Ifuatayo ni marudio ya kipindi cha Kwa Undani kilichopeperushwa mapema wiki hii. Kutoka idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika, moja kwa moja kutoka hapa jiji kuu la Marekani, Washington DC, kipindi ambacho huangazia ripoti zinazogonga vichwa vya habari, tunapekua pekua, pekua, tunachimbua, tunakupa maelezo ya kina zaidi kuliko ilivyo kawaida. Katika sehemu ya kwanza ya kipindi hiki hivi leo, tutazungumza kuhusu bunge la Kenya kutazamiwa kujadili na kupitisha au kukataa mswada wa fedha ambao umeibua utata ambao ni mkali baada ya serikali kupendekeza kodi ya asilimia tatu kutoka kwa mapato ya umma na mishahara ya wafanyakazi wa serikali. Sehemu ya pili tutaangalia jopo la mahakama mjini New York kumkuta na hatia rais wa zamani wa Marekani, Donald Trump, kumfanyia mwandishi wa habari unyanyasaji wa kingono. Je, wachambuzi wanasema nini? Eh, la ajabu ni kuwa kisiasa haina maana yoyote sababu wafuasi wake ni wafuasi sugu, kwa hivyo wale wanaompinga hawatageuka na kuamini kuwa alikuwa mtu mwenye tabia mbaya. Anazungumzia kuhusu kesi hiyo maanake ni nini? Ni profesa mmoja, utamsikia baadaye kidogo ni kwa undani. Mimi naitwa BMJ Mridhi. i ni kama ulivyosikia kwenye vidokezo vyetu, ni kwamba bunge la Kenya linatazamiwa kujadili na kupitisha au kukataa mswada mpya wa fedha ambao umeibua hisia kali baada ya serikali kupendekeza kodi ya asilimia tatu kutoka mapato ya umma na mishahara ya wafanyakazi wa serikali. Muungano wa upinzani katika taifa hilo la Afrika Mashariki ukiongozwa na kinara wao Raila Odinga umeagiza wabunge wake kukataa mswada huo, lakini raia wana hadi tarehe ishirini mwezi huu kutoa mapendekezo yao, huku baadhi ya wafanyakazi wa serikali wakitishia kuanza mgomo um, kupinga suala hilo. Mengi zaidi tuende mpaka katika studio zetu za Mombasa, ambapo Salma Muhamed na mwenzake Josphat Kioko wako uh, tayari kukuletea uh, mambo haya. Asante sana. Tumejongea mapendekezo ya serikali ya Kenya kuwa kila mwananchi ana fursa ya kuweka akiba na kila mfanyi biashara ana nafasi pia ya kuweka akiba ya kutumia katika siku za baadaye, hasa katika umri wa uzeeni, yamegeuka kuwa malumbano ya kisiasa baina ya wananchi, baina ya wanasiasa na hata katika bunge la kitaifa mapendekezo hayo ni pamoja na kuweka akiba pale ambapo serikali imependekeza asilimia tatu ya mapato ya kila mtu, hasa wafanyakazi wa umma waweke akiba ili serikali iwawekee mpango wa kupata nyumba zilizo katika bei nafuu miaka ya baadaye ya mtu anapoendelea kufanya kazi. Hilo sasa limekuwa ni gumzo kubwa nchini Kenya. Wananchi wanaozungumza ni kulingana na mapato ya mtu, walio na mishahara kiwango cha chini walio na mishahara kiwango cha juu, kila mmoja anajiangalia, nikatae au nikubali. Hilo sasa limegeuka kuwa linasubiriwa katika bunge la kitaifa pale ambapo mswada tayari unasubiri kujadiliwa na wabunge upo ushawishi mkubwa kutoka siyasa, kwa wanasiasa kwamba upinzani unaambia wabunge wake waukatae mswada huu wakiutaja kuwa ni mswada uliotayarishwa na serikali ya Kenya Kwanza, maanake wote ni wapinzani katika maswala ya uongozi. Huku nyuma, wananchi nao wanaambiwa, zungumzeni na wabunge wenu ili waamue kwamba wanaukataa au ni wapi urekebishwe mswada huu unaohusu fedha mwaka 2023 na mwaka 2024. Katika habari za hivi punde, inaonekana kwamba upande wa Kenya