Adssioo hii ni idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika, VOA, ikitangaza kutoka Washington DC. Karibu katika matangazo yetu ya nusu saa yanayoanza saa 12 na nusu jioni saa za Afrika ya Kati na saa 1 na nusu usiku kwa saa za Afrika Mashariki. Tunasikika kupitia Citizen Radio nchini Kenya, RFA nchini Tanzania na 93.7 FM Kaya Mombasa, na bila kusahau FM za VOA 107.5 na Nairobi na 107.8 na Mombasa, 102.8 Lubumbashi, 96.2 Goma, 97.4 Bukavu na 97.7 Kisangani nchini DRC na 104.3 Kigali, Rwanda. Ninayewakaribisha hii leo ni mimi Patrick Ndwimana. Katika matangazo yetu ya leo, tunakuletea kipindi cha salamu na muziki, lakini kwanza tunakusomea habari za dunia zifuatazo. Ni habari za dunia kutoka idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika, Washington DC. Msomaji hivi leo ni mimi Mery Mgawe. Watu karibu sitini wanaofiwa kuwa wamekufa katika shambulizi la bomu lililofanywa na Russia katika shule mashariki mwa Ukraine huko Luhansk, gavana wa eneo hilo amesema Jumapili. Gavana Serhiy Gaidai amesema vikosi vya Russia vilidondosha bomu Jumamosi mchana katika shule huko Bilohorivka ambako karibu watu tisini walikuwa wanaishi na kusababisha moto uliochoma jengo hilo. Moto ulizimwa baada ya takriban saa nne na baada ya hivifusi kusafishwa, na kwa bahati mbaya miili ya watu wawili ilipatikana, aliandika hayo Gaidai kwenye ujumbe wa Telegram. Reuters haikuweza kuthibitisha habari hiyo kwa haraka. Ukraine na washirika wake wa, wa, wa magharibi wameshutumu Russia kwa kulenga raia katika vita hiyo ambapo Moscow nayo na imekanusha. Katika mji wa Mariupol ulioharibiwa na vita, maelfu ya raia wameondolewa katika kiwanda cha chuma katika wiki ndefu ya operesheni zilizofanyika huko zikisimamiwa na Umoja wa Mataifa na shirika la Msalaba Mwekundu la Kimataifa. Rais wa Ukraine Volodimir Zelenski amesema katika hotuba yake Jumamosi usiku kwamba zaidi ya raia mia tatu wameondolewa kwenye kiwanda cha Azovstal na sasa maafisa watazingatia zaidi kuhamisha watu waliojeruhiwa. Zaidi ya mashirika kumi ya Umoja wa Mataifa yanafanyia kazi mpango wa kujenga tena mji wa Kharkiv nchini Ukraine ambao umeharibiwa baada ya wanajeshi wa Russia kuvamia Ukraine kwa zaidi ya miezi miwili sasa. Kikosi kazi cha UN ambacho kinaratibiwa na Tume ya Uchumi kwa ajili ya Ulaya kinafuatilia na kusimamia ujenzi huyo. Meya wa Kharkiv akizungumza kutoka kwenye mji huo amesema mpango huo wa ujenzi umefanyika wakati Rusia bado inaendelea kushambulia. Anasema itakuwa jambo muhimu kuanza utekelezaji wa mpango huo haraka baada ya ushindwa wa Ukraine. Alizungumza kwa kutumia mtafsiri. Anasema baada ya uhasama, anaamini kwamba wataweza kurejea katika hali ya kawaida na kujenga mji huo ndani ya kipindi cha miaka miwili au mitatu, ili Kakiv iweze kuwa mzuri zaidi kuliko ilivyokuwa hapo awali. Kharkiv ni mji wa pili kwa ukubwa nchini Ukraine na mji wa mashariki ambao uko pia katikati mwa mapigano. Hata hivyo, taarifa zinasema sio rahisi kutoa muda halisi wa kuijenga Kharkiv na gharama zake wakati vita bado inaendelea, lakini kikosi kazi kinaona kuendelea na mpango huo ni hatua ya kujiamini kujenga mji huo na uhakikisho wa mwelekeo wake wa baadaye. Unaendelea kusikiliza matangazo haya kutoka idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika, Washington DC. Unaweza kufuatilia matangazo yetu na vipindi vingine kupitia mtandao wetu wa www voa swahilicom. Tunapatikana pia katika Facebook na Twitter. Wanamgambo wamewachilia takriban wafungwa sitini katika shambulizi kwenye gereza moja iliyoko kaskazini magharibi mwa Bukina Faso usiku wa kuamkia leo, na kupora ofisi na kuchoma moto magari kabla ya kukimbia. Wamesema hayo maafisa wawili wa usalama na chanzo cha mahakama kimeeleza. Watu waliokuwa na silaha walivamia mji wa Nouna majira ya usiku, wakiwa kwenye pikipiki na kubeba bunduki, maafisa wa usalama wameongeza kusema hayo. Wanamgambo waliwatorosha takriban wafungwa sitini. Bukina Faso inapambana na uasi wa kigaidi ambao umeenea katika nchi jirani ya Mali katika mwongo uliopita. Katika siku zilizopita, ghasia kama hizo zilionekana kama kawaida. Wengi wameuawa katika eneo hilo na mamilioni ya watu wamelazimika kuhama nyumba zao. Hata hivyo, hakuna aliyeuawa katika shambulizi la wiki hii kwenye gereza na hakuna kundi lolote lililodai kuhusika na shambulizi. Tukio hilo limetokea ndani ya saa kadhaa, wakati wanamgambo wasiojulikana walipoua watu kumi na moja katika miji kaskazini mwa Dori na Gargarje. Hiyo ni kwa mujibu wa maafisa kutoka eneo la ndani. Miongoni mwa waliokufa katika shambulizi hilo walikuwa raia wawili na wanamgambo tisa. Hata hivyo, jeshi la Bukina Faso lilitangaza Ijumaa kwamba wanajeshi wengine kumi na moja pamoja na maafisa wa polisi, wanamgambo na wamewaua wameuawa katika mashambulizi tofauti wiki iliyopita. Na katika habari nyingine, siku ya Msalaba Mwekundu imeadhimishwa nchini Kamerun, mamia ya wafanyakazi kutoka shirika hilo kwenye miji na vijiji kote, wakiomba kutambulika na kulindwa na jumuia zao. Wafanyakazi wa masuala ya kibinadamu wanasema ingawa waja ripoti, wafanyakazi hao wa Msalaba Mwekundu ni waathiriwa wa mashambulizi mabaya yanayofanywa na kundi la Boko Haram na ghasia za wale wanaotaka kujitenga. Mamia ya watu wakiwemo wanufaika wa shirika hilo, wafanyakazi wa masuala ya kibinadamu na maafisa wa serikali walikusanyika katika makao makuu ya shirika la Msalaba Mwekundu huko Yonde kusherekea siku hii inayoadhimishwa leo Machi nane. Miongoni mwao ni Ayau Alim, mfanyakazi wa kujitolea wa shirika hilo aliyefanya kazi katika mji wa kaskazini wa Banyo kwenye mpaka wa Kamerun na Nigeria. Anasema mwezi Machi, yeye na wafanyakazi wenzake saba walishikiliwa mateka na watu waliokuwa wanawashauri kuchukua chanjo ya Covid 19 huko Banyo. Anasema waliachiliwa baada ya maafisa wa ndani wa serikali kutoa maelezo kwa watekaji kuwa shirika la Msalaba Mwekundu liko nje kwa ajili ya kuokoa maisha ya watu. Anasema kila raia wa Kamerun anastahili kupewa taarifa kwamba shirika la Msalaba Mwekundu kazi yake ni kuokoa maisha ya watu. Unaendelea kusikiliza habari kutoka idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika, Washington DC. iti ni kitambulishwa kwamba umewadia ule wakti ambapo nakuletea kipindi cha salamu na muziki kutoka hapa studio nambari 15 eh, kuu la marekani washington dc bila kusahau kwamba hii ni idaa ya kiswahili ya sauti amerika jina langu ni bmj mridhi nitakuendeshea mpango huu kwa takriban dakika 20 kwa hivyo usiondoke