Kutoka studio kumi na tano hii ni VOA Express barabara kabisa ni jumatano nyingine tarehe ni 19 mwezi wa 7 mwaka 2023 tumejiajaa hapa studio hizo kama ulivyosikia nambari 15 washington dc tayari kabisa kukuendeshea mpango huu wa voa express na tumejiandaa vilivyo e, kama ilivyo desturi yetu e, hapa studio mimi naitwa bmj mridhi mimi ni mkamiti kibayasi basi, yale ambayo tumekuandalia wakati huu ni ule mkutano wa kimataifa ambao kwa mara ya kwanza kabisa unafanyika katika bara la Afrika, ni nchini Rwanda, mkutano unaoangazia masuala ya wanawake, afya, usawa wa kijinsia na mengineyo. Nitakuwa nawe muda mfupi ujao kukujiuza mengi zaidi. Safi kabisa. Pia tunasikia hali ilivyo nchini Uganda ambapo tume iliyoundwa na serikali ya kutaka kujua, kutathmini maswala ya elimu imepokea maoni kutoka kwa eneo ambalo kwa miaka mingi limekuwa limesalia nyuma, eneo la Karamoja. E, viongozi wa kisiasa wakiwasilisha e, hoja zao. Je, ni nini ambacho kinaelezwa? Haya yote utayapata hapa VOA Express, na vilevile vile kama ilivyo desturi yetu, tutakuwa pia na swali la barazani ambabo, mm -hmm. ambapo tunasema nini, linaendana kabisa na kile ambacho nimekizungumza hivi punde. Je, unaona mchango wa viongozi wa wanawake katika eneo ulilopo? Basi tutakukaribisha wewe msikilizaji kupitia laini ya simu ili utueleze mchango wako katika hili. Vilevile habari muhimu za dunia tutakusomea hapa ndani ya dakika hizi 30 za VOA Express. Lakini kwanza tuelekee katika ardhi ya Uganda kuhusiana na mabadiliko hayo katika sekta ya elimu. Safi kabisa, ni kama anavyosema mwenzangu hapa. Wawakilishi wa maeneo bunge mbalimbali katika mbali eneo la Karamoja, eneo pana hilo la Karamoja katika eh, nchi ya Uganda jana waliwasilisha mapendekezo kadhaa ya marekebisho ya mfumo wa elimu eh, kwa tume ya marekebisho ya sera ya elimu eh, ya kitaifa ambayo iliundwa na serikali hivi karibuni ikiwa ni pamoja na haja ya kuongeza nafasi za kupunguza nafasi za watu ili kuweza kupunguza umaskini, kupata nafasi za ajira katika programu za ufundi stadi, na vile vile kuwapatia vijana mtaji ili kuanzisha taasisi mbalimbali mbali za kiufundi, na vile vile mafunzo kupata mafunzo katika taasisi hizo, na vile vile kuanzishwa ama kuwapa adhabu kali wazazi ambao wanatoa walimu wao shuleni na kuwapeleka katika mitaa ya jiji ili kuombaomba fedha na vile vile kuwaondoa vijana hao wale ambao wanahusika katika vitendo vya wizi wa mifugo. E, yote hayo yalielezwa hapo jana katika yale yaliyopendekezwa ama orodha ya mapendekezo ambayo yalipelekwa na wawakilishi wa maeneo bunge kadhaa kutoka eneo hilo. Suala so, lingine ambalo limeangaziwa, ambalo wangetaka lipewe kipaumbele vilevile ni, vile ni kupigana na ufisadi eh, katika uh, kam um, kamisheni zote ambazo ni za huduma katika eh, eh, katika ngazi za wilaya na vilevile wanasema kule katika eneo hilo hakuna uh, mahabara ambayo hayana vifaa na wangependa uh, pia uh, yafanyiwe uh, kupata vifaa na kukarabatiwa kwa shule uh, ni maswala chungu nzima ambayo wamepeleka kule. Ili kulipata kulielewa kwa kina zaidi, mwandishi uh, wa kujitegemea John Kibego amekuwa akifuatilia uh, John Kibego, karibu kwa VOA Express. Kwanza hebu tuambie ni kwa nini eneo hili E, limekuwa likitajwa kama limesalia nyuma kwa muda mrefu huo, na hatua zipi zimechukuliwa, au hii itakuwa na