Kutoka Studio 15, hii ni VOA Express. hii ni voa express moja kwa moja kutoka hapa washington dc tarehe ikiwa ni 15 alhamisi juni 2023 nalo jina langu harrison kamau na mimi naitwa patrick nduimana kwa pamoja tunakukaribisha kwenye matangazo ya express tukikuletea habari mbalimbali mbali. e, hasa zinazohusu masuala ya bima ya afya kwa wanafunzi huko tanzania lakini vilevile kamau huko kenya kuna suala ambalo limejitokeza, labda ulieleze wewe mwenyewe, unalijua ile kweli kabisa. Inasemekana kwamba utafiti uliofanywa na ripoti kutolewa, ni kwamba idadi ya wanaohudhuria nyumba za ibada wenyewe yani imepunguka sana katika miaka ya karibuni, na hasa vijana, yaani vijana katika... kati... hawaendi kwenye mm -hmm. nyumba za ibada. Idadi tu kwa ujumla inaendelea kushuka, lakini wengi wao ni vijana ambao hawahudhurii, na tutaangalia uh, vijana wanasema nini kuhusu hilo. Kando na hayo, tutaangalia baadhi ya naovuma na kutanda kwenye mitandao ya kijamii, swali la barazani kama ilivyo ada ndani ya VOA Express. Swali la leo pia tutaona majibu yalivyo, na habari za kimataifa na muziki, yote yakiwa ndani ya VOA Express, hapa Washington, DC studio 15 bila shaka basi, moja kwa moja tuanzie huko Tanzania. Ni kwamba uh, serikali ya Tanzania imesema kwamba kufikia mwezi Machi mwaka huu wa 2023 imesajili jumla ya wanafunzi laki tatu 42933 ambao wanatoka shule za msingi, sekondari na vyuo vya kati na kuwaingiza katika mfuko wa bima ya afya unaitwa NHIF. Kauli, kauli hiyo imetolewa leo na naibu waziri wa afya Dr godwin Molel wakati akijibu swali la mbunge wa viti maalum CCM, huyu anaitwa Lucy Sabu. Mbunge huyo alitaka kujua, je, utaratibu wa kusajili wanafunzi wa shule za msingi, sekondari na vyuo vya kati umefikia wapi? Kiwango cha wanaopata huduma ya bima ya afya ni eh, wanafunzi wangapi? basi kwa wengi maoni ni kwamba uh, idadi hii au kiwango cha wanafunzi waliosajiliwa kwenye utaratibu huo wa bima ya afya ni kidogo sana. Basi nilitaka kujua, je, kwa nini wanafunzi hawaitikii kwa wingi kwenye utaratibu huo wa kujisajilisha kwenye bima ya afya? kuna mwalimu vilevile pia ni mzazi anaitwa Asha, uh, Mtwangi, yeye anaona kwamba kuna tatizo upande sio tu wa wazazi, lakini vilevile kwa wanafunzi, hasa wanafunzi wa vyo, vyo vikuu vya Tanzania. Tumsikilize. Kwa mfano mimi mtoto wangu anapokwenda shule au anapokwenda shule, kwa hiyo joining instructions una, una inaandikwa unaelezwa kiwango cha kutoa ili apate bima ya afya ambayo ni kiwango kile kile ambacho kimetajwa taifa, hamsini na kidogo. Lakini ni kwamba sio lazima, kuna mzazi ambaye ataona kwamba ni muhimu kusajili na mwingine ataona kwamba hakuna umuhimu nmingine ataona kwamba mtoto tayari labda iko kwenye bima ya mzazi kuendana na bima anayopewa mzazi wakisimu kwake. Sasa wanafunzi mwingine anaona kwamba sawa, w nilipe. Mingine anaona kwamba kwambakiwango ni kikubwa na mimi si mtu labda wa kupata maradhi mara kwa mara, basi eh, Kamau eh, nimemuuliza Ashamtwangi. Je, ili wanafunzi waweze ku eh, kujisajili kwa wingi kwenye utaratibu wa bima ya afya kunatakiwa kufanyike nini? Nadhani cha muhimu ni elimu, kwa sababu mtu anapoelimishwa na kaona faida ya kitu basi inakuwa wepesi yeye kuitikia na kufanya. Mzazi anaweza kawa na bima ambayo itachukua na beba na