kwanza wana msukumo zaidi katika mapendekezo haya, mswada mpya wa fedha, hasa ikizingatiwa wabunge kutoka maeneo bonde la Ufa wakiongozwa na Seneta wa Nandi Samson Cherengai anasema sasa kuwa mswada wa fedha wa mwaka elfu mbili ishirini na tatu unapendekezwa na serikali ya UDA hautabadilishwa kivyovyote vile. Kulingana na seneta huyo wa UDA, bunge halitakuwa na budi ila kupitisha mswada huo bila kufanya mabadiliko yoyote, bila kuongeza ama kupunguza. Lakini kwa undani sana, tukitupia jicho kutokana na mapendekezo ya mswada huo mpya wa fedha wa mwaka elfu mbili ishirini na tatu ishirini na nne serikali ya Rais William Ruto inapendekeza kodi mpya ambazo zitatekelezwa katika mwaka wa fedha wa mwaka 2023 2024, ambao utaongeza gharama ya maisha. Kama sehemu ya mpango wa kugeuza uchumi, serikali itaongeza juhudi za kukusanya mapato kupitia mamlaka ya kodi ya Kenya, yani KRA, hadi shilingi trilioni tatu katika mwaka wa fedha wa mwaka 2023 na shilingi trilioni nne katika muda wa kati, wizara ya fedha ilisema. Kwa sehemu ya mpango wa kugeuza uchumi, serikali itaongeza juhudi za kukusanya mapato kupitia malipo ya mshahara yaani lipo unavyopokea. Wakenya wanaopata mshahara wa takriban laki tano ambayo ni sawia da dola elfu tatu nusu, sasa watakuwa wakilipa asilimia 35 kutoka asilimia thelathini. Bidhaa za urembo kama vile nywele aina ya wigi na wiva makucha kujirembesha ya kujirembesha, baadhi ya bidhaa zingine zitalipwa ushuru wa asilimia 5. Ushuru wa mafuta kutoka asilimia 8 utaongezwa hadi asilimia 18, na ushuru wa kutuma pesa kwa njia ya simu kutoka mbele asilimia 12 hadi asilimia 15. Rais William Ruto mwenyewe anasema mpango wake wote anaouweka mbele ni kwa niaba ya kusaidia wananchi wa Kenya, na anadai kwamba upinzani unajaribu kumwondoa katika njia iliyo sawa akiwa ameweka mikakati wa kwa kusaidia wananchi. Hapo awali alikuwa amependekeza kwamba amechoka kuona wananchi, hasa watumishi wa umma wakizeeka na kuingia katika umaskini na ufukara bila pesa ya siku za baadaye au hata mpango wa nyumba, na ndiyo maana yeye kaamua kuweka mpango huu wa kuuliza wananchi waweke asilimia tatu ya mapato yao ili kupata nyumba nzuri tu. Tuko na housing fund, ambayo tunataka kila Mkenya a contribute pesa kidogo. 3% of your income, 3% of your salary. Kama unapata shilingi elfu kumi, 3% ni shilingi mia tatu kila mwezi uweke katika hiyo hazina. Pale mbele tutakusaidia vile utanunua nyumba. Utaanza kama serikali. Wale wafanyikazi wetu ambao tuko nao karibu elfu saba. Kila mfanyikazi wa serikali ambaye atatoa sehemu ya mshahara yake 3% kwa mambo ya housing na sisi kama serikali tutampatia 3% every month. Hiyo ndio mpango Ruto. Huyo akizungumzia kuhusiana na msaada huo wa mapendekezo ya fedha katika suala hilo la kutoza wafanyikazi tozo ya kuweka akiba ya kununua nyumba. Raila Odinga hata hivyo alikuwa na yake kusema. The finance bill prepared by the Kenya Kwanza regime 2024 financial year is a piece of punishment Mswada huu wa fedha uliotayarishwa na utawala wa Kenya Kwanza mwaka4 ni adhamu kubwa kwa umma. Tumeshtuka na wakenya lazima waelezee wasiwasi. Kila mtu anayeishi Kenya anaona kile wakenya wanachopitia. Kuleta mapendekezo ya kutoa ushuru kiwango hicho inashtua sana. Hii ni tsunami ya tozo na itazika kila mmoja wetu, hasa vijana wasio na ajira na