Kutoka studio 15, hii ni VOA Express. Hii ni VOA Express na moja kwa moja kutoka hapa jiji kuu la Marekani, tarehe ikiwa ni 21 mwezi wa sita mwaka wa 2023, tukiwa tumechangamka kabisa siku ya Jumatano. Nalo jina langu ni Ite Harrison Kamao. Naitwa Kenneth Bwire. Uh, Kamao, naam, huko kwenu kule bado kuna kule kweli, una kujua, mimi sijui uh -huh, kuna nini? bado kuna ile ile tabia, nitafutie msichana wa kunifanyia kazi nyumbani, sijali anatoka, lakini ay, msichana mdogo ambaye hata nisumbua. Uh, ni mambo yanayasikia, lakini sijui kama bado yanaendelea. Kwa kweli ni mambo yalikuwepo, niliyasikia wakati fulani, yaani mtoto wa mtu yeah. anakufanyia kazi kwako na wewe wakwako unawapeleka shuleni wanasoma sasa sijui mambo yao kama bado yanaendelea. Kuna wakati najua yalikuwekwa haya mm. <todicu> tutayazungumzia baadaye, ni miongoni mwa yale ambao tutakuwa tunaangazia hii leo, kwamba bado yapo yanafanyika mm. Haya basi, tutaangalia hilo kwa kina. Vile vile, tukiangalia mambo ya teknolojia na biashara za kisasa zinavyokusudiwa kufanyika wakati wa kikao ambacho kinaendelea sasa hivi nchini Rwanda. Tutaangalia baadhi ya mambo yanayovuma na kutanda kwenye mitandao ya kijamii. Taarifa za kimataifa ni ndani ya VOA Express, bila kusahau kwamba mambo hayaendi bila mziki. Yote haya yakifanyikia VOA Express hapa studio 15, Washington DC. Usisahau pia tutatandika mkeka barazani. Unajua kila nchi inajilinda saa sahizi, chakula kimeadimika. Sasa katika barazani tutakuwa tunazungumza na wasikilizaji wetu, unaonaje hii hatua ya serikali ya Tanzania kuambia watu wake kwamba hey, kuweni makini msiuze chakula nje ya nchi, kuleni mshibe kwanza? Tutaangalia hayo yote lakini eh, labda pengine tuanze na mm, taarifa ambayo wewe mwenyewe umeniuliza ile ya uh, watoto eh? Naam. Sasa huko nchini Uganda polisi wamesema kwamba idadi ya wasichana wadogo ambao wanasafirishwa kwa njia haramu imeongezeka maradufu, imeongezeka sana mm -hmm. kwamba wasichana kati ya umri wa miaka kumi na tano na kumi na saba wanajipata mjini, nyumba za watu, katika mahoteli ba wakifanya kazi. Aliyewaleta hajulikani, nasikia aliyewaondoa vijijini kule wanakoishi hajulikani, lakini wanapofika mjini kufanya kazi, pia wanaifanya, lakini malipo ndio hayo tena. Lakini unajua ni makosa kumwajiri mtoto, na sheria za Afrika Mashariki zinasema kama hujatimiza miaka kumi na nane ustahili kufanya kazi we ni mtoto, unaweza msaidia mama nyumbani, ujifunze kazi, lakini ustahili kufanya kazi ya kulipwa. pa Marekani ni tofauti, sio. Inatakiwa ina, ina, kuwa tofauti kila mahali. Hakuna mahali kunaruhusiwa watoto kufanya kazi, haiwezekani. Kwa kweli haiwezekani, kisheria haiwezekani, ni hatia mm. Ah. Sasa kutokana na ripoti hiyo ya polisi kwamba hii kesi za watoto wasichana Kusafirisha kwa njia haramu zimeongezeka sana na zinaonekana zinaendelea kuongezeka kila mara. Nimezungumza na Anet Kiravira, huyu ni afisa anayefanya kazi katika shirika la kukabiliana na usafirishaji wa watu kinyume cha sheria nchini Uganda. Nakaanza kwa kunieleza sababu ambazo zinapelekea idadi kubwa ya wasichana wanakubali kusafirishwa kwa namna hii. Anazungumza katika Kiingereza, tutatafsiri baada ya kuzungumza kidogo. -based violence, I love that... That yani, is watu wamekata tamaa, yani watu