Hii ni idhaa ya Kiswahili ya sauti ya Amerika, VOA, ikitangaza kutoka Washington DC. Karibu katika matangazo yetu ya nusu saa yanayoanza saa 12 na nusu jioni saa za Afrika ya Kati na saa 1 na nusu usiku kwa saa za Afrika Mashariki tunasikika kupitia Citizen Radio nchini Kenya, RFA nchini Tanzania na 93.7 FM Kaya Mombasa, na bila kusahau FM za VOA 107.5 na Nairobi na 107.8 na Mombasa, 102.8 Lubumbashi, 96.2 Goma, 97.4 Bukavu na 97.7 Kisangani nchini DRC na 104.3 Kigali, Rwanda ninayowakaribisha hii leo ni mimi Patrick Ndwimana. Katika matangazo yetu ya leo, tunakuletea kipindi cha salamu na muziki, lakini kwanza tunakusomea habari za dunia. na msomaji wako ni mimi Abdu Shakur Abud. Milipuko imesikika nje ya uwanja wa ndege wa Mogadishu hii leo ambako wabunge wamekuwa anapiga kura kumchagua rais mpya. Uchaguzi huo unachukuliwa ni muhimu sana kuweza kuhakikisha kwa kwamba mzozo wa kisiasa unamalizika nchini humo na kuruhusu msaada wa kigeni kuendelea kupelekwa katika nchi hiyo inayokumbwa na mivutano na mapigano yenyewe kwa yenyewe kwa karibu miongo mitatu hakuna habari zizojulikana juu ya uharibifu au majeraha kutokana na mlipuko huo hadi hivi sasa, iliyoripotiwa na wakazi wanaoishi karibu na uwanja huo na waandishi wa shirika la habari la Reuters. Wabunge wanapiga kura ndani ya hema kubwa chini ya ulinzi mkali kwenye uwanja wa ndege, na hadi hivi sasa hakuna taarifa juu ya matokeo ya uchaguzi huo. Amri ya kutotoka nje imetangazwa katika mji mkuu wa Mogadishu hadi Jumatatu kuhakikisha kwamba kuna usalama wakati wa upigaji kura. Katibu mkuu wa ushirika wa kujihami wa nchi za magharibi NATO Jens Stoltenberg amesema Jumapili kwamba ana imani watafikia mwelewano kuhusiana na wasiwasi ulioelezwa na Uturuki kuhusu kujiunga kwa Finland kwenye ushirika wao. Akizungumza baada ya mkutano wa siku mbili wa mawaziri wa mambo za nje wa NATO, Stoltenberg amesema anaamini wataweza kushughulikia wasiwasi wa Uturuki kuhusiana na Finland kuwapatia hifadhi wakazi wa Kikurd ambao Ankara inawachukulia kuwa ni magaidi. Waziri wa mambo ya nje wa Marekani, Antony Blinken, akizungumza pia baada ya mkutano huo uliofanyika mjini Berlin, Ujerumani, amesema ana imani maridhiano yatafikiwa na Washington itaunga mkono kwa nguvu maombi ya Finland na Sweden kujiunga na NATO. Finland ilitangaza rasmi nia yake ya kujiunga na NATO hii leo Jumapili, ikipuuzi onyo kutoka kwa rais Vladimir Putin kwamba hatua hiyo itaathiri vibaya sana uhusiano wa amani kati ya nchi hizo mbili jirani. Rais Sauli Niinisto wa Finland pamoja na waziri mkuu wake Sanna Marin walitangaza nia ya kujiunga kwa NATO kutoka ikulu ya Helsinki hii leo. Rais Niinisto amesema, Leo ni siku ya kihistoria na ni mwanzo wa enzi mpya. Karibu walinda amani 40 kutoka jimbo la Ethiopia la Tigray wamewasili mashariki ya Sudan leo baada ya kuomba hifadhi. Mwezi uliopita zaidi ya walinda amani mia tano wa Umoja wa Mataifa walikuwa wamewekwa kwenye jimbo linalogombaniwa kati ya Sudan na Sudan Kusini la Abyei. Waliomba hifadhi kutoka kwa serikali ya Khartum wakidai wanahofia usalama wao wakirudi nyumbani. Maafisa wa kamati ya wakimbizi ya Sudan Wamethibitisha ja leo Jumapili kwamba mamia walinda amani kutoka Ethiopia waliomba hifadhi baada ya kumaliza kazi zao huko