mtoto vilevile, lakini inategemea ni bima ya aina gani, ya kiasi gani cha fedha, na kuna bima hii ya NHIF na kuna bima zingine ambazo ni private kama Jubilee strategies na zingine. Kwa hiyo inategemea, lakini hakuna kitu cha muhimu zaidi ya kuelimishwa jamii na kuona manufaa ya kuwa na bima basi mambo ndiyo hayo kuhusu bima ya afya kwa wanafunzi huko tanzania uh, hamasa hamasa elimu elimu itolewe ili wanafunzi wajisajili kwa wingi kwenye utaratibu wa bima ya afya basi tupumzike kidogo na kibao hiki cha fali ipupa nzoto chula mama, chula patone, Ipupa akisema nzoto yote ndani ya VOA Express hapa jiji kuu la Marekani Washington DC. Sasa tuangalie taarifa ya pili ambayo tuliidokeza pale kuhusiana na idadi kupunguka ya waumini wanaokwenda uh, kwenye nyumba za ibada katika miaka ya karibuni. Na ripoti yenyewe imechapishwa kwenye gazeti moja nchini Kenya la Nation, ikiangazia hasa kanisa moja ambalo limetoa ripoti yake. Nazungumzia kanisa la All Saints Cathedral Anglican Church ambalo liko katikati kati ya jiji la Nairobi. Kwa mfano, takwimu zinasema kwamba katika miaka ya nyuma kati ya mwaka 2017 na 2020 kulikuwa na idadi ya wastani wa watu elfu mia mbili sabini waliokuwa wakihudhuria ibada kwa kila mwaka, lakini baada ya hapo idadi hiyo ikapunguka na kufika elfu mia moja na sitini Kwa hivyo ikawa ni upungufu wa watu laki moja katika kuingia kwenye, kwenye nyumba za ibada. Na sio hilo tu, kuna kasisi mwingine wa kanisa tofauti kabisa kubwa lililoko kule Nairobi, anajulikana kama kasisi Kennedy Salano wa Kenya Assemblies Of God kule Kariobangi naye anasema kwamba makanisa mengi hasa yameshuhudia upungufu kabisa na hasa wa vijana. Basi hapo sasa ndio nikasema yeah, mbona nisimtafute kijana mmoja Nairobi naye atueleze maoni yake hali hii ambaye tumeona kwenye ripoti. Wewe kwako, kwa kwa kama kijana alis Wacharo ukiwa mkazi wa Nairobi, e, nini maoni yako na unakubaliana na una ripoti hii, hali ikoje? Uh, ni kweli unapata kwamba siku hizi wametusia nyumba za ibada hawaendi tena. Maanake unapata kwamba wale makasisi ama wale ambao sasa, so wanafaa kuwa ndio vielelezo bora katika jamii, napata kwamba ma matendo yao siku hizi ni kama kidogo, yaani wao sio hawakui kama tena kioo cha jamii. Maanake unapata wanapatikana kwenye mitandao, mara unapatikana wamefanya mambo ambayo si kielelezo bora katika jamii na unapata kwamba vijana wanaona ah, wacha tu mi nikae nyumbani. Mwisho wa siku, Mwenyezi Mungu anaangalia moyo, angalii kwenda katika jumba la ibada. Hivyo mtu anaamua tu wake, nikae kama ni maubiri, taangalia tu labda kwenye mtandao pale. Mambo mengine anavunja moyo sana, pata vijana wenyewe hata kazi hakuna. Sasa mtu anaamua tu atulia zangu nyumbani lakini hali kuna swali pia ibuka. Je, unafikiria kwamba janga la korona huenda lilichangia baada ya watu kubaki nyumbani kwa muda mrefu, na wakagundua kwamba pia mambo yanafanyikia kwenye mitandao? Hilo nalo utasemaje? Uh, ni ukweli, manake bado watu wengi wana hofu, manake ule ugonjwa ulifagia watu wengi sana. So watu bado wana hofu, manake tiba haikupatikana. Unajua tiba kamili ya korona ijaipatikana mpaka leo hii, liambua tu labda tuchemshe pale malimau, vitamin C kwa wingi Hivyo watu bado wanaogopa, kwa mgamano yale nazaenda sehemu pale upatikane