Ya, mambo ya jumanne msikilizaji. Mei tisa elfu mbili na ishirini na tatu hapa studio za Washington ni saa tatu asubuhi Afrika Mashariki, kumi na nusu Afrika ya Kati, tisa na nusu langu. Jina Sandei Shomari, mimi ni mkamiti kibayasi na hapa Washington DC ni saa tatu na nusu asubuhi. Bila shaka, mkamiti, ndivyo mambo yalivyokuwa na tunavyoyaona supa, asubuhi nzuri, joto zuri, hakuna kibaridi cha kutisha sana, kibaridi kiduchu mm -hmm. Lakini si mbaya, au sio Mkamiti? Haswa tunaikaribisha sama kipindi cha majira ya joto kali, bila shaka Mkamiti, katika VOA Express. Muda huu basi tumekuandalia mambo kadha wa kadha, dondoo zake tu kwa siku ya leo, pamoja na burudani ya muziki tutakayokuwa nayo kutoka kwa wasanii maarufu kila kona ya dunia kama ilivyo kawaida ya VOA Express, Vinka Bailando tutamcheza hii leo, hali kadhalika Olamide akishirikiana na CK, Trumpet pia tutakupigia hicho kibao vilevile vile, katika swali la leo tulikuuliza tume ya uchaguzi iliyoundwa na rais wa Kenya William Ruto kuchunguza watu wenye imani potofu itafanikiwa tutasoma maoni yako wewe msikilizaji bila shaka basi usahau kuungana nasi tuangalie vile vilevile jinsi hali ilivyo kule nchini Rwanda na Kenya na Afrika Mashariki kwa jumla kutokana na maambukizi ya virusi vya ukimwi kwa vijana wadogo hasa miaka 18 hadi 19 inaonekana, hali inaongezeka kuwa si nzuri pale. Lakini vi vilevile mkamiti mm -hmm. tunazuuliza kwenye barazani, unadhani miundo mbinu kwenye eneo lako inaweza kukabiliana na majanga kama vile mafuriko? Maana tumeshuhudia mafuriko mwishoni mm -hmm. mwa juma hili huko Rwanda, huko Kenya, hali ilikuwa sio hali haswa. So, tutamkaribisha msikilizaji kupata maoni yake, na kama tunavyofahamu huko mashariki mwa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo, DRC, hali ya kiusalama si shwari. Kila siku kila kuchao mapigano yanaendelea kati ya wasi na vikosi vya jeshi la serikali, lakini mmoja wa wahudumu katika kikundi kinachohusika na harakati za kijamii umoja wa kinamama katika Kongo anasemaje? Eh, na eh, ma, ni kuona vipo inaendelea na kunakuwa vikundi vya makuu maziwa makuu ambavyo vina viko hapa kusaidia isi na afrika community iko hapa kwa kusaidia alakini vikaishi. Haya basi, hivyo ndivyo hali tutakavyoifuatilia zaidi hapo baadaye kidogo. Usikae kando, usiondoke kando ya redio yako kusikia hali ilivyo huko e, Jamhuri ya kidemokrasia ya Kongo. Lakini moja kwa moja, Mkamiti, basi tuanzie katika hii ripoti ambayo nimeifuatilia kwenye gazeti la New Times la Rwanda na vyombo vya habari vingine vya Afrika ya Mashariki, ikieleza hali ilivyo ya maambukizi ya virusi vya ukimwi miongoni mwa vijana hasa kule Rwanda katika umri wa miaka 14 hadi 19. Yamesemwa kwamba yameongezeka sana na hii na wanasema kwamba wazazi wamekosekana hapa kusaidia uongozi wa watoto wao, hali kadhalika walezi wamekosekana pia kusaidia hali hii. Sasa basi, kuna wale ambao pia wapo kwenye maeneo ya kusaidia wale wenye maathiriko wenyewe. Naye Jack Otieno, yeye yuko kule Madhare nchini Kenya, ambaye anafanya shughuli hasa akishughulika na wanawake walioathirika na virusi vya UKIMWI na ambao anawasaidia kwa miaka mingi katika maeneo ya mabanda. Kwa nini yaendelea ya kutokea Jack? sababu ukiangalia sana ni hao vijana ambao watu bado wako kwenye umri wa miaka ama kumi na