hawana hawana tena ile, ile, ile hamu kwamba ile matumaini kwamba siku nyingine kutakuja siku njema. Na ma migogoro ya nyumbani pia imepelekea hili kwamba watu ndoa zinavurugika, familia zinavunjika halafu umaskini umeingia vilevile, watoto ambao wanastahili kuwa shule hawapo shule kwa sababu hakuna pesa ya kuwalipia karo, na hivyo hii imepelekea mazingira rahisi kwa watoto wasichana kutoroka nyumbani kwao, kuhadhaiwa kwa haraka zaidi na kuambiwa kwamba tutakupeleka mjini upate kazi, unapopata kazi utapata na maisha mema mm-hmm. Ndivyo anavyosema Annette Kiravira, sababu ambao zinapelekea kupoteza matumaini, matumaini ya maisha. Mm. na pia inakuwa hali, nafikiri pia uchumi inachangia kwa kweli, hali ilivyo uchumi pia na ukosefu wa fedha unachangia kujipata kwenye hali nyingine, na wengi wao wanajipata kwa nyumba za watu. Naam, akina Kamaa, kuna akina Bwire pale mjini, wanafanya kazi wanafanya kazi masaa marefu, wanampikia kina bwire na kina Kamau, wanaoshea watoto wao, wanavalisha watoto, wanawapeleka watoto shuleni, wanawarudisha kutoka shule, wanawachukua, wanafanya pale kazi za nyumbani. Malipo hayakuji, wakati mwingine hata wanapigwa. Umeona video zikisambaza katika miaka iliyopita, e, watoto wanapigwa, wengine wanalazimishwa kufanya kazi, na wengine wanalipwa pesa kidogo sana. hmm? hawajui walikotoka na yule ambaye amewaweka nyumbani naye hafahamu sasa. Um, kige, Kigenyi Derick Basaliwa ni afisa wa, wa ofisi ambayo inashughulika na maswala ya mambo ya ndani, wizara ya mambo ya ndani ya Uganda, anasema hivi to come to town different places in Kampala, so in, in people's homes or in perpetrators' homes. Nasikia anavyosema oh, um, wanafanya kwa nyumba za watu kwa ba kwa hoteli alafu ala, usiku. mm -hmm. Wanatumika kwa hali nyingine, kwa biashara ya ngono. Ni hali mbaya kwa kweli, na ni hali ngumu na ni kinyume cha sheria kulingana na polisi, asilimia sabini na tisa ya visa vimeripotiwa. sabini na tisa kuna hatua imechukuliwa. Utawapata wapi? wanawaleta Omale hapo akimshirikisha Osuna kutoka kule Puerto Rico, naye huyu Omale ni kutoka kule Nigeria, wanasema so so yote ndani ya VOA Express mm, kiashiria kwamba tunaingia katika sehemu nyingine. Tukitazama mambo hapa ya biashara kidogo tu, ambapo sekta ya usafiri wa angani ambayo iliathiriwa mno na janga la korona imerejea hali yake ya kishindo miaka michache baada ya makampuni mengi ya ndege ndege kusitisha huduma zao. Sasa basi, wachambuzi wanasema watengenezaji wa ndege wana kibarua kigumu sana kuzalisha vyombo vya kutosha ili kukidhi mahitaji ya abiria wanaongezeka kila uchao. Hali hiyo imedhihirika wazi wiki hiyo wakati wa maonyesho ya ndege yanayofanyika kwa mara ya kwanza baada ya miaka minne nchini nchini Ufaransa. Kama anavyotufahamisha BMJ Muridhi, maonyesho ya vyombo vya usafiri wa angani ya Paris yamerejea baada ya, ya mapumziko ya miaka minne yaliyosababishwa na janga la korona. Mashirika ya ndege, watengenezaji, wanajeshi na hata wachambuzi wa tasnia wametua katika mji wa Le Bourget kaskazini mwa mji mkuu wa Ufaransa. Zaidi ya watu elfu mia tatu wanatarajiwa kutembelea maonyesho haya katika wiki moja ijayo. Watapata kuona ndege za hivi punde kutoka kwa ndege kubwa za abiria hadi teksi za angani za abiria wawili ziitwazo Velocity ambazo