na ugonjwa. Na tuliona vile kutibu pale ni hela nyingi, na hizo hela hazipatikani. Sasa watu wakaamua tu, wote tukae tu kwenye majumba yetu, kama ni mambo na kanisa tutaangalia pale kwenye runinga za kwetu. Na mwisho wa siku tunabarikiwa, Mwenyezi Mungu anazozoma moyo, mwisho siku. Asanti sana Alis Wacharo, tumemsikia hiyo. Uh, ni sauti yako kijana ambaye uko kule kule Nairobi, na kidogo tu ni kwamba katika takwimu hizo na utafiti unasema hapa Marekani, umetoa mfano wa Marekani, unasema kwamba pia Wamarekani wengi baada ya kupata mali na mali, na mali vitu wanavyohitaji katika maisha wamepunguza, ini, wa wawapum, wamepunguza imani, wanaangalia <laughs> hali ya mali wako na starehe, kwa hivyo pia hawaoni umuhimu sana wa kuondoka na kunyanyuka kuenda uh, kwenye kwenye nyumba za ibada. Ni ripoti tu na utafiti uliofanywa hapa na pale nafikiri lakini... kuna sababu nyingi inabidi mtu nyingi, afanye nyingi. Utafiti ajue ni kwa nini kwa kina na labda, kwa kukuja... labda uh -huh. Eh, ule mchungaji mwenyewe au mhubiri anavyohubiri uh -huh. inaweza kuvutia waumini wengi uh -huh au mfano zile kwaya zikiwa na wale wanaoimba wana vizuri nyimbo ambazo zina na pia kufuatilia ukiwa nyumbani, nyumbani. kwa njia ya kimitandao kuna sababu nyingi mm-hmm. Basi sasa ni wakati wa kupata habari za kimataifa. Vita vya kusikitisha vya Sudani vimeingia mwezi wa tatu leo hii, huku mauaji ya gavana yakichochea kuongezeka kwake upya katika eneo la magharibi la Darfur. Tangu Aprili 15 jeshi la Sudan linaloongozwa na Abdel Fatah al Burhan na kikosi cha dharura cha RSF kinachoongozwa na naibu wake wa zamani Mohamed Hamdan Dagalo wamekuwa wakipambana katika mapigano ambayo yameharibu vitongoji vyote vya mji mkuu Khartum. Mapigano hayo yalienea haraka katika majimbo hasa Darfur na yameua takriban watu elfu moja na mia nane kwa mujibu wa takwimu za hivi karibuni za mradi wa sehemu za migogoro ya kivita na matukio. Kutoka mwezi uliopita, kamati ya wabunge imemkemea vikali waziri mkuu wa zamani wa Uingereza Boris Johnson mapema leo, ikisema alidanganya bunge kuhusu vyama vinavyokiuka sheria na alikuwa mshiriki katika kampeni ya kuwatisha wale wanaochunguza mwenendo wake. Kamati maalum ya bunge iligundua kuwa vitendo vya Johnson vilikuwa ni ukiukaji wa wazi wa sheria na ilikubali kusimamishwa kwa siku 90 kwenye bunge. Adhabu hiyo ingetosha kuanzisha uchunguzi mdogo ambao ungegharimu kiti chake katika bunge, lakini waziri mkuu huyo wa zamani aliepuka fedheha hiyo kwa kujiuzuru siku ya Ijumaa baada ya kamati hiyo kumpa taarifa mapema ya matokeo yake. Maafisa wa afya wa Palestina Alhamisi wamesema wanajeshi wa Israel walimfyatulia risasi na kumuua Mpalestina mmoja katika ukingo wa magharibi unaokaliwa kwa mabavu. Wizara ya afya ya Palestina ilimtaja mwanamume huyo kuwa ni Khalil Yahya Anis, mwenye umri wa miaka 20. Jeshi la Israel lilisema kuwa vikosi vyake vilikabiliwa na mashambulizi wakati wakifanya kazi katika mji wa Nablus na kurudisha risasi. Korea Kusini imesema kwamba Korea Kaskazini imerusha makombora ya masafa marefu katika mwambao wa mashariki mapema leo. Korea Kaskazini imeapa kuendelea kufanya majaribio ambayo hayakuwekwa wazi dhidi ya vikosi vya Marekani na Korea Kusini ambavyo vimekuwa vikifanya mazoezi