maana gani? Uh, nam mtangazaji, kama ulivyosema eneo hilo liko nyuma sana, na tunapozungumzia suala la maendeleo hasa katika sekta ya elimu, Karamoja ni eneo ambalo lilisalia nyuma huku Uganda, tunaweza sema ni la kwanza kabisa, kwani hata kama usemi wa mtaani watu wanasema wewe uko uh, nyuma kama Karamoja. Kwa hiyo ni maarufu sana. Jamii hizo za wafugaji zimekumbwa na changamoto nyingi sana za kihistoria zile ambazo zikihusu utamaduni na mila zao, kwa mfano uporaji wa ng'ombe uliokithiri ndoa za, ndoa za mapema au za utotoni na miundo mbino. Kara moja haina miundo mbino bora ya kijamii, kwa mfano barabara, hospitali na mambo mengine kama hayo, hata huduma zingine zote. Madaktari wengine wakipatiwa, a, a, a, allocation, maanake wamepatiwa kazi wakamsukuma huko Kara moja, wengine wanakataa, wanasema sitafanya kazi huko. Kwa hiyo ni muhimu sana watu wa Kara moja wenyewe wanapojiletea wakapata wak watoto wao wakasomeshwa wakaweza kuingia katika sekta mbalimbali. Itawasaidia sana, kwani tayari wanajua changamoto zinazoikabili jamii hiyo kwa kipindi kirefu. Naam. Na sasa kwenye hii kamati ambayo inaangalia hali ya elimu hapo, eh, Uganda kwa ujumla wake, je, unadhani kwamba baada ya kupata eh, haya yote ambayo yanaelezwa na viongozi hao wa kisiasa hatua ambazo huenda zikachukuliwa hapo baadaye zitaboresha hali huko Karamoja? Nauliza hili kwa sababu e, kama ulivyoeleza, imekuwa na historia ya muda mrefu ya changamoto hizo ambazo zinaendelea kukumba eneo hilo. Uh, nafikiri inaweza kusaidia, lakini wanaweza sasa kuwa makini sana kwa ajili ya kubaini ni mambo yapi halisi ambayo wakara moja wanahitaji, sio tu kusema kwamba elimu yoyote inayopelekwa na jinsi wanavyofanya, maana wanataka kupatiwa some kind of um, tunaweza ruzuku ya kuwasaidia kuwainua kwa watoto wa Karamoja nao kuhakikisha kwamba wamesoma. Kwa hiyo kama ulivyouliza, swali hilo limeulizwa na wengi, kwa nini Karamoja imesalia nyuma ilhali kuna miradi mingi sana ambayo imetekelezwa katika eneo hilo kwa miongo kadhaa. Kwa hiyo bado swala hilo litasalia mpaka pale itakapotatuliwa. Shukran sana John Kibego, kuzungumza nasi kwa leo, asante. Safi kabisa, Mkamiti umesikia mambo yalivyo kule Uganda, na ni swala ambalo tutafuatilia kuona nini kitatokea baada ya tume hiyo mm -hmm. iliyoundwa na Rais uh, Yoweri Museveni kukusanya maoni eh, kuhusu hali ya elimu katika taifa hilo haswa. Basi sasa, tupate burudani ya muziki. Tusikia baby Susana. <laughs> Safi hata kama sielewi kingine lakini Susana nashika hapo. E, na muziki wenyewe <laughs> safi kabisa. Sijui kwa nini sauti yake huyo mwanamuziki na muziki inanikumbusha yule Chameleone. Uh, e, ambaye aliimba siku za nyuma bado ni mwanamuziki mm-hmm. Lakini sijui lakini nitachunguza nione kama wana uhusiano wowote, e, labda wana walitoka eneo moja au familia moja labda. Haya basi, ni kazi ambayo majibu yake tutayapata lini? Sijui, tutarudisha hapa. Haya hayana <laughs> muda maalum, basi yeah. Msikilizaji, ndivyo mambo yanavyokwenda katika VOA Express hivi sasa. Basi, kwa mara ya kwanza kabisa, mkutano unaojulikana Women Deliver Conference unafanyika katika bara la Africa, na hapa nazungumzia ni nchini Rwanda. BMJ, huu ni mkutano mkubwa sana, ambapo ni kongamano la siku tatu la wanawake linaendelea katika mji wa Kigali, kongamano ambalo