Abyei. Mwandishi wa shirika la habari la Ufaransa, AFP, anasema walinda amani hao wa zamani walipelekwa katika kambi ya wakimbizi ya Um Gargur, mashariki ya Sudan. Jimbo la Abyei lenye utajiri wa mafuta limekuwa likigombaniwa tangu Sudan Kusini kujinyakulia uhuru kutoka Sudan mwaka 2011. Umoja wa Mataifa ulifungua ofisi ya kulinda amani mwaka huo kwenye jimbo hilo na tangu wakati huo umepeleka wanajeshi elfu nne hasa wa Ethiopia katika jimbo hilo kuweza kudumisha usalama. Habari za dunia zinawajia kutoka idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika, Washington DC. Rais Macky Sall wa Senegal ametoa wito wa kuundwa idara ya kupima kiwango cha mikopo kwa nchi za Afrika, akisema kwamba mfumo wa kiholela uliopo hivi sasa kutathmini kiwango cha mikopo unaotumiwa na mashirika kimataifa unasababisha nchi za Afrika kukopa kwa gharama za juu zaidi kutoka masoko ya mikopo duniani. Akizungumza hii leo kama mkuu wa umoja wa Afrika, rais Sall aliambia kituo cha redio cha RFM kwamba kuna haja ya dharura ya kuunda chombo cha umoja wa Afrika, ukichukulia ukosefu wa haki unaotokana mara kadhaa kutokana na viwango vinavyotolewa kiholela na mfumo uliopo. Matamshi yake yametolewa mkesha tu wa mkutano wa uchumi wa Dakar 2022 unaotayarishwa na wachumi wa bara la Afrika. Anasema wakati, maafif, wakati mataifa yote yamekuwa yakitaabika kutokana na athari za janga la Covid 19 mataifa kumi na nane kati ya thelathini na mbili yaliyokaguliwa na angalau mojawapo ya mashirika makubwa yalishuhudia viwango vyao vya kukopa kushuka. Rais Sall akatoa hoja kwamba hiyo inamaanisha kwamba asilimia hamsini na sita ya nchi za Afrika zimeshuhudia viwango vyake vya kuweza kukopa vikishuka kulingana na asilimia thelathini na moja nchi zote duniani mnamo kipindi hicho hicho. Karibu watu elfu mbili ikiwa ni kidogo kuliko ilivyotarajiwa walishuka hii leo kwenye maandamano ya kwanza ya muungano mpya unaopinga kunyakuliwa madaraka kwa nguvu nchini Tunisia na Rais Kais Saied. Waandamanaji kutoka muungano wa FNS, muungano wa kuiokoa taifa, walibeba mabango yanasema, tumeungana na wala hatujatengana, tutapata ushindi, wakikusanyika nje ya jengo la michezo ya kuiga katikati ya mji mkuu Tunis, kitovu cha mkutano ya upinzani. Mwanasiasa mkongwe wa upinzani Ahmed Najib Shebi alitangaza kuundwa kwa muungano huo Aprili 26 ili kuiokoa Tunisia kutokana na mzozo wake mkubwa wa kisiasa na kiuchumi baada ya rais Said kunyakua madaraka mwaka jana kutoka mfumo wa kidemokrasia. Shebi mwenye umri wa miaka 78 alikuwa mpinzani mashuhuri wa zamani wa rais wa zamani Zein Al Abidin, aliyeondolewa madarakani na wananchi zaidi ya miaka kumi iliyopita. Waandamanaji wanasema hata hivyo, wamesikitishwa na idadi ya watu waliojitokeza kuwa ni kidogo kwenye mkutano wa kwanza kuonyesha uungaji mkono wa muungano huo. Mwisho wa habari za dunia kutoka idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika. <mucho> karibu karibu karibu karibu msikilizaji wa kipindi kingine cha salamu na muziki ikiwa ni siku nyingine ya jumapili mambo safi kabisa mambo supa ndani ya studio nimekusha jaa tele kama pishi la mchele langu jina ni sandey shomari msikilizaji kwa kuporomoshea salamu na muziki na moja kwa moja basi mwenye bahati ni nani tunaanza naye