ya pamoja Alhamisi. Majaribio ya leo ni ya saba katika sasa kabisa kufanyika katika mfululizo wa majaribio ya mwaka huu. Mwezi uliopita Korea Kaskazini ilijaribu bila mafanikio kuzindua satelaiti yake ya kijasusi sauti yake simi akishirikiana na Adenkule na kitu chao balanse. Basi nikiashiria kwamba tumeingia kwenye kipengele cha barazani na barazani tuliuliza: Je, juhudi za kumwezesha mwanafunzi wa kike kupata elimu zaidi zinaweza kumwacha mwanafunzi wa kiume nyuma? Majibu ni mengi sana yamemiminika kwenye mkurasa wetu wa Facebook, lakini kwanza tupate mchango kutoka kwa msikilizaji wetu aliyeko kwenye laini ya simu. Karibu sana, jitambulishe jina na sehemu unakotokea, na kisha utoe mchango wako. Asante sana. Naongea na Selvas Kihanga. Nipo mkoa wa Mara, Tarime. Endelea ndugu yangu. Mchango wangu ni kwamba kwenye mada yetu, mtoto wa kiume anaachwa nyuma, kwa nini? Kwa sababu watoto wetu wa kike wamekuwa wakipewa kipaumbele zaidi, hasa katika swala la elimu, kwa misingi ya kwamba wanakuwa wanapopata, kwa mfano, kesi ya kupata ujauzito, wanaruhusiwa kurudi masomoni baada ya kujifungua, lakini mtoto wa kiume hajaangaliwa. Huona ni na, namna gani naweza kumsaidia na yeye kuweza kuinuka kitaaluma. Uh, kwa hiyo oh, pia nafikiri mtoto wa kiume anaachwa, hatujamwangalia kimsingi kuweza kupata haki yake ya msingi. Uh, oh, kuna baadhi wanasema labda kuna matatizo pia ya uh, hali ngumu au uwezo katika familia. Unadhani kwamba hii pia inaweza kuwa inachangia kwa kumwacha nyuma mwanafunzi wa kiume, uh, katika masuala ya elimu? Ndio kabisa, kwa sababu watoto wengi wa kiume ukienda waki mtaani, watoto sana, ume, wengi sana wa kiume wanakuwa wengi unaokutana nao ukiongea naye, anakuambia mahitaji na yamekuwa shida, wanaamua kuachana na shughuli. Lakini pia haitoshi, asilimia kubwa ya watoto unaokutana nao, nao mitaani hasa kwenye miji mikubwa ni watoto wa kiume, watoto wa kike sio kwa asilimia kubwa lakini matatizo mengi ni hata ukosefu wa mahitaji ya msingi ya kupata elimu sawa. Tukushukuru kwa mchango wako, nashukuru sana, natakie kazi njema, asante sana ndugu yetu, ukiwa kule Tarime. Naona hapa naye David Ngowi ajasema uh, yuko wapi, lakini amechangia kwa kusema kwamba mtoto wa kike Uh, mwenye elimu nzuri aliyeelimika ana upeo mkubwa kabisa wa kulea watoto na kuwa kuwaandaa vizuri ili wapate elimu, elimu bora, haijalishi kwa kike au wa kiume. Ndugu, tukumbuke ya kuwa familia au watoto bora wanapatikana kwa mwanamke aliyesoma. Huyu ni Vedasto Romani anasema, ye ni mkazi wa Nzega. Yeye anasema hapana, watoto wote wapate elimu ndio wajitegemee kimaisha. Mtoto wa kike afundishwe kuwa na busara Mutavazi Mshumba anasema ni kweli, watoto wa kike wameanza kusahulika, ni kutokana na kampeni ya kumuinua mtoto wa kike imevuka mipaka kiasi kwamba nafasi ya kumhurumia mtoto wa kiume inapotea kwenye wazazi wengi, ila waelewe, mtoto wa kiume usipomlinda, kualibikiwa kwake huwa kunaweza kukatokea Huyu anaitwa Mari. Mari hajasema iko wapi, lakini amesema hapana, watoto wote wapate elimu ndio wajitegemee kimaisha. Mtoto wa kike afundishwe kuwa independent, yani awe huru. Gido Pishon anasema mwanaume ni genius kwa kuzaliwa, isipokuwa changamoto ndogondogo zinawafanya wengine wawe hivi na wengine vile. But mwanamke