pahali ulipo pata vitu safi kabisa. Basi msikilizaji, nimekuwa nikifanya kitu naita bahati nasibu, kuangalia ni nani atakayekuwa na bahati kutufungulia e. Kisa na maana ni maelfu ya watu ambao mmetuma e, maombi ya kutaka kutuma salamu kupitia idhaa hii ya Kiswahili ya Sauti Amerika. Na yule aliye na bahati, pasina kupoteza wakati, kutufungulia mpango huu wa salamu na muziki hii leo ni Vedasto Romani, anasema ni mkazi wa Nzega, Tabora, Tanzania. Full respect, salamu zangu ziende kwa Jenifa John, mama yangu mzazi Grasina Romani na Profesa Romani Seke akiwa Kingachi katika e, eneo hilo ambalo hakutaja lakini, amesema e, Astiria Kimario pia Anethi Kimario na Bea Kimario e, wote hao wakiwa Mombasa, Kenya na pia amesema angependa kumkumbuka huyu Goligota Magabe Mkono na Priscus Anaeli Sumbaya. Ni salamu kutoka kwa Vedesto Romani, msikilizaji akifuatiwa kwa karibu, pia na huyu Justini Kipawa, anasema yuko kule Inyonga, Katavi, Tanzania. Aa, asema salamu zangu ziende kwa Emmanuel Masesa, Shija Lukunja, Mekio na Kipawa Chida, pamoja na Chida Chida, Sospita Ilagila. e, wote hao E, hakutaja wako wapi lakini bila shaka hizo salamu zimewafikia popote pale walipo. Samson Juma Ngendele anasema uh, yuko kule Nzega, Tabora, Tanzania. Naona wasikilizaji kutoka kule Tabora wako wengi kweli kweli. Uh, huyu Samson anasema salamu zangu za Jumapili hii ziwaendee Kennedy Mpemba, uh, Kennedy Mage Mbise au mama na Meri Masumbuko pamoja na Ndoleli wa Bukene, Sengeka Mongo, Sengeka Kashinje Mjomba na ni baadhi tu ya wale ambao wangependa kuwatumia salamu. Pia tuangalie wengine ili pia wapate nafasi hii. Demikius Oyo Faskaras, Baba David, anasema yuko kule Kiogoma, Kiebitembe. Eh, ni mbali sana kule Mleba, yaani ni mbali sana kutoka miji mikuu kule Tanzania. Anasema leo nawatumia salamu wafuatao: Renias Muginusi, Jelika Josefu, eh, Ligias Katumbo Joasi, eh, Johni Muga Agudela, Demikias Baba David, eh, Filobat, sijui kama amejisalimia mwenyewe lakini Eh, ndivyo hivyo walivyoandika Filbert Jonathan Shenshambi, pamoja na Johannes Bita na John Adilias Hilary, eh, Kiduku Hamza Hashimu. Basi ndivyo hivyo, na amesema pia mtangazaji wa zamu apewe salamu, nami nimezipokea kwa mikono miwili. Eh, Demikius, eh, Oyo Faskaras, eh, Baba David kabla tujaingia katika safu nyingine ambapo bila shaka tutakuporomoshea ngoma hapa studio nambari 15. Nisome zake huyu Maria B Kamara anasema zangu ziende kwenu nyinyi hapo studio, asante sana, na vilevile kwake Malimao Ramadhani Shija Shija Paulo, Osefa Jackson cha Chamwinji na vilevile Medison Jovini mpole wa maneno na Dominic Yusufu, pamoja pia na Charles Jumanne mwana Salambukwa. Bwana ameandika mambo mengi kweli kweli, e, mengine yasomeki vizuri hapa, lakini e, sina shaka kwamba a, wote hao wamesalimika, na amemalizia kwa kumsabahi e, huyu mkuyi shilinde Gazungu. Basi kama nilivyokuwa hidi msikilizaji, ya kipindi ni salamu na muziki. Kwa hiyo basi umesikia baada ya salamu hapo eh, lakini hatujasikia muziki eh, kama ambavyo unakuja sasa hivi eh, huyu uh, huu muziki wake eh, asli anasema rudi darasa Bila shaka anaondoka hapo chini kwa chini. Mwanamuziki asli anasema rudi darasani. Msikilizaji vitu hivyo, ngoma safi kabisa, imepangwa ikapangika kama unavyosikia. Na