zitaanza safari za kibiashara mwaka ujao. Katika onyesho la mwisho kabla ya korona kuvuruga mambo mwaka wa 2019, mikataba yenye thamani ya dola za Marekani bilioni 140 ilitiwa saini hapa. Mkurugenzi mtendaji wa maonyesho haya anatarajia kwamba makubaliano zaidi yatafanyika hapa mwaka huu. Lakini kuagiza ni jambo moja na kupokea ni jambo lingine kabisa. Watu wanapoanza kusafiri tena kwa wingi kupitia angani, baada ya janga hilo, mahitaji ya ndege zaidi yanazidi kuongezeka, na kutengeneza ndege za kutosha kukidhi mahitaji hayo imekuwa ni changamoto. Giozifonia ni mkurugenzi mkuu wa maonyesho ya Paris. Kwa hiyo afya ya sekta ya usafiri inaonekana kuwa nzuri kwani hali iko sawa na ya mwaka wa 2019 isipokuwa labda bara Asia, lakini huko pia itaimarika baada ya miezi michache. Na kwa sekta hii tatizo kubwa ni ujenzi wa ndege. Kuna mahitaji mengi zaidi, kwa hiyo nadhani yatatimizwa katika miaka miwili ijayo. Wataalamu wanasema kwamba kuongezeka kwa mahitaji ya usafiri wa anga kunachochewa sana na ukuaji wa uchumi wa nchi. Mapema mwaka huu, kwa mfano, Air India iliagiza ndege za abiria 470 kutoka kwa Boeing, lakini huenda kampuni hiyo ikasubiri kwa miaka kadhaa kabla haijakabidhiwa ndege mpya. Wachambuzi wanasema changamoto ya uhaba wa ndege itachukua muda mrefu kurekebika. Mchambuzi wa maswala ya usafiri wa angani Richard Abolafia anasema huu ndio wakati sekta ya usafiri wa anga imepata nguvu zaidi katika kipindi cha zaidi ya miaka 35. Katika you know, siku za nyuma tumeona ukuaji wa asilimia tano au hata sita kwa mwaka lakini ni wazi kutokana na kile kinachotokea kwa uchumi wa dunia na teknolojia na masuala mengine, tunakadiria kushuka hadi takriban asilimia 3.4 kwa mwaka, ambapo kwa zaidi ya miaka 30, hizo bado ni ndege nyingi sana. Kampuni ya Airbus na shirika la ndege la India la Indigo wiki hii wametangaza mpango wa ununuzi wa ndege za abiria zipatazo mia tano. Maonyesho ya ndege ya Paris ambayo yameendelea kuwavutia watu wa tabaka mbali mbali kutoka kote duniani yataendelea hadi tarehe 25 mwezi huu. Kutoka meza ya biashara, BMJ Mridhi, Sauti ya Amerika. Asanti sana BMJ muridhi kwa taarifa hizo. Kwa hakika ni hadithi ambayo, au stori ambayo, kwa kweli inatia moyo, kwa kusema kwamba safari za ndege zimeanza kurejea. Kumbuka wakati wa korona, ndege zilipangwa kama matatu, yaani zilipakiwa kabisa na zikawa zimetulia kabisa kwa zaidi ya mwaka unajua, moja na miwili. Unajua, katika stori hiyo pia umesikia kwamba watu wameanza kuwekeza zaidi katika mifumo ya ulinzi, wananua ndege za kuangusha makombora <laughs> <laughs> ndivyo hali ilivyo sasa. Tupate habari za kimataifa. Makundi yenye silaha katika jimbo linalojitawala la Somalia la Puntland yanakabiliana kusitisha mapigano siku yamekubaliana kusitisha mapigano siku ya Jumatano. Kiongozi wa eneo hilo alisema siku moja baada ya watu wasiopungua 26 kuuawa na 30 kujeruhiwa katika mapigano kuhusu mapendekezo ya mabadiliko ya mfumo wa upigaji kura katika eneo hilo. Vikosi vya kikanda na wapiganaji wa tifo wa upinzani walipigana vita vikali vya mitaani katika eneo la Garowe, mji mkuu wa Puntland, siku ya Jumanne, wakati bunge la eneo hilo likijadili mabadiliko ya katiba ambayo yalijumuisha kuanzishwa kwa uchaguzi wa kura moja mtu mmoja. Mapigano makali yamezuka