raia wanaoangaika. Hii naona itazidi kuumiza na kuwanyonga hasla ambao Ruto aliahidi kuwaondolea kamba shingoni tunataka kuweka wazi hapa, kama chama, tutajaribu kuhakikisha kuwa bajeti hii isiyo ya wananchi haitapitishwa katika bunge la Taifa. Tunataka huu uonekane kuwa ni mswada wa Kenya Kwanza. Tutawaagiza wabunge wetu wasijihusishe kabisa We hata hivyo inasemekana kwa maumivu hata wapata wenye ajira pekee, kwani hazina pia inapendekeza kuwatoza kodi waandaaji wa, wa maudhui ya kidijitali yaani, tasnia ambayo imewavutia vijana, ikitoa njia mbadala kwa jamii iliyoathiriwa sana na ukosefu wa ajira. Mswada huo unapendekeza ushuru wa asilimia 15 kama kodi ya zuio kwa malipo yanayotokana na maudhui ya kidijitali. Wachambuzi wanasema ushuru huo utakuwa na athari kubwa kwa maelfu ya vijana ambao kwa sasa wanapata riziki zao kutokana na tasnia hiyo. Na mpango huo unakuja kipindi ambacho serikali ikiwekeza zaidi katika mawasiliano ya intaneti na teknolojia ili kuvutia wasio na ajira. Kwa upande mwingine, hazina pia inapendekeza kuongeza ushuru kutoka asilimia moja hadi tatu kwenye biashara zenye mapato kuanzia shilingi laki tano lakini hayazidi shilingi milioni kumi na tano hatua ambayo itaathiri biashara nyingi ndogo ndogo na za kati, yani SMEs, na hivyo kuzifanya zisiwe na uhimilivu. Serikali pia inapendekeza kutoza kodi kwenye bidhaa mbalimbali ambazo ni pamoja na samaki kutoka nje kutoka shilingi laki moja kwa tani moja au asilimia ishirini ya thamani na juisi ya unga kwa shilingi ishirini na tano kwa kilo. Waagizaji saruji watalipa ushuru wa asilimia kumi kwa kilo moja ya bidhaa na shilingi moja unusu kwa kilo, kutegemea ni ipi iliyo juu zaidi. Leo Jumatano, Mei tarehe kumi, zimesalia siku kumi kamili, kwa sababu Mei ishirini ndio siku ya mwisho ambapo wananchi wamepewa kutoa mapendekezo kuhusiana na mabadiliko au mageuzi katika mswada huu wa fedha. Maoni hayo yatasaidia serikali na wabunge vile vile wanapokwenda kujadili bungeni na kupitisha au kukataa. Je, ni wapi serikali ibadilishe au ni wapi serikali ifanye marekebisho, hata kabla ya mswada huu kuwa sheria. Josephine Dinda ni mchanganuzi wa maswala ya e, utawala bora, na anasema serikali ina wajibu ndio, ndio, serikali ina wajibu wa kufanya kusema la kweli. Taifa letu saa hizi jinsi lilivyo linasukasuka kwa ajili ya zile taxations, ziko juu sana, na nafikiria ya kwamba mheshimiwa Rais ingawa amefanya juhudi zake juu chini, kwa maana anataka taifa liendelee kuendelea mbele bila kuchukua mikopo, hakika bila shaka kunalo jambo ambalo angeweza kufanya, kama hii hali ambayo anasema mambo ya taxations za manyumba kila mtu alipe 3%, ah, ninajaribu kuangalia mwananchi wa chini, kunaye ambaye analipa shili, analipwa na serikali au salawenzia el, el, elfu nne na mia tano wakati ambapo analipwa ile elfu nne na mia tano na unamwambia sasa 3% ikuwe ni kana kwamba ni hela ambayo itakazwa tena kwa mshahara wake, hata haiile 3%. Ni, ni, ni pesa nyingi kushinda ile hela ambayo serikali imekuwa ikimpatia kama house allowance. Ni jambo la kusikitisha tunapoona jambo kama hilo, serikali ikiangalia ikikuwa na maamuzi kama yale ili taifa la Kenya. Tatizo letu si sheria, tatizo letu ni kitu kimoja, sheria tunazo ni vile hatusitimizi atu, zile sheria taifa letu nalo so sheria za rent tribunal na