kazaliwa kwa ubavu wa mume, hivyo inahitaji mume external force ili kumkamilisha. Uh, mwanamke huyu ni Selvas Kihanga, na yeye hajasema yuko wapi. Anasema binafsi anaona kama haki hapo haitendeki, kwani kumwacha mtoto wa kike kuendelea na masomo na kumwachisha mtoto wa kiume ni kumnyima haki mtoto wa kiume Ngasa wa kule la Kahama Tanzania anasema kwamba mwanafunzi wa kike unamsomesha, halafu unategemea haja ya kutunze lo, <gasa> utakuwa unasubiria nazi chini ya mtu wa mchungwa. Sasa sijui ana maana gani? Ay, <gasa> tumalizie na huyu pa Wakalunga. Wakalunga ni kutoka DRC, anasema yuko tarafani Moba, anasema yeye anasema anatufata mubashara. Safi sana. Uh, labda tusome kwa haraka Morris Lukalia. Yeye anasema mtoto wa kike akitia bidii huwa anafanya vyema sana hata kuliko wa kiume. Niko na mtoto yangu wa kike ambaye anapenda sana hesabu ambayo wenzake wa kiume huwa wanaisusia. Shida iliyoko ni kwamba mtoto msichana huwa ana udhaifu mwingi wa kudanganywa na vijana. Ah, mambo na ni michango kweli, mjadala mzuri pia huu. Ni mjadala nafikiri pia unahitajika kuja wakati mwingine kwa uzito zaidi, alafu tukawa na wasikilizaji wengi wakachangia, wote wanawake kwa wanaume, kwa sababu inaonekana ni mchango ambao unaguza jamii kabisa kabisa. Na safi sana, asanti kwa wote walioshiriki, wale hawatukuweza kusoma, mtu radhi kutokana na muda, lakini kwa kweli ujumbe tumeusoma. Basi twende kwenye muziki wa leo, tunaungana naye Ibra anakuja na wimbo wake maumivu. mm-hmm. <mimicking> Mambo mazito ati Ibra anasema nini? <laughs> maumivu pole, ya <Maumivu>. <laughs> sana yanakuja kwa namna nyingi, <laughs> na mapenzi pia yana maumivu yake, lakini basi ah, wacha tuingie kwenye tuangalie baadhi tu ya mambo he, ya burudani kidogo mm -hmm. Sasa tuanzie huko Korea Kusini na ninazungumza kwamba majengo na miundombinu ya mji wa Seoul ambao ni mji mkuu wa Korea Kusini hivi karibuni iling'ara kwa rangi za zambarau ili kusherekea kumbukumbu kumbu ya miaka kumi ya kundi maarufu kabisa la K-pop kutoka nchini humo la BTS. Miundombinu kadhaa katika mji huo, ikiwa ni pamoja na madaraja, minara na kumbi za jiji ziliwashwa kwa taa na rangi za zambarau, rangi inayohusishwa na kundi hilo la BTS mashabiki wenyeji pamoja na wageni walikusanyika huko Seoul ili kupiga picha na kufurahia maonyesho hayo. Basi kundi la, la BTS ambalo limepata umaarufu wa kimataifa limesherekea kumbukumbu ya miaka kumi kwa kuachilia wimbo mpya kabisa na kwa jina Take Two, na wimbo huu umetolewa wiki hii. Basi jina la wimbo huo linarejelea sura ya pili ya kazi ya bendi hiyo, na wametoa kwa ajili ya mashabiki wao ili kuwashukuru kwa sapoti yao ya, ya miaka kumi. Kundi ambalo kwa kweli unalifahamu lile BTS, walo vijana hatari sana wa kule uh, Korea Kusini. Basi shughuli za BTS kama kikundi kamili zimesitishwa kwa muda, na kisa na sababu ni kwa sababu Korea Kusini, kila kijana lazima atumikie jeshi kwa lazima kwa muda wa miezi Korea kusini, kusini nazungumza South Korea uhum. lazima utumikie jeshi kwa muda wa miezi kumi na minane katika maisha. Nafikiri hiyo na, inahusu zaidi watu wa Korea kaskazini uh, uh, kusini, kusini, kusini. Kusini. Kusini, sasa hawa BTS ni wa Korea kusini sasa kama kundi wamesitisha mziki kwa muda ili siku mafunzo waka, waka