ta, tatu kumi na nne ama tano. Ni wale ambao wapo pale, wazazi wao wapo wamewaacha tu, kama wale ambao ninashughulika nao sana pale Madhare, kwenye kitongoji kiduni pale Madhare, ni hao ambao ukiwaambia, bwana, usifanye jambo kama hili, wao ukiwakana ndio wanakuwa wana, wana zaidi kujua mbona wanawakana afu kampeni zipo, unakuta kwamba mimi nilisema kampeni zipo, unapata kwamba tuseme, uh, kwa Kiingereza tunasema National AIDS Control Council hapa Kenya, wamejaribu kuna NEFA, wamejaribu sana, ila kampeni nyingi wanafanya kwa mahoteli hizi kubwa kubwa, na pale pale wawathiriwa wa, wa, wapo sana, hawakuji wakuji Ta, ninge, mimi uh, ni kila mara nikioji nawambia bwana, kama mtaka tupate manufaa kwenye kampeni hizi zote, jaribuni kila mara mje kwenye hawa waathirika wakuu wapo, sio kwenye hoteli kubwa kubwa. Sawa kabisa. Na pengine Jack, kwa wazazi na walezi wao nao unawaambia wafanye nini? Mi ningependa kwanza, wazazi na walezi wao wapoe makini kwa watoto wao haya kwenye vivea, kwenye makanda ama zizi ambayo tunaonyesha sasa hivi. Uh, mimi na wewe tulikuwa tuna kwenye zile enzi za tukitua tunanakuwa tulikuwa na sheria ambazo zipo sisi kama Waafrika, our own culture inabidi tuende tuzihifadhi tu, tu, tu kabisa tu, kila mara na hizi uh, tuseme marah uh, tuseme karikala ama mtaala ambao ipo sasa hivi inajaribu kuwaweka wazazi wa wakuwe pamoja na kwenye vikanda unajikuta kwamba Yani televisheni ama uk kwenye intanet, kila kitu ipo. Wanachakura kila mara, wanaangalia ukiangalia, wanapata zile densi. Haya wanaona wakwili ilisoma kama ni jambo ambalo lazima watu waseme kwamba masuala. Kuna vitu vingi ambavyo wazazi wamewaacha watoto tu wazi, wanaangalia bila kuwapewa restriction. Sasa naomba hao wote wakuwe kwenye msingi, wakuwe mbele kwa kushughulikia haya masuala yote. Haya, wazazi wawe mbele na kusimamia haya maswala. Kama anavyozungumza ni Jack Otieno aliyeko kwenye eneo maalum la vitongoji kule nchini Kenya la Madhare, akisaidia wengi kinamama ambao wameathirika na virusi vya Ukimwi na kieleza hali ilivyo kwa ujumla. Basi mkamiti, kabla ya kusonga mbele, tupate kibao cha muziki. Ni Willi Paul to... huyo akiwa nae Nandi, na kile chao. Asante sana. Anakwambia huyo Nandi dada hajawahi kuona mtu mzuri hmm, kiasi hicho. Katika wimbo huo "Nibembeleze", sio mchezo ni maneno ya Nandi na Will Paul. Bila shaka. Ha, ha, kwenye tunapata fursa ya kwenda katika kipengele kingine, hasa ni huku Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo ambapo wafanyakazi wa shirika la Msalaba Mwekundu wametoa tahadhari kuhusu ukosefu wa, wa vifaa vya kuwasaidia zaidi ya wakazi elfu nane na mia nane walioathirika, wengi wao wakiwa wameachwa bila makazi na wakiwa na kiwewe baada ya mojaw po ya maafa mabaya zaidi a, katika historia ya hivi karibuni huko Congo ambapo afisa mmoja wa serikali ya Congo amesema hii leo kuwa maiti 411 zimepatikana hadi sasa na kwamba takriban watu 5525 bado hawajapatikana. Hali si hali huko DRC. Muda mfupi uliopita nimezungumza na Josephine Malimuko kutoka kundi la kiraia la umoja wa kinamama katika Kongo na kwanza nikamuuliza ni namna gani ambavyo wanawasaidia vijana na wanawake eh, katika uh, kuondokana na hali hii wanayoishuhudia uh, kila kuchao kuhusiana na mapigano eh, kuwaondoa vijana katika masuala ya