tukiwa na hizi sheria, maana yake ni nini? Ni sheria ambazo zinaweza kufaa taifa vizuri sana kama zinakuwa well articulated, ama zinachochewa kwa njia ambayo ni mwafaka na njia ambayo inayofaa. Nayo njia ni gani? nje rais angekuwa na uwezo wa kuwaita wawekezaji wote ambao wameweka katika investment ya properties, na na akakaa chini na wao, kwa maana wako na vikundi vyao, wako na mashirika yao. Akisha keti chini na wao waambie, ya kwamba wewe kama umeinvest kwa miaka kwa zaidi ya miaka kumi na mitano na umekuwa ukichukua kwa zaidi ya miaka kumi na mitano, nyumba zako ile rent umeweka, sasa tunahitaji kama serikali kuona inakuwa reviewed downwards ili iweze kufaa wananchi na wananchi waweze kuwa na affordable houses. Lakini sasa anaposema ya kwamba serikali itaanza tena mradi mpya wa kuwekeza kujenga manyumba, utajenga ukiwa unakata mtu rent, na ili hali hata ile hela unampatia pale ana pahali pa kuishi, ni tatizo kubwa sana kwa wakaaji na wafanyikazi, wa serikali wataangaika sana. Kumbuka ya kwamba sasa hizi katika taifa letu, especially wale watu wanaishi mjini, ni wazi kwamba nyumba ambayo ni elfu nne mia tano ni kwa moroto lakini ukiangalia kwa standardi zetu za nyumba ambazo ni za rent tribunal, kwa, kwa sheria zetu, manyumba ambazo zinalipiwa elfu kumi elfu kumi na tano elfu ishirini elfu arobaini ni nyumba ambazo zinaweza kulipwa affordable rent, kama serikali itaamua ya kwamba inaweza kucontrol. Kwa hivyo ningemshauri mheshimiwa wa Rais areview tena kikao chake na, wa, na viongozi wenzake ambao wamemwelekeza namna ya kufanya, kwa maana tunajua hafanyi kazi peke yake, mpaka awe na washauri wake, waweke kikao tena waweze kusungumza waelewane ya kwamba je, tunaweza kufanya nini? Kwa maana watakapofanya hivyo na wakae chini, wale wenye manyumba, wenye wamewekeza, kama kuna nyumba zao kwa saidi ya miaka kumi na mitano tlin na akauzia hizo nyumba serikali. Serikali itakapouziwa zile nyumba itafanya nini? Itampatia mfanyikazi wake, kama mimi Justin hapa, inipatie hiyo nini, hiyo nyumba, kama ni bedroom nne, bedroom mbili really, ama bedroom tatu. Ikisha nipatia serikali, ni nini kinachofuatilia serikali ikisha kunipatia nyumba sasa Ku withdraw my house allowance iongezwe sasa. Na hiyo 3% ninakaa nyumba nzuri, nyumba ambayo inapendeza, nimeridhika. Hata nikitoa huduma zangu, natoa huduma nikiwa najihisi ya kwamba ni mtu ambaye niko na hadhi ya kuheshimika, na ule wakati natoa huduma zangu nikiwa na jihisi ya kwamba ni mtu ambaye ninathaminiwa na taifa langu. Na kwa sababu hiyo, hata unaponikata sasa ile 3% minus my house allowance, at least nitakuwa naeishi ya kwamba ninafaa, lakini kwa saa hizi unaniambia kwamba unaniondolea ile he, ile hela, na ile umenipatia tayari imeenda hata itoshi kunilipa nyumba. Nitakuwa nikiishi wapi? Kwa hiyo miaka mitatu kitambo ile nyumba ijengwe na nipate niingie. Je, wale wananchi wanaotaka nao i-itekelezwe vile ilivyo na washakubalia wafanywe nini? Asikitisha kwa sababu yule ambaye anakubalia itekelezwe jinsi ilivyo ni mtu ambaye haelewi madhara itakayompata. Hii ni tatizo linakata across. Nakumbuka ya kwamba huyo mwananchi wa kawaida mwenye anasema sasa amekubalia hiyo hali, ni kwa sababu hajajua litamwadhiri vipi moja kwa moja. Tutawarudisha kwa wenzetu Washington kutoka hapa Mombasa. Shukran