kati ya makundi ya simu ya kijeshi katika maeneo kadhaa ya mji mkuu wa Sudan hapo mapema leo, wakati sitisho la mapigano la saa 72 likishuhudiwa, ripoti kadhaa za ukiukaji huo zikiisha. Walioshuhudia wamesema muda mfupi kabla ya mapatano kumalizika saa 12 asubuhi ya mapigano yaliripotiwa katika miji yote mitatu inayounda mji mkuu karibu na makutano ya mto Nile, Khartoum, Bahri na Omdurman. Jeshi la Sudan na kikosi cha RSF wamekuwa wakipambana kwa zaidi ya miezi miwili sasa na kusababisha uharibifu katika miji mikuu na kusababisha kasi ya kusambaa katika mkoa wa magharibi wa Darfur. Gambia italazimisha bidhaa zote za dawa kutoka India kukaguliwa na kupimwa kabla ya kusafirishwa kuanzia Julai mosi kulingana na hati za serikali ya Gambia zilizopitiwa na Reuters, ikiwa ni vizuizi vizu vya kwanza vinavyojulikana kwa usafirishaji wa kitaifa kufuatia vifo vya watoto kadhaa wanaohusishwa na dawa za kikohozi zilizotengenezwa India, kanuni mpya itaangazia jinsi serikali zinavyotathmini upya utengenezi wao kwenye sekta ya dawa za India zenye thamani ya dola bilioni 42 tangu dawa hizo zenye sumu kugunduliwa mwaka uliopita. Jeshi la Uganda limewaokoa wanafunzi watatu kati ya sita waliotekwa nyara na wapiganaji wa Kiislamu walipovamia shule moja magharibi mwa nchi Uh, wiki iliyopita na kuwaua watu 42, wengi wao wakiwa wanafunzi. Kulikuwa na wanafunzi sita waliotekwa nyara, na watatu hadi sasa wameokolewa. Msemaji wa kijeshi Felix, uh, Kulajia alisema mwanamke mama wa watoto wawili ambao walikuwa wametekwa nyara nje ya shule pia aliokolewa pamoja na watoto wake, huku wanamgambo wawili wakiwawa na bunduki mbili kukamatwa, ripoti zimeongeza. Pale ambako hata ntajipoza machungu yaezakina. Ah, pale ambako hata ntajipoza machungu ya mashariki mwa DRC kibao kama hiki unakisikiliza kupitia redio Maniema wanasema nambar ah, nambar ah, nambar moja ukiwa Voi Kenya ni mwenedu FM. Anaitwa nani huyu mwimbaji Mario? Anasema hapana yote ndani ya VOA Express. Mm, sasa jua kila mtu anataka chakula kwa kweli chakula kinahitajika, ni kitu muhimu ambacho kwa kweli uh, kinakuwa kinafanya kila mtu anashughulika, ili aweke kitu tumbuni. Eh, Ukraini na Rusia wanapolimana, Waafrika wanakwenda kula jameni, mwache hizi vita tu, angalau tupate tu ngano na nafaka, mwache hizi vita. Hata Marekani pia inasema chakula kimeadimika, kwa sababu ya hizo vita. Yaani chakula limekuwa ni swala gumu. Sasa Afrika Mashariki, Tanzania ni mzalishaji mzuri wa chakula, unajua hivyo karoti, kabeji eh? Wazalishaji. Na mahindi. Na nafaka. Mahindi, nafaka, wanazalisha chakula sana hata ndo mchele eh, mchele kama umepakiwa kwenye begi ni mchele, ukiwa shambani mpunga. Wanapeleka huu mchele mpaka kule Uganda. Sasa serikali imewambia kitu na ni kweli sasa hilo ndio likasababisha, uh, swala letu la barazani ambapo tuliuliza nini maoni yako baada ya serikali ya Tanzania kuwasihi uh, wakulima kutouza mazao yao nje ya nchi, na majibu yamemiminika kweli kweli. Mm. Hebu tusome baadhi ya majibu tuliyo nayo kwenye ukurasa wetu. Tuanze nana. Tuanze na huyu Joshua Nkoba. Anasema, mm, hatua hiyo itasaidia kulinda wazawa dhidi ya janga la njaa. Hapo kila lenye tija, kwa upande mwingine uh, lina hasara kwa mfano, matokeo yake ni kushuka kudorora kwa masoko ya kilimo, hali