hapa naona wasikilizaji ni wengi kweli, kweli. E, machenji Lupemba anasema uh, ako wapi? Anasema ako Inyonga Mrere, Katavi, Tanzania anasema salamu zangu ziende kwake mkuu Shirinde Gazungu wa Simiu, eh, Dotoma Doto, Hona Mtu Pesa, Mwanambuke Retisia, Shi Rogire, Ngalama Maluta na MC Masai Chinga, Mwaminifu Maganga, eh, Pita, eh, Tumaini na wengine wengi ambao wamewaandika hapo, lakini tuwape nafasi watu wengine pia washiriki, eh, kwa sababu hivi sasa tuko naye kwenye laini ya simu, mmoja wa wasikilizaji nitampa nafasi hii. Amenaambia anaitwa Paul Sefa, lakini anaweza kutaja jina lake eh, atuambie pahali alipo, halafu awajulie hali watu watano sita, namna hii. Karibu Paul Sefa. kwa jina anaitwa Paulo Sefa, anatokea Mambao Matabola. Salamu zangu za kwanza zimfikie Hamisi Chaji wa Utawambogo, salamu zangu za pili zimfikie John Chazi akipatikana Kaliua Ulambo. E bwana, salamu zangu za tatu ziende kwa Emmanuel Humba akiwa zubuka Tabora. Salamu zangu za nne ziende kwa Chinga Doto, na salamu zangu za tano zimfikie Idi Mgana popote alipo, pamoja you... sana bila shaka, lakini wape eh, wape ujumbe basi, wasikie una ujumbe gani kwao. Uh, ujumbe wangu tu tupendane wanasalamu, tupendane wanasalamu. Shukrani sana e, Paul e, e, Sefa a, kwa salamu zako hizo, asante sana kwa kushiriki katika kipindi chetu cha salamu na muziki hivi leo. Asante sana, safi kabisa. Msikilizaji, mambo ni kama hayo, na unaweza kuyapata tu hapa katika idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika, kutoka studio nambari 15 ambapo tunakuangushia sio tu salamu, lakini pia na muziki kwa wingi kweli kweli. Sasa hapa namuona huyu Masengo Sitihi, anasema salamu zangu zifike kwa mama yangu mzazi Fatuma Safi, baba yangu Yuma Kalume na mao make mtoto Sifa Bifeza na vilevile Chabani Olivia Ochibadini, Neema David Mudogo Suza Yusufu Princi Ranzabu na vilevile vile Masengo Kalume kutoka kule DRC Kisangani, nisome e zake pia. E, Masanja Kulwa mzee wa Sola anasema ako katika barabara ya saba Isaka Kahama Tanzania, anasema zangu salamu, msikilizaji ziende kwa Abubakari Ngeresi Mukuyi Shilinde Gazungu Malimao Ramadhani Shijashija Buhu Magembia Mwenda mtu, uh, Mtupesa Mwanambuke msikilizaji. Mtupesa Mwanambuke huyu, eh, ni shabiki mkubwa wa kipindi hiki. Leticia Shilo Gile na vilevile vile Kashinje mjomba wa watu, eh, anasema kwamba, eh, mwa mwisho ni Charles Jumanne. E, mwana salamu mkubwa wa redio zote ikiwa ni pamoja na idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika. E, kabla sijaingia upande wa pili, nione ni kibao kipi ambacho kiko kwenye orodha kwenda kuchezwa katika e, salamu na muziki hivi leo. E, ni mwangalie huyu Abdalla Bonane bin Bushiri anasema yuko kule Uvira mashariki mwa DRC. Yeye anasema hivi, natuma salamu zangu kwa Lebo uh, bin Pusi. Piusi. Nzibati Mobiri. Nzibati Moviki Yuji Andre Smith Mutombo na vile vile Asmini Johari na Shabani Ashadane Derule Hunter eh, Drover ameandika eh, idadi kubwa kabisa orodha refu kweli kweli ya watu ambao walitaka kuwajulia hali eh, lakini tukomee hapo Abdallah Bonande bini Bushiri, tuwape nafasi wengine pia wapromoshe wa wapeperushiwe salamu zao eh, lakini shukran eh, nani huyu Richard Kambale, huyu pia ni shabiki wa siku nyingi anasema yuko kule