sana Salma Mohamed na Josfat Kioko kwa sehemu hiyo ya kwanza ya kipindi kwa undani. Msikilizaji usiondoke, kwani nitarejea hivi punde na sehemu ya pili ya kwa undani. Karibu msikilizaji, sehemu ya pili ya kipindi Kwa Undani kutoka idhaa ya Kiswahili ya Sauti Amerika. Uko nami hapa BMJ Mridhi nikiwa jijini Washington. Jopo la mahakama mjini New York hapa Marekani hapo jana lilimkuta na hatia rais wa zamani wa Marekani Donald Trump ya kumfanyia mwandishi wa habari E Jean Carroll unyanyasaji wa kingono hapo mwaka wa 1996 na na vilevile kumkashifu mlalamishi huyo na kumwamuru alipe fidia mlalamishi huyo ya dola milioni tano katika eh, hukumu ambayo inaelezwa na wachambuzi kama inayoweza kuwa na athari kwa azma ya Trump ya kugombea urais kwa muhula wa pili. Baraza hilo lenye wajumbe tisa, wanaume sita na wanaume watatu, lilifikia uamuzi wake baada ya saa tatu za mashauriano, na hii ni mara ya kwanza kwa Trump kuwajibishwa kisheria kwa madai yaliyoenezwa kwa miaka mingi katika kutoka kwa wanawake waliomtuhumu kutaka kutenda ngono nao bila ridhaa yao. Baraza hilo la mahakama lilitupilia mbali madai ya Ejen Caro, mlalamishi huyo ambaye hivi sasa ana umri wa miaka sabini na tisa, kwamba Trump alimbaka katika chumba cha kubadilisha nguo katika duka moja liitwalo Bergendorf Goodman mjini New York wakati fulani mwaka wa elfu tisamia tisini na sita, lakini ikaridhia kwamba alimnyanyasa kingono na kuomba alipwe fidia ya dola milioni mbili kwa madai hayo. Uh, na pia alikaomba karo ama likamtaka karo alipwe fidia nyingine ya dola milioni tatu kutokana na madai ambayo yalitolewa mara kwa mara hadharani na Rais Trump kwenye mitandao yake ya kijamii e, kuwa madai ya karo yalikuwa ya ulagai na utapeli mtupu. Lakini punde tu baada ya uamuzi huo uh, wakili wa Rais Donald Trump alisema kwamba wangekata rufaa. Samahani uh, hiyo sio kauli ya wakili wake, lakini tutaipata hivi punde. Itilafu ya mitambo hapo, lakini tukiendelea ni kwamba Karo aliondoka katika mahakama bila ya kuzungumza na waandishi wa habari, lakini akimjibu mmoja wa wanawake ambao walikuwa wakimshangilia alisema uh, kwamba alimwa, um, uh, huyo aliyemshangilia alisema kwamba alionyesha ujasiri mkubwa kwa kuwasilisha kesi hiyo mpaka ikafika pahali ilipofika. Hapo jana wanajopo walikataa madai ya karo kwamba alibakwa, lakini wakamkuta Trump aliwajibika kwa unyanyasaji wa kijinsia. Trump aliamua kutohudhuria kesi hiyo na wala hakuwepo wakati hukumu hiyo ilipokuwa ikisomwa. Karo aliitikia kwa kichwa huku hukumu hiyo ikisomwa. Baadaye mawakili wake walimkumbatia naye akawakumbatia wafuasi wake waliokuwa mahakamani, wakati akionekana kutabasamu na kudondokwa na machozi ya furaha. Trump mara kwa mara amekuwa akitoa taarifa kwenye mitandao yake ya kijamii ama mtandao wa kijamii akidai tena E kwamba hamjui Karo na aliitaja hukumu hiyo kama fedeha hapo jana, na akasema kwamba ni mwendelezo wa fitna. Matokeo ya awali ya kesi hiyo yalikuwa yanatazamwa kwa karibu, au matokeo yote kwa ujumla yalitazamwa kwa karibu, yakiwa mmoja wa zaidi ya wanawake kumi na wawili ambao walimshutumu Trump kwa unyanyasaji wa kingono na unyanyasaji wa kijinsia na katika kuzungumzia hilo Profesa furubat Namwamba ni mchambuzi wa maswala ya hapa Marekani e, na nimezungumza naye muda mfupi uliopita, na kwanza nikamuuliza