celestini kajuna akiwa kagera tanzania unasema salamu zako za jumapili kwa dada yako winfrida kajuna supa kajuna richard mzina Kasore Ruhindu Kira Majaliwa Bususu Joseph Asenga pia hujamsahau, unasema mawazo Malemi wa Kasekese wamkumbuka Kili Simba na Dunga Muhamed Dunga bila kumsahau Mugishagwe Rolian Shukuru Nsekarabandia Mwebesa Maliasa, Siliro na vilevile unasema vile Amadi William Mashaka Subi Mkonole Javenta Sintalima pamoja na Benezet. Ujumbe unawambia unawapenda sana bila shaka Nam, basi baada ya hapo zamu ni yako wewe Filbert Jonathan Kinshambi ukiwa Muleba Tanzania kule Kagera, unasema salam zako za Jumapili. Leo napenda zafikia Denis Sebganyizi, Aligia Siketombo, Dorica Chadeo Mpumbia au Mrs Filbert. Pia umemkumbuka Devota Daniel Elias, Amina Mlacha, uh, Tida Materula bila ukusaa wengie, unasema kinaza moyoni Haonga Bubariki Kipenda Johannes Bita John na Mohamed Matikiti, unawambia unawapenda sana. Tukumbukane kwa sababu salamu ni nusu ya kuonana. Bila shaka, zamuni yako wewe nani? Ali Mrangi Gigiri wa Mresa, ukiwa api, unasema ni mdau asiyechuja. <laughs> Aya, imependa hilo jina. Wapawa Family Group, Mabibo, Dar es Salaam, Tanzania, unasema salamu zako, unapenda zari wake Sijali Shomari, Juma Dunga, Mama Dables au Mama Zeka, Musa Mjengi, Hamisi Mrangi, David Sechenga, Henrik Ishiwa, Jafari Kopo Matikiti na wengineo zamuni yake nani? Moses Edward Mdela unasema pia huko pa Family Group, salamu zako unataka ziende zote kwa familia Mzee Edward Mdela, pote pale walipo: Edward Danford, Manase Edward, Maria Edward, Elia Edward na wengine wote wanaokufahamu. Bila shaka, nikigeuka upande wa pili kwenye Facebook hapa, salamu ni nyingi kwelikweli. Nakutana naye Zakaria Nyerere. Zakaria anasema yuko Kigori, Butiama, kule mkoani Mara, Tanzania. Unapenda salamu zako kwanza kwa watangazaji wote wa vio wa iso hili, kwa niaba yao anasema asante sana. Amekumbuka Pantaleo Marando akiwa Arusha huku, msao Agapiti Puka akiwa Arusha vilevile vile. pia amekumbuka Kevin Lemak kule Mombasa, Kenya, Alois Kitura akiwa Mwanza, Suleimani Nyerere Mwanza na wengine wengi wanaokufahamu. Bila shaka salamu zimewafikia. Zamu yako wewe Gagaja Malangwa, Kasore Nazareti, Leticia na wengineo. Bakari Saria, zamuni yako hivi sasa unasema huko kule Moshi, Kilimanjaro kule Tanzania. Unapenda salamu zako unasema ziende kwa Miriam Bubakari, Padri Moshi, Mawazo Malema, Mudi Katala, Joshua Ntango, Frank Shayo na wengine wengi wanaokufahamu. Haya, nikitoka huko naruka mpaka wapi? naruka mpaka mpaka wapi kwake? Mm, huyu ni Eliapenda Mwanyika, yuko kule Upareni, anasema Same, Tanzania. Sema habari za hapo studio. Nakwambia ziko supa bomba kabisa. Salamu zako basi za Jumapili unasema unapenda zinaendee kwake familia pendwa ya Eliet Mwanyika wakiwa pareni kule Same. Celestin Kajuna umemkumbuka vilevile. Charles Jumanne unamwita fundi simu. Daniel mali na malas, Jonas hukumsahau. Unasema pia huyu Eva Mroso na watangazaji na wasikilizaji wote wa VOA Swahili. Kwa niaba yao unasema asante sana. Ujumbe unasema mafanikio huja kwa kujibidiisha ambako hakika bila bidii haujafanya kitu. Basi moja kwa moja, msikilizaji, tupate burudani ya muziki. Bila muziki hujasukuma gurudumu la muziki na gurudumu la salamu, kwa sababu zinakwenda