kiwewe, kuwaondoa vijana katika msongo wa mawazo, na ni njia zipi pengine wanawapatia mwafaka kuhakikisha kwamba tukishawatoa katika hali hii basi pengine tunawapatia ajira ili kuweza kuepukana au kujikomoa wenyewe katika maisha ya kila siku. Na hivi ndivyo wanavyosema kwa maulizo haya. Mimi kama mmoja wa, wa, wa raia na kutumika katika vikundi eh, vya akinamama hivi, tunaendelea tu kuhimiza vijana na akinamama kuendelea kuishi E, ingawa magumu yanakuwa mengi, ingawa hali inakuwa na maafa yanaendelea kuonekana, na vita inaendelea kupigana huko mitaa na katika vijiji, tena kunakuwa mporomoko, watu wamekufa, lakini tunaendelea kujipa moyo na kufanya eh, kazi uda vile kupana mamalalamiko malalamiko yetu kwa kuu viongozi kwa baba wa taifa ili waweze kubadili kitumikio kusudi raia wapate salama na waweze ma, maafa yaweze kupunguka. Unapokutana na vijana hawa pamoja na wanawake ambao ndio kundi kubwa linalotabika wakati huu wa ghasia huko mashariki mwa DRC, nini hasa kinachowaumiza katika maisha yao ya kila siku? Vijana vijana hawa na, na, na wamama kitu kinachowaumiza ni kuona vita e, naendelea na kuna kuwa vikundi e, vya makuu maziwa makuu ambavyo vina viko hapa kusaidia. East Africa Community iko hapa kwa kusaidia, lakini vikaaishi na wanaumia. Sababu gani? watu hawa wako katika muji na vitaaishi, mawazo yao ni kusema watu hawa warudi MONUSCO yuko lakini maafa naendelea vipi, warudi na wanaomba eh, baba wanzi, kuwa fukuza sababu kufa, wa taifa akamate uamzi wa kuweza kuwafukuza sababu watu hawawezi endelea kufa ndawa. Wengine wamesema watakuja kuwasaidia vijana wao ambao wanakuwa wanapenda waongoze zile inji kesho hawapendi waone ma force wawapendi waoni wamilitari wa, wa wa wakisema wasaidia na hawatafanya kazi A, sababu wanaona ni kupora tu kupora tu mali kupora tu mipangilio mbalimbali, lakini hawatumiki haw. Ni Josephine Malimuko kutoka kundi la kiraia umoja wa kinamama katika Congo akizungumza na VOA Express kutoka huko Goma, DRC. na katika habari za dunia, wachunguzi nchini Kenya wameanza tena msako kuwatafuta waumini wa vuguvugu vugu la kidini liloibua utata katika msitu, ambapo zaidi ya miili mia moja imefukuliwa mengi ikiwa ni ya watoto. waziri wa mambo ya ndani wa Kenya Kithure Kindiki alisema hii leo Jumanne viongozi wa kanisa la Good News International Church Paul Mckenzie amezuiliwa kwa tuhuma za kuwaamuru waumini wake kujinyima chakula pamoja na watoto wao ili wafe njaa kwa ahadi ya kwenda mbinguni kabla ya mwisho wa dunia, jambo ambalo alitabiri kuwa lingetokea Aprili 15. Huku mamia ya watu ambao ba, bado wakidhaniwa kuwa wamepotea. Na shughuli ya kuwatafuta katika msitu wa Shakahola, kusini mashariki mwa Kenya, ilikuwa imesitishwa kwa siku chache kwa, kwa sababu ya hali mbaya ya hewa, lakini sasa imeanza upya. Kindiki alisema wakati wa ziara yake. Zaidi ya watu elfu tano na mia tano bado hawajulikani waliko katika eneo la mashariki mwa jamhuri ya kidemokrasia ya Kongo, ambako mafuriko yamesababisha vifo vya zaidi ya watu mia nne. Afisa mmoja wa serikali katika eneo hilo alisema leo Jumanne, wakati manusura wakisubiri msaada wa chakula. Miili ya watu wengi imeopolewa kutoka katika vijiji vya Bushushu na Nyamukubi katika jimbo la Kivu kusini eneo la Kalehe, tangu mvua kubwa iliyonyesha kusababisha mafuriko na