Beni, DRC. Sikilizaji, kumbuka kwamba idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika inasikika kote kote, sio tu ukanda wa Afrika Mashariki, sijui Nairobi, Mombasa, Dar es Salaam, Kampala, Entebe, mpaka kule Kigali, sijui Kinshasa na wapi kwingine, na kule Kisumu, Kenya, lakini pia kote kote duniani kupitia voa swahili.com kwa hivyo nilikuwa nasoma zake huyu Richard Kambale kabla hatujapata kibao cha muziki e, yuko kule Beni DRC anasema. Zangu salamu ziende kwa baba Kamathi Songo Alfunzi, mama Nziavake e, Mulekera Akuto, na vilevile kaka Agostini Kahindo, shemeji yangu Busa Kikendi na rafiki zangu Kasereka mbakuri, Mbakulirahi Pepe Nzuki Nzimi na Kathaka Delfin Musambuli wote hao wakiwa DRC na bila kumsahau Dario Fulbert, Jonathan Shenjambi. Ndizo hizo salamu zake Richard Kambale kutoka kule DRC kule mjini Beni, anasema eneo hilo la mashariki mwa DRC. Basi tupate kitu hiki wanamziki kutokea Kenya hawa maarufu kabisa wanajulikana kama Sauti Solo wanakuambia Susana, twende ka mtangazaji unaendelea kusafiri na salamu na muziki kipindi ambacho hukujia kila siku ya jumapili saa kama za leo eh, hapa idhaa ya kiswahili ya sauti amerika huko nami bmj mridhi naona muda tayari umeanza ku, eh, kuanza kunipungia mkono lakini mimi siondoki hapa studio mpaka nisome salamu zake Mbuga Pita Mucheyeki. Anasema akye mkali wa midia toka pande za Solo wa Shinyanga, Tanzania. E, kwa kweli wasikilizaji wetu kutoka Tanzania tunafurahi sana, mnachangia sana katika kipindi hiki e, na hivyo nyinyi ndio mnafanya, e, ninyi na wengine, bila shaka katika ukanda huu wa Afrika mashariki na kati mnatufanya pia tusikie kwamba kumbe hiki kipindi kiko na umaarufu kiasi hiki. Mbuga Pita Bucheyeki unasema salamu zangu kwa Abubakari, Abubakari Geresi, Simoni Mashimba Malimi, uh, Manzalima Nkinda Kipama au, ki, um, au baba uh, Kaniki wa Mwatulole Geita, na Simon Shauli baba Ombeni. Basi na kumsahau Juma O Kazuri akiwa kule Moshi. Emmanuel Charles Mc Mercy, huyu pia shabiki wa siku nyingi, anasema yuko kule wakas, Wasakatonge salamu club Dodoma, zangu salamu ziende kwake Daudi Mdachia Ubakari Ngeresi Zvumi Lalata Juma Dung na muka, Mkangule wa Mkangule na Nota Bene, Emmanuel Mwakamala na Frank Lebwanga na pamoja pia akimalizia, anasema msalimieni pia Richirichi Richi, Mdachi. King Majuto wa Geita, salamu klabu kule e, nchini Tanzania, anasema zangu ziende kwa Goligota Magabe Mokono na Mariamu Lutemagula, Solomon Njiku, Victor Uh, b Msela Buye na Amos Magige, asante uh, sana King Majuto tena kwa kuweka uh, idadi isiyo kubwa sana ya wanaotuma salamu ili pia wengine wapate nafasi. Msikilizaji, naona muda hapa unaanza sasa kutupa kisogo, e, labda tu katika kumalizia malizia, Simoni Mashimba Malimi anasema kwa mkuu wa juni Songwe Tanzania, na nimeona kwamba amesalimiwa sana na watu ambao nimesoma salamu zao hapo awali. Anasema napenda kutuma zangu salamu kwa watangazaji wote wa VOA eh. Twende na sasa, twende kwa Charles Jumanne, fundi wa simu. Hao ndio anawasalimia: ah, Vincent JJ Kaji, umesalimiwa Malimao Ramadhani, Shija Mbuga, Peter Bucheyeki, Juma Okazuri Moshi, Daniel Male, eh, Simba damu na Mkui Shilinde Gazungu, nyote mmepata salamu hizi. Na pia anamsalimia Mwejuma wa Kenya, na vilevile