Kwa njia fulani inakamatisha kesi hii dhidi uh, ya uh, mtoto wake Hunter Biden uh, vile tunajua wapinzani wa Joe Biden kwa chama cha Republican, wakosoaji wake wengi walikuwa wanasema ya kwamba uh, kuna mfumo tofauti uh, kwa idara ya sheria, wanafuatilia masuala ya Donald Trump wana Republican kwa kasi zaidi kuliko uh, wafuasi wanademokrat kwa nafsi hii, uh, Hunter Biden. Kwa hivyo ni kama kesi hii imekamilika kwa wakati huu, na makali ya kashfa hizi dhidi ya Hunter Biden zitapungua, na pengine itasaidia Joe Biden, lakini hatuwezi jua kule mbeleni. Pia uh, serikali huenda tena ikafungua mashtaka mengine dhidi ya Hunter Biden, lakini kwa wakati huu ni kama uh, kesi hii imefungwa. Kwa mtazamo wako, unadhani mashtaka haya yana uchochezi wa kisiasa ukizingatia kwamba ni wiki iliyopita tu ambapo rais wa zamani wa Marekani Donald Trump alisomewa mashtaka 37 ya uhalifu ambayo alikana hana kosa lolote? Hizi ni kesi mbili tofauti, kwa hivyo sidhani ya kwamba kuna mwingiliano wowote. Eh, kesi hii ilianzwa, ilianzwa dhidi uh, ya Hunter Biden kwenye Uh, serikali ya uh, Donald Trump, mwendesha mashtaka David Weiss alikuwa akielekeza mashtaka wakati wa uh, muhula wa Donald Trump, na vile Joe Biden alivyoshinda urais, alimweka yule yule mwendesha mashtaka David Weiss uh, ili isionekane ya kwamba serikali ya Joe Biden au rais alikuwa na ingilia kati kubadilisha mwendesha mashtaka kumsaidia Hunter Biden. Kwa hivyo uh, mimi sione kwamba kuna mwingiliano wowote ingawa upande wa wanarepublican wanajaribu kuonyesha kwamba uh, idara ya haki imejaribu kutumia njia mbadala uh, kuto uh, mwasi, au kutomwekea mashtaka makali na kumfunga Hunter Biden kwa, uh, vile ilivyofanywa uh, kwa Donald Trump. Sekunde chache zilizopita umeeleza kwamba Hunter Biden kwa sasa yupo sawa, lakini uh, kwa siku za mbeleni huenda waendesha mashtaka wa serikali kuu wakaibua shitaka jingine. Unadhani mara litakapoibuka linaweza likaathiri kampeni za Joe Biden za kuwania urais elfu mbili ishirini na nne zinaweza kumwathiri? Uh, na ninasema hivi kwa, uh, kwa sababu mwendesha mashtaka aliwasilisha wachunguzi wawili wengine kutoka uh, Baltimore Maryland, uh, kuendeleza uh, uchunguzi kwa kashfa hii. Kwa hivyo hatujui mashtaka uh, siku za mbele huenda zikafunguliwa, uh, na nasema hivyo kwa sababu kuna mwingilio wa kisiasa na kesi hii ya Hunter Biden.