maporomoko ya ardhi siku ya Alhamis na kuharibu majengo pamoja na mimea. Maafisa wa chama cha waziri mkuu wa zamani wa Pakistan Imran Khan wanasema mwanasiasa huyo amekamatwa alipokuwa akifikishwa katika mahakama ya mji mkuu Islamabad kujibu mashtaka ya kesi nyingi za ufisadi. Fawad Chaudhry afisa mwandamizi wa chama cha Pakistan tahriki e Insaf alisema Khan mwenye umri wa miaka sabini na miwili alikamatwa leo Jumanne kwenye majengo ya mahakama na maafisa kutoka taasisi ya kupambana na rushwa nchini humo, katika Ofisi ya Kitaifa ya Uwajibikaji. Khan aling'olewa mamlakani kwa kura ya kutokuwa na imani naye mwezi Aprili mwaka jana, na amedai kufukuzwa kwake kulo kinyume cha sheria na njama za mataifa magharibi ya magharibi, na amefanya kampeni dhidi ya serikali ya mrithi wake. Rais wa Marekani Joe Biden na viongozi waandamizi wa vyama vya Republican na Democratic katika bunge wanatazamiwa kukutana leo katika ikulu hapa mjini Washington DC huku kukiwa na mvutano kuhusu suala la kuongeza kikomo cha madeni ya taifa. Spika wa baraza la wawakilishi Kevin McCarthy na kiongozi wa wachache katika Senate Mitch McConnell wataungana na kiongozi wa chama cha Democratic katika baraza la wawakilishi Hakim Jeffries na kiongozi wa walio wengi katika Senate Chuck Schumer, huku kundi hilo likijadili makata yanayokaribia kuhakikisha kuwa serikali inaweza kulipia matumizi ambayo yamefanyika tayari. Haya basi. Ha, mambo hayo msikilizaji mkamiti, ni mambo gani haya tunayasukuma saizi kabla ya kwenda kwenye barazani? Huyu anaitwa Olamide akishirikiana CK Trumpet. Mambo mazito basi hayo, ha? Katika barazani, kumbuka tulikuuliza unadhani miundo mbinu kwenye eneo lako inaweza kukabiliana na majanga kama vile mafuriko. Tayari kwenye laini ya simu kuna msikilizaji, karibu Habari ya hapo ulipo na tupashe basi, jina lako unaitwa nani? Kisha tunakaribisha mchango wako. Jina langu naitwa Rwesa Lawi. Habari ya wapi, Lawi? Natokea Dodoma, Chemba. <laughs> Vipi, uko hali ya hewa huko Chemba? Hali ya hewa namshukuru Mungu, mvua zimenyesha, tumeivisha mazao kede kede, zinamshukuru Mungu kwa hilo. Amina, basi haya, bila shaka eh. Tayari umenisikia swali la barazani, nimelirudia tupatie mchango wako. swali la barazani sijalisikia vizuri, lakini unadhani miundombinu kwenye eneo lako inaweza kukabiliana na majanga kama vile mafuriko? Hiyo ni sahihi kabisa, kwa sababu mhm kama serikali itaweka miundombinu vizuri kwenye maeneo yetu, kwa mfano mitaro, mitaro ya kupitisha maji hmm. Kuwe na miundombinu ya... <coughs> ya ya ya upitishaji maji vizuri barabarani kwenye zile tano za mito, maji akiwa anapita vizuri kwa matikio itapunguza mafuriko bila shaka. Bila shaka tukushukuru basi Lawi, ukiwa kule Chemba. Natumaini huyo ni maeneo ya Dodoma eh, Tanzania. Ni kutakie mm -hmm, siku njema kabisa. Na moja kwa moja mkamiti, najua wengi wapo hapa kwenye Facebook wameandika e, nao wanataka kutoa maoni yao, basi tuangazie nini ambacho wao wanakizungumza. Mimi nikutane naye, basi labda nianze moja kwa moja mkamiti, na nianze na Vedasto Romani. Huyo anajiita yuko Nzega, Tabora, anasema kwa upande wangu mi naona hichi ni kitu ambacho hakiwezekani kabisa, anasema kwa upande huo basi Aba Sancho yeye anasema anapatikana kule maeneo ya Kinondoni, Dar es Salaam, Tanzania. Anasema kwamba