litakamilika Julai 20, yani kesho, siku ya, ya Alhamis. Na kulingana basi na womendeliver.com, uh, ni kwamba mkutano huu unatarajiwa kuhusisha washiriki elfu sita wa ana kwa ana na inakadiriwa washiriki zaidi ya laki mbili watahudhuria kwa njia ya mtandao. Mkutano huu BMJ na msikilizaji unayenifuatilia hivi sasa katika VOA Express ni kwamba unawakutanisha baadhi ya wake wa marais akiwemo mke wa rais wa Burundi Jeanette Kagame na pia mke wa uh, wa rais kutoka Burundi Angelina Ndaishimie. Wengine wanaohudhuria mkutano huo ambayo imethibitishwa ni mke wa rais wa Namibia Monica Geingos na mke wa rais wa zamani wa Afrika Kusini Graca Machel, pamoja na rais wa Ethiopia Sahle Work Zewde na rais wa zamani wa Liberia Ellen Johnson Sirleaf ni miongoni mwa wanawake wanaohudhuria mkutano huo ambao unaangazia masuala ya usawa wa kijinsia na vilevile, ifahamike kwamba mkutano kama unapokuwa unafanyika, huwezi ukahepa kabisa kuzungumzia afya ya mwanamke, masuala ya wasichana na ghasia zinapotokea kwenye maeneo yenye vita. Kwa mfano hivi sasa tunashuhudia kule mashariki mwa DRC, hali sio nzuri, na wengi wanaoathirika ni wanawake na watoto. hali kadhalika katika linapokuja swala la uh, maswala ya ukame na njaa no. e, kule Somalia tumeona wanaoathirika zaidi wanawake na watoto. Basi maswala kama hayo yanaangaziwa ndani ya mkutano huu ambao mkutano huo unafanyika kila baada ya miaka mita yote yanaendelea wakati huu katika siku hizi tatu za mkutano huu mm -hmm. unaofanyika huko, na wakati wa ufunguzi wa mkutano huu, waziri wa jinsia na ukuzaji wa familia nchini Rwanda, Waziri Janet Baisenge ambaye alikuwa ni mwenyekiti wa kamati ya maandalizi ya mkutano huu wa WDF kuwa mwenyeji wa mkutano huu na inathibitisha kwamba juhudi zinazoendelea katika nchi ya Rwanda kuhusu usawa wa kijinsia na serikali yake zinapata mvuto unaotakiwa kimataifa. Ndio hasa kupewa jukumu la kuweza kuongoza na pengine itakuwa ni mfano katika mataifa mengine ya bara la Afrika na kuangazia suala hili, na tumekuwa tukijaribu kuwapata wale ambao wamehudhuria uh, changamoto kidogo tu za uh, kimitambo, lakini nafikiri maelezo ambayo natoa mkamiti hmm, eh, ni, ni ya kutosha kwa sasa haswa hmm. Na vilevile vile kabla ya kuelekea katika habari muhimu za dunia, ni kwamba mkutano huu ulizinduliwa kwa mara ya kwanza mwaka 1200 27 na, na kama alivyosema unafanyika kila baada ya miaka mitatu. Kwa hiyo, msikilizaji, bado una fursa, unaweza ukaingia kwenye mtandao ukafuatilia kile ambacho kinaendelea huko nchini Rwanda. ka tayari kusikiliza habari muhimu za dunia. Mwanadiplomasia wa juu wa China amesema kwamba Marekani inahitaji busara za kidiplomasia kama za Henry Kissinger wakati ziara ya waziri wa mambo ya nje wa zamani wa Marekani Jumatano mjini Beijing ikifanyika Wang Yi alipongeza juhudi za Kissinger katika kuweka uhusiano wa kawaida wa pamoja baina ya Beijing na Washington katika miaka ya sabini, akihusia mwanadiplomasia huyo mwenye umri wa miaka mia moja kama rafiki wa siku zilizopita ambaye alichukua jukumu muhimu katika kuongeza uelewa baina ya mataifa hayo mawili, kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na wizara ya mambo ya nje ya China. Polisi wa Kenya leo walifyatua gesi ya kutoa machozi kwa waandamanaji ambao waliingia mitaani baada ya kukaidi onyo la serikali lililotolewa