vile, eh, huyu Richard Kambale wa DRC na Ngalama Maluta, eh, Papa Teresia, ngoja nisome zote kwa sababu huyu ndiye amepata bahati ya kutufungia ukurasa huu. Mawazo Malemi nalaz, Namala Jos na vilevile za moyoni Haonga, eh, Lukala Ngese Malezu, eh, Jafari Kopo na Simon Shauri, Baba Ombeni msikilizaji ndiye anayetukamilishia kipindi hiki cha salamu na muziki, huyu Simon mashimba malimi. E, tutapata nafasi ya kukutana tena wakati mwingine, lakini pia kwenye ukurasa wetu wa Facebook unaweza endelea pale kuzituma salamu, kwa sababu wengi ambao unawasikia hapa pia wanasoma e, yale tunayoandika e, kwenye e, kurasa zetu e, za mitandao ya kijamii. Basi, na kwa sababu muda umekatika, naona ni kuache na kibao chake huyu mwanamziki e, chipukizi lakini ambaye ameendelea kupata umaarufu mkubwa zaidi, e, mwanadada huyu kutoka kule nchini Tanzania. A, anajulikana kama Zuchu. Nakwambia sukari ikaata vitu hivi. Mimi naondoka hapa, naitwa BMJ mridi, nakuachana Barabara bara kabisa zuchu. Nakamilisha matangazo yetu ya VOA Swahili kutoka hapa idhaa ya Kiswahili Washington DC, nami Meri Mgawe. Basi kabla tujaondoka, na kusomea muktasari wa habari. Watu karibu sitini wanaofiwa kuwa wamekufa katika shambulizi la bomu lililofanywa na Rusia katika shule mashariki mwa Ukraine huko Luhanski. Gavana wa eneo hilo amesema Jumapili. Gavana Sergei Gaidai amesema vikosi vya Rusia vilidondosha bomu Jumamosi mchana katika shule huko Bilohorivka ambako karibu watu tisini walikuwa wanaishi na kusababisha moto uliochoma jengo hilo. Zaidi ya mashirika kumi ya Umoja wa Mataifa yanafanyia kazi mpango wa kujenga tena mji wa Kakiv nchini Ukraine ambao umeharibiwa baada ya wanajeshi wa Rusia kuvamia Ukraine kwa zaidi ya miezi miwili sasa. Kikosi kazi cha UN ambacho kinaratibiwa na tume ya uchumi kwa ajili ya Ulaya kinafuatilia na kusimamia ujenzi huo. Meya wa Kakiv akizungumza wa kutoka kwenye mji huo amesema mpango huo wa ujenzi umefanyika wakati Rusia bado inaendelea na mashambulizi. Wanamgambo wamewachilia takriban wafungwa 60 katika shambulizi kwenye gereza moja iliyoko kaskazini magharibi mwa Buki na Faso usiku wa kuamkia leo na kupora ofisi na kuchoma moto magari kabla ya kukimbia wamesema hayo maafisa wawili wa usalama, na chanzo cha mahakama kimeeleza. Watu waliokuwa na silaha walivamia mji wa Nouna majira ya usiku wakiwa kwenye pikipiki na kubeba bunduki. Maafisa wa usalama wameongeza kusema hayo wanamgambo waliwatorosha takriban wafungwa sitini. Siku ya Msalaba Mwekundu imeadhimishwa nchini Kamerun, mamia ya wafanyakazi kutoka shirika hilo kwenye miji na vijiji kote wakiomba kutambulika na kulindwa jumuiya zao Wafanyakazi wa masuala kibina ya kibinadamu wanasema ingawa hajaripoti vifo, wafanyakazi hao wa Msalaba Mwekundu ni waathiriwa wa mashambulizi mabaya yanayofanywa na kundi la Boko Haram. Na hapo ndio tunafikia mwisho wa matangazo yetu ya leo kutoka idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika. Msikose kuungana nasi hapo kesho kama kawaida, ifikapo saa 12 na nusu jioni, saa za Afrika ya kati na saa moja na nusu usiku kwa saa za Afrika Mashariki. Kwa niaba ya wote walioshiriki na kufanikisha matangazo ya leo, mimi ni Patrick Nduimana nikiwatakia usiku mwema kutoka hapa Washington DC.