kwa kweli miundombinu ni muhimu kuhakikisha sio tu tunaepukana na mafuriko, lakini kuweka mandhari ya eneo katika mtazamo sahihi. Nakutana naye Timothy Ngaira, yeye yupo kule Kitale nchini Kenya, naye kwa upande wake anasema kusema kweli hili linachangia pakubwa katika kuepusha masuala haya yanahusishwa na mafuriko. Anasema Martin Petro Ngokolo wa Geita, anasema yeye huko Geita miundo mbinu haitoshi na haikidhi kabisa. Viongozi wanawaza maendeleo yao binafsi ila kwa jamii ni hovyo, hakuna kitu. Nakutana naye Charo Katana, huyu yuko kule, anasema Bamba ward, Mombasa ni pwani mwa Kenya navyoona hakuna miundombinu kabisa ambayo ambayo inafaa hali ambayo ameishuhudia ilikuwa eh, ni hatari kweli kweli anasema shukrani pia kwako we ngasa kulwa majanja hali kadhalika jisandu daga tunakushukuru goligota magabe mkono lawi shukran kwa kutoa mchango wako vincent jj kaji simon semasaka haji tunakushukuru kwa mchango wako na malimao ramadhani shija pia asante sana Vidasto Romani kwa kuandika maoni yenu na nambari zenu za simu mkitaka kutoa mchango. Muhamedi Charo, bila kukusahau. Tupate burudani ya muziki, kama tunasemavyo Express, bila muziki hujasukuma. Ni Vinka na kile kitu ulichosema bailando <mucho> Right <laughs> hey, sio mchezo Mkamiti, hichi kitu kimetulia sana yeah, mambo mazuri hayo, oh, oh, oh, oh. <laughs> nazunguka hapa msikilizaji, maana vitu vimeingia ndani ya ya roho vinatwanga kweli kweli mm -hmm. Sio mchezo, ukimwangalia Mkamiti anazungurusha yani, ni ni hatari huyu. Ni kijana wa kule Uganda, mambo ya Uganda. Msikilizaji, ukisikia bailanza unaweza ukafikiri mambo ya Aframerika kusini kule Brazil, lakini hapana mm. Ni bailando la kutoka pale Uganda kwa Kevinka, kijana machare kabisa huyo, msikilizaji katika ngoma za kisasa haswa. Bila shaka bila shaka, basi tunaangalia yale yanayovuma kwenye mitandao ya, ya ki kijamii. Mambo ni mengi kweli kweli, msikilizaji ka standby, leo usikie vitu vizito vikianguka. Ni mengi ni mengi ni mengi. Basi tuangalie mkamiti yanayojiri na kutamba, kabla ya kwenda kwenye swali letu la siku ya leo. Bila shaka haswa ni kutokana na haya mafuriko ambayo yametokea huko eneo la Afrika Mashariki. Huyu ni Gitashi, anasema poleni wote mliokumbwa na mkasa huo. Inabidi kujiweka sawa na kujua namna ya kuepukana na majanga ya namna hii. Haya, mimi nikiangalia upande mwingine hapa, naangalia yanayojiri na kotamba ni kule nchini Kenya, ambapo kama tumeongea kwenye baraza za dunia, waziri eh, wa mambo mm -hmm. Kindiki, ya ndani Kithure Kindiki alikwenda kutembea eneo la Shakahola na kujionea mwenye hali halisi ambapo amekuta makaburi zaidi na yakitajwa kufikia hadi ishirini ambayo yamefunguliwa na kuangaliwa au kuchumbuliwa upya na kuona miili ikitolewa pale, na wakisema baadhi ya miili hiyo ikionekana kana ya kwamba iliondolewa viungo, inakosikana viungo, na hasa mingi ikiwa ni miili pia ya watoto wadogo. Kwa hiyo ni jambo ambalo eh, linasikitisha, na ni kwamba serikali ya Kenya ikisema kwamba itaendelea kufanya uchunguzi zaidi kujua nini hapa kinaendelea, kwa nini imeonekana miili hii ikikosa viungo vyake. Kuna kitu kingine kinaendelea humu ndani kama biashara, ama ni nini hasa? Kwa hiyo hayo yanayozungumzwa, eh, ya kijiri huko katika maeneo ya Shakahola, mengi yanaendelea kuibuka, msikilizaji. Haya, vile