e, profesa, hii kesi jinsi ambavyo imeamuriwa na pahali tumefika sasa, ina ashiria nini hasa kwa ujumla? Tofauti ya hii ni tofauti na ni vile mashtaka yalivyoundwa, ah kwa hivyo yeye ilikuwa ni apatikana na hatia, lakini aina hiyo ya sheria ni kuwa hakuna kifungo kinachokuja, na vile sababu ukitaka kutafuta kifungo itabidi ufanye uyaunde yale mashtaka kwa njia tofauti, na hayakuundwa kwa njia hiyo. Kwa hivyo yeye aa, wakisema hii hatia hata haisemi kuwa hawezi simama kura. Uh, bado yeye anawania urais wa nchi hii na la ajabu utaona kuwa wafuasi wake nao hawabanduki ni walo. Hata wakati vile alisema hapo zamani kuwa hata akimuua mtu kule New York bado wafuasi wake watabaki wake waaminifu kwake. Yule aliyemfungulia mashtaka alisema kwamba alifanyiwa ubakaji ama alibakwa na Rais Trump, lakini jopo lenyewe limepata kwamba alinyanyaswa kimapenzi. Sasa hapa tofauti kwapi? Tofauti ukisema unanyanyasa mtu kimapenzi ni kuwa unatumia uh, wasemavyo Kenya unatumia kifua, lakini hakufikia pale ambapo kulikuwa na ugoni, au hakufikia pale alimbaka, lakini alimsumbua na kumnyanyasa, kwa hiyo ni usumbufu na unyanyasaji bila kufikia ugoni, lakini hakuweko sababu sababu, huwezi kuleta mashtaka ya kubaka. Ni kuwa lazima uh, kuweko na kupima kutoka kwa daktari, halafu polisi wao wamepitia. Kwa hivyo kile kiwango cha kusema ni kubaka, kuweza kufafanua yale, utahitaji ushahidi mwingi. Profesa, unaweza kusema hii ina maana gani kwa wale ambao, kama unavyojua, rais huyo wa zamani alikuwa anakabiliwa na shutuma nyingi tu kutoka kwa wanawake kadhaa. E, wengi wao hawakuweza kufungua mashtaka kwa sababu moja au nyingine. E, lakini hii inaelezwa ni mara ya kwanza kabisa e, kwa mtu ambaye alikuwa rais kufunguliwa mashtaka kama haya na kupatikana na hatia. Je, inatoa Uh, wito gani au ina, inatoa ishara gani kwa wanawake ambao walikuwa wanamshutumu rais Donald Trump kwamba aliwanyanyasa kwa njia moja au nyingine kingono? Hawa sasa wanasema kuwa sasa taifa la Marekani linaweza kuamini kuwa, kuwa ya mashtaka yao hayakuwa, eh, ya uongo, yalikuwa yote ya kweli. Kwa hivyo wanakuwa kuwa wanaaminika sasa Pili, inafungua kifunguo kwa wengine wanaotaka kuleta mashtaka. Sasa wataona kuwa wanaweza nao pia kuweka mashtaka yao. Ni Profesa Fulbert na Mwamba akizungumza nasi muda mfupi uliopita kutoka chuo kikuu cha Salisbury katika jimbo la Maryland, sio mbali sana na hapa tunapotangazia. E, kukukumbusha tu msikilizaji ni kwamba Rais Trump anawania tena uteuzi wa kugombea urais kwa tikiti ya chama cha Republican hapo mwaka ujao, baada ya kushindwa katika kinyang'anyiro cha urais mwaka elfu mbili na ishirini na rais aliye mamlakani sasa hivi Joe Biden na anakabiliwa na uchunguzi kwa tuhuma mbalimbali za uhalifu za kutaka kubadilisha matokeo ya uchaguzi mwaka elfu mbili ishirini, na kukutwa pia na nyaraka za siri katika nyumba yake katika eneo la Maralago katika jimbo la Florida na hapo ndio tunafika mwisho wa sehemu ya pili. Na hivyo basi, kipindi kizima hiki cha Kwa Undani, kwa niaba ya wote ambao wamekifanikisha, msimamizi amekuwa ni Mary Mgawe, mwelekezi hapa studio amekuwa ni a, a, Saida Hamdun, mimi naitwa BMJ Mridhi. Shukran sana kutusikiliza, tunakutakia usiku mwema kutoka Washington. Mlikuwa mkisikiliza marudio ya kipindi cha kwa undani kilichopeperushwa mapema wiki hii.