mapema kuhusu maandamano yaliyogeuka ghasia, ambapo watu zaidi ya darzeni waliuawa. Upinzani umeapa kufanya maandamano matatu kwa siku tatu mfululizo kuipinga serikali ya Rais William Ruto na kuleta wasiwasi kwa jumuiya ya kimataifa ambayo imejiunga kutoa wito kwa suluhisho la kisiasa kutokana na mzozo huo. Bunge la Thailand limepiga kura kuondoa ugombea wa wabunge wa upinzani ikiwa ni pamoja na Pita Limjaroenrat na kuwa wa waziri mkuu ajaye wa nchi hiyo. Kura za Jumatano zilikuwa za pili katika kipindi cha wiki moja za kiongozi huyo wa upinzani, Pita alipowania nafasi hiyo aki ongoza chama chake cha Move Forward na muungano wake katika ushindi ambao haukufurahiwa na wa mwezi Mei baada ya uchaguzi wa bunge na kumpa kuupatia muungano wao viti mia tatu na kumi na mbili katika bunge lenye wawakilishi mia tano. Maafisa wa Ukraine wamesema hii leo kwamba vikosi vya Russia vilifanya mashambulizi ya anga katika mkoa wa Odessa uliopo kusini mwa Ukraine kwa siku ya pili mfululizo, huku yakilenga mji mkuu wa Kiev na maeneo mengine. Jeshi la anga la Ukraine limesema mashambulizi hayo yalitumia makombora 37 kati ya 63 na ndege zisizo na rubani za Russia zilianzisha mashambulizi kote nchini humo, na malengo ya msingi yalikuwa ni miundombinu na maeneo ya kijeshi. Alone. Mwanamuziki Savara hapo anakuambia halo, na ndivyo hivyo mambo yalivyo hapa VOA Express tukiendelea. E, tunaingia katika ile sehemu ambayo msikilizaji, najua unaifurahia sana, kwa sababu tunakushirikisha moja kwa moja au kwa njia ya mtandao katika e, show ya Express e, ambapo katika barazani hivi leo tunaangazia suala la e, mchango wa viongozi wa wanawake katika eneo lako. Tunauliza, je, unauona mchango wa viongozi wa wanawake katika eneo ulilopo? Na wameandika kiasi, watu wamezungumza sana, sijui mkamiti. Eh, kwanza tupate eh, msikilizaji na fahamishwa mwelekezi wetu. Tuna msikilizaji kwenye laini ya simu. Karibu msikilizaji, taja jina lako, pahali ulipo, alafu changia mada ya leo. Mimi naitwa Jacob Alai niko pande za Mbulu, Manyara. Kwa kwa kweli mchango wa mwanamke bado sana, kwa sababu hata uongozi wenyewe hawa hapewi uongozi, maana maana bado hajakamilika kupewa uongozi halali, basi mm -hmm, basi, labda endelea tafadhali. Ndio, endelea. Mwanamke bado mwanamke bado haja, haja, haja, haja hajakamilika kupewa uongozi kwa sababu bado haaminiki. Jamii jamii haimwamini, jamii inayozunguka sisi haimwamini mwanamke kwamba naye anaweza. Sasa ni kwa ni, ni- kwa nini ni kwa nini a, a, jamii haimwamini hai? Unamaanisha katika eneo hapo ulipo ndipo wanawake hawapo uongozini kabisa au ni kwa ujumla wake? Yaani hapa -hmm. nilipo labda katika asilimia ziro point moja ni, ni hiyo point moja tu ndio ambayo yuko kwenye uongozi, labda kwenye ngazi ya serikali za kijiji, ngazi za makanisa, makanisa labda kwenye baadhi tu ya mashirika na shule za msingi na sekondari kidogo, lakini kingineko bado sana, tena sana. mm -hmm. Sasa hawajatoa kipaumbele Unadhani nini kifanyike hapo ili kuweza kuhamasisha jamii kumwamini mwanamke na kumpa fursa ya ku-, kuongoza ama kuleta maendeleo kabla ya kumdidimiza? Naona sasa ifike muda, muda mwanamke naye aaminiwa kwa sababu mfano mmoja mzuri, mfano ambao uhawai tunauona, rais wetu ni mwanamke, na naliongoza jahadi hili kwa kwa analiongoza nchi kwa ustawi