pamoja. Na muziki Konde boy, kitu kioo kipya hichi. Msikilizaji pata vitu kutoka hapa idhaa ya Kiswahili ya yes, sauti a ah! mi akushirikiana naye Angela X, mambo ni mazuri. Kipindi salamu na muziki kutoka idhaa ya Kiswahili ya sauti Amerika. Basi moja kwa moja, msikilizaji, tuangalie na upande mwingine, kuna wale pia wametuma salamu zao kwa njia ya simu. Karibu jitambulishe jina lako, mahali ulipo, halafu tuma salamu zako. Asante kwa majina. Muhamedi Salim Dinya kutoka Kondoa Baura ni mwanachama wa Sagatonge Salamu Klabu. Salamu zangu za kwanza kwa Salu Mabote. Kuna Mohamed Chifu, kuna Salum Sasia, Asia Dinya, Abubakari Geresi, Maki Mihayo, Emanuel Shirima, Habibu Kimare, Ali Huseni, Kamanda wa Shida na wadau wote wa VOA Sauti ya Amerika, asante sana. Nami kwa niaba ya wadau wote na watangazaji na kwambia, tunakushukuru nikutakia jumapili njema kaka. Asante sana kaka yangu, sande Shomari, karibu sana brother. Asante. Jina langu naitwa Edi Mundi Sinkonde, naishi Mkulwe Momba, Tanzania. Natuma na salamu zangu Jumapili ya leo kwa dada Maria Kisale akiwa Mkwajuni, mkoa wa Songwe. Salamu zangu za pili nazituma kwa dami ya nisi mbili akiwa hapa hapa Mkulwe Momba, Tanzania. Salamu yangu ya tatu nazituma kwa katikisajela disulungwe akiwa Chombe, Sumbawanga. Nam, asante sana basi. Baada ya kupata salamu kwa njia ya simu, msikilizaji, na utena kwenye salamu zenu mzotuma hapa kwenye mtandao wetu, na kutana naye mama mama Ige Superstar wa Chanika anajiita kule Tanzania, na katibu msaidizi wa Umoja wa Wanasalamu Makini Tanzania. Wanapata salamu zako wa kwa zani kwake Gibeji Saba, Sijali Shomari, Mazeka, mama D Doubles, baba Nurati na Lukas Yeremia au baba Hepi. Zamuni yako Gibe Magida. Salamu zako hii leo unapenda ukiwa kule Manyoni Singida, ziende kwa baba mzazi Majida J7, mama yako mzazi Malwa Masanja, na unasema ujumbe unawapenda sana wazazi wako. Pia unapenda salamu kwa Majida, Kuzenza, Gibe, Jafet Maembe, wa Ugala kule Katavi na kwa wasaa wengine wote, unasema wanaokufahamu. Zamu ni yake nani? Huyu anaitwa Richard Mena. Ukiwa Arusha ungalimited kule. Na unasema kwa wajanja Salam Club kwanza salamu zako takazani kwa, kwa watangazaji wote na kwa nia bayo, wanasema asante sana wada wote na wasazaji wote wanaosikiliza kipindi cha salamu. Kwa muda huu tunatembea pamoja nami, nakuambia shukran, tuko pamoja bila shaka. Zamuni yako Philipo Memba kutoka Dar es Salaam, Tanzania. Unasema kwanza kabisa unatakia jioni njema Precious Johnson akiwa Tabata, Dar es Salaam, Michael Philipo Mdachi Chapalama, Husein Mbape, Jerome Haule akiwa Dar es Salaam. Na Magembise au Mama Mary, unasema huja msahau. Zamu ni yako Wili bi Msanii, unasema salamu zako leo hii ukiwa kule Tanzania ziende kwa watangazaji wote wa VOA kwenye, ambao wanakuambia sande sana. Mama yako mzazi anaitwa Mataria William akiwa Tarime, unasema pia mkumbuka mwanao na mke wako mpenzi ana akiwa Nyamongo Tarime, dada yako Angela, dada zako pia siepu na unasema ujumbe wamshikilie Mungu na tuombeane, yani baraka. Bila shaka tuko pamoja, tuombeane yani baraka. Emmanuel Soke ukiwa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo kule Lubumbashi, unasema salamu zako kwa watangazaji wote wa VOA Swahili unakotoka nakuambia asante sana, na