vile, Mkamiti, nimeona hapa waziri mkuu wa zamani wa Burundi hmm. huyu ambaye alikuwa na ushawishi mkubwa Ellen Guilame Bunyoni alifikishwa mahakamani jana akituhumiwa kuhatarisha usalama wa taifa na kumkashifu rais Hichi ni kuhusiana chanzo cha mahakama na mashahidi kwenye vyombo vya habari wakizungumza kwamba huyu alikuwa ni waziri mkuu eh, kwenye miaka elfu mbili na ishirini pale hadi elfu mbili na ishirini na mbili Septemba, lakini baadaye akafutwa kazi na Rais Evariste Ndayishimiye baada ya kuchukua zile hatamu za uongozi. Sasa huyu uh, eh, anashitakiwa inaonekana kana kwamba wengine wakisema ni kisiasa zaidi, wengine wakisema kwamba alikuwa anaonekana na umaarufu kupita rais wake. Kwa hiyo mengi anazungumza hapa Burundi kufuatia kesi hii. Uh, na tutaendelea kuifuatilia kujua yale yanayojiri hasa katika sehemu haswa. Basi naona muda nao nakwenda, tusome swali la leo ambalo tumemuuliza msikilizaji. Tume ya uchaguzi iliyoundwa na rais wa Kenya Ruto kuchunguza watu wenye imani potofu itafanikiwa? Steven Wafula ye anapatikana kule Bungoma anasema kwamba yeye angependa zaidi kutoa maoni akipigiwa, sio ya kuandika, lakini pia inatupa fursa ya kusoma kwake. Nehemia Moses Amulike yeye anasema haiwezi kufanikiwa kwa kuwa imani potofu iko mpaka juu kabisa, kwani ndiyo biashara ya kubwa sana ya nchi ya Kenya kwa wakati huu. Namwona huyu mwingine David Shucha, anasema wanadamu wengi hupenda kusikia mtu fulani anatenda miujiza, halaiki hufuata E, mambo ya mahubiri kujisimamia, anasema itakuwa vigumu kuandamana kwa, kwa mambo hayo ya upotofu. Kwa sababu gani? Huwezi kujua, watu wanafikiria sana mambo ya miujiza. Abisai Mugata yeye anasema kulikuwepo na tume kama hiyo miaka ya tisini kuchunguza kuchunguza devil worshiping lakini haikufanikiwa. Haya, Abisai, uh, umemsoma. Um, um, wewe huyu. Sasa nakutana naye Joseph Jila akiwa Mwanza, Tanzania. Nasaa binafsi naona tusubirie kwanza, kwa sababu tume itakuja na majibu. Sasa tuone ni majibu gani, mimi sitaki kuwa mpiga ramli. <laughs> <laughs> Ndovu kasiki, ya kasiki anapatikana Butembo, Kivu Kaskazini, e, kwa wakati huu wa anapatikana eneo la Bukavu. Anasema kwamba yeye kwa mtazamo wake anadhani kama kundi la watu wenye kufanya uchunguzi wa imani potofu itabidi nao wawe wa na imani nzuri ndipo watafanikiwa wa kugundua imani potofu. Hali kadhalika basi, pia kuna ujumbe kutoka kwa Masanja Deus, yeye yuko Geita. Anasema haitafanikiwa sababu hao wanaotetewa ndio wanaoongoza kuikubali imani hiyo. Mohamed Charo yeye anapatikana Kenya, anasema unaweza kufanikiwa kwa kuwa ni amri ya rais, lakini inafaa wamhusishe mwandishi wa habari za ndani ili aweze kufichua mengi zaidi. Sande pia. Anaona kuna ujumbe wa Vedasto Romani Hashimbega, pia Ndovya, shukrani sana. Tunaona muda nao pia unakimbia, hauturuhusu tunabudi kukunja jamvi la VOA Express ili tukuache na kibao cha highlight of the day ndivyo tunavyokiita. Kutoka hapa VOA Express tunakuacha namna hii. Jina langu ni mkamiti kibayasi, bila shaka, bila shaka langu jina ni Sunday Shomari. Msikilizaji, usikose kuendelea kusikiliza matangazo mengine ya VOA. Usisahau kuna matangazo ya jioni yanakuja, kutakuwa na habari moto moto kwa ajili yako wewe msikilizaji. Ungana nasi na usikose kutusikiliza, endelea kupata vitu. Kwa heri kwa sasa.