ambayo itapelekea mkulima kutonufaika. Hata hivyo mama ameangalia maslahi ya watu wake. Unajua, nasoma maoni ya Wakenya mm -hmm, kwa sababu nawatambulisha kama Wakenya kwa sababu mejitambua hivyo, wanaonekana wamekasirisha na hili. Dominik Kiptoa anasema inakubalika, ndio, lakini hapa kwetu Kenya Jameni, inabidi wajue ukulima kwa sababu wametegemea wengine wa sana. Mwenzake anaitwa Santi Mario, naye anaona ni unafiki na uchochezi kwamba wananyimwa chakula kutoka Tanzania. Mzungu feki Faraja Antoni anasema kwamba mimi naona ni baada ya wananchi kupasa sauti, maana tulikokuwa tunaelekea sio pazuri hata kidogo. Keisi Ahura wa Hoima. Najua unapenda huu mji sana Hoima, kule magharibi mwa uganda mwa Uganda, yeah mm. Anasema kwa sasa yupo Masindi, anasema ni hatua nzuri, ni kwa sababu inaboresha uwezo wa nchi kuwa na chakula na kuzuia uhaba wa chakula. Hili litasaidia nchi hata jirani zishikilie mkakati wa kilimo, na huu ndio huo mkakati, kila nchi ilinde kile ilicho nacho, kama ni kuuza, iwe ni kuuza ziada. sikusabia hela Abraham Isen Pedras anasema ni wao wenyewe ndio wanajua kinachoendelea kwenye taifa lao. <laughs> Ama wana sababu zao zinazowapelekea wafanye hivyo. Uh, mwelekezi anasema tukamilishe na hili lakini aniruhusu nisome. Godwin Waitara anasema la kwanza, serikali haina fedha za kutosha kununua mazao ya wananchi. Pili, baada ya hili tangazo, bei imeshuka kutoka elfu mia moja ishirini kwa kilo mia moja ya mahindi hadi elfu hamsini na tatu Gharama ya kulima hekari moja nayo imeshuka kutoka shilingi za Tanzania 1300 kwa gunia. Hivi huu mwenendo unaweza kuwasumbua wakulima, hela hazitapatikana. Haya ni nani huyo? Baraba wanaingia na Otile Brown wanasema Rocka Baby. Yote haya ndio hali ya VOA express, pata mambo bana ukiwa ba... na naanasema brown wanasema roka baby, yani kilo, kilo, eh, wanasema kwamba ati umenirogha na umenirugha vizuri nipe namba ya mganga aongezee dawa hmm? Walikwambia mapenzi yanatembeza dunia. <laughs> si duniasi <zani. laughs> <laughs> kati mwingine, nashindo kama yanatembeza au ni hela zinatembeza, mapenzi yanatembeza dunia. <sighs> Eh. Basi hilo ni la kujadiliwa, sijui labda fedha au mapenzi eh. Sijui lakini eh. Basi tuelekee moja kwa moja hadi huko Kigali, Rwanda ambapo kule kuna kongamano kubwa sana la kimataifa ambalo linafanyika mara ya kwanza likiwa linajulikana kama Fintech Summit 2023 na linahusisha uh, kuzungumzia masuala ya teknolojia na fedha, na lengo kuu ni kuweza kuhakikisha kwamba mataifa hasa ya Kiafrika pamoja na mengine yanayoendelea yanaunda mifumo ambayo itarahisisha ufanyaji wa biashara uh, shughuli za benki na pia pia ubadilishanaji wa fedha miongoni mwa mataifa hayo. Basi Rais Paul Kagame wa Kampala uh, wa, mm -hmm. wa, wa, wa Rwanda mm -hmm. samahani saa, na mwenzake Hakainde Hichilema wa kule Zambia Oh, ni miongoni mwa viongozi ambao wamefungua kikao hicho ambacho kinaendelea, kilianza jana na kitamalizika hapo kesho. Na kidogo tu tusikize hali ilivyo taswira kuhusiana na kongamano hili kutoka kwake Silvanas Karemera mwenzetu ambaye yuko Kigali Kigali. Uh, mambo yako vipi Karemera? Kwa ujumla, kwa, kwa, kwa, kwa, kwa, kwa ni kwamba ni mkutano wa kidijitali na ni mkutano ambao uh, unalenga kujadili uh, changamoto ambazo zipo katika mawasiliano ya