pia unawakumbuka unasema waumini wa kanisa la Neno. Bila shaka waumini, salamu zimewafikia. Masunzu Jikulu ukiorukwa unawakumbuka watangazaji wote wa VOA la leo kweli tumekumbukwa jamani, asanteni sana. Kwa niaba ya wenzangu wote, Juma Gazuru akiwa Moshi mtu pesa mwanambuke, unakumbuka pia kaka zako wote na baba yako mzazi, salamu unawambia. Ujumbe unawakumbusha tu kwamba maisha ni mlima kweli, bradha, huu ni mlima, unapanda unashuka, unapanda unashuka, lakini pia ni safari ndefu mpaka unafika. Basi niende kwake Deus Lugandu akiwa Bariadi. Eh, salamu zako unapeza jamaa zako wote wanaokufahamu, unasema hii leo bila shaka, na ukiwatakia Jumapili iliyo njema na tulivu. Moja kwa moja basi inageukia mpaka kwake Fuso Fuso akiwa elimia la Mwanza, unapea salamu zako ziende kwa Padri Moshi Kashinde, mjomba wa watu Kalee Lugembe, na ujumbe unasema tuache kuwalaumu viongozi, bali tusomeshe watoto bila shaka E, ujumbe wako umewapata wote hao. Zamuni yake nani huyu? Sedekia Ruben, unajiita MP ukiwa kule Kasulu, Kigoma, Tanzania, unapata salamu zako zaende kwa Dr William akiwa hapa Marekani. Pili umekumbuka Iman Ngabo na tatu Ewasi Justin, bila kumsahau unasema Sedekia Ruben, ujumbe unawambia usijisumbue kutaka kumfurahisha mwanadamu. Kweli huwezi kumfurahisha mwanadamu, bila shaka moja kwa moja basi tupate burudani ya muziki msikilizaji. Wizkid kutoka kule Nigeria, akishirikiana naye buju buju Banton, mkongwe huyu msikilizaji, katika masala ya reggae au raga wengine mnaita. Tupate kitu basi kabla salamu, saji, mpili ya kukamilisha salamu za jumapili ya leo. Asante sana Buju Banton, Wizkid, msikilizaji. Kitu hicho mudi ndio kinachopeleka kwenye jumapili hii ikiwa njema na bora kabisa. Lakini pia kama nilivyowaambia na wasikilizaji kwa njia ya simu, hebu basi tuwasikilize wasikilizaji wetu wengine kwa njia ya simu. Asante sana kwa majina ni Ochieng' George kutoka Kakamega, magharibi mwa Kenya. Ningependa kutuma salamu kwa wafuatayo: Rosi wa Tarbo, uh, Isaac Ohaco pamoja na Samson Ungeri, wote wakiwa ni mashabiki wa idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika pamoja pia, siwezi kukosa kumsahau Namala Joas, e, Goligota Magabe Mkono na wengine wote ambao wanapenda idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika pamoja na watangazaji wote wa idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika, nikianza nawe Sande Shomari, Id Ligongo, e, e, Aida Isa na wengine wote kama Meri Mgawe na Harison Kamau ningependa tu kuambia ya kwamba idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika na idha, ni idhaa nzito sana inayotesa Afrika Mashariki na kati. Asante sana Ochen George kutoka kule nchini Kenya. Ni kushukuru sana kwa salamu zako na kwa wenzangu na kutakia Jumapili njema kaka, asante sana. Asante sana wachezaji kwa njia ya simu. Nirudi basi kwenye barua pepe, nikiangalia hapa kwenye VOA Swahili nakutana naye Abubakari Ngeresi kutoka Tamtam Salam Club, Sanawari, Kilimani, Arusha, Tanzania. Watu wa Arusha mmechangamka kweli kweli hii leo. Haya, salamu zako na pereza kwa mke wako mpenzi Mama Umol Khaira, Leticia Shirogile, mwemkumbuka pili Andrea Sangawe, Musa Mjengi, Maria Bura hukumsahau nasema Mama Elizabeth James, Tano Emmanuel, Charles AOMC, Masai Ngusa, Mleba