyingine kuboresha mahusiano kati ya mataifa hayo mawili, lakini wamekumbwa na dosari na vikwazo vya hapa na pale, na pia kumekuwa na mizozo hapa na pale. Mkubwa zaidi ambao unagonga vichwa vya habari wakati mmoja au mwingine ni ule wa mpaka kati ya nchi hizo mbili katika eneo la Ziwa Nyasa ambalo wengine wanaliita ziwa Malawi, ambapo Malawi inashikilia kwamba ziwa lote hilo ni lake na kwamba kwamba, uh, huku Tanzania nayo ikisema kwamba sheria au kanuni za kimataifa zinapaswa kufuatwa ili kubaini mpaka uko wapi. E, kwani kwa sasa inaonekana Malawi inashikilia mpaka huo uko mwisho wa ziwa uh, tofauti na ambavyo ingependa Tanzania uh, ambayo inasema ingekuwa mpaka uko katikati ili iwawe na upande mmoja wa ziwa na Malawi isalie na upande mwingine wa ziwa. Ni moja ya maswala muhimu ambayo yamekuwa ni dosari katika uhusiano wa nchi hizo mbili. Hilo tutalizungumzia baadaye kidogo, ambapo e, tutawapata wachambuzi watueleze mengi zaidi kuhusu mahusiano e, lakini kwanza tuungane na mwandishi wetu George Jogopa akiwa mjini Dar es Salamu. George, umekuwa ukifuatilia kwa karibu habari hizi ambazo naizungumzia hebu kwanza utupatie yalojiri kuhusu ziara hii ya rais Chakwera ambayo ni yake ya kwanza kabisa hapo nchini Tanzania. Ziara hii imeanza jana na imehitimika leo. Rais Chakwera ametokewa na mwenyeji wake Rais John Magufuli, wamekuwa na mazungumzo ya kina ya faragha kuhusu mashirikiano kati ya pande hizi mbili, Malawi na Tanzania na wakati akizungumzia kuhusu majadiliano yao waliyofanya faragha, kila mmoja alionekana kumsifia mwenzake na akisifu ushirikiano mwema uliodumu kwa enzi na enzi tangu wakati wa asisi wa mataifa hayo mawili uh, banda kule Malawi na Mwalimu Julius Nyerere hapa Tanzania. Kwa hivyo wanachokifanya hao maraisi wawili ni kujaribu kuimarisha na kuendeleza ushirikiano huu wa pande zote mbili, na katika Tanzania, katika nchi nane zinazotuzunguka nchi sita ni land lock country including Malawi. Nilizungumza openly kwamba Malawi they are not supposed to consider themselves as a land lock country. They are supposed to consider themselves that they have a port. Na bahati nzuri hawa Malawi wana port mbili ya Mtwara pamoja na Dar es Salaam. Na nimemwahakikishia kuanzia jana watu wangu wa wizara ya transport pamoja na tiji ndani ya mwezi mmoja hivi, miezi miwili, wawe wamefungua ofisi Lilongwe, ili wafanyabiashara wa Malawi wasiamaike kuja Dar es Salaam kufanya prosesi zao, wawe wanapanzia Lilongwe, wanamaliza mizigo tena, pakiwa inakuja. Rais Magufuli amesema nchi za eneo la SADC zinapaswa kutumia fursa zinazoibuliwa kujiletea maendeleo yao wenyewe, na amemkaribisha mgeni wake ambaye pia ni makamu mwenyekiti wa SADC, Rais Chakwera kuwakaribisha raia wake kuja kwa wingi nchini Tanzania. Maisha ya watu wa Malawi ni kama maisha ya watu wa Tanzania, na ndiyo maana mheshimiwa rais amekuja hapa ili kuunganisha upendo uliopo kati ya watu wa Malawi na watu wa Tanzania, na kikubwa tunataka kupromoti biashara miongoni mwa nchi hizi mbili. Dunia ya leo ni ya biashara, dunia ya leo ni ya ushirikiano, dunia ya leo ni ya upendo. Naye Rais Chakwera aliyewasili jana kwa ziara ya kitaifa ametaja faida inayoweza kupatikana kwa mataifa ya mawili kwa kupanua wigo wa kibiashara akisema kwamba sio tu itakuza uchumi, lakini pia itakuwa neema kwa wakazi wake na ambacho kinasisitizwa ni kwamba cha muhimu zaidi ni biashara, sio misaada, na kwa namna ambavyo tutaweza kufanya biashara miongoni mwetu, ndivyo tutakavyoweza kuwahudumia vyema wananchi wetu kwa huduma na bidhaa zote. Msikilizaji, muda unakimbia sana, bahati mbaya tunafika mwisho wa sehemu ya pili na hivyo kipindi kizima cha Kwa Undani hivi leo. Tukipata fursa nyingine, tutazungumzia mahusiano zaidi kati ya Tanzania na Malawi. Ni washukuru wote waliojiunga nasi pamoja pia na wote waliofanikisha kipindi hiki cha leo. Msimamizi amekuwa ni Mary Mgawe, msimamizi mkuu ni Mwamoyo Hamza. Jina langu ni BMJ Mridhi, produsa wangu hivi leo amekuwa ni Saida Hamdun. Kwa pamoja timu nzima ya Kwa Undani tunakutakia usiku mwema, tuonane tena hiyo kesho, inshallah. Alamsiki. ifuata kipindi cha marudio cha kwa undani tuna wageni tukiwaachia kibao hiki cha muziki oh, yeah.