kibenki uh, miongoni mwa nchi za Kiafrika, na ndio maana ukaitwa fintech fintech, kwa maana kwamba makampuni makubwa ya mawasiliano ya- yashirikiane kwa kutumia teknolojia na makampuni ya Kiafrika kwa maana kwamba uh, Afrika inaelekea kule ambako ni tofauti kabisa na miaka iliyopita, ambako uh, kwa mfano ikitaka kwenda benki, si lazima niende benki kwa mguu, lazima nikae la kwangu nitumie simu yangu ya mkononi na kuweza kwenda benki na kurudi. Sasa wanajadili changamoto ambazo zinazuia kuwepo kwa kwa mkakati huo, lakini kikubwa zaidi, sehemu kubwa ya mtono huu ni kuonyesha mafanikio ya yaliyotikiwa na na na na na, na, na, na mataifa katika eneo hilo. Kwa mfano Rwanda sasa hivi uh, imepiga hatua kubwa katika swala zima la kutumia teknolojia. Uh, teknolojia katika ma ma masuala ya benki, teknolojia katika masuala ya mawasiliano uh, teknolojia katika masuala ya hospitali, teknolojia katika masuala uh, ya kilimo na kadhalika. Sasa fintech maana yake ni kwamba kiasi kikubwa cha wataalamu na vijana wanazungumzia ni kwa namna gani uh, swala la teknolojia ya kidijitali inaweza ikatumiwa katika suala zima la kurahisisha uh, mabadilishano ya fedha na kadhalika na kadhalika. Asanti sana Karemera, ni vizuri tu kwamba nikufahamishe kwamba um, kongamano hilo limevutia zaidi ya washiriki elfu mbili 500 wa kimataifa kutoka mataifa ya Afrika, wengine kutoka kule Asia na pia mataifa ya Caribbean, wote wakizungumzia kuhusu hali ya teknolojia na biashara kama alivodokeza mwenzetu uh, Silvana Scarmera. Asante sana kwa taarifa hiyo. Yote haya ni kupitia VOA Express kutoka hapa jiji kuu la Marekani, Washington DC. Na tunapokaribia kukamilisha Bwire, naona tu, moja kwa moja tuangalie uh, swali tulilouliza na au pengine kama kuna mambo ambayo yanatanda kwenye mitandao ya kijamii ambalo unahisi kabisa ni vizuri utaje uliseme, ambalo unaona ni moto kabisa kwenye mitandao ya kijamii moja wapo. Sijui mimi ukiniuliza niseme, sitakwambia maneno ya mpira. Sioseme? Basi tusikie. Wachezaji wa Chelsea Chelsea ni timu ya, ni kuambia sasa wewe unapenda mpira kweli? Endelea, niendelee. Ni fahamu sana yeye wachezaji, Chelsea ni klabu ya Uingereza. Sasa wachezaji wa Chelsea wanauzwa Wanauzo Vinyi... wapi tena? Eh, vilabu vingine wengi wameenda kule Saudi Arabia. Aha. Uh -huh. Mm. Wa Saudi Arabia kule ndio kuna hela, si unajua? Hela za mafuta wanasema. Ni nyingi kweli. Eh, sasa macho yote yanaangalia Chelsea. Ukienda ukienda kwenye Twitter. Twitter World, Twitter au kule Afrika Mashariki inayotamba zaidi ni Chelsea. Chelsea mm -hmm. Kila mahali. Halafu kuna mwanasiasa wa Kenya, sijui rafiki yako, lakini ni waziri anaitwa Moses Kuria. Naona pia anatamba zaidi wanamzungumzia yake wana sana Kenya. mm -hmm. E, moja kwa moja aliambia mojawapo ya uh, shirika jibu lahabari, jibu la habari la NTV shirika moja la NTV kwamba hapana, hatukubaliani kwa mamo mengine kena, akatumia pia matamshi machafu, ni miongoni yale yanayotamba kwenye mitandao kote na kuona Chelsea, Chelsea, Chelsea, Moses <tutu> Kuria dhay Haya basi, asanti sana. Jina langu Harrison Kamau, nimekuwa naye Kennes Bwire hapa upande wa pili tumekuwa naye Aida Isa na mtayarishi alikuwa ni Meri Mgawe. Asanti sana kwa kuwa nasi kwenye View Express. Basi na kuacha na kibao hicho, furahia tu.