Doto Mahona Ee, Mkankule wa Mkakule na Faustini Stefano, hawa wote ume wakumbuka hii leo. Nakamilisha na Filipo memba wa Dar es Salaam, unapenda salamu zako ziende kwake Betina memba akiwa Nairobi Kenya, Witness memba akiwa Dar es Salam, Majimoto Malole, mzee Ubwa Kombo, Michael memba, Laurensi Lulendala, bila kumsaa Oswald memba, walifua John Nyababa na Matikiti hawa wote wanasema wakiwa Dar es Salaam. Namwona Otile Brown anakuja na Baby Love kukamilisha kipindi hiki cha salamu na muziki. Msikilizaji langu jina ni Sandey Shomari na kushukuru sana kuweza kuungana nami siku ya leo. Endelea kusikiliza matangazo mengine ya idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika. Kwa niaba wenzangu wote, nakwambia alamsik, chao chao. Kwake Otile Brown. Nam, bila shaka kibao hicho, kwa bahati mbaya hatuwezi kukamilisha, manake muda vilevile vile hapa studio unamalizika, na hivyo mimi Abdi Shakur Abud na kusomea muktasar wa habari. Milipuko imesikika nje ya uwanja wa ndege wa Mogadishu hii leo, ambako wabunge wamekuwa wakipiga kura kumchagua rais mpya. Uchaguzi huo unachukuliwa ni muhimu sana kuweza kuhakikisha mzozo wa kisiasa unamalizika na kuruhusu msaada wa kigeni kuendelea kupelekwa katika nchi hiyo inayokumbwa na mapigano yenyewe kwa wenyewe. Hadi hivi sasa matokeo ya uchaguzi huo hayajatolewa bado. Karibu, katibu mkuu wa ushirika wa kujihami wa nchi za magharibi NATO Jens Stoltenberg amesema Jumapili hii leo kwamba ana imani watafikia mwelewano kuhusiana na wasiwasi ulioelezwa na Turuki kuhusu kujiunga kwa Finland kwenye ushirika huo. Wa mawaziri wa mambo ya nje wa, wa jumuiya hiyo ya wajumbe thelathini wameunga mkono pendekezo la Finland kujiunga na NATO. Katibu karibu walinda amani 40 kutoka jimbo la Ethiopia la Tigrei wamewasili mashariki mwa Sudan hii leo baada ya kuomba hifadhi mwezi uliopita. Zaidi ya walinda amani mia tano wa Umoja wa Afrika waliokuwa wamewekwa kwenye jimbo linalogombaniwa kati ya Sudan na Sudan kusini la Abyei waliomba hifadhi ili kutoka serikali ya Khartum wakidai wanaofia usalama wao wakirudi nyumbani. Maafisa wa kamati ya wakimbizi wa Sudan wamethibitisha kwamba mamia walinda amani wa Ethiopia waliomba hifadhi. Na Macky Sall wa Senegal ametoa wito wa kuundwa idara maalum ya kupima na kukagua kiwango cha mikopo cha nchi za Afrika, akisema kwamba mfumo wa kiolela uliopo hivi sasa kutathmini kiwango cha mikopo unatumiwa na mashirika ya kimataifa, unasababisha nchi za Afrika kukopa kwa gharama ya juu zaidi kutoka masoko ya mikopo duniani. Na karibu watu elfu mbili ikiwa ni kidogo kuliko ilivyotarajiwa walishiriki wali katika maandamano ya kwanza ya muungano mpya unaopinga kunyakuliwa madaraka nchini Tunisia na Rais Kais Said. Ni hayo tu tuliokuwa nao hii leo katika muktasari wa habari. Endelea kusikiliza matangazo ya idhaa ya Kiswahili wakati wowote wa. Na hapo ndio tunafikia mwisho wa matangazo yetu ya leo kutoka idhaa ya Kiswahili ya Sauti ya Amerika. Msikose kuungana nasi hapo kesho kama kawaida, ifikapo saa kumi na mbili na nusu jioni saa za Afrika ya Kati na saa moja na nusu usiku kwa saa za Afrika Mashariki. Kwa niaba ya wote walioshiriki na kufanikisha matangazo ya leo, mimi ni Patrick Nduimana nikiwatakia usiku mwema kutoka hapa Washington DC.