wa hali ya juu kabisa. Naye huyu mwanamke wa hali ya chini tumpe pia ushirikiano, kwa sababu naye anaweza hata tukiwa huku vijijini, nam vijijini hapa pa-patokee patokee, labda viongozi wa serikali waje wahamasisha kwamba na mwanamke naye anaweza mwanamke naye ni mama wa nyumbani, lakini uongozi anauweza na kazi anaichapa barabara vizuri kabisa. Shukrani sana, msikilizaji. Ni maoni yake huyo msikilizaji, ametaja jina lake na pahali alipo. Tukiendelea kuangalia nini ambacho kinaelezwa kwenye mitandao, namwona huyu Yusufu Opot Obote anasema Kifupi tu anasema wanawake wanachapa kazi kila siku, na anamalizia hapo ha, sana. Kama hivi ambavyo tunazungumza, wanawake wanahudhuria katika mkutano wa Women Deliver unaofanyika huko Kigali nchini Rwanda kwa mara ya kwanza, ambao unawashirikisha wanawake maarufu wakiwemo marais wa zamani mwanamke Ellen Johnson Sirleaf kutoka Liberia. Na ujumbe mwingine kutoka kwa Lusekelo Mwanjala, anasema wanawake kwa kipindi hiki wako vizuri kimaendeleo pia wanajituma. Safi kabisa, nimeona ni umeandika kwa wingi, lakini muda unatupa kisogo. Labda kutoka hapa studio nambari kumi na tano alikuwa anasema pia. E, wanawake pia wanachapa kazi hapa. Nina wanawake wawili, mmoja mwandishi mtangazaji mwenzangu, upande wa pili mwelekezi. Kwa hivyo kazi inachapwa kweli kweli. <laughs> <laughs> au vipi, <bibi mkamiti. laughs> safi kabisa. Uh, tuende basi tupate kibao hiki cha mwanamuziki Mario, anasema anisamehe nafikiri nafikiri wameshirikiana na rifani lakini rivani, lakini tutasikia hayo baadaye. E, tupate ngoma hiyo. Na VOA Express, kutoka hapa studio namba 15, za VOA Swahili, mjini Washington, DC. Kila siku ya Jumatano basi tunakupatia maswala ya teknolojia au ya biashara na leo hii basi tunajikita katika teknolojia, kama unavyofahamu basi msikilizaji, na kama hujafahamu, hivi ndivyo hali halisi inayoendelea katika dunia ya teknolojia hivi sasa, ni uimarishwaji wa mfumo wa mawasiliano wa 5G na teknolojia zinazozingatia uchumi wa kidijitali, mambo yaliyoangaziwa zaidi katika kongamano la mwaka huu la kimataifa la simu za mkononi ambalo limefanyika hivi karibuni huko nchini China. Basi ili kujua haya yote masuala ya teknolojia ya mawasiliano ya 5G, hapa tunaye BMJ Mridhi anatuhabarisha zaidi BMJ, hukuwepo China, lakini nini unachofahamu katika haya? Mfumo wa 5G umeendelea kushabikiwa zaidi na zaidi na makampuni kama vile Huawei kama njia ya kufanya ulimwengu wa utengenezaji wa vifaa kuwa na ufanisi zaidi. Na kampuni hiyo kubwa ya teknolojia inaamini kwamba hatimaye teknolojia hiyo itaboresha jamii. Maonyesho hayo ya mwaka huu ya simu za mkononi maarufu kama MWC yalizingatia zaidi mbinu zinazotumiwa kuimarisha teknolojia mpya za mtandao wa 5G na jinsi zinavyoweza kutumika katika kukuza au kuimarisha uchumi wa kidijitali. Kampuni kubwa ya teknolojia ya China, Huawei ilileta kwenye maonyesho hayo jukwaa jipya la sauti la teknolojia ya programu ya kompyuta inayoiga uwezo wa akili ya binadamu AI, ambalo linaweza kutumika kwenye simu za smartphone, ambapo lugha nyingi zinaonyeshwa kwenye skrini. Zao Yii ni mkurugenzi wa mauzo wa kampuni ya Huawei. Kwa kuzingatia huduma ambazo zimekuwepo za video na sauti kwenye simu za kawaida, tumeanzisha huduma nyingi mpya kama vile uuishaji wa video, huduma za teknolojia ya mwanga wa skrin na huduma za tafsiri za moja kwa moja. Kwa sasa tuna tafsiri katika zaidi ya lugha mia mbili. China Mobile, kampuni kubwa ya mawasiliano ya simu nchini China, meanzisha teknolojia iitwayo 5G Plus AR ambayo inaweza kutumika kwa mafunzo ya viwandani. Li Shoujin wa kampuni ya China Mobile anasema kwamba teknolojia hiyo itapunguza makosa katika utendakazi. 