wakatumikia jeshi kwa miezi kumi na nane jeshi la taifa. Kwa, kwa hivyo kundi hili linatarajiwa mziki kama kundi litarejea tena vizuri baada ya 2025 baada ya <laughs> baada, vijana wote kutumikia jeshi la taifa. La taifa. Kila kijana lazima atumikie jeshi uh, la taifa. Basi wachana na hayo tuingie jikoni sasa uh -huh. ambapo mpishi wa Nigeria amevunja rekodi ya Guinness kwa kupika kwa muda mrefu na hatimaye ametambuliwa na Guinness World Records. Mimi namzungumzia mwanadada Hilda Basi na ambaye, alianza kuvuma kitaifa baada ya kupika kwa siku nne mfululizo, siku nne bila kupumzika, oja kidogo <laughs> alipika kwa jumla ya saa mia moja lakini aliruhusiwa mapumziko ya lakini dakika tano tu kwa kila saa. Kwa hivyo hmm, alikuwa anapika dakika hamsini na tano anapumzika dakika tano dakika zingine hamsini kwa siku nne basi hata hivyo, Guinness World of uh, Record imeweka rekodi yake kuwa na jumla ya saa tisaini na tatu na dakika kumi na moja na sekunde kumi na moja mimi wanamaanisha hapa mm kumuondolea masaa saba kwa kuchukua mapumziko marefu kuliko alivyostahili alivyo wakati akipika, lakini bado amevunja rekodi ya hapo awali kwa zaidi ya saa tano Yani amemuondoa ya aliyekuwa ameshikilia rekodi. Lakini hebu jiulize, kusimama upike kwa siku nne, siku nne, siku nne vyakula tofauti ambavyo ni vyakula vya kulika na tena vyakula vya kutisha. Mi nadhani hapo kuna donge nono hapo, wanatunukiwa pesa nyingi, nafikiri kitu kitaingia pale uwezi, lakini... kukaa saa nne <laughs> <laughs> siku nne unapika tu bila. Hongera kwa dada yetu kwa kuvunja rekodi ya Guinness kwa kupika kwa sika siku nne mfululizo. Ni hayo tu kwenye upande wa burudani hivi leo navyo na Patrick. Basi uh, tuende kwenye swali la leo. Uh, swali la leo tuliuliza: je, dunia yaadhimisha siku ya kutokomeza unyanyasaji kwa wazee. Je, katika eneo ulioko nini kifanyike kuwalinda wazee? Namwona huyu mzungu faki Faraja Antony anasema huku kwetu wazee hawapo, tupo vijana tu, kuanzia miaka mia moja kumi na nane mpaka miezi sufuri wazee hatuna, maana unawaona ni wazee, ukiwasalimia wanakupiga matusi mengi. Hapa nadhani alitaka kuandika <laughs> miaka 18, sababu mia moja na 18 <laughs> <nani? laughs> hii, hii, hii, hii ni zaidi. Mtuku Kituku wa Nzeeni anasema huku niko Kenya, katika jimbo la Makueni, wazee wako salama. James Mumba anasema pesa za uzeeni wapewe wenyewe, lakini raisi hawapromisi nchini Kenya ameziziwia Joel, Joel Jole anasema huku Kenya serikali imeweka pesa ambapo wazee hulipwa baada ya miezi tatu, lakini tangu serikali mpya hawajaai lipwa pesa. A, serikali iangazie suala hilo. Huyo anaitwa Yona a Mjema hajasema ikuwapi. Anasema tunapenda wazee wetu, ila uchumi ni kikwazo. Isaac Sultan anasema hapa Kenya wazee wanalipwa na government pesa ya kujisupport wenyewe. Kama waliojibu wengi ni kutoka Kenya. Na e, nafikiri suala hilo na la wazee ni <laughs> kwa sababu limekuwa <laughs> pia mjadala mkubwa sana katika siku za karibuni. Eh, kwa nini? Ah, kwa sababu wanasema zimechelewa kwa mara ya kwanza. Sasa wazee wenyewe wamekuwa kila malipo limita ya uzee yamechelewa. Haye, basi. Basi hapo ndio tunatamatisha VOA Express hivi leo na kama unavyosikia kwa umbali tu sauti ya kijana hatari kabisa, Bien kule Sauti Soul. Kwa heri ya kuonana.