5G pia inatumika katika migodi, mfano mwingine wa jinsi teknolojia inavyobadilisha ulimwengu wa utengenezaji wa vifaa na utoaji huduma. Inadaiwa kwamba programu ya kompyuta inayowezesha mchakato wa utendakazi maarufu kama algorithm, inaweza kudhibiti bila kukosea ujenzi wa vifaa na mchakato mzima wa uzalishaji. Meng wanzu ni mwenyekiti wa zamu wa kampuni ya Huawei: soko la 5g liko tayari na mfumo wa 5g uko kwenye mkondo wa mafanikio ya kibiashara. Katika miaka ijayo 5G itaimarika zaidi na kuendelea kuwa chanzo cha thamani ya kiuchumi, thamani ya kiviwanda, pamoja na thamani ya kijamii. Huku utekelezaji na utumiaji wa 5G ukiendelea kuharakishwa, makampuni ya biashara ya ndani na nje ya nchi kwa ushirikiano na makampuni ya mawasiliano ya simu yanaendelea kuifanyia utafiti teknolojia ya 6G. Haya basi, maswala haya ya kidijitali ya 5G ndivyo yanavyotanda katika ulimwengu wa teknolojia 2023, katika mkutano ambao maadhimisho au maonyesho ambayo yalifanyika huko Shanghai nchini China. Tunaelekea wapi, BMJ? Eh, nafikiri tuangalie swali ambalo tumeliuliza swali la leo. Tukauliza, je, una mikakati gani ya kujitayarisha katika kuelekea kwa kustaafu? na wamejibu kutoka Mombasa. Namwona huyu Lungututi Tajiri anasema Afrika bado haina kustaafu kazi, ndiyo maana mpaka leo Museveni yuko madarakani. Hemedi Maigwa anasema pigia mikakati na maandalizi ya kifo kwanza, kustaafu hatuna uhakika wa kufika huko. Asante. Anderson Amutabi anasema haki, kusema kweli tumefika umri wa kustaafu, wengine wetu kabla hata hatujaajiriwa. Sasa tutajipanga tu, uh, alafu anaongeza kwa Kiingereza, uh, let come what may, bora uhai. Elisha Kibeti yeye anasema, anapatikana mkoa wa Bonde la Ufa, Kenya. Ameandika, kustaafu hapa Afrika bado ni swala ambalo linahitaji kuzamiwa, kuangaziwa kiukamilifu. Afrika wanakatalia mamlaka na vyeo vyao hadi kifo. Mawimbi Majura anasema yuko kule Geita, anasema kwa kweli, mimi sina mikakati yoyote, maana hapa nilipo sina ajira ya kudumu ya kumudu maisha yangu ni ya kuunga, uh, ni kuunga Unga, unga ili mradi tu siku iende, na kwa maisha yalivyo ni magumu sana, sidhani kama na uzee nitaufikia. Dixon Donkoa yeye ameandika mikakati ya mm, kustaafu. Wakati hiyo Krismasi tu ikifika, utamsikia mtu da, sikukuu hii imeshtukiza, yaani sina hata mia hali kadhalika David Sechenga yeye anapatikana Muheza, Tanga, ameandika mikakati ni sasa, na kama ni miradi au biashara ni sasa, sio kusubiri umestaafu ndio uanze kupanga mikakati ya kufanya, ili uendeshe maisha. Ukifanya hivyo, wakati umestaafu, hapo umefeli. Ndiyo muda tuliokuwa nao, nao msikilizaji katika VOA Express hivi leo, kwa niaba ya wote ambao wamefanikisha matangazo ya leo. Mwelekezi amekuwa ni Aida Isa, msimamizi Meri Mgawe. Hapa studio nimeshirikiana na mwenzangu Mkamiti Kibayasi, mwenyewe mimi naitwa BMJ Mridhi. Tunakutakia uh, heri njema katika yote utakayoyafanya katika eh, masaa yaliyosalia, siku iishe. Kwa heri kwa sasa. Bye.